Tình hình tiếng việt có dấu by ThaiHoa91 - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 113
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tình hình tiếng việt có dấu by ThaiHoa91

Trích dẫn Gửi bởi JXPVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Uh thôi có gì xin lỗi cậu, thật ra tớ chẳng quen biết thachlong, cũng chẳng phải lăng xê dùm gì cả, tớ chỉ thấy thachlong có tài nên cảm phục thôi! Mà thôi không tranh luận với cậu nữa làm loãng topic, sorry!
    Bác này là người 3 phải, chẳng ra sao
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanghoatham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Mod del dùm bài này dùm tui nhé
    Lần sửa cuối bởi jxvietnam, ngày 20-06-11 lúc 06:50 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Chung quy ! Ông Thạch Long có kiến thức và dựa vào các phần như Server + Source thì nguồn vẫn là từ bên TQ đem về để làm ! Chứ mà nói chung chung quá khiến ng` ta hỉu lầm rằng chính ông làm nguyên project chung với KingSoft đó ông Thạch Long à @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi hoanghoatham [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác này là người 3 phải, chẳng ra sao
    Tại có một số mem nghi tôi là thachlong đó mà nên mới nói vậy! Thôi stop ở đây nhé đừng xoắn em nữa em sợ hic!
    Khách viếng thăm hãy cùng JXPVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

@jxvietnam : Tống Kim, Vượt Ải, Liên Đấu, Bang Hội, Công Thành, Skills, Item, Uỷ Thác, Luyện Skills,... . Từ mấy bản sever mình share Mướp 1.0, Mướp 2.0, Mướp 3.0 và Thạch Cuồng Long. Mấy đứa kia chỉ chữa lại chút cho khác chút, Ui và event thôi. Bạn thấy tính năng nào không phải từ mình thì viết nên đây mình nói rõ xuất xứ cho.

@thaihoa: Không thấy bảo là phát triển từ code Beta của KingShop sao, 1 người làm sao viết nổi từng đó. Nếu mà làm chung thì đâu cần phải được Share code chứ, đã làm thì phải có code luôn, mấy cái này rõ ràng như ban ngày rồi. Thằng cha này gắn bó Jx hơn 3 năm rồi mà vẫn không nhìn vào thực tế mà sống được, nhìn biết mà cố gắng. Ông nhìn thấy tôi đã bao giờ nói 1 câu rằng mình pro chưa, chắc chưa bao giờ, và cũng chẳng phải pro gì, chỉ là trung bình, có chăng các ông kém quá đó thôi, vậy mà không chịu nhìn vào thực tế mà học hỏi, đến đâu cũng chỉ thích được tung hô thôi. Các ông đã bao giờ nghĩ mấy cái loại tung hô mấy ông, khi ông chẳng là gì thì nó có đạp vào mặt các ông không, định chết vì mấy cái hão sao.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 19-06-11 lúc 08:33 PM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thachlong78 vì bài viết này !

JXPVN (19-06-11)

Thành Viên a3pick's Avatar
    Đang ở
    Miền trung xa xôi
    Thanks
    0

mình đã phát hiện đc cơ chế load và hiển thị tiếng việt trong jx rồi nhưng kẹt vài chỗ nên chưa có thể hoàn thành đc
    Khách viếng thăm hãy cùng a3pick xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 3 Users Say Thank You to a3pick For This Useful Post:

JXPVN (19-06-11), mrvu058 (19-06-11), thaihoa91 (19-06-11)

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    @thaihoa: Không thấy bảo là phát triển từ code Beta của KingShop sao, 1 người làm sao viết nổi từng đó. Nếu mà làm chung thì đâu cần phải được Share code chứ, đã làm thì phải có code luôn, mấy cái này rõ ràng như ban ngày rồi. Thằng cha này gắn bó Jx hơn 3 năm rồi mà vẫn không nhìn vào thực tế mà sống được, nhìn biết mà cố gắng. Ông nhìn thấy tôi đã bao giờ nói 1 câu rằng mình pro chưa, chắc chưa bao giờ, và cũng chẳng phải pro gì, chỉ là trung bình, có chăng các ông kém quá đó thôi, vậy mà không chịu nhìn vào thực tế mà học hỏi, đến đâu cũng chỉ thích được tung hô thôi. Các ông đã bao giờ nghĩ mấy cái loại tung hô mấy ông, khi ông chẳng là gì thì nó có đạp vào mặt các ông không, định chết vì mấy cái hão sao.
    Ông nói gì mà dc tung hô ??? Tui thích hồi nào ??? Tui làm JX vì đam mê, chứ ko phải vì dc tung hô ! Trình tui thấp, tui sẽ tự cải thiện, chẳng ai tung hô tui cả, và tui cũng ko cần tung hô để làm gì !

Còn ông nói ông chưa bao h bảo ông pro sao ! Câu dưới đây tui trích từ câu của ông, nó gần tự nhận rằng chính ông pro !

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    JXP này có cài gì các bạn dùng hôm nay thì 90% nó từ mình mà ra, trước giờ mở Sever nào đều là ngon nhất cả, chẳng có gì là lạ.
    Và ông cũng đừng nên chê bai ng` này ng` nọ trình thấp, khác nào ông nói chỉ có ông là giỏi nhất ở đây ! Đó chẳng phải là ông tự nói với mọi ng` rằng "Tui là pro nhất ở đây" ???
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 19-06-11 lúc 09:04 PM.

Thành Viên
    Thanks
    52

Ông Hoà không thích ai tung hô nhưng mà thích thể hiện mình là người tìm ra những cái mới trước, các bạn không tin qua cuasotinhoc, gamevn, hay diễn đàn zing ....đâu đâu cũng thấy thaihoa91 ! Nhưng giờ thì thachlong đã có sourcer nên những cái hay mà từ trước giờ chưa làm được thì thachlong đã làm xong rồi !Chắc lại bị chém nữa qúa !
    Khách viếng thăm hãy cùng JXPVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi JXPVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông Hoà không thích ai tung hô nhưng mà thích thể hiện mình là người tìm ra những cái mới trước, các bạn không tin qua cuasotinhoc, gamevn, hay diễn đàn zing ....đâu đâu cũng thấy thaihoa91 ! Nhưng giờ thì thachlong đã có sourcer nên những cái hay mà từ trước giờ chưa làm được thì thachlong đã làm xong rồi !Chắc lại bị chém nữa qúa !
    Uhm ko chém gì đâu bạn à Bạn nói đúg mà Mình thích làm ra các chức năng mới

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

mrvu058 (19-06-11)

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Box Jx này đam mê chiếm dân số 90%, 9% là dân chơi VNG mún tìm cảm giác cao thủ giang hồ, 1% có kiến thức C++.

Box Mu: Gần như những người tham gia dev tức là tầm 90% là dân coder C++ , Asembly,Cracker... 10% còn lại là dân edit.

Nếu rừng chỉ có 1 cọp thì tất nhiên nó là vô địch nhưng nếu nó sang rừng khác thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thaihoa91 giúp cái nào
    Bởi alextrung trong diễn đàn Hỏi đáp - Yêu cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-12-10, 01:56 PM
  2. anh thaihoa91 cho em xin UI+spr
    Bởi nhoxmap_b7 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-12-10, 01:51 AM
  3. anh ThaiHoa91 em nhờ anh 1 chút !
    Bởi ph4mduc4n trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu