[JX] Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline) - Trang 120
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 120 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 70 110 118 119 120 121 122 130 170 ... CuốiCuối
Kết quả 1,191 đến 1,200 của 1998
    Thành Viên
    Thanks
    230

Ðề: Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline)

Trích dẫn Gửi bởi Learning [Only registered and activated users can see links. ]
    ai có db shảe mình với.................................. .
    DB ở trong file SV đó cậu.
    --------------------------------------
    Khách viếng thăm hãy cùng shouljin00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên z0nkazu04's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    205

Trích dẫn Gửi bởi Learning [Only registered and activated users can see links. ]
    ai có db shảe mình với.................................. .
    Link DB riêng của VLNT
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng z0nkazu04 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Muốn thì tự thêm 1 thằng NPC rồi thêm tên cho nó thôi cần gi phải thay cả file npcs.txt

Res lỗi như thế nào ? Ko tự làm 1 bộ cho HS luôn đi mất công! Vào goldequip.txt chọn 1 bộ của phái bất bì thêm spr của VD,hay CL vào rôi chỉnh option luôn cho khoẽ

thêm npc như thế nào mình đâu có biết. mình mù tịt những thứ bạn nói, lỗi res là khi bận đồ HS không thấy hình ảnh đấy. Nếu bạn rảnh có thể hướng dẫn mình add npc và làm 1 bộ đồ cho phái HS được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng hamandat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên davichi's Avatar
    Thanks
    41

Bạn nào cho mình hỏi : Muốn AddNpc vào 1 Map mới hoàn toàn thì phải khai báo ở nhưng file nào nữa ? Ví Dụ mình mở map Vi Sơn Đảo mình tạo 1 file trong startgame rồi add NPC mà không được .Thử khai báo trap vơi obj mà cũng hok dc ai biết chỉ mình vơi Tks
    Khách viếng thăm hãy cùng davichi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

[Only registered and activated users can see links. ]
    mình hỏi chút là nếu mình để ip của wifi để mở server mà không bật loockback adapter thì nó bị như hình và kết nối máy chủ thất bại. Còn nếu bật cái loockback adapter thì lại vào chơi được bình thường và vẫn có mạng internet
    Khách viếng thăm hãy cùng koyzin2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Các bác ơi chỉ em cái hàm nhận trang bị trong

fire Goldltem.txt , hàm nhận đồ trong Goldequip.txt thì em biết còn hàm trong Goldltem.txt thì ko biết bác nào cho em cái hàm gọi được ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác ơi chỉ em cái hàm nhận trang bị trong

fire Goldltem.txt , hàm nhận đồ trong Goldequip.txt thì em biết còn hàm trong Goldltem.txt thì ko biết bác nào cho em cái hàm gọi được ko ạ
    chả liên quan gì, đó chỉ là do coder đặt tên rứa thôi

AddItemGold - xài cái ni đi

* Mọi người cho hỏi chút xíu với trong ExpandRank.txt có cột SpeicalGraphic, mọi người cho hỏi là id của cột SpeicalGraphic là lấy từ đâu qua không? (Đễ nó set cái vòng sáng đó)

PHP Code:
    TitleName    TitleId        SpeicalGraphic    FaceId    AuraSkill    AuraSkillLevel    ExtSkill1    ExtSkillLevel1    ExtSkill2    ExtSkillLevel2    ExtSkill3    ExtSkillLevel3    ExtSkill4    ExtSkillLevel4    ExtSkill5    ExtSkillLevel5    Memo
    Binh sÜ     1        0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0 
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên davichi's Avatar
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi davichi [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào cho mình hỏi : Muốn AddNpc vào 1 Map mới hoàn toàn thì phải khai báo ở nhưng file nào nữa ? Ví Dụ mình mở map Vi Sơn Đảo mình tạo 1 file trong startgame rồi add NPC mà không được .Thử khai báo trap vơi obj mà cũng hok dc ai biết chỉ mình vơi Tks
    Ai giúp mình với

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
    Khách viếng thăm hãy cùng davichi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    chả liên quan gì, đó chỉ là do coder đặt tên rứa thôi

AddItemGold - xài cái ni đi

* Mọi người cho hỏi chút xíu với trong ExpandRank.txt có cột SpeicalGraphic, mọi người cho hỏi là id của cột SpeicalGraphic là lấy từ đâu qua không? (Đễ nó set cái vòng sáng đó)

PHP Code:
    TitleName    TitleId        SpeicalGraphic    FaceId    AuraSkill    AuraSkillLevel    ExtSkill1    ExtSkillLevel1    ExtSkill2    ExtSkillLevel2    ExtSkill3    ExtSkillLevel3    ExtSkill4    ExtSkillLevel4    ExtSkill5    ExtSkillLevel5    Memo
    Binh sÜ     1        0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0 
    Là id trong file ״̬ͼÐζÔÕÕ±í.txt của thư mục NpcRes đó a
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    Là id trong file ״̬ͼÐζÔÕÕ±í.txt của thư mục NpcRes đó a
    tks nhé, là cột StateSpecialId của skill
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 120 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 70 110 118 119 120 121 122 130 170 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share server 2.6 thiên tuyệt kiếm ngày trước (full)
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 04-06-20, 01:42 PM
  2. [Tiếu Ngạo Giang Hồ] Share server (Bí kíp, Tuyệt Học)
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 20-04-15, 09:15 AM
  3. [Share] Server Ragnarok Offline
    Bởi choidk trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-11-12, 09:30 AM
  4. [JX] Share Server Tuyệt Đỉnh Võ Lâm
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 12-02-12, 08:12 AM

Tag của Chủ đề này