[Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 22 62 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 757
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Share] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

[Only registered and activated users can see links. ]
    anhBuiDoi vào đây xem nhé!Ko khác 1.02N là mấy đâu!Các phiên bản cài giống nhau mà!
    Khách viếng thăm hãy cùng vdl_12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhBuiDoi [Only registered and activated users can see links. ]
    anh CHuột ơi
    anh có hướng dẫn cho em chưa
    nick chat em là : depzaj_online_92
    có gì anh share cho em nhé
    Xin lỗi nhé ! Dạo này máy tui hỏng ko làm việc được !!=> ko thể Test Mu được>
    Đã cài lại Win mấy lần mà vẫn lỗi (gần như ko chạy được bất cứ phần mềm nào , ko chạy Word được luôn ), Đang định mua đĩa mới về cài !!
    anhBuiDoi xem các bài hướng dẫn khác , và xin hướng dẫn của mọi người . Chắc chắn sẽ có người giúp
    Dù sao cũng xin lỗi vì đã hứa mà ko làm được !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng Chuot Thanh Tinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hi bạn chuột ơi hỏi tý !
    1. Làm sao chỉnh lại máy cái add điểm trong game mình muốn sửa thành /sm = /str giong như lúc đầu

2. Mình muốn lúc mà move tới map khác thi hiện cái hình = tiếng anh "Lorencia" nó ghi = tiến hoa !

3. Shop =Chao mung den shop 1.02N= thi sửa lại là ==Welcome to the Shop== vậy thôi chỉ mình sửa đi thanks trước, chỉ xong sẽ thank vào chữ cảm ơn !..

tạm thời vậy thui nick yahoo : [Only registered and activated users can see links. ] hay [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng danielt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

sao bản mới này đánh mà vẫn không thấy rớt ra blue feather nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình không làm đc sever, khi chạy startup tới link 3 nó báo WZ_Creat...., hướng đi cụ thể đi bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi haiuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Set Ram Ảo Nhiu Là Vừa hả máy mình set lên 2000 mà giựt cứ giựt mình đang định làm Sub Online cho bà con cô bác chơi nhưng mà thiếu sever Good,Client Full, nên mở Sub ko dc
    bản này chuot thanh tinh để 2 server ,các bạn nên tắt 1 server đi chỉ chạy 1 sv thôi thì sẽ rất good.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhbinhzxc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thienphuongtc [Only registered and activated users can see links. ]
    mình không làm đc sever, khi chạy startup tới link 3 nó báo WZ_Creat...., hướng đi cụ thể đi bạn ơi
    bạn phải tạo attack 1 mục wz trong sql trong server của chuot thanh tinh có đó thì mới kô bị lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhbinhzxc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi danielt [Only registered and activated users can see links. ]
    hi bạn chuột ơi hỏi tý !
    1. Làm sao chỉnh lại máy cái add điểm trong game mình muốn sửa thành /sm = /str giong như lúc đầu

2. Mình muốn lúc mà move tới map khác thi hiện cái hình = tiếng anh "Lorencia" nó ghi = tiến hoa !

3. Shop =Chao mung den shop 1.02N= thi sửa lại là ==Welcome to the Shop== vậy thôi chỉ mình sửa đi thanks trước, chỉ xong sẽ thank vào chữ cảm ơn !..

tạm thời vậy thui nick yahoo : [Only registered and activated users can see links. ] hay [Only registered and activated users can see links. ]
    Thứ nhất: cộng điểm có 2 dạng lệnh : tiếng việt tui đã đưa ra , còn tiếng anh là
    /st
    /ag
    /vi
    /en
    /com
    ( ko nhớ rõ nên ko biết đúng ko , bạn test thử nếu ko đúng mình về xem lại)
    Thứ 2 Tiếng trung của bạn là do Client , hôm nào up cho cái tiếng anh Hoặc nếu bạn có 1 Client nào đó có tiếng anh thì vào thư mục Interface trong Client đó Copy các file có tên của Map và đuôi là OZT ( riêng Dungeon là Dungeun ) vào Client của bạn
    Thứ 3 : Cái này mình sẽ hướng dẫn bạn nếu bạn có chương trình Hex hoặc UtralEdit ( Cái tên này ko bit đúng ko )_xem thêm hướng dẫn cài MU của Cuonglee
    +đầu tiên mở Hex hoặc UtralEdit và bạn mở file mygsfun, tìm dòng == nó sẽ đưa bạn đến chỗ ( ==chao mung den Shop 1.02N!==) đổi là gì cũng được ( chú ý khi đổi chỉ trong khoảng chữ đó thôi , chèn ra ngoài có thể gây lỗi)
    Tìm hết và sửa hết nha (đến lúc nó báo ko tìm thấy thì thôi !)
    Đổi lệnh : Bạn tìm /sm đổi thành /str ( lệnh khác làm tương tự)
    Lần sửa cuối bởi Chuot Thanh Tinh, ngày 24-04-07 lúc 11:14 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Chuot Thanh Tinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi luckyday [Only registered and activated users can see links. ]
    sao bản mới này đánh mà vẫn không thấy rớt ra blue feather nhỉ
    Bạn có thể chỉnh nó .
    Tìm trong các file commonserver , file có đuôi ini trong mục GameServer ( Thưc ra vì ko mang theo Server để xem nên ko nhớ rõ , Các bạn cứ tự nghiên cứu nha )

Thành Viên
    Thanks
    0

Vừa sưu tầm được 1 bài Viết khá hay về chỉnh sửa thông số server MU
    Mình sẽ post lên và dĩ nhiên phải ghi rõ nguồn + tác giả

Trang 12 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 22 62 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Patch Client Full by thaihoa91 Updated 03/12/2009 Newest
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 402
    Bài viết cuối: 25-11-14, 08:01 PM
  2. [Share] Server 2.06 + patch +HD
    Bởi cuilui trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 04-03-12, 01:52 PM
  3. TSBD dùng patch clien full của thaihoa91 có được không?
    Bởi banphaixanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-02-12, 12:09 PM
  4. Hướng dẫn cách làm patch cho server online
    Bởi montersghost trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-06-11, 08:23 AM