[HKGH] Cho mình xin cái Patch HKGH của MạnhTùng để chơi bản Client 3.0 Bỏ qua bước SQL
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình xin cái Patch HKGH của MạnhTùng để chơi bản Client 3.0 Bỏ qua bước SQL

Như tiêu đề mình đã nói. Do mình đi làm và ở xa địa điểm Internet cùng với cái laptop của mình đời đã cũ có cấu hình yếu nên mình không cài các bản cần dùng đến SQL. Trước mình có chơi bản Setup của AnhtrungTdy nhưng do mình đã làm mất file Patch nên bây giờ mình rất mong các bạn có thể cung cấp giúp mình cái Patch đó hoặc Patch của các bạn nhưng vẫn chơi được bản 3.0 đó . Xin Cảm ơn!
    Khách viếng thăm hãy cùng khoils92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: Cho mình xin cái Patch HKGH của MạnhTùng để chơi bản Client 3.0 Bỏ qua bước

Trích dẫn Gửi bởi khoils92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề mình đã nói. Do mình đi làm và ở xa địa điểm Internet cùng với cái laptop của mình đời đã cũ có cấu hình yếu nên mình không cài các bản cần dùng đến SQL. Trước mình có chơi bản Setup của AnhtrungTdy nhưng do mình đã làm mất file Patch nên bây giờ mình rất mong các bạn có thể cung cấp giúp mình cái Patch đó hoặc Patch của các bạn nhưng vẫn chơi được bản 3.0 đó . Xin Cảm ơn!
    Chưa hiểu ý bạn lắm. Nếu cầu hình cùi đến mức ko cài Đc SQL thì làm sao mà log game ???

Các patch server 3.0 có rất nhiều ở topic sv 3.0 kìa

hoặc dùng sv này, ko cần SQL SERVER
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng huy228866 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

@khoils92 : có thể up bộ sever của thím Trung lên được ko , pacht 3.0 thì xài 3.1 cũng như nhau ko thì qua server 3.9 của MagicVN dowload về có pacht nằm trong đó đấy !
    @huy228866: cái server 8.0 ko cần SQL à :-O
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    @khoils92 : có thể up bộ sever của thím Trung lên được ko , pacht 3.0 thì xài 3.1 cũng như nhau ko thì qua server 3.9 của MagicVN dowload về có pacht nằm trong đó đấy !
    Cái sv đó nó kết nối = cách khác. Ko phải qua SQL SERVER
    Khách viếng thăm hãy cùng huy228866 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    Thi minh dung cai SV cua AnhtrungTdy lay SV dua.tren Sv ben MU thui. Minh da cho ca? 2 Patch 3.1 vs 3.9 deu ko dc cu'chay. toi'Sv la no'hien.len bang? Dang ket noi' dung'im suot'. hjx2
    Khách viếng thăm hãy cùng khoils92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Cần File Patch Việt Hoá Có Dấu Cho HKGH VN 2.0
    Bởi lilknight_lk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-09-08, 09:18 PM
  2. [New] Server HKGH + Patch Tiếng Việt .
    Bởi Chuot Thanh Tinh trong diễn đàn Release
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 24-05-08, 05:07 PM
  3. cần server4.1 và patch tiếng việt cho HKGH
    Bởi qwerttgb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-05-08, 08:44 PM