SCF 10.09.12 - Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân Ss6 - Godhoang - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 122 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 60 110 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 1216
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Ðề: Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân - Godhoang

thế cho hỏi anh godhoang hiện đang ở đâu vậy @@ với lại chỉ giùm em cách khởi động sv và cần config IP ở những file nào được chứ ?
    vì những bài hướng dẫn nó cũ lắm ùi
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    thế cho hỏi anh godhoang hiện đang ở đâu vậy @@ với lại chỉ giùm em cách khởi động sv và cần config IP ở những file nào được chứ ?
    vì những bài hướng dẫn nó cũ lắm ùi
    Thủ Đức, TPHCM
    Muốn sử dụng bản này, tốt nhất Newbie cần học hỏi cách làm kĩ lưỡng của các sv trước.
    Cũ nhưng vẫn đúng.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến godhoang vì bài viết này !

ph4mduc4n (10-08-11)

Evil Dark Dragon Master darkmagician's Avatar
    Đang ở
    Bien Hoa City
    Thanks
    59

hic hic tình hinh ko ổn mới them montersetbase của mình vào cái lại crash gamesv nữa chán quá
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Một số deck Yugioh cho các bạn tham khảo
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    79

port để đưa pác này lên online là bao nhiêu thế mấy anh! cho em xin được hok?
    Khách viếng thăm hãy cùng pikeman20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

port: 80, 55557, 44405, 55919, 55999, 55901, 55902, 55903, ..., 5590n (n € N, n#0)
    Khách viếng thăm hãy cùng hoannguyet91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoannguyet91 vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    @hoannguyet: Npc CongHuong phải chú ý điều kiện 50pc/50m
    NPC khác dùng chế độ mua hàng
    Sky event phải enable, rồi chờ cho đến khi báo vào mới vào đc chứ ???
    Move map đòi hỏi trùng khớp cả SV và client, tức bạn phải tải hết tất cả repack sv và client(patch) của tôi vào.
    Điểm master muốn train đc phải đạt đk:
    + Làm xong rồi reset
    + tự cày từ lv 1 -> 400 rồi train master
    + train hơn 1 tiếng mới có 1 điểm master
    Thiệt chứ, mấy ông mod hay ai biết vô chỉ mấy em newbie này đi, hỏi mấy cái cơ bản, đánh máy mỏi cả tay.
    Tks bạn chủ toppic. Mình là newbie nhưng mình nghĩ ai cũng đã từng làm newbie nên mong bạn hiểu cái khó của 1 newbie. Về cái sky event mình nghĩ là do mình mang vé ko hợp lv hiện tại, còn điểm exp master thì mình đã rõ, trade với NPC cộng hường thì mình ko hiểu vì cũng chưa trade bao h, vì thấy nó đòi cái Vipmoney gì gì đó. Vì thế mình muốn hỏi : Để trade với NPC CongHuong thì cần những gì?. Theo mình biết là : 2 món exl, zen , Vipmoney???, và ???. Mong đc bạn giải đáp.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoannguyet91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi hoannguyet91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tks bạn chủ toppic. Mình là newbie nhưng mình nghĩ ai cũng đã từng làm newbie nên mong bạn hiểu cái khó của 1 newbie. Về cái sky event mình nghĩ là do mình mang vé ko hợp lv hiện tại, còn điểm exp master thì mình đã rõ, trade với NPC cộng hường thì mình ko hiểu vì cũng chưa trade bao h, vì thấy nó đòi cái Vipmoney gì gì đó. Vì thế mình muốn hỏi : Để trade với NPC CongHuong thì cần những gì?. Theo mình biết là : 2 món exl, zen , Vipmoney???, và ???. Mong đc bạn giải đáp.
    Lần sau chat ít thôi bạn
    Về NPC conghuong thì bạn vào MUServer/SCFData/SCFbots/SCF_Alquimista rồi xem điều kiện, mình format đĩa rồi kô còn giữ nên kô nhớ
    Bạn chú ý cái con NPC Magic là NPC vip, không thể giao dịch với nó khi chưa thỏa điều kiện, tất cả NPC mới đều nằm trong MUServer/SCFData/SCFbots
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên winlove9x's Avatar
    Đang ở
    VTC
    Thanks
    6

cho xin file Movereq.BMD Movered.txt đi anh gd . Tải về move map này nhày map khác hà
    Khách viếng thăm hãy cùng winlove9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết chubelonton's Avatar
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sau chat ít thôi bạn
    Về NPC conghuong thì bạn vào MUServer/SCFData/SCFbots/SCF_Alquimista rồi xem điều kiện, mình format đĩa rồi kô còn giữ nên kô nhớ
    Bạn chú ý cái con NPC Magic là NPC vip, không thể giao dịch với nó khi chưa thỏa điều kiện, tất cả NPC mới đều nằm trong MUServer/SCFData/SCFbots
    muốn thoả điều kiện thì những điều kiện gì thế!
    hẹn ngày trở lại,hoặc giả từ vũ khí !^!^

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

híc,cài xong hết rồi chạy file SCFQueryInstaller nó báo lỗi connect error.Mình restore DB rồi mà.???
    Khách viếng thăm hãy cùng alo4321 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 122 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 60 110 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần tìm godhoang gấp
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-12-11, 12:13 PM
  2. ai biết nick godhoang
    Bởi gauandy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-09-11, 12:14 PM
  3. cần giúp đỡ và xin chia sẻ tài nguyên server
    Bởi TuXeDo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu