PDA

View Full Version : [KT] server kiếm thế 2

Trang : [1] 2

nghichtu91
18-05-15, 09:34 AM
Bác tuấn có share cho cái kiếm thế 2!

mình share cho anh em, đây là server đã trích xuất tra từ vm.

anh em cứ chép vào vm của kiếm thế 1 mà chạy ok luôn :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pacth: chép vào client vng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vào usre chạy cái file user--¦f-¦+-.exe để đổi ip nhé

hiện tại nó là ip server của mình! muốn chơi pm yh: để send cho cái tk vào chơi
Yêu cầu cấu hình chạy như kiếm thế 1, 4g ram :D

dùng ui vng ok :D (có lỗi vài chổ)

your have a day nice! :x:x:x:x:x:x:x

Thank bác tuần!

satthupro95
18-05-15, 09:39 AM
Máy em để font trung quốc chuyển langcode sang 1, chuyển file sang UTF-8 with BOM rồi việt hóa mà lúc vào game vẫn bị nửa tàu nửa việt vậy bác nghichtu. Bác có cách nào giải quyết k ạ T.T. Em cảm ơn trước

killer20099
18-05-15, 09:40 AM
thời tiết đang nóng mà bây giờ có hàng còn nóng hơn nữa :D
yêu mùa hè chưa mấy thím ơi :))

Anh2SiTinh
18-05-15, 09:44 AM
Patch này có VH đựoc chút nào chưa em ?

nghichtu91
18-05-15, 09:46 AM
Patch này có VH đựoc chút nào chưa em ?

anh chép vào client vng ấy , chạy ngon lành ............................

Anh2SiTinh
18-05-15, 09:52 AM
anh chép vào client vng ấy , chạy ngon lành ............................

OK để a down của VNG, Sv chạy ok rầu giờ đến client còn toàn chữ giun thôi

nghichtu91
18-05-15, 09:53 AM
OK để a down của VNG, Sv chạy ok rầu giờ đến client còn toàn chữ giun thôi

:)) .................. còn phần trên sv thì tự làm nhé .......................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Máy em để font trung quốc chuyển langcode sang 1, chuyển file sang UTF-8 with BOM rồi việt hóa mà lúc vào game vẫn bị nửa tàu nửa việt vậy bác nghichtu. Bác có cách nào giải quyết k ạ T.T. Em cảm ơn trước

Cũng chưa thử :D ..................... để tối về xem thế nào ................................

Anh2SiTinh
18-05-15, 09:57 AM
:)) .................. còn phần trên sv thì tự làm nhé .......................

Cũng chưa thử :D ..................... để tối về xem thế nào ................................

Rảnh lên Skype đi em .................................................. ...

nghichtu91
18-05-15, 10:25 AM
Rảnh lên Skype đi em .................................................. ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nch93
18-05-15, 11:34 AM
down về 2 file trên còn cần down file nào không bạn? Client vẫn là bản mới nhất của VNG hay phải tải bản nào vậy bạn

nghichtu91
18-05-15, 11:57 AM
down về 2 file trên còn cần down file nào không bạn? Client vẫn là bản mới nhất của VNG hay phải tải bản nào vậy bạn

uhm ...................... ới nhất của nó đó .......................

qcgameprivate
18-05-15, 03:43 PM
Hỏi chút là sao thư mục script + setting của server ko có file ji vậy :D

trungjx
18-05-15, 05:13 PM
Hỏi chút là sao thư mục script + setting của server ko có file ji vậy :D
chỉ cần file pak thôi
d2ung client kiếm thế 1 ok ko mấy bác :D

nghichtu91
18-05-15, 05:31 PM
chỉ cần file pak thôi
d2ung client kiếm thế 1 ok ko mấy bác :D

chưa thử :3 mà chắc không được :3

trungjx
18-05-15, 05:37 PM
chưa thử :3 mà chắc không được :3
bon chen tải về thử
mà thấy mấy diễn đàn game chê kt2 dữ lắm, nào là hạn chế môn phái, skill này nọ, ko sánh đc bằng kt1

satthupro95
18-05-15, 05:39 PM
bon chen tải về thử
mà thấy mấy diễn đàn game chê kt2 dữ lắm, nào là hạn chế môn phái, skill này nọ, ko sánh đc bằng kt1

Đấy là bản của VNG còn bản share này thì mở full tính năng :D

nghichtu91
18-05-15, 05:45 PM
nói chúng kiếm thế 2 phiền nhất là giải nhiệm vụ :v ..........
phiên bản này có tiêu dao :D
tổng cộng có 14 phái :D thì phải

trungjx
18-05-15, 06:42 PM
nói chúng kiếm thế 2 phiền nhất là giải nhiệm vụ :v ..........
phiên bản này có tiêu dao :D
tổng cộng có 14 phái :D thì phải

z là mỗi phái có 2 đường skill lựa chọn rồi
tks các bác, đã quá pepsi ơi, mặc dù đang gị chưa chạy đc game nhưng hứng thú quá

VNGameZoneVN
18-05-15, 09:37 PM
SV này ngon không mấy thím. chắc không bằng KT1 nhỉ. bạn nào chạy rồi có 14 phái không? lỗi nhiều không?

kanhtien
18-05-15, 09:39 PM
Dùng Pay nào vậy anh em ?....................

qcgameprivate
18-05-15, 09:53 PM
Pay win thôi

Lỗi thì chắc cũng rất nhiều chủ yếu vẫn là UI + Việt Hóa

royce2k2
18-05-15, 09:55 PM
Dùng Pay nào vậy anh em ?....................
bác nào chạy dc rồi cho ít hình ingame mình xem với, kích thích quá :D

trungjx
18-05-15, 11:08 PM
SV này ngon không mấy thím. chắc không bằng KT1 nhỉ. bạn nào chạy rồi có 14 phái không? lỗi nhiều không?

chưa test hết chưa biết có nhiu phái, ko có VH
Bác nào có tools unpack kiếm thế cho mình xin với cảm ơn
với lại cho hỏi mình unpack file pak của VNG có vh trong đó ko?
tks

dongnguyen0510
18-05-15, 11:32 PM
Chưa biet sử dụng file y ntn cả. mù công nghệ

yeukiemthe
18-05-15, 11:41 PM
Share cho mọi người cái client của VNG về chép đè patch vào và chỉnh sửa version trong sv thành 162 - 160 là có vh client

tieutu9x
19-05-15, 12:16 AM
Share cho mọi người cái client của VNG về chép đè patch vào và chỉnh sửa version trong sv thành 162 - 160 là có vh client

bác ko còn link nào khác hả bác

wermanhme1990
19-05-15, 01:36 AM
bác ko còn link nào khác hả bác

kanhtien
19-05-15, 05:36 AM
Có dùng bishop không ket noi duoc khong ? Mình chỉnh đúng ip mà ko được, ai có kinh nghiệm chỉ với.Thank

trungjx
19-05-15, 06:12 AM
Có dùng bishop không ket noi duoc khong ? Mình chỉnh đúng ip mà ko được, ai có kinh nghiệm chỉ với.Thank
coi coi đúng port ko bạn :D
30charrrrrrrrrrr

kanhtien
19-05-15, 06:36 AM
coi coi đúng port ko bạn :D
30charrrrrrrrrrr

Mình chỉnh port Pay như nhau hết mà ? rảnh ông teamwier giúp với.

Bull_Shit
19-05-15, 07:22 AM

quý hóa quá, kiếm mãi mới thấy 1 link :)>-

tieutu9x
19-05-15, 07:48 AM
Mình chỉnh port Pay như nhau hết mà ? rảnh ông teamwier giúp với.

bạn dùng pay nào nếu pay của nó bạn coppy cái bíhop.ini qua pay mà chạy nhớ là ip phải của win nhé chứ ko phải ip của máy ảo thường của mình là 192.168.200.1

qcgameprivate
19-05-15, 08:27 AM
Bạn cho hỏi chỉnh version ntn thê?
---
Và chỉnh version thì có dùng đc file game.exe của vinagame luôn ko bạn? Mình chưa chỉnh thì ko đăng nhập đc tuy vẫn chọn server bt

tieutu9x
19-05-15, 08:36 AM
Bạn cho hỏi chỉnh version ntn thê?
---
Và chỉnh version thì có dùng đc file game.exe của vinagame luôn ko bạn? Mình chưa chỉnh thì ko đăng nhập đc tuy vẫn chọn server bt

chỉnh version thì client giống với server là đc bạn ak nếu ko đúng version thì khi đăng nhập sẽ bị văng ra update ngay

qcgameprivate
19-05-15, 08:38 AM
chỉnh version thì client giống với server là đc bạn ak nếu ko đúng version thì khi đăng nhập sẽ bị văng ra update ngay

Mình thấy có phải sửa ji đâu path vào cái là vào game ầm ầm :D

Mà version ở đây bạn nói là file nào? trên server + client?

NhanVT
19-05-15, 08:53 AM
- Ui vng phải fix mới hiện sever để chọn
- Dùng client vng login dc nhưng cần xác minh paysys nên không thể vào game
- Chép 1 file exe của patch vào client vng là vào game ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=93352263dbcc8639476cac5f449aa2fc&oe=55C49779&__gda__=1438759408_8bfc8246abff1c0efb7a938a06fdc1d a
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=21f7cf2d905c9a5df5425220324c4e08&oe=5609C0E3&__gda__=1438752617_7aba9f32ea390b1552b38bef7bf3fcf 6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=01010edf2007824f4e8bf0a0932b1680&oe=55D1EA7D

Bull_Shit
19-05-15, 08:56 AM

chép file nào vậy bác ơi, loay hoay mãi nó bị lỗi UI, ko xem thông tin đồ được :-s hổng ấy bác share em cái patch với

NhanVT
19-05-15, 09:00 AM
Đang upload patch, please wait....

rivalred3490
19-05-15, 09:28 AM
Đang upload patch, please wait....
Cho mình xin cái server luôn đi bạn, server phía trên share không vào được pays, nó báo lỗi ở bishop. Mặc dù mình đã chỉnh đúng ip rồi.

nghichtu91
19-05-15, 09:49 AM
Cho mình xin cái server luôn đi bạn, server phía trên share không vào được pays, nó báo lỗi ở bishop. Mặc dù mình đã chỉnh đúng ip rồi.

sao ta up lên vps chạy ngon lành nhỉ ..........................
đừng đổ thừa cho sv, mà hỏi chính bản thân mình đã làm đúng chưa!
tôi giám chắc sv của bác nhân cũng như sv của tôi thôi :v ..............................
bác ấy có vh và change utf thôi :D

rivalred3490
19-05-15, 09:55 AM
tôi giám chắc sv của bác nhân cũng như sv của tôi thôi :v ..............................
Mình chẳng biết, cái server Tuan share bên TQ thì chạy ngon lành nhưng toàn tiếng tàu, thấy server này chạy được client VNG nên mình down về, các file của server trong vmware mà bạn share, mình xóa hết các file bên server tiếng trung của Tuấn và chép của bạn vào rồi chạy server đó. Nhưng chạy secureRT cứ đến cái thứ 3 (tức là cái pays) thì nó thông báo lỗi failed! Bó tay, mình đã chỉnh sửa ip, kiểm tra tất cả rồi vẫn thế. :)

Tuan565
19-05-15, 10:01 AM
từ lúc mình share đến giờ chỉ có duy nhất 1 bản share public .

Double.T
19-05-15, 10:01 AM

Bác nghichtu send cho cái tk vào chơi tí nhỉ :D

nghichtu91
19-05-15, 10:16 AM
Bác nghichtu send cho cái tk vào chơi tí nhỉ :D

send rồi nha bác ...........................

Double.T
19-05-15, 10:33 AM
send rồi nha bác ...........................

Ok tks bác. Giờ mới tải xong client :D

nghichtu91
19-05-15, 10:35 AM
Ok tks bác. Giờ mới tải xong client :D

bác vh server ko! làm thì pm tôi :D

Bull_Shit
19-05-15, 11:36 AM
lâu có patch vậy bác NHanV ơi8-x

bincute1
19-05-15, 01:11 PM
sao mình chỉnh ip trong pacth không dc nhỉ. ai bít bày zới ( gà kiếm thế ) :))

NhanVT
19-05-15, 01:25 PM
Trong user serverlist 1 test online, 1 dùng ip local đang dùng 192.168.1.150
Sử dụng với sv nguyên gốc bên tàu, các bản sv từ nguồn khác ko rõ
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén chép đè vào client vng KT 2, vào game bằng KT2.exe
Chúc các bạn may mắn lần sau

rivalred3490
19-05-15, 01:59 PM
Trong user serverlist 1 test online, 1 dùng ip local đang dùng 192.168.1.150
Sử dụng với sv nguyên gốc bên tàu, các bản sv từ nguồn khác ko rõ
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén chép đè vào client vng KT 2, vào game bằng KT2.exe
Chúc các bạn may mắn lần sau
Cho xin cái centos + các folder paysys, sercureCT, và các file bat để chạy server luôn đi bạn hiền ^^!

mr.vik20
19-05-15, 02:03 PM
- Moị người cho e hỏi cái lỗi này với ạ, tks

killer20099
19-05-15, 02:04 PM
Cho xin cái centos + các folder paysys, sercureCT, và các file bat để chạy server luôn đi bạn hiền ^^!

kêu bạn ấy gửi lun nguyên cái ổ cứng qua cho :(
đã share đầy đủ mà còn xin, vì những người giống bạn mà loãng topic rồi ko ai thèm share thêm gì :(

bạn thử chạy 2 gameserver xem sao , 30char................

qcgameprivate
19-05-15, 02:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=93352263dbcc8639476cac5f449aa2fc&oe=55C49779&__gda__=1438759408_8bfc8246abff1c0efb7a938a06fdc1d a
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=21f7cf2d905c9a5df5425220324c4e08&oe=5609C0E3&__gda__=1438752617_7aba9f32ea390b1552b38bef7bf3fcf 6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=01010edf2007824f4e8bf0a0932b1680&oe=55D1EA7D

Cảm ơn mình bị cái đối thoại với 1 số chữ trên đầu toàn ko hiện :D

qcgameprivate
19-05-15, 02:19 PM
Bạn nào hướng dẫn tạo thẻ admin đi :) ko có cày lâu quá? Với cả chính exp server chỗ nào nhi?

NhanVT
19-05-15, 02:30 PM

Chưa chạy đủ gs, hoặc dùng patch tui share thì chỉ load gs có map Tân Thủ Thôn là vào dc game
p/s: tự nhiên ăn cả GB log truy cập vào port 80 từ 1 trang gunny lậu, đau lòng :((, phải off luôn sv, hình như gunny này là của 1 anh đã từng nhờ tui cài cho game PV

qcgameprivate
19-05-15, 02:43 PM
Dùng client vinagame thì hiển thị đc tiếng việt nhưng lỗi rất nhiều UI, Ko cường hóa đc HT, Lỗi hiển thị Huyền tinh + đồ tân thủ

NhanVT
19-05-15, 02:46 PM
Chưa đủ time làm, mấy cái đó 1 là fix lại, 2 là vh từ ui tàu, cách 1 nhanh hơn ;))

qcgameprivate
19-05-15, 02:47 PM
Chưa đủ time làm, mấy cái đó 1 là fix lại, 2 là vh từ ui tàu, cách 1 nhanh hơn ;))

:) Cho hỏi unpark kiemthe2 ntn bạn?

Bull_Shit
19-05-15, 03:57 PM

thế nói là reup cái server mày đang chạy ném cho tao mẹ cho nó nhanh :))

killer20099
19-05-15, 04:38 PM
cho hỏi lỗ này do sai ui hay package vậy ? mình chép patch theo trình tự là của tàu xong tới của NhanVT

qcgameprivate
19-05-15, 04:43 PM
Đây là script thẻ GM + NPC Lễ Quan nhé. Các bạn đến Lễ Quan để nhận thẻ (reload lại GS1 + GS2)

Copy vào gameserver = gameserver1

Ai thích viết thêm ji thì viết :D

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mỗi hàm add đồng ko dùng đc ko biết là tại cái ji :D

royce2k2
19-05-15, 05:19 PM
làm sao đổi dc ip vậy máy bác, mình dùng cái user┴╨▒φ╨▐╕─ mà ko biết đổi như nào ?

qcgameprivate
19-05-15, 05:53 PM
làm sao đổi dc ip vậy máy bác, mình dùng cái user┴╨▒φ╨▐╕─ mà ko biết đổi như nào ?

Mở file lên (để cùng thu mục với serverconfig.ini ấn chuột phải chọn Z. Sửa xong ấn chuột Trái chọn Y

yeukiemthe
19-05-15, 05:54 PM

Mở file đó lên chuột phải vào vùng trắng chọn Z nó sẽ đọc file serverlist cho mình
Sửa ip xong chuột phải chọn Y là ok

royce2k2
19-05-15, 06:13 PM
mình cùng làm như vậy, mà mỗi lần ấn Z, sửa xong rồi chọn Y, khi mở lại ấn Z, nó lại y như cũ, cứ như ko save dc ấy !

ngaolun
19-05-15, 06:15 PM
mình cùng làm như vậy, mà mỗi lần ấn Z, sửa xong rồi chọn Y, khi mở lại ấn Z, nó lại y như cũ, cứ như ko save dc ấy !

bỏ thuộc tính read only của file

qcgameprivate
19-05-15, 06:36 PM
Cho hỏi mình muốn việt hóa client TQ kia thì làm ntn?

Đã thửi tạo thư mục setting riêng ra vào add các file vào đó nhưng hình như nó ko nhận :( chỉnh font chữ ntn các bạn pro?

janethorne83
19-05-15, 06:51 PM

Đã thửi tạo thư mục setting riêng ra vào add các file vào đó nhưng hình như nó ko nhận :( chỉnh font chữ ntn các bạn pro?

chỉnh lại charset của nó. Lúc ra chữ tàu gốc thì dịch. :bz
đợi mấy ông kia share patch thì lấy xài cho gọn, chứ dịch thì một mình ông dịch cũng mau lắm á :))

killer20099
19-05-15, 07:23 PM

load file pak , bạn muốn chỉnh sửa thì unpak ra làm rồi pak lại
PS : ai help giùm lỗi này do sai cái gì mà ko hiện nv cũng như npc

ICarus
19-05-15, 07:30 PM
có bác nào cho mình hỏi cái vụ bị khóa nhân vật ko mình bị mà ko bít mở thế nào :(

trungjx
19-05-15, 08:14 PM
Đây là script thẻ GM + NPC Lễ Quan nhé. Các bạn đến Lễ Quan để nhận thẻ (reload lại GS1 + GS2)

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo:

bác làm thế nào mà hiện tên npc hay vậy :D
tks
ai cho hỏi cách unpack với, mình pack lại thì đc, còn dùng ldunpack thì lỗi

qcgameprivate
19-05-15, 08:19 PM
Các bạn dùng path chuẩn của bản này ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Tiếng TQ chưa VH

Giờ công việc việt hóa thôi :))

Mà cho hỏi UnPack + Pack kiểu ji? Sử dụng mấy Tool đều ko đc? unpack setting ok nhưng pack lại thì lỗi ko chạy đc game nữa?

trungjx
19-05-15, 08:22 PM
Các bạn dùng path chuẩn của bản này ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Tiếng TQ chưa VH

Mà cho hỏi UnPack + Pack kiểu ji? Sử dụng mấy Tool đều ko đc? unpack setting ok nhưng pack lại thì lỗi ko chạy đc game nữa?
ông unpack bằng cái gì chỉ tuivới tui pack thì đc un thì ko :))

qcgameprivate
19-05-15, 08:27 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đây ông

Còn ông thửi unpack setting.pak ra rồi pack lại mà xem có dùng được mứt :)) có phải toolpack của ông ra fil Saothaibinh72.pak ko?

janethorne83
19-05-15, 08:27 PM

tool unpack cổ đại của cuasotinhoc.vn thì phải :))

thấy có trong đó mà chưa rớ vô, ko biết unpack dc ko:|

trungjx
19-05-15, 08:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đây ông

Còn ông thửi unpack setting.pak ra rồi pack lại mà xem có dùng được mứt :)) có phải toolpack của ông ra fil Saothaibinh72.pak ko?

ko hỉu cái tool này nó ko cho chọn file list thì ko hỉu nó hoạt động ra làm sao :))

killer20099
19-05-15, 09:07 PM
ko hỉu cái tool này nó ko cho chọn file list thì ko hỉu nó hoạt động ra làm sao :))

HôM bửa gởi cho 2 tool pak voi unpak đâu ma giờ còn lên hỏi nữa ông già

qcgameprivate
19-05-15, 09:19 PM
Link down từ blog của Tuan565 dành cho các bạn chưa biết

Server : Fshare.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch Client : Pan.baidu.com (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Sử dụng Client : Google Drive (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Pass : tuan565

trungjx
19-05-15, 09:19 PM
HôM bửa gởi cho 2 tool pak voi unpak đâu ma giờ còn lên hỏi nữa ông già
pack đc mà unpack thì ko :(
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

tieutu9x
19-05-15, 09:24 PM
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

cái này cần trinh vad đẳng cấp mới làm đc :))

qcgameprivate
19-05-15, 09:24 PM
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

Dùng file trên unpack đc bt mà bạn??

Cho hỏi set charset ngôn ngữ là file nào trong setting.pak vậy?

mr.vik20
19-05-15, 10:19 PM
- Mọi người cho e hỏi e mới tập dev kiếm thế nên ko biết. Cái paysys.exe e chạy trên windows sever 2003 nó báo lỗi như này là sao ạ, paysys.exe không chạy trên win 2k3 đc à m.n

tieutu9x
19-05-15, 10:36 PM
- Mọi người cho e hỏi e mới tập dev kiếm thế nên ko biết. Cái paysys.exe e chạy trên windows sever 2003 nó báo lỗi như này là sao ạ, paysys.exe không chạy trên win 2k3 đc à m.n

bác chạy cái thứ 3 từ dưới lên coi nhung mà hình như lad check pass sao ý

janethorne83
19-05-15, 10:52 PM
đưa online luôn à :|

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

mr.vik20
19-05-15, 10:55 PM
bác chạy cái thứ 3 từ dưới lên coi nhung mà hình như lad check pass sao ý

- e chạy cả 3 cái đó đều ko đc, bộ paysys kèm theo của sv e chạy trên windows server 2003 đều ko đc bác ạ

na.ilusm89
19-05-15, 11:03 PM
- e chạy cả 3 cái đó đều ko đc, bộ paysys kèm theo của sv e chạy trên windows server 2003 đều ko đc bác ạ

chạy vs 2K5 mới chạy đc paysys bạn

Dùng file trên unpack đc bt mà bạn??

Cho hỏi set charset ngôn ngữ là file nào trong setting.pak vậy?

verconfig.ini Chỉnh

[Lang]
LangCode=1 -- Nó nằm đây

Unpack dùng tool unpack jx hoặc 2 tool unpack thaihoa pack lại dùng tool pak jx

vipbk
19-05-15, 11:21 PM
Mình chép patch của bạn NhanVT vào client VNG thì chỉ chuột vào trang bị (nhận được khi làm nv tân thủ) ko hiện gì và ko cho được vào giao diện cường hóa (nó báo chỉ có thể đặt trang bị vào), mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn :)

na.ilusm89
19-05-15, 11:28 PM
Mình chép patch của bạn NhanVT vào client VNG thì chỉ chuột vào trang bị (nhận được khi làm nv tân thủ) ko hiện gì và ko cho được vào giao diện cường hóa (nó báo chỉ có thể đặt trang bị vào), mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn :)
Cái này lỗi F4 ở ui Cường Hóa Trang bị vì ui VNG về face lại hết nên ko hợp mình cũng chưa fix ui này ;)) bạn có thể qua dã luyện đại sư cường hóa tạm

NhanVT
19-05-15, 11:32 PM
patch fix hiện opt và cường hóa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chúc bạn may mắn lần sau!

quynhlong94
20-05-15, 12:00 AM
Mình là newbie. mấy pro cho mình hỏi có ai cài bản China của tuan565 bị lỗi Can't not start up gateway client service chỗ chạy SecureCRT ko vậy
Mình xài Win8.1

levannamvn
20-05-15, 01:22 AM
Sao không chạy được vmware nhỉ nó toàn bắt nhập pas e nhập root 123456 xong vẫn k vào trong được !!!

qcgameprivate
20-05-15, 02:07 AM
Sao không chạy được vmware nhỉ nó toàn bắt nhập pas e nhập root 123456 xong vẫn k vào trong được !!!

qcgameprivate
20-05-15, 02:12 AM
Ngồi lọ mọ cả buổi tối dịch đc ít UI + Skill + Map + NPC (Mấy thằng NPC này có dòng chữ mầu trắng bên dưới là dịch ở đâu ae biết ko?) :(

Dùng Path của TQ là chuẩn nhất mà VH miết :(

Thêm 1 cái test AE dùng paysys của linux cũ check pass + dùng đồng ngon nhé (add đồng thì ko đc - ko biết linux lệnh add đồng có khác ko?)

vd_tt
20-05-15, 02:32 AM

đến đấy rồi thì dùng winscp mà vào

Ngồi lọ mọ cả buổi tối dịch đc ít UI + Skill + Map + NPC (Mấy thằng NPC này có dòng chữ mầu trắng bên dưới là dịch ở đâu ae biết ko?) :(

trong map - mapinfo - folde map - info.txt đó thím

tieutu9x
20-05-15, 02:42 AM
đến đấy rồi thì dùng winscp mà vào

trong map - mapinfo - folde map - info.txt đó thím

bác ơi làm thế nào để đổi tên cái game.exe nhỉ e đổi cái +ú-+-++t2 thành chữ game thì lại ko vào đc báo lỗi là sao nhỉ

levannamvn
20-05-15, 03:53 AM
Có cần phải chạy Mysql không? Sao mình connect winscp không đc?

Có cao nhân nào chỉ giùm :)

levannamvn
20-05-15, 04:59 AM
Nó báo kết nối từ chối :(

Phải làm sao chọn đây.....

trungjx
20-05-15, 06:19 AM
Unpack dùng tool unpack jx hoặc 2 tool unpack thaihoa pack lại dùng tool pak jx

mình unpack dùng tools của jx nó báo lỗi I/O gì ấy

nghichtu91
20-05-15, 07:56 AM
Có cần phải chạy Mysql không? Sao mình connect winscp không đc?

Có cao nhân nào chỉ giùm :)

lại là 1 menber ! ....................... mysql có liên quan j đến winscp đâu!...........................................

chăc đây là đầu dùng linux .......................................

vipbk
20-05-15, 08:42 AM

JunWoo1
20-05-15, 08:45 AM

add đồng như nào thế bạn 30charrrrrr

quynhlong94
20-05-15, 08:49 AM
Mình là newbie. mấy pro cho mình hỏi có ai cài bản China của tuan565 bị lỗi Can't not start up gateway client service chỗ chạy SecureCRT ko vậy
Mình xài Win8.1

Cho mình re up bài này, có ai hướng dẫn fix với

trung135
20-05-15, 09:06 AM
Ai cho hỏi user/pass MySQL là gì vậy ?

Dùng patch của tàu đến chỗ đăng ký ở client có cái Mã căn cước của tàu, ko biết nhập gì để hợp lệ :-L

nghichtu91
20-05-15, 09:07 AM
Ai cho hỏi user/pass MySQL là gì vậy ?

Dùng patch của tàu đến chỗ đăng ký ở client có cái Mã căn cước của tàu, ko biết nhập gì để hợp lệ :-L

root/1234 .................................................. .........................

vipbk
20-05-15, 09:27 AM
OK đã cường hóa được ở dã luyện, phải đặt đúng cấp huyền tinh ứng với cấp trang bị, còn ở F4 vẫn chưa được

add đồng như nào thế bạn 30charrrrrr

Vào navicat nhé, dùng pay của KT1, import db, rồi add đồng bình thường

na.ilusm89
20-05-15, 09:29 AM
Đã fix Mở được kỳ trân - Vào phái đẹp hiện đầy đủ cả ngoại lẫn nội không giống như VNG - item hiện đầy đủ chỉ số -- Đang úp patch - patch này dựa theo bản VNG tránh chỉ định cho ai đang sài bản tàu ;)) Việt Hóa Theo VNG

killer20099
20-05-15, 09:32 AM
OK đã cường hóa được ở dã luyện, phải đặt đúng cấp huyền tinh ứng với cấp trang bị, còn ở F4 vẫn chưa được

chép patch như thế nào bạn ? mình toàn lỗi tàng hình nv với lỗi font

rivalred3490
20-05-15, 09:56 AM
Sao mình chạy client của VNG và path của diễn đàn thì bị lỗi này, nó không cho bán đồ hoặc thay đồ, cứ thông báo là bị khóa như hình dưới, ngoài ra tất cả các tên npc và quái đều là ký tự lạ hết. Và hành trình kiếm hiệp không vào được như của VNG. LÀm sao để sửa lỗi này vậy các bạn?

killer20099
20-05-15, 10:56 AM
[reup] ai giúp giùm lỗi này sao ko hiển thị nv khi vào game

vipbk
20-05-15, 11:07 AM
[reup] ai giúp giùm lỗi này sao ko hiển thị nv khi vào game

Lấy file l10n.pak của vng bỏ vào folder pak

Lilies
20-05-15, 11:23 AM
sao mình vào game nó cứ báo 'lỗi không biết' nhỉ dùng patch của bạn NhanVT

vipbk
20-05-15, 11:30 AM
sao mình vào game nó cứ báo 'lỗi không biết' nhỉ dùng patch của bạn NhanVT

Unpack setting.pak được file namewordfilter.txt -> Đồng bộ qua goddess, gc\setting, gs\setting, ở goddess tên file phải là kg_goddess_namewordfilter.txt

(hoặc lấy file namewordfilter chuẩn tiếng việt chép vào)

Chạy lại server !

privi
20-05-15, 12:10 PM
sv này chạy ui, setting, script của VNG tương đối tốt. Tuy nhiên UI có 1 số chổ ko phù hợp do VNG viết mới lại

- Sức chiến đấu - đã fix
- KTC - đã fix
- Năng động - đã fix
- F4 - đã fix
- Dã luyện - đã fix
- Ko hiện desc trang bị - đã fix
- Vào phái full nội/ ngoại - đã fix

Còn ở đâu nữa ko thì chưa biết, chưa test hết....

qcgameprivate
20-05-15, 12:33 PM
sv này chạy ui, setting, script của VNG tương đối tốt. Tuy nhiên UI có 1 số chổ ko phù hợp do VNG viết mới lại

- Sức chiến đấu - đã fix
- KTC - đã fix
- Năng động - đã fix
- F4 - đã fix
- Dã luyện - đã fix

Share đi bạn :) nhìn ngon tóa :D

Còn mấy cái UI chỗ ngựa ý

w1499
20-05-15, 03:24 PM

Bác cho xin cái Pay add đồng của KT1 với ạ

nghichtu91
20-05-15, 05:53 PM
sao set gm như kiếm thế 1 không được nhỉ :v ...................................

hay có lệnh mới rồi :D .................................................. ........

quynhlong94
20-05-15, 06:40 PM
Có ai chạy được bản bác tuan565 trên win 8.1 ko ạ..mình chạy mãi vẫn bị "can't start up gateway client service"...

nghichtu91
20-05-15, 06:46 PM
Có ai chạy được bản bác tuan565 trên win 8.1 ko ạ..mình chạy mãi vẫn bị "can't start up gateway client service"...

can't start up gateway có liên quan gì đến win 8.1 đâu mà gọi nó ra làm gi :))

quynhlong94
20-05-15, 06:50 PM
can't start up gateway có liên quan gì đến win 8.1 đâu mà gọi nó ra làm gi :))

Mình newbie nên vậy :(( chỉ mình cách fix với.. đã làm đủ các bước rồi ^^

trungjx
20-05-15, 06:57 PM

qua ngon, nếu đc share cho ae chơi với bạn

royce2k2
20-05-15, 07:18 PM

- Sức chiến đấu - đã fix
- KTC - đã fix
- Năng động - đã fix
- F4 - đã fix
- Dã luyện - đã fix

Có thể share dc ko bác, nếu sợ người khác mang đi online thì bác khóa cứng 1 địa chỉ ip (192.108.200.10 chẳng hạn) vào game.exe, ko đổi địa chỉ ip dc ,chỉ để chơi ofline thôi :D

levannamvn
20-05-15, 08:42 PM
Đây nó cứ báo kết nối từ chối !!!

tieutu9x
20-05-15, 08:51 PM
Đây nó cứ báo kết nối từ chối !!!

đọc team mình xem giúp cho kết nối bt mà

janethorne83
20-05-15, 09:00 PM
Có thể share dc ko bác, nếu sợ người khác mang đi online thì bác khóa cứng 1 địa chỉ ip (192.108.200.10 chẳng hạn) vào game.exe, ko đổi địa chỉ ip dc ,chỉ để chơi ofline thôi :D

vãi......
có vụ khóa cứng nữa à b-(
làm kiểu đó được thì đã dùng client vng xài luôn rồi :>
đợi anh em share, đủ bản lĩnh thì đưa online chứ ai lại đi "khóa cứng" như vậy :>

levannamvn
20-05-15, 09:01 PM
đọc team mình xem giúp cho kết nối bt mà

Bác cho e xin cái yahoo :D 30 charrrrrrrrrrr

janethorne83
20-05-15, 09:09 PM
Bác cho e xin cái yahoo :D 30 charrrrrrrrrrr

ping từ máy ảo ra win được ko?

ko dc thì do để sai loại kết nối của card mạng máy thật và máy ảo.

vipbk
20-05-15, 09:38 PM
Chạy trên Win10 ok nhé, chú ý config đúng ip, port ...

levannamvn
20-05-15, 09:41 PM
Chỉ 1 chút nữa thôi là chạm tay được vào server rồi. Ai đã gặp lỗi này rồi giúp đỡ mình với :)

vipbk
20-05-15, 09:52 PM
Chỉ 1 chút nữa thôi là chạm tay được vào server rồi. Ai đã gặp lỗi này rồi giúp đỡ mình với :)

Cứ ok bình thường, nó ko tìm thấy thư mục đó trên máy thật, ko vấn đề gì

levannamvn
20-05-15, 10:03 PM
Cứ ok bình thường, nó ko tìm thấy thư mục đó trên máy thật, ko vấn đề gì

Mod cho mình xin 1 cái sql của KT1 vào tin nhắn được không?

janethorne83
20-05-15, 10:03 PM

do ông cắm cái usb của ông vô, nó là ổ F, có chứa cái gì đó về cái kt2.
lần trước ông đã duyệt file trên cái winscp vô usb, rồi chắc xóa cái file đó rồi.
giờ nó ko tìm thấy nó la lên thôi chứ có gì.

OK rồi tính tiếp.

quynhlong94
20-05-15, 10:45 PM

reup....help với ạ.... :(( 30 chả cá

vipbk
20-05-15, 10:50 PM
reup....help với ạ.... :(( 30 chả cá

inbox id pass mình team qua giúp cho

MrFamous
20-05-15, 11:29 PM

pác vipbk hướg dẫn cách add đồng với,chơi có mỗi đồng khóa chán quá

quynhlong94
20-05-15, 11:48 PM
Thanks bác Vip nhìu nhé. đêm hôm team giúp mình..mình đã tự chạy lại thành công.. <3

quynhlong94
21-05-15, 07:57 AM
pác vipbk hướg dẫn cách add đồng với,chơi có mỗi đồng khóa chán quá

navicat->account-jbcoin
ban kiet cach add exp ko

nghichtu91
21-05-15, 08:03 AM
navicat->account-jbcoin
ban kiet cach add exp ko

có paysys add đồng không ...
nếu có thẻm vào vào cột đó là có đồng (jbcoin)

quynhlong94
21-05-15, 08:13 AM
có paysys add đồng không ...
nếu có thẻm vào vào cột đó là có đồng (jbcoin)
Có đồng rồi.. giờ làm sao để nhanh lên lv nhỉ.. co cách nào add đc exp ko bác :))

nghichtu91
21-05-15, 08:24 AM
Có đồng rồi.. giờ làm sao để nhanh lên lv nhỉ.. co cách nào add đc exp ko bác :))

sự thất bại của google.com ! :!! :) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :)

huhahu92
21-05-15, 08:33 AM
ai cho mình hỏi muốn chạy server thì làm sao, mình bật máy ảo xong bật 2 cái pay, sau đó bật secureCRT mà nó báo ??????, trong video hướng dẫn không thấy ghi có bật sql gì cả, ai giúp mình với :(

quynhlong94
21-05-15, 08:36 AM
sự thất bại của google.com ! :!! :) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :):) :)

google nát rồi :)) toàn ra mấy cái hướng dẫn cài server kt1 :(( lệnh GM ctr 123 gì đấy chã liên quan :):):):)

nghichtu91
21-05-15, 08:39 AM
ai cho mình hỏi muốn chạy server thì làm sao, mình bật máy ảo xong bật 2 cái pay, sau đó bật secureCRT mà nó báo ??????, trong video hướng dẫn không thấy ghi có bật sql gì cả, ai giúp mình với :(

tôi khuyện bạn không nên chạy server này!
để khỏi phải ức chế nhé!

google nát rồi :)) toàn ra mấy cái hướng dẫn cài server kt1 :(( lệnh GM ctr 123 gì đấy chã liên quan :):):):)

thằng này kế thừa từ kt1, cứ đọc kt1 là được!

huhahu92
21-05-15, 08:51 AM
tôi khuyện bạn không nên chạy server này!
để khỏi phải ức chế nhé!
ủa mình chạy server võ lâm linux cũng được mà chạy server kiếm thế linux khó vậy hả, sang hẳn 1 đẳng cấp khác thế à :) ừ, dù sao cũng cảm ơn bạn :)

nghichtu91
21-05-15, 08:57 AM
ủa mình chạy server võ lâm linux cũng được mà chạy server kiếm thế linux khó vậy hả, sang hẳn 1 đẳng cấp khác thế à :) ừ, dù sao cũng cảm ơn bạn :)

kiếm thế chạy dỡ hơn võ lâm :v
............... .......................................

linhhonbs
21-05-15, 12:21 PM
a nghichtu cho e cái id teset thử với nào :( ... cài hoài mà vẫn lỗi nhưng mà muốn test quá :D

mr.vik20
21-05-15, 12:23 PM
a nghichtu cho e cái id teset thử với nào :( ... cài hoài mà vẫn lỗi nhưng mà muốn test quá :D

bác bị lỗi như nào teamview 3.5 e qua xem giúp cho sv chỉ việc chạy dễ mà

wermanhme1990
21-05-15, 05:58 PM
server kiếm thế 2 chủ yếu chỉnh sửa là chính, chứ việt hóa thì dùng client đã việt hóa, và việt hóa 1 ít còn lại trong server là full.
server này được cái client dùng của vng nên không có virus, paysys, cái check user+ password đống virus, còn cái paysys để test thì không có con nào.
Anh em cứ từ từ mà thưởng thức.

quynhlong94
21-05-15, 06:06 PM
Mấy bác hướng dẫn cách add exp cho server với ạ... chơi offline mà cứ như online :((

trungjx
21-05-15, 06:56 PM
Mấy bác hướng dẫn cách add exp cho server với ạ... chơi offline mà cứ như online :((
mình chơi thấy làm nv cày từ từ vui vãi ra, mà toàn tiếng tàu , đắng :3
hónh thánh nào share cái patch ngon ngon có vh là đủ

quynhlong94
21-05-15, 07:01 PM
mình chơi thấy làm nv cày từ từ vui vãi ra, mà toàn tiếng tàu , đắng :3
hónh thánh nào share cái patch ngon ngon có vh là đủ

muốn lên lv để còn úp trang bị..

linhhonbs
21-05-15, 10:48 PM
bác bị lỗi như nào teamview 3.5 e qua xem giúp cho sv chỉ việc chạy dễ mà

Tại t chạy trên ConetOS 7 :( ... Hôm trước cài KT1358 cũng dc mà loay hoay sao giờ cài k0 dc :(

mr.vik20
21-05-15, 10:58 PM
Tại t chạy trên ConetOS 7 :( ... Hôm trước cài KT1358 cũng dc mà loay hoay sao giờ cài k0 dc :(

minhcanhitvn
23-05-15, 01:11 PM
Làm sao unpack cái setting của VNG nhỉ?

__Jie__
23-05-15, 01:27 PM
Làm sao unpack cái setting của VNG nhỉ?
dùng tool pak của jx và file setting.pak.txt của client tq

Double.T
23-05-15, 01:48 PM
Share lại cái thẻ GM của bạn qcgameprivate. Mình có thêm thắt vài chức năng, ai cần thì down về dùng nhé.
Copy vào gameserver & gameserver1. Đến NPC Lễ Quan để nhận

trungjx
23-05-15, 04:36 PM
Share lại cái thẻ GM của bạn qcgameprivate. Mình có thêm thắt vài chức năng, ai cần thì down về dùng nhé.

bạn dùng cái patch của TQ luôn à? chuyển máy sang font TQ luônhả bạn

Double.T
23-05-15, 04:54 PM
bạn dùng cái patch của TQ luôn à? chuyển máy sang font TQ luônhả bạn

Ừm bạn. Hiện tại dùng client của VNG vẫn còn nhiều lỗi quá nên chơi của TQ tạm :)

nghichtu91
23-05-15, 05:20 PM
Có vũ khí sa thần ép chơi cũng vui ấy nhỉ .................................................. ...........

trungjx
23-05-15, 06:34 PM
mặc đồ vào nó hiện khóa nhân vật làm sao đây mọi người :3
unpack của VNG ra cũg việt hóa đc 1 số thứ rồi mọi ng, mà lỗi UI kinh quá thôi tải cái client tàu chạy luôn
ai chi mình hỏi cái việt hóa danh hiệu trên đầu nằm file nào thế tks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c846ef053102f7d0bdca59e856&oe=55628123&__gda__=1432530079_43e1661b3a2c1e6253235d756f4418a 0

wermanhme1990
23-05-15, 07:50 PM
unpack của VNG ra cũg việt hóa đc 1 số thứ rồi mọi ng, mà lỗi UI kinh quá thôi tải cái client tàu chạy luôn

Lỗi ui thì có 3 cách để chỉnh:
1, Chỉnh lại pack của file .exe trong client để có thể dùng hoàn toàn client của vng connect với server: bị giới hạn và lỗi vì không đồng bộ, phải đồng bộ giữa client và server.
2, unpack patch đi kèm với server, so sánh cách file trong folde ui của vng để chỉnh sửa cho phù hợp.
3, chỉnh lại version trong setting của server để dùng hoàn toàn client của VzoGame.

Khóa nhân vật chỉ lại điều kiện của hàm này:

me.IsAccountLock()
hoặc
me.IsAccountLockOpen()

vipbk
23-05-15, 07:57 PM

setting\player\title.xml
...............................

nghichtu91
23-05-15, 08:03 PM
cái file phi phong nằm chổ nào thế nhỉ :D bên vng éo ko hiện item :v phi phong

satthupro95
23-05-15, 08:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c846ef053102f7d0bdca59e856&oe=55628123&__gda__=1432530079_43e1661b3a2c1e6253235d756f4418a 0

Dùng hàm me.UnLockAccount() nhé

cái file phi phong nằm chổ nào thế nhỉ :D bên vng éo ko hiện item :v phi phong

\setting\item\001\equip\general\mantle.txt anh :3

ICarus
23-05-15, 10:15 PM

sài hàm UnLockAccount() ko ăn thua bạn ơi :( có cách nào khác ko help me plz thnks

bincute1
23-05-15, 10:46 PM
ai cho mình xin tool unpak và pak file pak nó cái. sài 2 cái tool của thái hòa không có unpak được setting toàn bị báo dontsend :((

gameonline8866
23-05-15, 11:16 PM
[Paysys]
#PaysysµÄµØÖ·ºÍ¿ª·Å¶Ë¿Ú£¬×¢Ò� �£¬Èç¹ûBishop»úÆ÷ºÍPaysys»úÆ÷¶¼� �пéÍâÍøÍø¿¨µÄ»°£¬¾ÍÌîPaysys� �ÄÍâÍøIP£¡
IPAddress=115.146.121.227
Port=8000

ai ko có [Paysys] thì vào bishop thay đổi sang ip đó rồi vào ip đó đăng ký tài khoản nếu muốn có đồng thì pm nick vip.cuong
nhân tiện cho hỏi ai có patch chuẩn share cho mình với

trungjx
24-05-15, 07:50 AM

hàm unlock này ko đc bạn ơi :( ức chế vụ khóa tài khoản thật, ko mặc đồ đc :(

nghichtu91
24-05-15, 08:21 AM
hàm unlock này ko đc bạn ơi :( ức chế vụ khóa tài khoản thật, ko mặc đồ đc :(

lấy cái này về chép vào vng chơi ngon lành :v

còn muốn test online thì vào đây dk acc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trungjx
24-05-15, 10:50 AM

còn muốn test online thì vào đây dk acc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thánh nào biết mở khóa tài khoản ko :(( dùng patch này cũng ko mở khóa tk đc bạn ơi, ko mặc đồ đc

JunWoo1
24-05-15, 10:57 AM

janethorne83
24-05-15, 12:31 PM

vào topic kt2 mà hỏi chép kt1 hay 2......?
vãi (:|(:|(:|(:|

tiachopdenvn
25-05-15, 09:42 AM
bạn nào cho mình xin link tải client TQ với , chép patch nhảy lung tung hết :">

nghichtu91
25-05-15, 09:57 AM
bạn nào cho mình xin link tải client TQ với , chép patch nhảy lung tung hết :">

kiemthe2vn vào đó dow full client ..............................

acousnguyen
25-05-15, 07:49 PM

copy vào GS thế nào vậy bác?? mình là newbie :D mong dc hướng dẫn chút

trungjx
25-05-15, 08:02 PM
bác nào biết cái vụ tài khoản bị khóa chưa, chán ghê :3
ko mặc đồ đạc gì vào đc cả :(

Double.T
25-05-15, 08:16 PM
copy vào GS thế nào vậy bác?? mình là newbie :D mong dc hướng dẫn chút

Bạn dùng WinSCP đăng nhập vào máy ảo với ip 192.168.200.10 , tài khoản là root , pass 123456.
Sau đó cop các file vào folder tương ứng trong home/jxsj/gameserver và gameserver1

bác nào biết cái vụ tài khoản bị khóa chưa, chán ghê :3
ko mặc đồ đạc gì vào đc cả :(

Dùng patch của nghichtu share là hết bị khóa mà. Mỗi tội hiện thị việt hóa ko = của bác NhanVT thôi

trungjx
25-05-15, 08:24 PM
Bạn dùng WinSCP đăng nhập vào máy ảo với ip 192.168.200.10 , tài khoản là root , pass 123456.
Sau đó cop các file vào folder tương ứng trong home/jxsj/gameserver và gameserver1

Dùng patch của nghichtu share là hết bị khóa mà. Mỗi tội hiện thị việt hóa ko = của bác NhanVT thôi
mình dùng vẫn bị, có bác nào biết xáo nhân vật chổ nào ko? tks

nghichtu91
25-05-15, 08:58 PM
mình dùng vẫn bị, có bác nào biết xáo nhân vật chổ nào ko? tks

do cái paysys bác đang dùng! có 1 cái paysys tự khóa ! ..........

acousnguyen
25-05-15, 09:44 PM

Tks nhé k thấy nút tks đâu hết ^_^
---- mới thấy =]]

gameonline8866
26-05-15, 12:52 PM
Dùng hàm

me.IsAccountLock()
hoặc
me.IsAccountLockOpen()

me.UnLockAccount()

đều ko đc ai biết cách phá đc cái mật khẩu trong game đó ko?

thienduy0937
26-05-15, 03:27 PM
Nghỉ sao vậy 1 thằng là 1 bản Full cũa KingSoft 14 phái 1 thằng là cũa VNG 10 phái làm sao mà lấy ui setting và script cũa VNG cho thằng này đc hã Chi có VH và Fix.. ?...#-o

lovell9x
26-05-15, 04:08 PM
Dùng hàm

đều ko đc ai biết cách phá đc cái mật khẩu trong game đó ko?

biết cái khóa đấy chỉ có dùng ui setting script.pak của nó mới hết

nghichtu91
26-05-15, 04:26 PM
Nghỉ sao vậy 1 thằng là 1 bản Full cũa KingSoft 14 phái 1 thằng là cũa VNG 10 phái làm sao mà lấy ui setting và script cũa VNG cho thằng này đc hã Chi có VH và Fix.. ?...#-o

lấy được vài thứ :D ......................................

thienduy0937
26-05-15, 05:02 PM
lấy được vài thứ :D ......................................

vài thứ là được khoãng bao nhiêu % hã nghitu91 :)

nghichtu91
26-05-15, 08:05 PM
vài thứ là được khoãng bao nhiêu % hã nghitu91 :)

30% ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

gameonline8866
26-05-15, 08:21 PM
mở khóa trong game kiểu gì vậy bạn?
mình bấm vào nó báo vậy mà thay đổi trang bị vẫn ko đc!
help me! yahoo: vip.cuong

trungjx
26-05-15, 09:31 PM
dùng cái list setting.pak.txt của TQ unpack của VNG nó báo đường dẫn ko hợp lệ :( ra đc vài 3 cái thôi
còn của nó unpack của nó ra ngon lành thật

lovell9x
26-05-15, 09:36 PM
dùng cái list setting.pak.txt của TQ unpack của VNG nó báo đường dẫn ko hợp lệ :( ra đc vài 3 cái thôi
còn của nó unpack của nó ra ngon lành thật

unpack ra rồi thì ở trong folder đó có file list đấy lấy ra unpack lại

trungjx
26-05-15, 09:56 PM

tks bạn :) thế mà bữa giờ ko biết :D
của VNG nó update chưa full tính năng, chắc tìm của server lậu mà unpack thử :D

Lynk_KiD_HVA
26-05-15, 11:42 PM

lấy list vwaftrong folder vừa unpack được unpack lại vẫn báo lỗi không phải list

na.ilusm89
27-05-15, 12:19 AM
Mở Khóa trong Game ở Scipt Tìm kỹ 1 chút sẻ thấy

lovell9x
27-05-15, 12:25 AM
lấy list vwaftrong folder vừa unpack được unpack lại vẫn báo lỗi không phải list

bác dùng 2 tool của thái hòa unpack đi e vừa thử unpack ngon ko báo gì cả
ui setting script vủa VNG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của TQ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

acousnguyen
27-05-15, 12:54 AM
verconfig.ini Chỉnh

[Lang]
LangCode=1 -- Nó nằm đây
verconfig.ini nó nằm ở đâu v bác ??

lovell9x
27-05-15, 01:44 AM
verconfig.ini nó nằm ở đâu v bác ??

nó nằm trong folder setting cả server và client

djhtpro9x
27-05-15, 02:12 AM
Sao ko log vào đượcNavicat các bác nhỉ? Mình xài bản của bác Tuan565 Ip máy ảo là 192.168.200.10 port 3306 root 123456 mà vẫn connection fail.
Tiện thể các bác cho hỏi ở sv linux này muốn chỉnh thuộc tính đồ (kiểu như HP, MP, kháng, chí mạng, kĩ năng +1,...), hay thú cưỡi, sửa script ... như ở windows thì phải làm thế nào vậy?
Theo mình biết thì thấy các bác bảo unpack & sửa ở script.pak và setting.pak sau đó pack ngược trở lại là được nhưng mình nghĩ cái đó ở client muốn sửa thì phải sửa cả ở server nhưng mà linux thì sửa kiểu gì? :))
À với cả mình muốn chỉnh phân giải về 800x600, đã sửa lại ở config.ini là Uimode=a nhưng vẫn ko được bé lại như KT1 thì phải chỉnh cái gì nữa vậy?
Tks trước :)

Mình tải về thấy folder script của bạn nhưng chả biết nhét nó vào đâu cả!!

acousnguyen
27-05-15, 02:45 AM
Sao ko log vào đượcNavicat các bác nhỉ? Mình xài bản của bác Tuan565 Ip máy ảo là 192.168.200.10 port 3306 root 123456 mà vẫn connection fail.
Tiện thể các bác cho hỏi ở sv linux này muốn chỉnh thuộc tính đồ (kiểu như HP, MP, kháng, chí mạng, kĩ năng +1,...), hay thú cưỡi, sửa script ... như ở windows thì phải làm thế nào vậy?
Theo mình biết thì thấy các bác bảo unpack & sửa ở script.pak và setting.pak sau đó pack ngược trở lại là được nhưng mình nghĩ cái đó ở client muốn sửa thì phải sửa cả ở server nhưng mà linux thì sửa kiểu gì? :))
À với cả mình muốn chỉnh phân giải về 800x600, đã sửa lại ở config.ini là Uimode=a nhưng vẫn ko được bé lại như KT1 thì phải chỉnh cái gì nữa vậy?
Tks trước :)

Mình tải về thấy folder script của bạn nhưng chả biết nhét nó vào đâu cả!!

Chạy winSCP rồi copy vào GS và GS1 nhé

acousnguyen
27-05-15, 03:26 AM

trungjx
27-05-15, 06:22 AM
bác dùng 2 tool của thái hòa unpack đi e vừa thử unpack ngon ko báo gì cả
ui setting script vủa VNG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của TQ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn up link cái tools đc ko bạn

nghichtu91
27-05-15, 08:08 AM

sao ko bác không vào box kiếm thế mà tìm nhỉ ..................................

vipbk
27-05-15, 08:15 AM

Tìm kỹ trước khi hỏi.

linhhonbs
27-05-15, 11:57 AM
Hè Hè ... cũng đang nghịch cái này :) đang việt hóa =))

gameonline8866
27-05-15, 12:05 PM
patch sửa đc lỗi khóa nhân vật không thay đổi đc item nay mình đã fix đc rồi
giờ fix xong bị lỗi này ai biết khắc phục không chỉ giúp với
yahoo: vip.cuong

nghichtu91
27-05-15, 12:34 PM

lỗi gì đâu ta, chỉ là chưa việt hóa thôi mà .................................

na.ilusm89
27-05-15, 12:45 PM

Chưa Việt Hóa file item chỉ số trong script

thienduy0937
27-05-15, 12:50 PM
lỗi gì đâu ta, chỉ là chưa việt hóa thôi mà .................................

Việt hóa item đi...

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr....................... ..................

acousnguyen
27-05-15, 12:58 PM
Đang tập tành việt hóa ai biết lỗi này sửa sao ko??

wermanhme1990
27-05-15, 01:10 PM
Đang tập tành việt hóa ai biết lỗi này sửa sao ko??

- Bạn chuyển: setting ở client và server
gameserver/setting; gamecenter/setting và sửa file verconfig.ini thành như sau

[Lang]
LangCode=1

[ProductRegion]
RegionCode=1

- File bạn đang việt hóa chuyển thành:

UTF-8 w/o BOM

P/S: Các bạn nên hỏi những vấn đề mà không thể tìm kiếm được trên forum hoặc google, không nên vấp lỗi gì thì cứ hỏi, lười cũng có mức độ thôi, kiếm thế 2 chỉ khác kiếm thế 1 ở cái vỏ, còn cái ruột y chang.

gameonline8866
27-05-15, 01:36 PM
Chưa Việt Hóa file item chỉ số trong script
file item đó chính xác ở chỗ nào nhỉ có thể chỉ rõ hơn đc ko?

gameonline8866
27-05-15, 01:52 PM
cái này script của kiếm thế 2, sao tải về ko unpack đc ra nhỉ . vì sửa đc cái đó sẽ phá đc mật khẩu trong game dễ dàng hơn và ko bị lỗi font
ai phá unpack đc file đó ra tặng thưởng 50k :) ( lh: vip.cuong )

nghichtu91
27-05-15, 02:06 PM
cái này script của kiếm thế 2, sao tải về ko unpack đc ra nhỉ . vì sửa đc cái đó sẽ phá đc mật khẩu trong game dễ dàng hơn và ko bị lỗi font
ai phá unpack đc file đó ra tặng thưởng 50k :) ( lh: vip.cuong )

không phải file pak né .................................................. ..................................

BMRX?UVÍŽOVqWVP4Õ^

thienduy0937
27-05-15, 02:16 PM
không phải file pak né .................................................. ..................................

File pak đó là cũa Client KiemThe2VN đó nghitu91 ơi không Unpack được ngay kể cả các file kia nữa?.

Anh2SiTinh
27-05-15, 02:20 PM
Sao mình pak file lại rồi đưa vào linux chạy lại báo lỗi, không thể hiểu lý do, bác nào thông não phát với

Tool Unpak thì dùng của ThaiHoa còn Pak thì dùng ở đây [url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/url

BÁc nào có lòng tốt Unpak giùm cái setting của gameserver với, bên này không hiểu sao Unpack nữa chừng bị lỗi out luôn

NhanVT
27-05-15, 02:26 PM
Phải down cái patch của nó về ngâm thử, kiếm cái thẻ, VT mai KM :))

gameonline8866
27-05-15, 02:58 PM

thế file đó trong kiếm thế 2 vn.com là file gì mà sao game.exe nó vẫn nhận như 1 foder script

djhtpro9x
27-05-15, 03:48 PM
Cuối cùng vẫn phải hỏi lại, chả bác nào chịu trả lời giúp 1 cách đầy đủ cả ==
1. Em xài bản của bác Tuan565, ip máy ảo 192.168.200.10, port 3306 root 123456 nhưng ko kết nối được, bác nào biết vì sao ko?
2. E muốn chạy cửa sổ game ở phân giải 800x600, mặc dù đã chỉnh config.ini - UiMode=a nhưng vẫn hiển thị cửa sổ 1024x800, các bác có ai biết cách chỉnh thế nào ko?

NhanVT
27-05-15, 04:02 PM
Cuối cùng vẫn phải hỏi lại, chả bác nào chịu trả lời giúp 1 cách đầy đủ cả ==
1. Em xài bản của bác Tuan565, ip máy ảo 192.168.200.10, port 3306 root 123456 nhưng ko kết nối được, bác nào biết vì sao ko?
2. E muốn chạy cửa sổ game ở phân giải 800x600, mặc dù đã chỉnh config.ini - UiMode=a nhưng vẫn hiển thị cửa sổ 1024x800, các bác có ai biết cách chỉnh thế nào ko?

pm nick yahoo id + pass tw, tui xem qua coi sao

cuga95
27-05-15, 04:10 PM
Để tạo được nhân vật cần chạy những map nào nhỉ?

NhanVT
27-05-15, 04:14 PM

"Xuân Phong Cốc (Tuyến 1)",
"Xuân Phong Cốc (Tuyến 2)",
"Xuân Phong Cốc (Tuyến 3)",
"Xuân Phong Cốc (Tuyến 4)",
"Xuân Phong Cốc (Tuyến 5)",
"Xuân Phong Cốc (Tuyến 6)",
"Xuân Phong Cốc (Tuyến 7)",

qcgameprivate
27-05-15, 06:35 PM

Cứ chạy mặc định 2GS đó là ok mà :D care làm ji

thienduy0937
27-05-15, 06:51 PM
Cái UI cũa VNG Unpack ra rồi Pack lại bỏ vào lại client bị đen màng hình luôn mặt dù chưa chỉnh sữa gì hết... là sao vây ai biết cho e biết với Thank...:-w

nghichtu91
27-05-15, 07:01 PM
Cái UI cũa VNG Unpack ra rồi Pack lại bỏ vào lại client bị đen màng hình luôn mặt dù chưa chỉnh sữa gì hết... là sao vây ai biết cho e biết với Thank...:-w

haha ...............lúc trước ta cũng bị, bây giờ thì hết rồi :v

thienduy0937
27-05-15, 07:08 PM
haha ...............lúc trước ta cũng bị, bây giờ thì hết rồi :v

làm sao hết vậy nói đi nghichtu91

djhtpro9x
27-05-15, 07:20 PM
Không biết 2 cái GS đấy đã chạy đủ các map cần thiết chưa nếu ko truyền tống lại đi vào đúng 1 cái map ko nằm trong GS là thôi mất acc luôn!!
Vừa xong hí hoáy nghịch bản bác tuan565 chạy phải map gì chưa mở thế là kẹt luôn rồi ==

cuga95
27-05-15, 07:25 PM

Tại máy ram hơi ít :"> .......

tieutu9x
27-05-15, 09:25 PM
cái F1 chuẩn KS nè

gameonline8866
28-05-15, 07:51 AM
cái F1 chuẩn KS nè

đẹp đấy nhưng bị lỗi khóa nhân vật thì cũng vứt đi :))

na.ilusm89
28-05-15, 07:57 AM

UI về chế vẽ lại cũng ổn rồi ... Khóa nhân vật fix ở script ko có gì ko làm dc =)) thấy bạn hỏi suốt cái khóa nhân vật

nghichtu91
28-05-15, 08:01 AM

bác này , ngày nào cũng khóa nhân vật thế thỉ ................................................

gameonline8866
28-05-15, 08:01 AM
UI về chế vẽ lại cũng ổn rồi ... Khóa nhân vật fix ở script ko có gì ko làm dc =)) thấy bạn hỏi suốt cái khóa nhân vật

anh vip.cuong đây :))

nói chung bản này fix ở patch xong còn fix ở server nữa cũng khá mệt, ai có patch chuẩn rồi share đi

na.ilusm89
28-05-15, 08:13 AM
anh vip.cuong đây :))

nói chung bản này fix ở patch xong còn fix ở server nữa cũng khá mệt, ai có patch chuẩn rồi share đi

Fix server nó là muôn thuở rồi =)) còn patch chuẩn nhất dịch tiếng việt từ patch đã share là chuẩn nhất ;)) vẽ lại ui cho giống kt 2 :))

thienduy0937
28-05-15, 10:23 AM
sài Client cũa VNG chép patch vào chạy bình thương sao giờ trong game bị lỗi vậy ai chỉ cách fix với ngày tháng và thứ điều đúng sai giời , bây giò là 10:22 mà trong game nõ 5:02 sao vậy :-w

Sài Client gốc Kingsoft cũng bị y vậy luôn sao kỳ vậy?...

na.ilusm89
28-05-15, 10:27 AM
sài Client cũa VNG chép patch vào chạy bình thương sao giờ trong game bị lỗi vậy ai chỉ cách fix với ngày tháng và thứ điều đúng sai giời , bây giò là 10:22 mà trong game nõ 5:02 sao vậy :-w

Sài Client gốc Kingsoft cũng bị y vậy luôn sao kỳ vậy?...

lỗi time ở sv hoặc ui hoặc máy cài hoặc interface

thienduy0937
28-05-15, 10:31 AM
lỗi time ở sv hoặc ui hoặc máy cài hoặc interface

chắc ở server quá Client gốc cũng bì luôn..na.ilusm89 ơi fix file nào vậy a na.ilusm89

na.ilusm89
28-05-15, 11:15 AM
chắc ở server quá Client gốc cũng bì luôn..na.ilusm89 ơi fix file nào vậy a na.ilusm89

Cài đặt thời gian trong Linux bằng lệnh

Cú pháp: date --set="chuỗi lệnh"
Ví dụ bạn muốn cài đặt thời gian là: 10h00 ngày 2 tháng 3 năm 2012
- Đầy đủ :
# date -s "2 MAR 2012 10:00:00" (hoặc: # date --set "2 MAR 2012 10:00:00")
- Cài đặt ngày/tháng/năm:
# date +%Y%m%d -s "20120302"
- Cài đặt giờ/phút/giây:
# date +%T -s "10:00:00"

Và có thể do ui với interface cài đặt time ko đúng câu lệnh dẫn lệch time

quynhlong94
28-05-15, 11:34 AM
Mấy pro chỉ mình chỉnh đi TDC 1 mình cho KT 2 với nhé. trong server ko có phần misson để vào chỉnh.. #-o

Bull_Shit
28-05-15, 11:36 AM
Tại máy ram hơi ít :"> .......

gameonline8866
28-05-15, 01:17 PM
bản này mình đã việt hóa khá nhiều, khóa nhân vật cũng đã sửa ok rồi
giờ còn cái chữ trên đầu npc chưa biết sửa ở đâu.

thủ khố

vd_tt
28-05-15, 01:28 PM
cái này hôm trước có trả lời cho bác kia rồi.

việt hóa npc màu xanh thì ở title của file npc.txt trong sv đồng bộ client.
màu trắng thì trong info.txt của map_info / [tên]map

VNGameZoneVN
28-05-15, 09:05 PM
server kiếm thế 2 chỉ có 1 file nhỉ. lấy của tuận 565 về thì lỗi không chạy được.

Bác tuấn có share cho cái kiếm thế 2!

mình share cho anh em, đây là server đã trích xuất tra từ vm.

anh em cứ chép vào vm của kiếm thế 1 mà chạy ok luôn :D

Pacth: chép vào client vng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vào usre chạy cái file user--¦f-¦+-.exe để đổi ip nhé

hiện tại nó là ip server của mình! muốn chơi pm yh: để send cho cái tk vào chơi
Yêu cầu cấu hình chạy như kiếm thế 1, 4g ram :D

dùng ui vng ok :D (có lỗi vài chổ)

your have a day nice! :x:x:x:x:x:x:x

Thank bác tuần!

sao có 1 file vậy huynh. giải nén ra chẳng có gì vậy?
AI LẤY CÁI SV KT2 Ở MÁY ẢO RA NGOÀI DÙM CÁI. LỊNK TUÂN565 nha. xin cam ơn

thienduy0937
28-05-15, 11:59 PM
Lấy file ra thì dùng Winscp mà lấy có hd trong box đó ,,,
Ps/ cho hõi sài Client cũa VNG fix cái F4 sao vậy ai chỉ giáo với... không bỏ trang bị vào được đứng cứng ngắt,, dã luyện thì cường hóa bình thường... hay là bỏ luôn cái cường hóa ở F4 luôn đc không thay vào cái bảng nhiệm vụ giông kt1..dc không Thank... all

thienduy0937
29-05-15, 03:57 PM
Mấy mod và d đâu hết rồi :( 30charrrrrrrttrrrrrr

lovell9x
29-05-15, 04:08 PM
Lấy file ra thì dùng Winscp mà lấy có hd trong box đó ,,,
Ps/ cho hõi sài Client cũa VNG fix cái F4 sao vậy ai chỉ giáo với... không bỏ trang bị vào được đứng cứng ngắt,, dã luyện thì cường hóa bình thường... hay là bỏ luôn cái cường hóa ở F4 luôn đc không thay vào cái bảng nhiệm vụ giông kt1..dc không Thank... all

thay đc bác nhé bản client gốc cũng là bảng nhiệm vụ

thienduy0937
29-05-15, 04:13 PM
Client gốc VNG Có Bảng nhiệm vụ mà ko phai nhần F4 mà lay con tro chuột chỉ vào bấm mở giờ muốn thay nut F4 qua bảng nhiệm vụ đó file nào đây :(...thank

wermanhme1990
29-05-15, 05:02 PM
Client gốc VNG Có Bảng nhiệm vụ mà ko phai nhần F4 mà lay con tro chuột chỉ vào bấm mở giờ muốn thay nut F4 qua bảng nhiệm vụ đó file nào đây :(...thank
Mình chỉ cung cấp cho bạn file để tìm hiểu và sửa, còn làm thế nào để F4 ra bảng nhiệm vụ thì bạn có thể so sánh với ui của kiếm thế 1:

ui\enablewnd.txt

UI_SIDEBAR BtnTaskPanel 50 Bảng nhiệm vụ

ui\window\public\sidebar.lua

{ "BtnTaskPanel", Ui.UI_TASKPANEL, "Bảng nhiệm vụ", "F4" , "\\image\\ui\\003a\\sidebar\\tip_taskpanel.spr"},

thienduy0937
29-05-15, 05:33 PM
Mình chỉ cung cấp cho bạn file để tìm hiểu và sửa, còn làm thế nào để F4 ra bảng nhiệm vụ thì bạn có thể so sánh với ui của kiếm thế 1:

ui\enablewnd.txt

{ "BtnTaskPanel", Ui.UI_TASKPANEL, "Bảng nhiệm vụ", "F4" , "\\image\\ui\\003a\\sidebar\\tip_taskpanel.spr"},

thank bạn nhé de minh test thữ LIKE

nghichtu91
29-05-15, 07:29 PM

ui\enablewnd.txt

đảm bảo vẫn là f4 vng :)) ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

thienduy0937
29-05-15, 09:05 PM
nghitu91 nói đúng rồi đó trước khi lên đây viết câu hõi đã đụng mấy file đó rồi đó ? :(

wermanhme1990
29-05-15, 10:04 PM
nghitu91 nói đúng rồi đó trước khi lên đây viết câu hõi đã đụng mấy file đó rồi đó ? :(
Bạn chịu khó tư duy tí, biết một ngôn ngữ nào đó thì sẽ dễ dàng, mình không có thói quen bắt tay chỉ việc, gợi ý mình nêu rồi:

gamevndev
30-05-15, 10:38 PM
Ui Chuẫn KingSoft kết hợp VNG
F1 OK có Trưởng thành
F3 Ok Phái nội và ngoại
F4 OK Nhiệm vụ
F8 OK Kỹ năng sống
F9 OK Đồng hành
F10 OK Chân Nguyên
Kỳ Trân Các OK
Tính Năng nuôi Ngựa OK
Bảng Xếp Hạng OK
Fix Khóa Và Mở Khóa bảo vệ tài khoản bình thường như VNG OK
Sức Chiến Đấu OK

trungjx
31-05-15, 09:42 PM
Cho hỏi lỗi này gì vậy mọi ng, bình thường chạy ầm ầm nay lại bị :(
kiểm tra port + ip ko sai, nó connect mysql thành công rồi mừ :((