Share bản đắc kỷ việt hóa 90% cho những ai có hứng thú với webgame này! - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 132
    Thành Viên
    Thanks
    75

Ðề: Share bản đắc kỷ việt hóa 90% cho những ai có hứng thú với webgame này!

Trích dẫn Gửi bởi Mi$$_$p@m [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn mở Navicat lên -> Connection -> nó hiện hết lên rùi bạn chỉ việc điền pass 123456 vào rùi ok thôi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bản này tạo acc = navicat xong vào game nó cứ hiện lên dòng " Đang đăng nhập, xin hãy chờ...." mà chờ lòi mắt ra chẳng zô được là sao nhỉ chủ pic.
    cái này mình cũng không được rõ lắm. vì đây là bản của người khác share nên mình chưa tìm hiểu kỹ. hình như do db bị lỗi gì đó, lần trước nghe bảo không run được query nên người ta bỏ bản này dùng bản 1.2.1 mà
    Khách viếng thăm hãy cùng Im.Nnoitra xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi Im.Nnoitra [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này mình cũng không được rõ lắm. vì đây là bản của người khác share nên mình chưa tìm hiểu kỹ. hình như do db bị lỗi gì đó, lần trước nghe bảo không run được query nên người ta bỏ bản này dùng bản 1.2.1 mà
    Thế bản 1.2.1 có việt hóa gì chưa bạn. Share cho mọi người với được k? bản 1.3.6 này không tạo acc mới được mà toàn phải vô mấy acc cũ chơi chán chết
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi Mi$$_$p@m [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế bản 1.2.1 có việt hóa gì chưa bạn. Share cho mọi người với được k? bản 1.3.6 này không tạo acc mới được mà toàn phải vô mấy acc cũ chơi chán chết
    bạn có thể tìm bản đắc kỷ 1.3.6 của anh Chip. bản đó khá hoàn chỉnh và hầu như ko có lỗi.
    Khách viếng thăm hãy cùng dazzling xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dazzling vì bài viết này !

Mi$$_$p@m (03-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi dazzling [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể tìm bản đắc kỷ 1.3.6 của anh Chip. bản đó khá hoàn chỉnh và hầu như ko có lỗi.
    Rảnh thì tìm giúp mình luôn với bạn ơi.

Thành Viên
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi dazzling [Only registered and activated users can see links. ]
    mình dùng chính db của Chip cho sv này đấy! kết quả là k run được query nên chưa code được quả reg acc cho các bạn thôi!
    Khách viếng thăm hãy cùng Im.Nnoitra xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

ta vẫn tạo acc = query đc mà...nhưg lỗi xây chợ bấm vô chợ là k bấm vô đc gì khác, bấm ra ngaòi thành rồi vô lại ms hết
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    ta vẫn tạo acc = query đc mà...nhưg lỗi xây chợ bấm vô chợ là k bấm vô đc gì khác, bấm ra ngaòi thành rồi vô lại ms hết
    Hớ hớ. Tạo acc mới không được. Xây chợ không được.

Thành Viên
    Thanks
    0

tạo acc mới phải vào db sửa lại pass (thành chữ hoa hết - hoặc dùng web MD5 copy lại)
    chợ ko sử dụng đc đúng như mấy trang đầu mình nói
    đang nghịch bản 1.4.7 mới shared mà lại thấy bug phần rèn đồ.. hơn nữa bản đó việt hóa chán quá.. sai lệch hết ko đc hay như bản này. ai có time hướng dẫn giúp mình việt hóa đc ko? nếu có bản việt hóa 1.4.7 rồi thì cho mình xin luôn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng bambiwar xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi bambiwar [Only registered and activated users can see links. ]
    tạo acc mới phải vào db sửa lại pass (thành chữ hoa hết - hoặc dùng web MD5 copy lại)
    chợ ko sử dụng đc đúng như mấy trang đầu mình nói
    đang nghịch bản 1.4.7 mới shared mà lại thấy bug phần rèn đồ.. hơn nữa bản đó việt hóa chán quá.. sai lệch hết ko đc hay như bản này. ai có time hướng dẫn giúp mình việt hóa đc ko? nếu có bản việt hóa 1.4.7 rồi thì cho mình xin luôn nhé
    Tìm cách fix lỗi bàn này thì hay hơn. Có dùng pass md5 = chữ in hoa hết cũng không vô được.

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]
    Thử vào lại bằng copy dòng dưới cái này vào xem, mà đợi sv chạy đến khi nào xong thì mới vào nhé.. có thể mất 10~15' đấy. nhớ là flux = 0 hoặc 8..
    mình vẫn dùng bt. bản này tốt nhưng bản 1.4.7 nhiều thứ hơn. nếu có cách việt hóa thì vẫn thích bản này . tìm trong 4rum link hd việt hóa die hết rùi ..
    Khách viếng thăm hãy cùng bambiwar xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Webgame Thất Hùng Tranh Bá - Bản cài đặt sẵn
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 17-08-14, 12:52 PM
  2. Share webgame mu online new
    Bởi congtruongban trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 24-07-13, 03:40 PM
  3. Share các Webgame tìm được [Bà Con Ủng Hộ Nhá]
    Bởi kelalung trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 09-01-13, 06:54 PM
  4. Webgame ko nhớ tên, xem được không mình Share!
    Bởi trumnhaymua1 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 17-01-12, 11:10 PM
  5. Share 2 bộ webgame xây dựng
    Bởi Milly987 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 07-09-11, 09:31 PM