[JX] Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 232
    Thành Viên
    Thanks
    174

Ðề: Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp

Mình bị lỗi "đang lấy thông tin nhân vật" rồi đứng tại đó luôn. hic
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    22

Mấy bạn ơi cho mình hỏi bản nhà mình hình như bang sát nó ko có hay sao vậy? Mình đánh bang sát nga mi hay thúy yên hình như nó ko có ăn thua?
    Khách viếng thăm hãy cùng .R.I.P. xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Bác Đức Hằng cho em hỏi sao em ép đồ tím , vũ khí dòng đầu sao toàn ra tỉ lệ chính xác bác ơi ...
    Khách viếng thăm hãy cùng hungnha18 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi .R.I.P. [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn ơi cho mình hỏi bản nhà mình hình như bang sát nó ko có hay sao vậy? Mình đánh bang sát nga mi hay thúy yên hình như nó ko có ăn thua?
    Vẫn có mà pác . Mà bảng này boss hơi trâu với kháng cao nên ít tác dụng lắm, máy bảng khác ĐM cưa là boss đứng hình luôn, còn bảng nào giống VNG nên cưa nó chỉ chậm lại ít hà. Chới con Hoa Sơn đó xong chuyển sinh rồi vô Nga Mi dame đã, với lại 1 mình nó cân 4 con boss đại hoàng kim khỏe ra, khỏi bơm máu luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi hungnha18 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác Đức Hằng cho em hỏi sao em ép đồ tím , vũ khí dòng đầu sao toàn ra tỉ lệ chính xác bác ơi ...
    Không hiểu bạn ép kiểu gì. Bạn có thể đã chép đè vào ver4 hay sao ấy nên bị lỗi chứ nguyên gốc của mình check không có lỗi. Mình trích ra photo ép Hiện 1 trên VK tím nhé:
    1. Chuẩn bị phôi hiện 1 ở đây là stvl ngoại công (tính %)
    [Only registered and activated users can see links. ]

2. Huyền tinh và huyền thiết nguyên khoáng

3. Vũ khí tím nhận tại Lễ quan

4. Công đoạn lấy phôi chụp vào huyền thiết nguyên khoáng để lấy thuộc tính

5. Lấy phôi đã được ép xong ra được cái này

6. Khảm nạm VK tím, hiện 1, opt là stvl ngoại

7. Nhấn nút khảm nạm rồi nhận kết quả

Nếu bạn còn thắc mắc mình sẽ giải đáp trong tầm hiểu biết của cá nhân.

.R.I.P.

1. Hiệu ứng hình ảnh băng sát (thời gian làm chậm) phụ thuộc vào opt này trên trang bị của bạn và opt khang' thời gian đóng băng hay làm chậm của npc.
    2. Băng sát = điểm sát thương thuộc tính là băng, không liên quan đến có gây ra hiệu ứng làm chậm, tái tái người trên màn hình mà bạn thấy.
    3. Có thể các bạn đã chép đè bản này (nền ver3 tranminhdo) up ngược vào ver4 thì lỗi to đấy. vì npc 2 bản fix khác nhau, sát thương cũng khác nhau hay sao ấy. Trang bị hệ thanh câu ver3 sẽ khác hkm ver4 á. mình không chắc mình đúng không nữa hehe.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

.R.I.P. (15-03-16), TPLink (30-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Không hiểu bạn ép kiểu gì. Bạn có thể đã chép đè vào ver4 hay sao ấy nên bị lỗi chứ nguyên gốc của mình check không có lỗi. Mình trích ra photo ép Hiện 1 trên VK tím nhé:

Nếu bạn còn thắc mắc mình sẽ giải đáp trong tầm hiểu biết của cá nhân.

1. Hiệu ứng hình ảnh băng sát (thời gian làm chậm) phụ thuộc vào opt này trên trang bị của bạn và opt khang' thời gian đóng băng hay làm chậm của npc.
    2. Băng sát = điểm sát thương thuộc tính là băng, không liên quan đến có gây ra hiệu ứng làm chậm, tái tái người trên màn hình mà bạn thấy.
    3. Có thể các bạn đã chép đè bản này (nền ver3 tranminhdo) up ngược vào ver4 thì lỗi to đấy. vì npc 2 bản fix khác nhau, sát thương cũng khác nhau hay sao ấy. Trang bị hệ thanh câu ver3 sẽ khác hkm ver4 á. mình không chắc mình đúng không nữa hehe.

Cảm ơn giải đáp của bạn. Bạn cho mình hỏi thêm 1 câu là trong bản của bạn mình lấy Bosss từ npc mà gọi nó ko ra là nó bị làm sao vậy bạn? Chuột phải vào nó cứ trơ ra đó là sao nhỉ? ( mình xài bản thuần của bạn. Mới hoàn toàn,ko chép đè và chỉ chơi off thôi.)
    Khách viếng thăm hãy cùng .R.I.P. xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    75

Bác đức cho em hỏi id để add mảnh thiên thạch vào lễ quan là gì ạ
    Hình em nó đây.
    Đang ép đồ phổ thành mảnh hk mà thiếu em này, search thì thấy 1 cái cũng tên là mảnh thiên thạch nhưng ko phải
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi .R.I.P. [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn giải đáp của bạn. Bạn cho mình hỏi thêm 1 câu là trong bản của bạn mình lấy Bosss từ npc mà gọi nó ko ra là nó bị làm sao vậy bạn? Chuột phải vào nó cứ trơ ra đó là sao nhỉ? ( mình xài bản thuần của bạn. Mới hoàn toàn,ko chép đè và chỉ chơi off thôi.)
    Xui quá, mới tắt máy tính thì nhận câu hỏi của bạn, đang tán dóc chơi với em lễ tân tí 4h30 mới về. Online đt góp ý bạn chút bạn tìm chính xác hơn nhé.
    Trường hợp gọi boss bằng lệnh bài:

Vào script\item\bosscharm.lua tìm đoạn
    local tbUseOnlyInMap =
    {
    586,587,588,589,590,591,592,593,594,595,596,597,59 8,599,600,601,602,603,604,
    }
    sử thành thêm ,53 nữa
    local tbUseOnlyInMap =
    {
    586,587,588,589,590,591,592,593,594,595,596,597,59 8,599,600,601,602,603,604,53
    }

Nếu chưa có lệnh add lệnh bài boss gì đó mà bạn muốn, chép cái này vô script của NPC hỗ trợ mà bạn muốn (Lễ quan, chiến tâm,...)
    function lenhbaigoiboss()
    for i =1,10 do
    AddItem(6,1,1022,0,0,0)
    end
    end;

Thân ái

Bác đức cho em hỏi id để add mảnh thiên thạch vào lễ quan là gì ạ
    Hình em nó đây.
    Đang ép đồ phổ thành mảnh hk mà thiếu em này, search thì thấy 1 cái cũng tên là mảnh thiên thạch nhưng ko phải
    id nó hình như là 1308 đến 1310 hay sao ấy, bạn vào magicscript.txt tìm tất cả từ khóa "thiên thạch" rồi add vào, ví dụ

function tuihtbt()
    AddItem(6,1,1308,1,0,0)
    AddItem(6,1,1309,1,0,0)
    AddItem(6,1,1310,1,0,0)
    end
    Lần sửa cuối bởi minhduc_aa, ngày 15-03-16 lúc 03:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 5 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

.R.I.P. (15-03-16), devgamejx (30-09-16), NewbieJX1 (15-03-16), sogintdemon (15-03-16), TPLink (30-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    248

bảng này phái Hoa Sơn vẫn lỗi khi chuyển sinh, nhưng bù lại nhờ cái lỗi này nên Hoa Sơn mạnh ghê gớm.
    Mà pác Đức ơi, cái Tống Kim có cách fix không ? Vô TK cao cấp toàn chữ adasds...... Mà đánh npc không có điểm chiến công .
    Lần sửa cuối bởi sogintdemon, ngày 15-03-16 lúc 03:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi nguyeenxhair1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm thế nào để hiện Thần Hành Phù lên vậy mọi ng. Mình cài lại bản này thì thấy Thần Hành Phù trong túi hành trang ko hiện hình vật phẩm nhưng vẫn mất 1 ô trong túi hành trang
    mở magicscript.txt = excel (trong file 004 của item nhé) chọn 1 cái spr mà có 1x1 ô mà bạn thích, rồi copy đè vô spr của thần hành phù. That's it.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi sogintdemon [Only registered and activated users can see links. ]
    bảng này phái Hoa Sơn vẫn lỗi khi chuyển sinh, nhưng bù lại nhờ cái lỗi này nên Hoa Sơn mạnh ghê gớm.
    lỗi là sao bạn ạ?

nnnnnnnnnnnnnnnoooooooóiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiii

13. The Following 3 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

.R.I.P. (15-03-16), nguyeenxhair1 (16-03-16), TPLink (30-09-16)

Trang 10 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ
    Bởi cgalaxy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 475
    Bài viết cuối: 22-05-19, 10:17 PM
  2. MP06 for NX 9.0.3 Win-Linux x64 (update only) (22/04/15)
    Bởi apple2000 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-04-15, 06:29 PM
  3. [KT] Hỏi cách update bảng xếp hạng kt linux
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-14, 07:47 AM
  4. [JX] [HOT] Bản Update server JX Linux lần 2
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-07-14, 06:43 PM
  5. Share bản nhất kiếm update 2012-10-19 bổ sung thêm all item + pb mới
    Bởi zin1007 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-10-12, 01:41 PM