[Help] Chế đồ +0 dù đã cài fix lỗi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 [Help] Chế đồ +0 dù đã cài fix lỗi

-Bạn nào có thể giúp mình fix lại lỗi chế item +0 cụ thể với, chế toàn +0 hix.
    -Bạn nào chỉ mình cách add pháp bảo vào với:
    +ID pháp bảo.
    +Cách add vào ntn, add vào shop.
    -huuduyen cho mỉnh hỏi luôn là khi mình edit server, fix lỗi, dùng WinSCP coppy vv.. nói chung là có đụng chạm đến máy chủ, thì mình phải bấm vào nút Power Off roài bấm Play lại. Mỗi lần như thế tầm 10' mới vào game đc. Tình hình mình đang Việt hóa từng map, hix làm như kỉu trên chax tới tết Congo mí xong quá. Bạn có cách nào khi mình edit máy chu xong thì vào Terminal đánh lệnh gì để nó Restart lại máy chủ.
    -Thông số item mạnh nhất, khi mình chĩnh trong Navicat ý, bạn nào có sh vs nha
    P/s chia sẽ mọi ng cách vào game ko bị lỗi "Đang nhập lại cho mạng ko tốt, xin kiểm tra lại đường truyền..." :
    Các bạn khi khởi động server xong, thì bấm vào nút plause trên VMware, chờ cho Ram Usage nó giảm xuống ( khi khởi động sv thì Ram nó lên cao lắm ). Chờ 1,2' bạn bấm vào lại nút Play, khoan vội vào game, bạn bấm Start-> tại ô Run ( trên XP ) or Search trên Win7 roài bấm ping 192.168.1.3 -t . Giao diện Cmd hiện ra, các bạn chú ý đến dong =xxxms (x là số). Chờ chó nó =1, <1 liên tục, nếu cao hơn là do Ram Usage cũng như CPU Usage chưa ổn định sẽ dẫn đến việc khó đăng nhập vào game. Khi nhìn thấy <1ms liên tục thì các bạn vào game>Enjoy... Nếu mún thoát Cmd đang ping máy chủ liên tục thì bạn bấm Ctr+C thì sẽ out Cmd.
    Thân.
    Lần sửa cuối bởi Mr.Yu, ngày 28-11-10 lúc 07:45 PM. Lý do: Bổ sung
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Yu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: [Help] Chế đồ +0 dù đã cài fix lỗi

up cho bạn ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~`
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!