[JX] Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít (topic 2) - Trang 107
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 107 của 156 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 57 97 105 106 107 108 109 117 ... CuốiCuối
Kết quả 1,061 đến 1,070 của 1557
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít (topic 2)

Chẳng hiểu sao.., riêng với Thiếu Lâm đao, 5 độc đao cứ đánh là ddisss game ngay. Cậu test nhé (Lỗi DAME C++ ).
    Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn các bạn đã góp ý, sẽ cố gắng fix để các phái đc cân bằng ^^
    àh tiện thể đây hỏi mấy bạn luôn, hình như 1 vài skilll như thiếu lâm đao, ngũ độc đao, côn lôn đao tuy tốc độ đánh thấp(ko tăng trấn phái + mang vũ khí cùi) nhưng skill đánh rất nhanh ko biết có đúng ko hay tui cảm thấy như vậy

server làm với mục đính ít chức năng nhưng ổn định, hạn chế lỗi ít nhất có thể, cân bằng 10 phái trong game
    khi nào làm xong sẽ mở online lên hamachi để bạn nào rãnh có thể vào test + nhận xét về server
    giờ đang học, nên mỗi này làm 1 ít, tích tiểu thành đại
    Khách viếng thăm hãy cùng vhg2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Mấy skill 120 Thời gian trúng độc nhiều quá... cụ thể như Võ đang... đánh với thằng bạn cầm DM mà nó đánh chả thấm tý nào.... còn 5doc chuong thì đánh như k có @@ bị nó chửi um sùm
    Khách viếng thăm hãy cùng shiraran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

jx nên sửa lại 1 vài thông tin trong skill.
    Ví dụ skill Xuyen Tam Doc Thich của 5doc là tăng thời gian trúng độc vì vậy nên để là thời gian trúng độc +% chứ không phải thời gian trúng độc -%
    Ngoài ra skill của Thiên Nhẫn và VDK có dòng hút thì nên sửa lại là hút. Như skill VLK của Thiên Nhẫn hút sinh lực và hút nội lực lại trở thành gia tăng sinh lực và gia tăng nội lực, Nhân Kiếm của VDK hút nội lực thành gia tăng nội lực... Mặc dù tính năng hút thì vẫn có, nhưng nhìn chi tiết skill cứ thấy nó thế nào ấy.
    Ngoài ra không biết có phải do đặc điểm của server JXP không, nhưng mình nhận thấy Thiên Vương khi luyện skill, ở skill có dòng tăng độ chính xác, nhưng khi lên skill, thì không thấy dòng tăng độ chính xác ở skill cộng vào độ chính xác của nhân vật. Ví dụ: ở skill 1 mình có độ chính xác là 1000, skill 20 ở dòng chi tiết skill nó ghi tăng độ chính xác x%, nhưng nhìn lại chi tiết nhân vật độ chính xác vẫn 1000. Như vậy là dòng tăng độ chính xác ở skill chỉ để cho đẹp chứ thực ra không có tác dụng.
    Hiện tại thì mình mới chỉ test với VNG, còn nhưng phái khác mà trong skill có dòng tăng độ chính xác thì mình k rõ nó có tác dụng thực sự hay không.
    5DD thực sự nên có sự điều chỉnh để có sự cân bằng, không thì thành vô đối mất. hệ mộc mà đi đánh boss hệ kim, buff 2 cái bùa thời gian trúng độc và kháng độc thôi, mà đánh HAT dame nhảy toàn 300k-400k máu, boss chết cực nhanh. 5DD đi săn boss có khi chỉ cần mặc set kim phong vs cây kiếm tím độc sát là cho boss nằm sắp trong vòng vài giây.
    Lần sửa cuối bởi ngchienthang, ngày 02-09-11 lúc 12:17 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tình hình là ... mình hơi hơi thích cái cột sét của Ngạo Tuyết Tiêu Phong
    Mà cứ thay skill style = 1 -> 0 thì cái cột sét ấy chỉ mọc ngay trên người character thôi.
    Làm thế nào bi rờ?
    Khách viếng thăm hãy cùng ppkhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

@vhg2009 : tui ko bị và nhiều người khác cũng ko bị lỗi C++ khi đánh skill
    @shiraran : tất cả các op của skill 120 10 phái tui đã chỉnh sửa lại cho hợp lý hơn rùi ^^
    @ngchienthang : cái op gia tăng sinh lực thì chỉnh thành hút sinh lực là xong
    trong jx thì nó load mấy dòng op thời gian phục hồi, làm chậm ... nó load ngược với vng bạn àh. VNG thời gian chậm, choáng .... âm càng mạnh, nhưng jx thì càng âm càng yếu
    Lần sửa cuối bởi jxvietnam, ngày 02-09-11 lúc 06:08 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

mình chạy ser ok hết rùi nhưng k tạo đc tài khoản = JXStartupClient , nó báo lỗi là sao zậy ~.~

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi chuoiqanh, ngày 02-09-11 lúc 09:28 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chuoiqanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Bạn nên kiểm tra lại phần cài SQL Server 2000 và cách attach DB cũng như chọn pass sa cho SQL !

Có 3 dạng pass sa: 123456 hoặc sa hoặc bỏ trống, thử 3 pass, sẽ có 1 pass chạy dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

chuoiqanh (02-09-11)

Thành Viên NgoiSao123's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt
    Thanks
    37

bạn pmm yahoo babyb0y_vippr0 để mjnh team thử cho
    Khách viếng thăm hãy cùng NgoiSao123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Giúp em với em cài server stbd30 + hút hít chạy gameserver thì bị lỗi C++ xong dis là sao
    Khách viếng thăm hãy cùng skylight9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình ủng hô 1 vé cho update bản 0.3
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhoa194 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 107 của 156 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 57 97 105 106 107 108 109 117 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Update các tính năng cho server TSBD + hút hít
    Bởi haquocvu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 22-09-12, 12:15 PM
  2. Autotrain Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít????
    Bởi romkut3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-04-12, 12:20 AM
  3. [JX] [For newbie] Update cho server TSBD + hút hít 2 tính năng
    Bởi vanluong92 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 52
    Bài viết cuối: 18-12-11, 07:37 PM
  4. Xin patch TSBD ko nén hoặc server HBTH (để update client thaihoa)
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-09-11, 06:38 PM
  5. Dùng update client v0.3 của anh thaihoa91 cho server TSBD?
    Bởi uchiha9000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 11-08-11, 04:20 PM

Tag của Chủ đề này