[MU] Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Được ko - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 34 của 34
    Thành Viên
    Đang ở
    Aries Protector (Skype : 0979523139) Autobot, Reset in game, Botpet, ...
    Thanks
    302

Ðề: rep lại câu nói của bạn

Trích dẫn Gửi bởi thanhchung [Only registered and activated users can see links. ]
    tự cao tự đại quá , vâng bác giỏi rồi , bác br0 quá nhìn xuống đéo ai = bạn đâu

nhưng bạn đã thử ngẩng đầu lên xem trên bạn còn có bao nhiêu người chưa

bạn không nói đéo ai bảo bạn ngu đâu , đéo hiểu sao lắm cái thành phần thế này

--- Chế độ gộp bài viết ---

thay vì ngồi cmt linh sao ko post cái link cho người ta vào tự xem , có phải hơn ko
    - Mới Vào Nghề Thì Đừng Nên Bảo Người Khác Ngu Bạn Nhé! . Bạn Biết Sao Các Pro Đéo Thèm Trả Lời Câu Hỏi Của Mem Mới Không . Vì Toàn Thành Phần Ăn Cháo Đá Bát Người Ta Trả Lời Mà Đéo Chịu Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng tr0ngvang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tr0ngvang vì bài viết này !

minhtaochaphet (19-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    129

Ðề: Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Đượ

@tr0ngvang: bạn thấy ai giúp nhiều? minhtaodapchet vào khơi mào lên, còn thằng chủ topic là loại nịnh hót
    người ta post trong box hỏi đáp yêu cầu không trả lời được thì đừng có vào xoáy kiểu box guide có rồi. bạn nghĩ box guide có nói về vấn đề thay đổi % wings , khôg giúp được người khác thì đừng comment kiểu có rồi tự đi mà kiếm, đã bao giờ bị mẹ chửi là tự đi mà kiếm tiền chưa? cảm giác đó vui không
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhchung's Avatar
    Thanks
    80

Ðề: rep lại câu nói của bạn

Trích dẫn Gửi bởi tr0ngvang [Only registered and activated users can see links. ]
    - Mới Vào Nghề Thì Đừng Nên Bảo Người Khác Ngu Bạn Nhé! . Bạn Biết Sao Các Pro Đéo Thèm Trả Lời Câu Hỏi Của Mem Mới Không . Vì Toàn Thành Phần Ăn Cháo Đá Bát Người Ta Trả Lời Mà Đéo Chịu Thanks!
    Mày có biết tiếng việt không , ngu nó liên quan đến mới vào nghề và vào nghề lâu rồi à

cái loại thành phần sống bon chen vì cái chữ Thank như mày ko liên tồn tại ở Forum
    mày bảo ai ăn cháo ai đá bát , thank hay ko thank là quyên của người ta đéo ai ép
    giúp được thì giúp ko giúp được thì thôi cần đỵt gì phải nói nhảm
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhchung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Ðề: Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Đượ

Vấn đề này, chủ topic mong muốn hỏi có thể lập lại 1 topic khác nhé !

Ngoài ra cũng nhắc nhở các bạn tham gia bình luận trong topic, những vấn đề các bạn thấy trả lời được thì có thể trả lời.

Còn không thì cũng không nên nặng lời để xích mích giữa những thành viên trong Diễn Đàn.

Thân !

Topic này mình xin phép CLOSE.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share Main Nguyên Gốc Custom Wing (Wing SS8) [Server .24/.28/.52]
    Bởi cuocdoisp trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 104
    Bài viết cuối: 13-09-15, 11:46 PM
  2. [MU] Xin Main - Client Muonline - Bản có wing 2.5 , wing 5 , wing 8
    Bởi hukhong102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-12-14, 11:19 AM
  3. Trả lời: 426
    Bài viết cuối: 09-12-14, 06:40 AM
  4. [MU] Xin file ảnh Wing 2.5 và Wing 4 trong Client ?
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-03-13, 01:41 AM