Đăng nhập

View Full Version : Server Kiếm Tiên + Hướng dẫn

Trang : 1 2 [3]

johncena0
16-12-12, 01:23 PM
Server này có VH k mn.. ? :( 30char.........

hienteo
16-12-12, 05:09 PM
=(( hôm nay nghịch lung tung thế nào ấy đang đi phó bản Hải tặc tự nhiên bi move vào Phòng Cấm có bác nào biết cách đưa Nhân vật ra khỏi phòng này không ạ. xin chỉ giúp - thanks:)

tdlinh89
17-12-12, 10:17 PM
=(( hôm nay nghịch lung tung thế nào ấy đang đi phó bản Hải tặc tự nhiên bi move vào Phòng Cấm có bác nào biết cách đưa Nhân vật ra khỏi phòng này không ạ. xin chỉ giúp - thanks:)

Dùng navicat connect sever để làm, cậu search google đi, tớ ko làm cách này nên không biết, chưa bị vào tù lúc nào cả :D

johncena0
23-12-12, 12:42 PM
Cài đặt xong xuôi hết rồi, vào game cũng đc , nhưng đánh quái k đc. Có ai bít bị lỗi gì k ? :(

nguyentienthuy
24-12-12, 04:43 PM
Dùng navicat connect sever để làm, cậu search google đi, tớ ko làm cách này nên không biết, chưa bị vào tù lúc nào cả :D
bạn cho mình hỏi làm cách nào để cường hóa đồ mà không bị tạch không ? mình cảm ơn nhiều :)

tdlinh89
27-12-12, 10:22 PM
bạn cho mình hỏi làm cách nào để cường hóa đồ mà không bị tạch không ? mình cảm ơn nhiều :)
Bạn cường hóa lên cấp 4, sau đó dùng phù giữ cấp mà cường hóa, phù giữ cấp hiện tại có đến phù giữ cấp 13 rồi nên đập vô tư

ndbl1992
28-12-12, 07:13 PM
Bác nào có file shop add đồ ngon không ? Mình add đồ vào shop mà nhiều đồ không hiện , muốn thử test mà nản :|

tanluanqn95
28-12-12, 09:23 PM
ban up lai cai Server centOS vs sao ko down dc:|

s0ckjack
01-01-13, 09:04 AM
ai giúp e cài qua team vs e cài hoài hok dc :((

s0ckjack
01-01-13, 09:19 AM
Thôi ko có gì đâu.mà nè có ai mò ra dc cách add thêm realm chưa nhỉ.theo tui nghĩ thì muốn add thêm realm thì phải mở thêm cái gameserver nữa.mà port ko biết ra sao

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tridung12a10
03-01-13, 03:49 AM
Bạn có thể dùng centos này của mình cho khỏe, centos config IP là 192.168.1.5 rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.2 x86.rar.file
Lúc đăng nhập vào Centos này thì log bằng:
user: root
pass: reverse
Sau đó bật dòng lệnh lên chạy:
cd /home/BOI
./start.sh
chạy 2 dòng lệnh đó là xong
Còn đây là bản BOI của VNG up cho ai không muốn chơi tiếng anh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.001.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.002.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.003.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.004.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.005.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.006.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.006.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.007.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.008.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.009.file
Cần hướng dẫn cài hay gì thì cứ pm YH mình tdlinh89, cần mình sẽ teamview dùm cho bạn

Mình down cái centos và client về rùi làm sao nữa hả bạn :-ss

ndbl1992
03-01-13, 10:44 AM
Có ai biết chỉnh party đi phụ bản không ? Mình muốn đi phụ bản 1 mình mà bị mắc " You are not the party leader " với " Please form a party " .

tdlinh89
04-01-13, 08:42 AM
Mình down cái centos và client về rùi làm sao nữa hả bạn :-ss

bạn pm yh mình là tdlinh89, mình hướng dẫn qua teamviewer cho, cũng khá đơn giản thôi bạn à.
Nhớ download thêm Virtual Box và cài java trước nhé, hôm qua cài bác kia cứ bị lỗi java mãi

tungmat1610
05-01-13, 01:53 PM
xem lại windows có kết nối đc với CentOS không,....

bạn ơi cho mình hỏi tý,mình chạy dến đây rồi newgatesession nhưng không hiện lên server buffload mà chỉ chạy mỗi reqsysvar2 hoài là sao

tungmat1610
05-01-13, 02:33 PM
bạn pm yh mình là tdlinh89, mình hướng dẫn qua teamviewer cho, cũng khá đơn giản thôi bạn à.
Nhớ download thêm Virtual Box và cài java trước nhé, hôm qua cài bác kia cứ bị lỗi java mãi

mình chạy của bác tuấn mà cứ bị lỗi chỗ phấn server buffload hoài không được,để mình download của bạn về rồi có gì bạn hướng dẫn mình được không

sitachi
14-01-13, 04:35 PM
cài hamachi trên centos như thế nào thế các bạn ? có ai chỉ giúp mình với ;;)

hieudt666
26-01-13, 10:01 PM
có ai cho minh hỏi. Sao mình chơi đến lv 130 là k sao lên được nữa. Ai giúp mình chỉnh max lv len 200 với :((

qui90
21-02-13, 09:21 PM
Bạn có thể dùng centos này của mình cho khỏe, centos config IP là 192.168.1.5 rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.2 x86.rar.file
Lúc đăng nhập vào Centos này thì log bằng:
user: root
pass: reverse
Sau đó bật dòng lệnh lên chạy:
cd /home/BOI
./start.sh
chạy 2 dòng lệnh đó là xong
Còn đây là bản BOI của VNG up cho ai không muốn chơi tiếng anh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.001.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.002.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.003.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.004.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.005.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.007.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.008.file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Copy.rar.009.file
Cần hướng dẫn cài hay gì thì cứ pm YH mình tdlinh89, cần mình sẽ teamview dùm cho bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xitrum3x
09-03-13, 07:13 AM

xitrum3x
09-03-13, 05:28 PM
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

minhchau0309
16-03-13, 06:32 AM

minhchau0309
16-03-13, 11:39 PM
up.game exe trong patch sau khi ném vào client ms nhất của pfw thì k chạy đc bật lên r tắt...cho xin cái lí do

wywaiwa
17-03-13, 02:27 AM
một thời đã chơi và đã xóa. dùng của vinagame ấy ko up date thì mấy cái item nó bị lỗi ko hiện hình, còn update lên thì mình chưa thử

khocvole103
20-04-13, 05:01 PM
ai huong dan minh cach add do va tien cho nhan vat dc ko. hjx minh ko bit

tenzou_2411
21-04-13, 10:18 PM
có bạn nào chỉ mình rõ ràng hơn các dùng navicat để ra tù không

cuongpzo
28-04-13, 03:11 AM
ai huong dan minh cach add do va tien cho nhan vat dc ko. hjx minh ko bit

Bác vào dev vài cái item của nó....hoặc các Quest tân thủ..... ADD vào nhiều một tý là được, nhưng lòng tham không đáy có thể dẫn bạn vào khu biệt lập >>> Nhân vật bị tù chung thân, khỏi chơi hehhe
Nói chung cứ cho vài item chức năng nó thêm code là có mọi thứ theo yêu cầu

cuongpzo
28-04-13, 03:19 AM
có ai cho minh hỏi. Sao mình chơi đến lv 130 là k sao lên được nữa. Ai giúp mình chỉnh max lv len 200 với :((
Trc tớ mất vài ngày để làm cái này. Chơi thì nhanh lên level, nhưng đến 130 thì lại dừng dù có kinh nghiệm dư...sau mò mãi cũng ra.

Nói chung là chỉnh vài thứ trong cả centos và cả server xp nữa... cũng dễ thôi... kiếm vài dòng gì đó rùi sửa lại + thêm điểm Kinh nghiệm tùy ứng vào là xong, vì chơi lâu rùi nên ko nhớ rõ nữa...

noactive
09-05-13, 11:01 AM
Mình đang gặp trục trặc.
không vào game dc...mà nó báo lỗi gi đó,ghi toàn mấy kí tự không hiểu được,có bạn nào giúp mình dùm với....xin cảm tạ :(

Ai giúp dùm mình cảm ơn nhìu :o3

badboygl
27-05-13, 01:17 AM
Pảt 1 và part 4 của CenOS link dơnload bi die. Ai co share lai dum di

lynkent
28-06-13, 07:07 PM
Xin lỗi em hơi đào mộ 1 chút nhưng em đang cần bản viêt hóa client của bản này ai còn giữ cho em xin :) 1 chút nữa là những nhiệm vụ cầm party thì làm sao thực hiện được ạ?

voanhnhat20010
28-06-13, 07:09 PM
Xin lỗi em hơi đào mộ 1 chút nhưng em đang cần bản viêt hóa client của bản này ai còn giữ cho em xin :) 1 chút nữa là những nhiệm vụ cầm party thì làm sao thực hiện được ạ?
việt hóa có bao lâu đâu mà lo mà phải xin thế bạn;));));));));))

lynkent
28-06-13, 07:18 PM
việt hóa có bao lâu đâu mà lo mà phải xin thế bạn;));));));));))

bác cứ đùa em |-) lâu lắm mới lên thấy có cái game này đẹp đẹp mà giờ đi làm có chút thời gian buổi tối chơi tí cho dễ ngủ

bác có cho e xin :*

voanhnhat20010
28-06-13, 07:19 PM
bác cứ đùa em |-) lâu lắm mới lên thấy có cái game này đẹp đẹp mà giờ đi làm có chút thời gian buổi tối chơi tí cho dễ ngủ

bác có cho e xin :*
mình k làm cái này nếu bác có hứng 2 ae mình cùng vh và share cho ae GZ chơi (pm qua yahoo cẩn thận tai vách mạch rừng MOD -SMOD-ADMIN band acc chít)

kenjfujma
24-07-13, 04:11 PM
bạn nào giúp mình mới mình k biết cách sửa server như thế nào
1. GameServer mình sửa ở máy thật rồi đưa vào máy ảo. hay là giữ nguyên
2. Bạn có thể hướng dẫn mình add item vào shop
3. Bạn có thể hướng dẫn mình chỉnh growth pet cường hóa các thứ không chỉnh thiên ấn nữa
bạn dậy mình với

ProKenDy
09-03-21, 12:15 AM
Còn ai chơi game này nữa ko vậy :))))

daica2510
16-04-21, 01:29 AM
Còn ai chơi game này nữa ko vậy :))))
Còn nhé. Còn game đang mở chạy luôn bro: kiemtien.choivn.com

ProKenDy
23-04-21, 10:36 AM
Còn nhé. Còn game đang mở chạy luôn bro: kiemtien.choivn.com

ghê nhỉ, bản nào vậy bro...................