Mu Mobile server - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 335

Chủ đề: Mu Mobile server

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Ðề: Mu Mobile server

Trích dẫn Gửi bởi Hearts [Only registered and activated users can see links. ]
    Thoải mái thím ơi , thương mại thì hơi khó thôi dễ bị phá .
    Kiểu như để chống các thanh niên chỉ biết ngồi chờ server rồi mở online ấy mà , chứ trình cao thì chắc chắn sẽ fix dc
    Trong bộ link bạn share, có cái source code server và client nhưng bị thiếu, chắc là source code demo. Con này hàng bắt chước nên mấy ông việt nam mình mà làm thì cũng được, chẳng qua không có cái forum nào chuyên dev mu mobile như của tàu, bên nó có nguyên forum dev, chia sẽ full luôn resource mu mobile do thành viên đóng góp.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

thusinh1985 (22-01-17)

Nà Ní Team✔ Hearts's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong bộ link bạn share, có cái source code server và client nhưng bị thiếu, chắc là source code demo. Con này hàng bắt chước nên mấy ông việt nam mình mà làm thì cũng được, chẳng qua không có cái forum nào chuyên dev mu mobile như của tàu, bên nó có nguyên forum dev, chia sẽ full luôn resource mu mobile do thành viên đóng góp.
    Tàu nó chả bao giờ share gọi là đầy đủ cả , chỉ gọi là vào game chơi dc thôi .
    Hàng ngon đều phải mua cả . Còn về Dev Mobile thì e thấy ở VN ít ai tham gia vào khoảng này mặc dù thị trường mobile đang HOT . Chắc có thể còn lâu .
    Còn nói về Build thì e chỉ chú ý những con hàng có IOS thôi , vì e không có Android , chơi trên giả lập nhạt lắm .
    Khách viếng thăm hãy cùng Hearts xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhemtb113's Avatar
    Đang ở
    NƠI TẬN CÙNG CỦA THỜI GIAN
    Thanks
    34

cho hỏi tí cái này nó nằm ở phương nào
    tải bản 6,6GB link của thím hearts cung cấp ....
    "sql 2008 mở cổng asp (reg a1jiBRj6hxPhX)"
    Khách viếng thăm hãy cùng anhemtb113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

[Only registered and activated users can see links. ]

Set lại IP trong Server . Config lại IP trong apk . Còn lại chỉ cần Run->Play .
    Lệnh GM xem lại bản gốc có file .txt có tất cả các lệnh GM

Có từ sớm mà tại ham coi SKT T1 quá nên quên béng mất , anh em thông cảm
    Ai không biết làm thì chờ thím khác config lại IP rồi up lên nhé , vì mình đang bận xem lại trận MSI
    pass giải nén là gì bác ơi

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    Khách viếng thăm hãy cùng vitti xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi vitti [Only registered and activated users can see links. ]
    pass giải nén là gì bác ơi

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    64403484

..........................

7. The Following 2 Users Say Thank You to Hearts For This Useful Post:

thusinh1985 (22-01-17), vitti (13-05-16)

V.I.P
    Thanks
    19

Ios thì cần JB nên làm online hạn chế lắm.
    Bản này có làm thì cũng chủ đạo Android thui
    YH:tanphat44

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tomatoes vì bài viết này !

thusinh1985 (22-01-17)

Thành Viên LiuQiDong137's Avatar
    Thanks
    0

Không ó vps chạy quản lý tài khoản, k có source build client đầy đủ, đăng ký đăng nhập tài khoản xài ké của máy chủ khác. Chỉ cho phép quản lý thông tin nhân vật
    Nói trước cho các bạn có ý định online bản này nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng LiuQiDong137 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi LiuQiDong137 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không ó vps chạy quản lý tài khoản, k có source build client đầy đủ, đăng ký đăng nhập tài khoản xài ké của máy chủ khác. Chỉ cho phép quản lý thông tin nhân vật
    Nói trước cho các bạn có ý định online bản này nhé
    bản demo nên vậy, chứ bản mua từ tụi nó thì có đầy đủ, cái quan tâm ở đây là nếu có lỗi nặng hoặc team bên đó ngưng dự án thì mình sẽ như thế nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    bản demo nên vậy, chứ bản mua từ tụi nó thì có đầy đủ, cái quan tâm ở đây là nếu có lỗi nặng hoặc team bên đó ngưng dự án thì mình sẽ như thế nào.
    Nếu là Private thì chẳng sao cả theo như mình biết . Như con Phong Vân hoặc các con khác thôi , cứ lẹt đẹt mấy cái cũ . hoặc mấy con webgame private khác cũng chỉ có nhiêu đấy mở tới mở lui vẫn dc thôi .
    Trừ khi nào mua bản quyền này nọ mới sợ tụi kia k phát triển nữa dẹp game , chứ private thì cũng chả sao Miễn kiếm dc Server ngon , ổn định là xác định có thể kiếm tiền .
    Private tàu ver thấp cũng cả đống , nó không thèm mua bản magic vì căn bản nhiêu đấy la đủ để tụi nó kiếm tiền rồi . Cứ Free Kc , Vip còn muốn ngon , mạnh thì nạp mua Pack .
    Lần sửa cuối bởi Hearts, ngày 13-05-16 lúc 07:17 PM.

Thanks
    78

Nếu là Private thì chẳng sao cả theo như mình biết . Như con Phong Vân hoặc các con khác thôi , cứ lẹt đẹt mấy cái cũ . hoặc mấy con webgame private khác cũng chỉ có nhiêu đấy mở tới mở lui vẫn dc thôi .
    Trừ khi nào mua bản quyền này nọ mới sợ tụi kia k phát triển nữa dẹp game , chứ private thì cũng chả sao Miễn kiếm dc Server ngon , ổn định là xác định có thể kiếm tiền .
    Private tàu ver thấp cũng cả đống , nó không thèm mua bản magic vì căn bản nhiêu đấy la đủ để tụi nó kiếm tiền rồi . Cứ Free Kc , Vip còn muốn ngon , mạnh thì nạp mua Pack .
    Trong link bạn share có source code để build dù không đầy đủ, nếu admin mở thêm box cho mu mobile, mình cũng bắt tay vào dev, mu này gắn với 1 thời học hành sa sút của mình, giờ chơi nó chủ yếu ôn lại kỹ niệm

Trang 10 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TibiaMe Mobile
    Bởi sevenmrbjn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-09-14, 11:29 AM
  2. Client+server game rpg mobile
    Bởi bbitvietnam trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-05-13, 06:46 AM
  3. Xin server game dành cho mobile!
    Bởi meyeu14 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp