Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn - Trang 109
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 109 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 59 99 107 108 109 110 111 119 ... CuốiCuối
Kết quả 1,081 đến 1,090 của 1416
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn

Trích dẫn Gửi bởi quan2051993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sét Kim Nguyên Bảo = navicat xong vào chẳng thấy đâu ! Được mỗi chu bảo. Đồng khóa thì sét lúc có lúc không ! why ?
    Set KNB ở sk_vas_table xong thì reset Sv lại choa chắc ...
    Còn ở wb_user thì cứ để gold 1 -> 4 là 999999999 là được , xài thả cửa chả hết ... mà hết lại vào chỉnh lại
    Lưu ý là để đảm bảo thì chỉ add khi ko mở Sv hoặc tắt Sv đi , add xong mở lại ...
    Chắc chắn nhất là là add xong vào 0.PnCp.cmd chạy rùi gõ 30 choa tắt hẳn rùi hãy mở lại

P/s : Hôm nọ nghịch add item + thời trang + phi kiếm tất cả 8 dòng add +9999 10 sao +10 ... mở nhân vật xong khỏi hiển thị đc lun
    Khách viếng thăm hãy cùng IceDeviL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    157

Bạn này nói mới bik, thông số opt là gì vậy ta? Ai chỉ giáo vs, vd opt + linh lực thì add dãy số nào nó ra opt đấy, ai rành thống kê lại cho anh em
    Khách viếng thăm hãy cùng mua_bien84 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình cũng dùng no-ip, chỉnh 127.0.0.1 thành ***.hopto.org nhưng khi đăng nhập game tới phần load % thì nó cứ đứng im ở 0% mà trong khi đó mình config lại 127.0.0.1 thì chơi bình thường.
    Ai giúp mình với được không ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhduongpm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi mua_bien84 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn này nói mới bik, thông số opt là gì vậy ta? Ai chỉ giáo vs, vd opt + linh lực thì add dãy số nào nó ra opt đấy, ai rành thống kê lại cho anh em
    Mình del Sv roài nên chỉ nhớ mấy cái chính thôi ...
    1xxxx : + ngoại công xxxx điểm , tối đa 9999 , nếu nhỏ hơn 1000 thì thêm số 0 cho đủ 4 số . VD : + 230 điểm ngoại thì chỉnh là 10230 nhá ...
    2xxxx : + nội công
    3xxxx : ngoại phòng
    4xxxx : nội phòng
    14xxxx : + tất cả chỉ số xxxx ( ta dùng mỗi cí này )

để bít chi tiết hơn thì bạn add thử 1 item rùi ở Opt 1 -> 8 bạn thử lân lượt 5 -> 13 vào để bít nóa là opt ji nhá ... hình như >15 là ko có ji , ta cũng chưa thử
    Ah nhầm 28xxxx hình như là + tốc độ di chuyển ai thử test nhá , sai hỏng ji em ko chịu trách nhiệm

Thành Viên
    Thanks
    21

Ai bít cách set chỉ số hồn phách ko? hehe!
    Khách viếng thăm hãy cùng sazakuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi sazakuna [Only registered and activated users can see links. ]
    Hehe lại tự trả lời: tại wb_item kích Search gõ vào dòng TYPE 250002 (250001 nếu là nội) để tìm hồn phách. Sau đó tìm anh nào nằm ở owner_id và player_id của mình mà sửa. cấp hồn phách ở dòng:itemBase1. Cấp 9 là: 1393 và 10 là 1394.
    Khách viếng thăm hãy cùng sazakuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi sazakuna [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần trước mình nói về HP 1 lần rồi mà ...
    HP trong wb_weapensoul
    Tìm hồn phách thì có thể tìm theo lv của HP mình ( cho dễ ) hoặc bác nào tìm cách khác thì nói ra choa bà con tìm với
    Mấy cái cột mình chỉ lun , chỉnh choa dễ :
    - grow là trưởng thành => 1000 choa nhanh , khỏi ép
    - mixlv là cấp hợp thành => 10
    - phyattlev : ngoại công
    - magattlev : nội công
    - addtion 1->9 là thuộc tính mở rộng => tự mua tẩy về mà ép theo ý thích
    - skill_1 -> 3 : khỏi dịch
    Nói thêm cho mấy ng` lười giống ta ở addtion với skill thì 2 số cuối là lv nên chỉ cần ép rùi vào chỉnh lên lv 10 hết là dc ... riêng skill , nếu tẩy mãi mà ko dc skill như ý thì đc skill nào ra xem rùi ghi lại , tí add lại vào HP cho đúng ý

P/s quên 1 cái , type là kiểu HP
    20 là nội , 10 là ngoại
    21 là nội huyền , 22 băng , 23 hỏa , 24 phong . Ngoại tương tự
    Lần sửa cuối bởi IceDeviL, ngày 16-12-11 lúc 02:41 PM.

Thành Viên
    Thanks
    2

Hehe lại tự trả lời: tại wb_item kích Search gõ vào dòng TYPE 250002 (250001 nếu là nội) để tìm hồn phách. Sau đó tìm anh nào nằm ở owner_id và player_id của mình mà sửa. cấp hồn phách ở dòng:itemBase1. Cấp 9 là: 1393 và 10 là 1394.
    Cái HP của ông lấy là HP thử nghiệm ah ghê ế nhể

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi IceDeviL [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái HP của ông lấy là HP thử nghiệm ah ghê ế nhể
    ạ chi em cach hach game web nhat kiem voi hach gj` cung~ duoc hjx thank may anh nhiu
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhthanhkt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhchung's Avatar
    Thanks
    80

có thể hưỡng dân chi tiết được không đại ca ơi , em newbie

hoặc có pic nào hướng dẫn chi tiết chỉ em với nhé

ví dụ : đâu là Server , đâu là Database , đâu là webserver

cần phải config Web những chỗ nào , server game chỗ nào , hoặc chi tiết với

em thấy cái Game này ngầu đó
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhchung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 109 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 59 99 107 108 109 110 111 119 ... CuốiCuối