Tình hình tiếng việt có dấu by ThaiHoa91 - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 113
    Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Ðề: Tình hình tiếng việt có dấu by ThaiHoa91

Mod del dùm bài này dùm tui nhé
    Lần sửa cuối bởi jxvietnam, ngày 20-06-11 lúc 06:50 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Sẽ còn dài dài khi TKH chuẩn bị ra version 2.0
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Hai bạn jxvietnam và thaihoa91 có công nhận một thực tế là hiện tại thachlong là người pro nhất box JX này không!? Nếu công nhận thì không nói gì nữa nhé!
    Việc người ta bỏ ra đầu tư để thu phí là chuyện bình thường mà các bạn, không lẽ ngồi không ăn mì gói để mở online cho người khác chơi à. Trong cuộc sống ai cũng cần tiền, ngay cả các bạn đây ngồi dev JX off cũng cần phải có tiền, chẳng ai ngồi uống nước lã mà sống mãi với niềm đam mê jx cả, sau này các bạn ra đời tự lập không còn sống dưới sự lo lắng của cha mẹ nữa chắc chắn các bạn sẽ phải dùng đến chiêu money thần chưởng thôi! Kiếm tiền chân chính không phải là điều đáng nói, chỉ trách những người lừa đảo đế bán mấy cái SV không ra gì thôi.
    Lần sửa cuối bởi JXPVN, ngày 19-06-11 lúc 11:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng JXPVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Cứ để họ cãi nhau xong cuối cùng người bị dồn ép nhiều nhất sẽ chán và bỏ jx, và lại mất thêm 1 pro và......mấy cái ông này lớn rồi mà như trẻ con ấy =.=
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Box Jx này đam mê chiếm dân số 90%, 9% là dân chơi VNG mún tìm cảm giác cao thủ giang hồ, 1% có kiến thức C++.

Box Mu: Gần như những người tham gia dev tức là tầm 90% là dân coder C++ , Asembly,Cracker... 10% còn lại là dân edit.

Nếu rừng chỉ có 1 cọp thì tất nhiên nó là vô địch nhưng nếu nó sang rừng khác thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra
    Câu này hay nè
    Tìm mãi trong Topic mới thấy 1 câu hợp lý hợp tình
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    9

server minh mở ra cứ đến tầm 10h 11h là bị syn flood
    tkh thật là vkl
    Khách viếng thăm hãy cùng kt-nguba xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Đọc kỹ câu mình nói bên trên đi, toàn nói lảng cãi thắng là thế nào. Mà nói chủ yếu là thaihoa thôi, nó có đóng góp nhiều cho JX, nhưng không có định hướng tốt cho hướng phát triển của mình, còn mấy đứa kia toàn 1 lũ ăn theo là nhiều, không đáng để Mướp này nhiều lời.

@thaihoa: Mấy đứa kia không biết trời cao đất dày như thế nào, nhưng không nghĩ ông lại như vậy, hãy nhìn rộng ra đi, chỉ một khi ông dám chấp nhận thực tế mà tiến lên thì lúc đó mới khiến người khác phải nể phục được. Đã có trí lo gì không có ngày thành. Tôi không bảo tôi pro mà là tất cả chúng ta ở đây đều còn kém, nhìn ra ngoài kia kìa, nhóm hacker tên tuổi của VN mà dân nước ngoài chí gọi là nhóm có trình độ, đủ hiểu chúng ta kém thế nào, vậy mà rất nhiều người có chút thành công đã tự mãn. Còn các cậu trình độ còn kém mình rất nhiều sao không tìm thêm mà học chứ, sao cứ xuốt ngày lên so đo 1 vài thứ, không nhìn xa thêm một chút, thứ gì là đáng lên học, thứ gì mình suy nghĩ sai nên xem xét lại, không ai là toàn thành công cả, mỗi thành công đều có từ sự nỗ lực học hỏi, và biết chấp nhận thất bại, dù là thế nào đi nữa. Chứ cứ mãi thế này thì mình là Gà còn các bạn mãi chẳng bằng nổi 1 con gà đâu.

@...: Không rảnh vậy đâu bạn, chắc là cái thằng floor sever mình trước nó tấn công (nếu đó không phải là bạn), hoặc 1 ai đó không thích, có thể 1 gamer thấy ngứa mắt, có thể 1 admin sever, có thể 1 hacker, hoặc 1 ai đó đơn giản vì 1 lời thách thức, muốn thể hiện rằng mình Pro. Còn muốn kiểm tra đơn giản thôi, nhìn Sever Anh Hùng, antil các thứ do Mướp viết, sever đó cạnh tranh trực tiếp mà Mướp chẳng nghĩ đến phá nữa là 1 Sever mới chỉ hơn 100 gamer và hầu như không có ý định nạp thẻ. Còn gamer đổ sang sever mình là lẽ đương nhiên thôi, vì ở đó họ kiếm đước thứ để đầu tư lâu dài, những con người thực sự có trách nhiệm lo cho sever mỗi khi có sự cố, khắc phục sớm nhất có thể, chứ không phải đi tìm người mà trả đũa.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 20-06-11 lúc 12:19 AM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

Đọc những bài viết của bạn thachlong trước giờ toàn cho mình là đúng, chắc bạn ý tự nhận mình quá pro đây mà.
    tính trong cái forum nhỏ này còn khá nhiều pro người ta còn chưa lên tiếng đấy thôi.Những thành phần dev jx, mà post bài hay tranh cãi với bạn mình dám chắc đều nhỏ tủi hơn bạn.Đem kinh nghiệm ra lên mặt với con nít thì chẳng ra gì. đợi đến khi nó = tuổi bạn bây giờ có khi nó pro hơn bạn nhiều.
    Và 1 điều nữa bạn thử đặt mình vào vị trí của nhưng tên mà bạn chê bai "trình của các bạn còn kém xa mình lắm" thử hỏi bạn có bức xúc" ko.
    Thấy chữ ký bên gamevn của bạn rất kêu. Trình C++ của bạn = mấy phần của mình nào
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanghoatham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone Kyo Công Tử's Avatar
    Thanks
    86

@thachlong: tự cao quá bạn à, mình định không comment đâu nhưng mình thấy bạn hình như đang xúc phạm tất cả mọi người đang phát triển JX vì đam mê như thaihoa91 nói đấy.
    Trình độ c++ của bạn đến bao nhiêu mà bạn tự cao, tự đại thế?
    Để mình ví dụ nhé, bạn thử không phát triển JX mà sang phát triển một game khác mà game đấy bạn chưa nắm vững rồi có người nói bạn như bạn đang nói với mọi người thì bạn thấy thế nào?
    ...

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Thôi ko war nữa, im lặng là vàng
    Lần sửa cuối bởi jxvietnam, ngày 20-06-11 lúc 06:49 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thaihoa91 giúp cái nào
    Bởi alextrung trong diễn đàn Hỏi đáp - Yêu cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-12-10, 01:56 PM
  2. anh thaihoa91 cho em xin UI+spr
    Bởi nhoxmap_b7 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-12-10, 01:51 AM
  3. anh ThaiHoa91 em nhờ anh 1 chút !
    Bởi ph4mduc4n trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu