[I KIẾM] Share One Click Run Server - bản Nhất Kiếm mới Tung Chảo của Khuek8b ! - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 151
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: [I KIẾM] Share One Click Run Server-bản Nhất Kiếm mới Tung Chảo của Khuek8b.

Trích dẫn Gửi bởi pleichim [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉ hộ rõ ràng đi đc không thế anh zai. ADD vao Thương thành thế nào .tôi chỉ add đc vào NV ah
    bạn đọc bài này đi
    mình lười viết lại

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng soihoangtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to soihoangtu For This Useful Post:

khoatayls (12-02-13), pleichim (28-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    13

Icon9 Ðề: [I KIẾM] Share One Click Run Server-bản Nhất Kiếm mới Tung Chảo của Khuek8b.

Mình bị lỗi màn hình đen thui khi đăng nhập, nhưng khi xem lại hướng dẫn mới thấy sai ở chỗ giải nén theo hướng dẫn nhưng ko đúng theo hình, xóa đi rồi giải nén lại cho giống theo hình là ok.
    Lần sửa cuối bởi lllllbxdlllll, ngày 08-02-13 lúc 10:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lllllbxdlllll xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: [I KIẾM] Share One Click Run Server-bản Nhất Kiếm mới Tung Chảo của Khuek8b.

Trích dẫn Gửi bởi pleichim [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi mình bị lỗi không load dc chỉ hiện ra màn hình màu đen

Mình Đã chỉnh file Severdata nhưng vẫn không dc

bạn giúp mình với,với lại có file data.rar khi down về mà trong hứong dẫn không thấy dùng tới nó là sao
    thank!!!!
    Mình cũng bị giống bạn này nè, giờ thì được rồi. Bạn giải nén sao cho giống trong hình là được hà. Cảm ơn chủ thớt(
    Lần sửa cuối bởi lllllbxdlllll, ngày 08-02-13 lúc 10:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lllllbxdlllll xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    176

Trích dẫn Gửi bởi lllllbxdlllll [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng bị giống bạn này nè, giờ thì được rồi. Bạn giải nén sao cho giống trong hình là được hà. Cảm ơn chủ thớt(
    sai thư mục Resource thì vào game k đc thôi.. chụp cái hình rồi k nhìn =p~..
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizLuvPy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến KaizLuvPy vì bài viết này !

khoatayls (12-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    292

ai up hộ e cái file VertrigoServ: [Only registered and activated users can see links. ] của chủ thớt sang link khác cái ạk...upfile lỗi hoài chả dow đc...huhuhu...
    Khách viếng thăm hãy cùng khoatayls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    292

Trích dẫn Gửi bởi KaizLuvPy [Only registered and activated users can see links. ]
    sai thư mục Resource thì vào game k đc thôi.. chụp cái hình rồi k nhìn =p~..
    Bạn ơi mình đang chơi bản của bạn đc 2 ngày rồi nhưng do mình dùng GMtool chỉnh quần áo nên bị crash nên mình xóa hết đi cài lại từ đầu thì lúc chạy vitrigo nó hiện lỗi 3306 ở góc dưới màn hình tay fai...mình thử làm theo hd của bạn rồi...vào task manager kill hết mấy cái như bạn nói và linh tinh đi hết rồi nhưng vẫn ko đc...mình thử cài lại cả win + đã cài vcredit_x64 và update đầy đủ hết rồi nhưng vẫn bị lỗi 3306,,,bạn có cách gì giúp mình đc ko...đang chơi hay...hjx...cảm ơn bạn nhiều lắm...

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi khoatayls [Only registered and activated users can see links. ]
    ai up hộ e cái file VertrigoServ: [Only registered and activated users can see links. ] của chủ thớt sang link khác cái ạk...upfile lỗi hoài chả dow đc...huhuhu...

đồng ý với bạn này, 2 ngày rùi mà mình vẫn chưa down đc cái link này
    Khách viếng thăm hãy cùng nhâtnhbt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi khoatayls [Only registered and activated users can see links. ]
    Trích dẫn Gửi bởi nhâtnhbt [Only registered and activated users can see links. ]
    đồng ý với bạn này, 2 ngày rùi mà mình vẫn chưa down đc cái link này
    VertrigoServ của các bạn đây [Only registered and activated users can see links. ]

À, có bạn nào bị lỗi khi chuyển op Chú linh của trang bị thì bị treo không? (Khai Phong > NPC Chủ Tiệm Vũ Khí - Đổng Cương > Trang bị lên sắc > Chú linh di chuyển). Mình đang mò fix lại mà chưa đc
    Lần sửa cuối bởi lllllbxdlllll, ngày 12-02-13 lúc 05:56 PM.

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lllllbxdlllll vì bài viết này !

nhâtnhbt (12-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    176

Bạn ơi mình đang chơi bản của bạn đc 2 ngày rồi nhưng do mình dùng GMtool chỉnh quần áo nên bị crash nên mình xóa hết đi cài lại từ đầu thì lúc chạy vitrigo nó hiện lỗi 3306 ở góc dưới màn hình tay fai...mình thử làm theo hd của bạn rồi...vào task manager kill hết mấy cái như bạn nói và linh tinh đi hết rồi nhưng vẫn ko đc...mình thử cài lại cả win + đã cài vcredit_x64 và update đầy đủ hết rồi nhưng vẫn bị lỗi 3306,,,bạn có cách gì giúp mình đc ko...đang chơi hay...hjx...cảm ơn bạn nhiều lắm...
    bạn đặt đúng vào Program files nhé.. đừng cho vào x86
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizLuvPy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến KaizLuvPy vì bài viết này !

khoatayls (13-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    292

Trích dẫn Gửi bởi KaizLuvPy [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn đặt đúng vào Program files nhé.. đừng cho vào x86
    Mình cho vào đúng theo đường dẫn bạn đưa ra là C:\Program Files rồi...chắc chắn 100% ko nhầm sang C:\Program Files (x86) đâu vì mình cài lên chơi đc 2 ngày rồi mà...tại đang chơi mà mình chỉnh op quần áo = GMtool nên bị crash thôi...mình xóa tất cả đi + cài lại win update đầy đủ 100% mới tinh rồi mà vẫn ko đc...giờ chỉ còn cách xóa hết đi rồi dow hết lại các link của bạn từ đầu là tớ chưa thử thôi...bạn có cách gì fjx lỗi 3306 đc ko...tks bạn nhiều lắm...

Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MF] Share bản nhất kiếm của Khuek8b đã cài sẵn cực dễ
    Bởi ghoststyle trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 09-08-13, 03:42 PM
  2. Share QQFarm 6.0 VH cài đặt 1 click
    Bởi meocon1991 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 75
    Bài viết cuối: 07-10-12, 10:34 AM
  3. NBB2.0 bản chuẩn share bởi khuek8b
    Bởi khuek8b trong diễn đàn SQL Server & Website