Share Game Mới Sở Hán Vương - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 185
    Vi phạm quy định muon_sad_1991's Avatar
    Thanks
    4

Ðề: Share Game Mới Sở Hán Vương

Trích dẫn Gửi bởi vankiepanhsai1 [Only registered and activated users can see links. ]
    trời lúc đó tôi đùa đó mà chứ TQ share thì đằng nào ai cũng có mà bán cái j nè, chú phải hiểu chứ
    Quan trọng bao nhiêu người biết!bao nhiêu người biết cái rum nào share!Nói thẳng ra bạn cũng như bọn khựa con kia!có gì là ém đó hoặc là vác về bán,không như bọn khựa già
    Khách viếng thăm hãy cùng muon_sad_1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến muon_sad_1991 vì bài viết này !

vankiepanhsai1 (01-05-14)

Thành Viên vankiepanhsai1's Avatar
    Thanks
    8

Icon14 Ðề: Share Game Mới Sở Hán Vương

Trích dẫn Gửi bởi muon_sad_1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    Quan trọng bao nhiêu người biết!bao nhiêu người biết cái rum nào share!Nói thẳng ra bạn cũng như bọn khựa con kia!có gì là ém đó hoặc là vác về bán,không như bọn khựa già
    Thì bác Tuấn và Hải vs những cụ khác + tôi lúc nào mà chả dạo 4rum TQ lấy về rồi share
    Khách viếng thăm hãy cùng vankiepanhsai1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định muon_sad_1991's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi assmin [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn không phải người nằm ngửa ăn sẵn
    win bạn đang dùng có bản quyền ,office có bản quyền , idm có bản quyền , những phần mềm trên mạng bạn down không phải người khác share sao, hay bạn tự dev mà dev không cần tool nhỉ . xin xỏ không xấu cái xấu là chê đứa xin xỏ khi không làm được gì cho đời
    (xin nhầm topic bị ăn ban)
    Thím thì trùm rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vankiepanhsai1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì bác Tuấn và Hải vs những cụ khác + tôi lúc nào mà chả dạo 4rum TQ lấy về rồi share
    Bạn xin thì nhiều share bao nhiêu,hồi giờ share được cái gì rồi,share mà cũng sàn lọc,ăn bớt trong đó.Mới 94 thì chưa làm gì được cho đời đâu bạn trẻ,đừng ở đó mà thể hiện độ ngông
    Lần sửa cuối bởi muon_sad_1991, ngày 01-05-14 lúc 01:05 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng muon_sad_1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

vãi cả dạo, qua đó thấy toàn xin với xỏ lâu lâu la liếm dc tí, về đây tung hô như là chó táp phải cứt ý nhầm ruồi chứ ko fai cứt. ko thì ém hàng rao bán inh ỏi như của lạ trên trời rơi xuống
    Khách viếng thăm hãy cùng dvbetrayal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Anh ấy mạnh quá anh làm cho em sv jx2 đi anh,lúc đó em sẽ công nhận anh trình độ cao hơn anh Tuấn nhé ghét nhất thứ mở miệng ra là ai hơn ai,trình cao chém gió nghe còn được.Éo được beep gì có giỏi thì làm 1 blog share free hoàn toàn có cả vh thủ công như thím Tuấn đi nhé.Toàn ăn hôi thích tỏ ra nguy hiểm
    Lần sửa cuối bởi TrollGameLvMax, ngày 01-05-14 lúc 01:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng TrollGameLvMax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi TrollGameLvMax [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh ấy mạnh quá anh làm cho em sv jx2 đi anh,lúc đó em sẽ công nhận anh trình độ cao hơn anh Tuấn nhé ghét nhất thứ mở miệng ra là ai hơn ai,trình cao chém gió nghe còn được.Éo được beep gì có giỏi thì làm 1 blog share free hoàn toàn có cả vh thủ công như thím Tuấn đi nhé.Toàn ăn hôi thích tỏ ra nguy hiểm
    nguy hiểm vãi tôi có so trình tôi vs Tuấn đâu nhỉ. thôi dẹp đi, máy chú xàm bậy quá..nói ko trúng vào đâu hết chỉ giỏi múa mòm. time tôi không rảnh như tuấn vs hải nên ko đi share thế thôi, share thì có tuấn vs haidv lo rồi, tôi share làm gì mất time của tôi nhỉ, nếu có share thì tôi không share những người kém hiểu biết như cậu, nói thế đủ hiểu rồi nha.... chán vãi gặp mấy trẻ con múa lửa này ức chế vãi
    30 charrrrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi dvbetrayal [Only registered and activated users can see links. ]
    vãi cả dạo, qua đó thấy toàn xin với xỏ lâu lâu la liếm dc tí, về đây tung hô như là chó táp phải cứt ý nhầm ruồi chứ ko fai cứt. ko thì ém hàng rao bán inh ỏi như của lạ trên trời rơi xuống
    ngu còn thể hiện, ngậm mồm lại đi chú..trẻ con mà vào khu vực này, có giỏi chú làm gì có ích để cho mọi người công nhận đi đừng ngồi đó mà đánh bàn phím gây war
    30 charrrrrrrrrr
    Lần sửa cuối bởi vankiepanhsai1, ngày 01-05-14 lúc 02:29 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vankiepanhsai1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

ngu còn thể hiện, ngậm mồm lại đi chú..trẻ con mà vào khu vực này, gây war à.
    30 charrrrrrrrrr
    chú SN 94 chú thì già rồi , đủ tư cách và lông nách gọi tui bằng chú là đúng rồi đấy cháu. cháu trẻ và già trc tuổi ah
    Khách viếng thăm hãy cùng dvbetrayal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

nguy hiểm vãi tôi có so trình tôi vs Tuấn đâu nhỉ. thôi dẹp đi, máy chú xàm bậy quá..nói ko trúng vào đâu hết chỉ giỏi múa mòm. time tôi không rảnh như tuấn vs hải nên ko đi share thế thôi, share thì có tuấn vs haidv lo rồi, tôi share làm gì mất time của tôi nhỉ, nếu có share thì tôi không share những người kém hiểu biết như cậu, nói thế đủ hiểu rồi nha.... chán vãi gặp mấy trẻ con múa lửa này ức chế vãi
    30 charrrrrrrrrrrrr
    time ko có nhiều mà có time đi la liếm ăn xin khựa rủ chút lòng thương hại mà bố thí cho tí ấy để chạy về nhà mà vênh cái mặt lên bàn thờ.

Thành Viên
    Thanks
    1

30 charrrrrrrrrrrrr
    Oh hóa ra sinh năm 94 :v bớt nguy hiểm đi bạn trẻ,mình đâu nói mình hỉu biết cũng không tỏ ra nguy hiểm như bạn :v nhưng ít ra mình đã đi làm ko ăn bám gia đình như u94 các bạn,ko biết làm được đồng nào nuôi gia đình chưa mà gáy còn sinh viên thì ngồi im nghe anh chỉ dạy nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng TrollGameLvMax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi TrollGameLvMax [Only registered and activated users can see links. ]
    Oh hóa ra sinh năm 94 :v bớt nguy hiểm đi bạn trẻ,mình đâu nói mình hỉu biết cũng không tỏ ra nguy hiểm như bạn :v nhưng ít ra mình đã đi làm ko ăn bám gia đình như u94 các bạn,ko biết làm được đồng nào nuôi gia đình chưa mà gáy còn sinh viên thì ngồi im nghe anh chỉ dạy nhé
    tự sướng quá mức máu lên não đột tử đó, không biết ai chỉ ai đó bạn...vậy nha! bớt xàm đi

Trang 10 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share 1 game siêu giống CF
    Bởi radise trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-04-14, 01:59 PM
  2. Cần người share game Đắc Kỷ
    Bởi aiue0501 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-07-13, 07:38 AM
  3. Share 1 Web Game nữa
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES