[MU] Main1.03K JPN SEASON 4.6 ADD NEW CUSTOM (3.0.0.5b) - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13
Kết quả 121 đến 129 của 129
    *|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Ðề: Main1.03K JPN SEASON 4.6 ADD NEW CUSTOM (3.0.0.5b)

Trích dẫn Gửi bởi danhducdcnag [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai lỗi giống mình không? và Ae nào biết lỗi hiện này không giúp mình với!
    rất tiếc !, muốn có các tính năng như : visual bug fix, move (icarus, tháp kantru), Dame Wing, Option Wing và Chaosmix wing thì bạn phải sử dụng GameServer chính chủ
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến caothuphutho vì bài viết này !

danhducdcnag (23-08-13)

Thành Viên danhducdcnag's Avatar
    Thanks
    90

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]
    rất tiếc !, muốn có các tính năng như : visual bug fix, move (icarus, tháp kantru), Dame Wing, Option Wing và Chaosmix wing thì bạn phải sử dụng GameServer chính chủ
    thật tình thì em cũng không rành lắm chỉ biết cài theo 4r thôi nên không rành nhiều về mu, cho em hỏi một câu là server này anh đã share ra diễn đàn chưa nếu đã share thì em xin send cho em 1 bản còn bán thì coi như anh chưa đọc bài này vậy, cảm ơn sự đóng góp của anh cho mu việt trò chơi mà nhiều men iu thích trong đó có em.
    Khách viếng thăm hãy cùng danhducdcnag xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi danhducdcnag [Only registered and activated users can see links. ]
    thật tình thì em cũng không rành lắm chỉ biết cài theo 4r thôi nên không rành nhiều về mu, cho em hỏi một câu là server này anh đã share ra diễn đàn chưa nếu đã share thì em xin send cho em 1 bản còn bán thì coi như anh chưa đọc bài này vậy, cảm ơn sự đóng góp của anh cho mu việt trò chơi mà nhiều men iu thích trong đó có em.
    đương nhiên là có giá trị cao thì làm gì phải share ra bạn? cơm cháo suy nghĩ-công sức tìm hiểu của ngta như thế mà cứ xin xin là đc sao ?
    bản IA nếu xài cho Ss5 Jpn hay Ss6 JPn đều vào đc, vấn đề những cái lỗi trong đó mà mọi người chưa phát hiện ra thôi
    p/s: vì vậy, một số người cứ hoang tưởng tài năng bản thân, thấy dùng vào đc rồi lại bô bô cái mồm bảo "fix by me", fix fix cái lỗ *ít ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

chỉ dùm mình cách xài với, mình dùng libhook để add cmain.dll vào main, rồi mình dùng movebox để pack, sau đó vào game thì bị disconnect.
    ai có cách gì thì chỉ giùm mình với, mình dùng để chơi offline thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng vantinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    90

Trích dẫn Gửi bởi HRain [Only registered and activated users can see links. ]
    đương nhiên là có giá trị cao thì làm gì phải share ra bạn? cơm cháo suy nghĩ-công sức tìm hiểu của ngta như thế mà cứ xin xin là đc sao ?
    bản IA nếu xài cho Ss5 Jpn hay Ss6 JPn đều vào đc, vấn đề những cái lỗi trong đó mà mọi người chưa phát hiện ra thôi
    p/s: vì vậy, một số người cứ hoang tưởng tài năng bản thân, thấy dùng vào đc rồi lại bô bô cái mồm bảo "fix by me", fix fix cái lỗ *ít ấy
    Xin lỗi bạn tôi thật tình nên hỏi vậy có làm gì phật ý bạn đâu chuyện này tôi xin của ctpt nếu anh đã share thì tôi xin vì thấy free share server đó nhưng tôi làm bị lỗi. Tôi chưa có trình chưa có gì share nên chưa có gì là "fix by me" như solo.Lỗi tôi hỏi lâu rùi không thấy ai trả lời tới ctpt trả lời thì bạn nói lung tung ss5, ss6, Bạn nhớ có lần bạn tranh cãi với mu giadinh còn chửi bới người ta rùi bạn nhận được gì.Nếu cần nói thì nói không cần bớt nặng lời một chút có sao đau bạn? Nếu tôi có trình thì cần gì đi xin tự làm theo ý mình nhưng tôi biết bản thân mình chưa làm được chứ không hoang tưởng như bạn nói.
    Khách viếng thăm hãy cùng danhducdcnag xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến danhducdcnag vì bài viết này !

tranthaihoa (23-08-13)

Thanks
    90

Trích dẫn Gửi bởi vantinpro [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉ dùm mình cách xài với, mình dùng libhook để add cmain.dll vào main, rồi mình dùng movebox để pack, sau đó vào game thì bị disconnect.
    ai có cách gì thì chỉ giùm mình với, mình dùng để chơi offline thôi

Mình trình gà không biết làm không giúp được bạn! Mình sài share nguyên chất.

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Xin lỗi bạn tôi thật tình nên hỏi vậy có làm gì phật ý bạn đâu chuyện này tôi xin của ctpt nếu anh đã share thì tôi xin vì thấy free share server đó nhưng tôi làm bị lỗi. Tôi chưa có trình chưa có gì share nên chưa có gì là "fix by me" như solo.Lỗi tôi hỏi lâu rùi không thấy ai trả lời tới ctpt trả lời thì bạn nói lung tung ss5, ss6, Bạn nhớ có lần bạn tranh cãi với mu giadinh còn chửi bới người ta rùi bạn nhận được gì.Nếu cần nói thì nói không cần bớt nặng lời một chút có sao đau bạn? Nếu tôi có trình thì cần gì đi xin tự làm theo ý mình nhưng tôi biết bản thân mình chưa làm được chứ không hoang tưởng như bạn nói.
    tôi không nói bạn, tôi chỉ nói 1 bộ phận member bên 4rum ketnoitatca thôi
    còn cái mugiadinh gì ấy, tôi sẵn sàng cùi ngay nếu nó tự mua 1 bản về
    trình thì thiếu mà cứ bô bô cái miệng đời, sống fải biết người biết ta, lớn già đầu rồi mà còn thể hiện sự yếu kém thì bị người khác chê cười là đúng
    tôi nghĩ chắc bạn không phải, nhưng hy vọng bạn không phải là thằng nào bên 4rum kntc, chẳng hạn bethichbudu
    p/s: sống độc lập, suy nghĩ khác, nhưng chớ có dùng của ai rồi lại bảo của mình, nhục lắm

@TranThaiHoa: oh, lâu quá không gặp bạn, bạn đang tập login MU 2 à

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

éo mẹ có thế cũng war ............................................
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến freepro921 vì bài viết này !

HeroStyle (26-01-14)

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi freepro921 [Only registered and activated users can see links. ]
    éo mẹ có thế cũng war ............................................
    anh đâu có war
    anh với anh ctpt nói chuyện vs nhau về thằng danhducdcnag rồi , phì cười chứ biết làm gì
    còn vụ nó cứ "bảo kê" cho thằng bethichbudu ấy thì anh nói lại cho nó hiểu, không hiểu thì câm mồm chứ sao
    tốt nhất không nên spam topic, nói chung là cái gì ra cái đó, season nào ra season đó, đừng có cố mà thay đổi nếu k đủ khả năng
    anh ctpt cũng không muốn dev ss5 trên IA Server
    p/s: lên yh anh kể chuyện khá buồn cười về TranPhuocTai nè,
    Close topic theo nguyện vọng của ctpt.

Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Season 3ep1 1.04J KOR custom wing2.5 wing4 ^^!
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Development
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 12-03-13, 12:26 PM
  2. Raklion Project - Full Season IV + Custom Options (GS+G
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-10-09, 06:47 PM