[Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 135
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu

Rồi cậu nghĩ như nào cũng được.
    Tôi mong sẽ hok bao giờ xảy ra chuyện tranh cãi vì 1 cái MuServer như này nữa.
    Chào tất cả mọi tôi té đây ( ở lại nhục lắm ^^ )
    Khách viếng thăm hãy cùng Hòa Bình xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Ặc ặc ông bạn Hòa Bình này hay đấy vui tính ghê !. Nói thật không phải mọi người khuyên thì Em đây cũng chán cái cảnh cãi cọ này rồi, vì Em chưa bao giờ nói mình Pro mà mấy người cứ cho rằng Em Pro ^^!, còn Em cũng chẳng Share Server nào nữa kệ những lời nói của mấy bác Em đang xin tuyển Mod ở 1 rum "vô cùng kỳ thú " nếu được thì Em sẽ Dev cái đó chứ không Dev MU nữa ^^! ( cái này chắc mỗi Eddy biết ^^)
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ùh , so với các game online hện nay thì game MU đã quá cũ , server game giờ phần lớn chỉ để cho những ai học lập trình hay học mạng hay học hack có cái để dợt thôi ít còn người chơi , vô các quán NET giờ thấy rất ít người chơi có chăng chỉ là chơi các server lậu bởi vì các game online lậu chỉ có MU hoạt động mạnh chứ rất ít thấy các game online lậu khác .
    Tin về MU FPT nâng cấp server quả thật rất khó có thể xãy ra bởi khả năng thu hồi vốn rất khó nói chi là có lãi ... Buổi offline ngày 5/7 vưa qua , chẳng thấy chủ tọa đá động gì đến việc mâng cấp server cả .
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các bác hay thật !
    Đọc từ đầu bài đến giờ cũng chẳng hiểu cãi nhau vì cái gì ! rồi hết người này xin lỗi người kia ! xong cuối cùng chẳng ra đâu vào đâu ! ==> mất thời gian vô nghĩa .Thà rằng cái thời gian ngồi suy nghĩ làm sao để chọc ngoáy người khác thay bằng việc ngồi Dev cái server của mình có lẽ sẽ bổ ích hơn đấy .
    Tôi tham gia cái diễn đàn này từ rất lâu rồi nhưng chưa bao giờ reply 1 bài nào cả , chỉ gọi là đọc tham khảo thôi..và cũng chưa bao giờ sử dụng server nào mà các bác Share cả..mọi source tôi đều nghiên cứu từ RZ..Inferno..CoderF..vv.tôi ko phải là chê mọi người share không được hoàn hảo hay ko tôn trọng công sức các bạn bỏ ra . Mà đơn giản chỉ là các server các bạn đã Share hầu hết đã có người khác share tại các forum khác (gần như không chỉnh sửa chút nào , có chăng chỉ là dịch ra tiếng việt). Để nói là 1 Coder thực thụ thì CLB này theo tôi biết là chưa có , tôi nghĩ các bạn nên học hỏi 1 chút ở Luciano hay Endi ,người ta đã Share là chỉ có comment hỏi và Fix bug , đằng này cứ Share là chỉ có cãi nhau .
    Thật là buồn cho giới Coder Việt Nam !
    Khách viếng thăm hãy cùng MuDinhCao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hahaha , đất bằng lại dậy sóng
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi Bose Online [Only registered and activated users can see links. ]
    hahaha , đất bằng lại dậy sóng
    đất bằng sẽ không dậy sóng nữa đâu vì Team chúng tôi không Share nữa thì chắc chẳng có ai "chọc" nữa ^^!. Vì nó chỉ "dậy sóng" khi Team chúng tôi Share 1 cái gì đó mà thôi !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 1vuonchuoi9's Avatar
    Đang ở
    tổ tôm
    Thanks
    18

đất bằng sẽ không dậy sóng nữa đâu vì Team chúng tôi không Share nữa thì chắc chẳng có ai "chọc" nữa ^^!. Vì nó chỉ "dậy sóng" khi Team chúng tôi Share 1 cái gì đó mà thôi !
    đúng PTT đừng share nữa mà thay vào đó sẽ là releases ^^!

Khách viếng thăm hãy cùng 1vuonchuoi9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hehe, có những topic kiểu này thu hoach cũng khá nhỉ , sắp lên được 100 bài rồi kè kè .
    Nghe Endi đang mở server online Season 3 ep 1 để tìm bug kìa , mọi người ở không wa hổ trợ tìm bug (= cách đăng acc và chơi , có bug gì thì post lên) , ông Endi sẽ release Season 3 e 1 khi hết bug ,mọi người chung tay giúp Endi kìa , còn hơn ở đây cãi nhau .
    Link đây : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mrchymto [Only registered and activated users can see links. ]
    -=Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ=-
    -=Rồi âm thầm, lặng lẽ đạp xích lô=-
    Chữ ký của cậu này hay ra phết nhỉ ,.. mà nghe xe 3 bánh sắp bị cấm rồi ^^

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi Bose Online [Only registered and activated users can see links. ]
    Chữ ký của cậu này hay ra phết nhỉ ,.. mà nghe xe 3 bánh sắp bị cấm rồi ^^
    ờ tôi cũng công nhận với Ông cái chữ ký của "lão" ta hay thiệt có khả năng "thăng tiến" thì tương lai khéo nổi tiếng hơn cả Nam Cao kekeke (Đùa vui thôi nhé chứ "Em" Hông ó í ì âu ^^!)

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mình hỏi thêm về tính năng trong skill nhé!!!
    Bởi bboyswat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-06-11, 11:20 AM
  2. làm sao để chỉnh item trong các NPC & mở chức năng của NPC
    Bởi lovedark90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-05-11, 07:27 PM
  3. Cho mình hỏi web nào có chức năng find ip của tk trong game
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-05-11, 08:52 PM
  4. [Demo]Hoàn thiện chức năng thẻ Cash cấp 2 Pro