[MU] Bác nào cài Mu 1.0l mu ha noi của bác Văn Bờm team giúp mình tí - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 36 của 36
    Thành Viên tcbgame's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    17

Ðề: Bác nào cài Mu 1.0l mu ha noi của bác Văn Bờm team giúp mình tí

Trích dẫn Gửi bởi hoanmaster [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi chả muốn chửi đâu nhưng mà lập top hỏi đáp 10 comment thì 9 comment là cái này dễ, pro như bạn không cài được à, .... v.v

--- Chế độ gộp bài viết ---

tao không thèm chỉnh sửa nhé, mod chỉnh thì họ tự biết, họ không muốn gây war nhưng chúng mày thích cắn thì vô tư
    Mình thấy bạn có thể giỏi và hiều time hơn mình dành cho mu . Nhưng bạn thua mình 1 chữ nhẫn rồi . Lời mình nói ra là thể hiên phần lớn tư cách con người nhưng bạn ăn nói thô tục như kiểu thiếu văn hóa thế . Không biết bạn bao nhiêu tuổi mà suy nghĩ nông cạn hay nói là không suy nghĩ đã phát ngôn thế . Sống để người ta nể đừng để họ coi thường mình .
    Khách viếng thăm hãy cùng tcbgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi tcbgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thấy bạn có thể giỏi và hiều time hơn mình dành cho mu . Nhưng bạn thua mình 1 chữ nhẫn rồi . Lời mình nói ra là thể hiên phần lớn tư cách con người nhưng bạn ăn nói thô tục như kiểu thiếu văn hóa thế . Không biết bạn bao nhiêu tuổi mà suy nghĩ nông cạn hay nói là không suy nghĩ đã phát ngôn thế . Sống để người ta nể đừng để họ coi thường mình .
    thợ xăm nghèo

hnao qua đi cho con rồng đê :v
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi hoanmaster [Only registered and activated users can see links. ]
    :v Tôi tạo bài viết ở box hỏi đáp thì đã đéo giúp còn cứ hét cài vô tư, cài y như nhau từ s1-s9. nhảm vãi chưởng,

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bố mày trước khi lập topic bố đã cài mạng ảo 192.168.1.2 và đổi pass luôn sql của bố thành 123456 thế nên mấy đứa kêu cài ok thì teamview cài hộ bố cái. nói mồm thì được gì
    Đã nói ngu rồi còn tỏ ra nguy hiểm, không biết thì dựa cột mà nghe, để chúng nó chửi lên đầu lên cổ rồi mà còn gióng cổ cải bướng, đúng là thanh niên cứng 2015.
    thiensu_muvn 2 của clbgame .. sợ nhất mấy thanh niên này.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BladeKnight109 vì bài viết này !

hackluv (19-10-15)

Thành Viên tieugiao's Avatar
    Đang ở
    Đang Ở Trần Gian
    Thanks
    52

mày cứ report thỏa mái, còn chúng mày vô top chê bai này nọ đéo ai cũng ghét thôi, nick tao mất tao lập nick khác đéo quan trọng, quan trọng là tao đã biết những con chó hay căn người
    Vào top pic của người khác bình luận kiểu chê bai này nọ xong quay ra cắn mày cắn hay lắm,nếu mày giỏi mày đéo có suy nghĩ của 1 con người
    Tao nhắc lại
    Tao đéo mướn mấy thằng chê bai vào topic bình luận chả giúp đc cho đéo ai thì chúng mày nên phắn đi, những người hỏi đáp như tao đéo cần chúng mày phải comment
    Lần sửa cuối bởi hoanmaster, ngày Hôm nay lúc 10:20 PM.
    mod vào xem di nhé bạn ấy chữi người ta đấy nhe
    Khách viếng thăm hãy cùng tieugiao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tieugiao vì bài viết này !

hackluv (19-10-15)

Thành Viên loveoggy's Avatar
    Thanks
    424

Lần sửa cuối bởi loveoggy, ngày 20-10-15 lúc 02:07 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng loveoggy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Tránh tình trạng loãn Topic cũng như gây war.

Mình sẽ tạm CLOSE TOPIC, vì chủ Topic cũng đã giải quyết xong vấn đề cần hỏi, không còn gì để bàn luận thêm

Cảm ơn các bạn đã đọc !
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mrrainnt vì bài viết này !

loveoggy (20-10-15)

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Xin đc chỉ giáo về Điêu Văn
    Bởi mylove8 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 19-08-15, 08:07 PM
  2. [TLBB] Vấn đề về điêu văn.
    Bởi vinateam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-03-14, 06:34 PM
  3. [JX] SHARE 2 Server EWARD và Cyber Team [BY JXPO TEAM]
    Bởi sky.light9530 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-12, 09:00 AM