Tạo server L2CT1.5 Hellbound offline trong vòng 5 phút - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 253
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tạo server L2CT1 offline trong vòng 5 phút

Trích dẫn Gửi bởi dungln_cntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mật khẩu myspl la gi the?dung avical de edit lv dc ko?
    là mật khẩu lúc bạn cài đặt MySQL đấy bạn còn dùng Navicat bạn vào Table Character rồi ở cột lv bạn Edit lại thử xem có lẽ sẽ được
    Thấy bài viết mình hay thì cho xin 1 cái Thanks hay 1 cái Vote nhé ,Cám ơn ^^

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi buonchanqua [Only registered and activated users can see links. ]
    đồ đạc quá ít ,spd hơi chậm , xóa acc mất 7 ngày , trang web đăng kí quyền admin khôg được nếu được xin chỉ dùm mình cách khắc phục những lỗi trên thank nhiều
    bạn có thể vào thư mục Sever/config rồi mở file Altsettings lên = Notepad rồi tìm dòng như sau :
    Code:
    # Limit attack speed (0 = disable)
    MaxPAtkSpeed=1400
    MaxMAtkSpeed=1600 <- sửa nó thành số cao hơn rồi Save lại
    còn phần xoá acc thì vào Navicat ở Table Account bạn mở lên rồi chon Acc muốn xoá rồi Click xoá là xong ,còn việc set Admin có 2 cách
    C.1 : vào thư mục của sever/data/config tìm file GMAccess rồi mở nó bạn NotePad sau đó tìm dòng sau :
    Code:
    EverybodyHasAdminRights = False <- đổi nó thành True là tất cả các Acc tạo đều là Admin hết
    C.2 : vào Navicat ,mở Table Character lên ở dòng Char cần set Admin bạn tìm cột Access Lv rồi edit nó lên 200 sau đó save lại là Char đó sẽ trở thành Admin rồi đó
    Lần sửa cuối bởi ltkandy, ngày 14-12-08 lúc 08:57 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

clien 3.7 Gb có trang wed nào khác ko, chứ trang wed đó mình down lâu quá, tốn đến 303 h, thx
    Khách viếng thăm hãy cùng bestwishes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ****wishes [Only registered and activated users can see links. ]
    clien 3.7 Gb có trang wed nào khác ko, chứ trang wed đó mình down lâu quá, tốn đến 303 h, thx
    ngoài trang web chủ topic đưa mình xin góp thêm 1 link cho bạn Dow đây muôn Dow nhanh thì dơ vào sáng sớm đó
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

very thanks you , cảm ơn bạn thiệt nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi buonchanqua [Only registered and activated users can see links. ]
    very thanks you , cảm ơn bạn thiệt nhiều
    hông có chi giúp được cho bạn là mình vui rồi có gì click thanks hay Rep cho mình là dc òi

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn có thể vào thư mục Sever/config rồi mở file Altsettings lên = Notepad rồi tìm dòng như sau :

Code:
    # Limit attack speed (0 = disable)MaxPAtkSpeed=1400MaxMAtkSpeed=1600 <- sửa nó thành số cao hơn rồi Save lại
    bạn ơi mình đã chỉnh lên cả 2 cái này luôn nhưng khi đăng nhập vào thì nhân vật của mình speed vẫn có 6xx thôi ah ???? theo mình nghĩ cái bạn chĩ ở trên là max cũa speed đúng hông vậy chắc mình mặc đồ chưa đúng rồi nhưng mình đã vào Gm shop để tìm hết những thứ có thễ tăng speed nhưng cũng chĩ được 6xx speed thôi _ _!! ( bộ áo s cuối nhẹ + xăm + buff )=6xx speed T_T mình không biết làm thế nào để tăng speed lên thêm nửa mong bạn nếu có thể chỉ giùm mình nha thanks bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Code:
    # Limit attack speed (0 = disable)MaxPAtkSpeed=1400MaxMAtkSpeed=1600 <- sửa nó thành số cao hơn rồi Save lại
    bạn ơi mình đã chỉnh lên cả 2 cái này luôn nhưng khi đăng nhập vào thì nhân vật của mình speed vẫn có 6xx thôi ah ???? theo mình nghĩ cái bạn chĩ ở trên là max cũa speed đúng hông vậy chắc mình mặc đồ chưa đúng rồi nhưng mình đã vào Gm shop để tìm hết những thứ có thễ tăng speed nhưng cũng chĩ được 6xx speed thôi _ _!! ( bộ áo s cuối nhẹ + xăm + buff )=6xx speed T_T mình không biết làm thế nào để tăng speed lên thêm nửa mong bạn nếu có thể chỉ giùm mình nha thanks bạn nhiều
    đúng vậy nó là tăng Max ( giới hạn của nó lên ) , bạn cho mình biết class bạn đang chơi mình sẽ chỉ dẫn cách mặc đồ + xâm để len Atk.Speed lên

Thành Viên
    Thanks
    0

mình chơi lùn tẹt hệ moi móc đã xâm đầy mình cái dex vói str rùi 5 dex , 4 str , mặc full set nhẹ để tăng speed , buff full speed chỉ được có 6xx speed thôi à , à ngoài ra mình thấy khi đánh quái ở 1 vài map có rơi ra mấy cái bình màu trắng (như map mới tạo acc xong đăng nhập vào ấy đánh quái rơi 1 đống bình ) mình tìm ra code của nó và tăng bình speed lên 9xxx nhưng khi vào game đánh quái văng mấy bình đó ra mình đã nóc vào nhưng chẳng thấy speed tăng lên miến nào _ _!! mình đang tìm code đồ để xem có món nào tăng speed mà bạn quên ép vào shop không thanks bạn nhé

Thành Viên
    Thanks
    0

ah quên xin hỏi thêm về vụ buf tí nha buff orc , buff human tuyệt vời chỉ có dance và sing 30 phút T_T , trong game có vài con boss hình như bị lag đánh nó nó chẳng mắt miến máu nào ^^ mà nó cũng chẳng quýnh mình được cái nào ^_^ , hình như acc admin sup class hông dược thì phải ( mình chưa thử class thường ) , vã lại mình đang muốn tăng giới hạn mang nặng cho các class hôm bữa đi săn antharat đở buồn vào đánh nó 15 phút nó die ^_^ mình bặt kho đồ lên xem được gì thì thấy cái vát nặng của nhân vật lên 3xx đứng yên bất động luôn ( delete acc ) T_T , ngoài ra đánh boss nhỏ xong được mấy cục tròn tròn màu trắng với mấy cuốn sách màu đen chẳng biết làm gì với mấy thứ đó luôn , sau khi chuyển class đợt 3 được 1 cuốn sách gì đó cũng chằng biết làm gì vơi nó _ _!! mong bạn có thể giúp dùm mình thanks bạn nhiều

Trang 10 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chỉ em cách add ZP trong Zero offline với
    Bởi shellnhox5 trong diễn đàn Zero Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-08-11, 11:28 AM
  2. cần HD chỉnh tỷ lệ rơi đồ set item đồ thần trong mu offline ss6
    Bởi kyo11 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-05-11, 09:06 AM