PDA

View Full Version : [TLBB] Share Server + Client 3.35 việt hoá 90%

Trang : 1 [2] 3 4

makute7413
05-03-15, 06:11 PM
Lỗi Packet Size Error, cậu thử mang khoảng 20 hiệu ứng (trùng lâu + skill mộ dụng + skill môn phái) rồi dịch chuyển map xem có dis không, không dis là hết rồi đó.

Mà cậu bỏ hiệu ứng TL mini rồi à, sao không thấy trên nhân vật :D

Đúng rồi, lúc đầu mình mod điêu văn theo kiểu add impact cho trang bị, khi đó khoảng hơn 30 Impact khi dịch map vẫn không gặp lỗi Packet Size Error. Chỉ có điều là khi sang map khác thì hiệu ứng hình ảnh trên người nhân vật không còn đầu đủ, hơn nữa khi out game thì chỉ save được 20 impact. Nhưng đó là vài ngày trước, giờ mình lách được lỗi full 20 Impact đó rồi.
Trùng lâu mini khi không mang Trùng Lâu Giới - Ngọc thì impact đó sẽ tự được nổi lên.

thephubmt
06-03-15, 01:26 AM
cho mình xin file Interface.axp của bản update 05-3 với

PkVoTinhS
06-03-15, 10:51 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TanThienLong
06-03-15, 01:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này là tùy thân bảo nang, mới vừa dịch xong :D
đang nghiên cứu cái phụng hoàng lăng mộ

shinno
06-03-15, 02:47 PM
scripts nó ở file 30008005.lua

bạn dịch nó ra

mr0001
06-03-15, 04:11 PM
Không vào dc map kính hồ

plz tell me why !@

Sói Đẹp Trai
06-03-15, 04:17 PM
Bạn phải nói rõ xem nó báo lỗi gì thì mn mới sửa giúp đc chứ

thephubmt
06-03-15, 05:23 PM
Bạn phải nói rõ xem nó báo lỗi gì thì mn mới sửa giúp đc chứ

vừa vào game là bị mất kết nối máy chủ. giúp mình khắc phục với.

makute7413
06-03-15, 05:52 PM

cho xem ảnh lúc đó đi bạn :D

30 charrrrrrrr

namqwer16
06-03-15, 06:58 PM

mình cũng bị giống b , lỗi là chưa giải nén file tlbb.tar.gz mới down về nhé

makute7413
06-03-15, 09:13 PM
mình cũng bị giống b , lỗi là chưa giải nén file tlbb.tar.gz mới down về nhé

bao nhiêu tinh túy trong mấy chục mega byte đó mà :v

namqwer16
07-03-15, 06:25 AM
+ tâm pháp quyển cuối cùng là bị dis nhé thread

makute7413
07-03-15, 06:40 AM
+ tâm pháp quyển cuối cùng là bị dis nhé thread

phái nào vậy bạn?
30 charrrrrrrrrrrr

Sói Đẹp Trai
07-03-15, 07:53 AM
Khi để song song 2 phái ĐM và MD thì việc up tâm pháp phải modify lại lý do đơn giản vì db nó quy định cái file XinFaStudyCost chỉ có đến cột hữu hạn nào đó, khi ra ngoài cột này nó sẽ ko hiểu và coi đoạn đó thừa vứt đi. Để fix thì chỉ còn cách dùng Lua thôi. Ko chạm gì đến file đó nữa

makute7413
07-03-15, 05:04 PM
Nếu ko fix được dame phái Thiên Long thì chắc là mình sẽ thay Thiên Long thành Đường Môn

KeenEnd
07-03-15, 08:16 PM
Nếu ko fix được dame phái Thiên Long thì chắc là mình sẽ thay Thiên Long thành Đường Môn

sách để kích hoạt huyết cường lực nội lực.... tên gì vậy

makute7413
07-03-15, 08:43 PM
sách để kích hoạt huyết cường lực nội lực.... tên gì vậy

shop Knb có đó bác. Tu luyện cường lực...

namqwer16
08-03-15, 04:33 AM
đi thảo phạt YTO Q2 e bấm hoài k nhận đc bác xem hộ e vs

alonewjnd
08-03-15, 07:02 AM
tưởng đc cập nhật thêm hiệu ứng rồng bay, thanh vũ... chứ :D

makute7413
08-03-15, 08:52 AM
tưởng đc cập nhật thêm hiệu ứng rồng bay, thanh vũ... chứ :D

nó bay xung quanh cái vũ khí, cái quạt của nam con rồng bay ngược nhìn dị dị :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

đi thảo phạt YTO Q2 e bấm hoài k nhận đc bác xem hộ e vs

mình ko fix lỗi phụ bản theo level. Q2 mình sẽ xem lại.

trongbt1990
08-03-15, 12:40 PM
bạn chủ pic cho mình xin phụ bản YTO được k??? thank bạn nhiều

namqwer16
08-03-15, 07:00 PM
nó bay xung quanh cái vũ khí, cái quạt của nam con rồng bay ngược nhìn dị dị :(

mình ko fix lỗi phụ bản theo level. Q2 mình sẽ xem lại.
ý mình k phải là YTO lv 20 , cái ở thái hồ ấy
còn cái Q2 mình bảo là cái nv bên trong cái YTO chứ k phải Q2 kia
sr vì lòng vòng :D

skythienlong
08-03-15, 07:26 PM

ý bạn là Q Thủy Lao ak
30 ký tự

makute7413
08-03-15, 11:36 PM

À là YTO, hiểu ý bạn rồi. Nhưng mà cứ đến lúc chờ mấy con mục nhân ra là văng khỏi phụ bản, ko hiểu tại sao.

longnhj1
09-03-15, 06:11 PM
bác chủ thớt cho em hỏi là phải download toàn bộ từ bản sơ khai ah hay chỉ load cái bản update mới nhất thui ợ

makute7413
09-03-15, 06:14 PM
bác chủ thớt cho em hỏi là phải download toàn bộ từ bản sơ khai ah hay chỉ load cái bản update mới nhất thui ợ

bản update mới nhất nha bạn, ít lỗi nhất.

longnhj1
09-03-15, 07:34 PM
bản update mới nhất nha bạn, ít lỗi nhất.

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 Xem bài viết

Fix lỗi Packet Size Error (chưa rõ nhưng đã 2 tuần mình không găp lại nó)
Thêm hiệu ứng cho thần khí các loại.
Add thêm nhiều trang bị điêu văn nhưng chức năng điêu văn qua NPC thì mình chưa làm được, cụ thể cứ xem ảnh sẽ rõ.
Có vài mẹo nhỏ ở EquipBase để fix lỗi full 20 Impact nếu bạn nào muốn mod điêu văn theo cách thay trang bị qua hàm EquipLevelUp của Hải Xuân.

load cái này à thớt :D có gì ko biết giúp đỡ mình với nhé :)

vinhthamthao
09-03-15, 07:53 PM
Trích dẫn Gửi bởi makute7413 Xem bài viết

Fix lỗi Packet Size Error (chưa rõ nhưng đã 2 tuần mình không găp lại nó)
Thêm hiệu ứng cho thần khí các loại.
Add thêm nhiều trang bị điêu văn nhưng chức năng điêu văn qua NPC thì mình chưa làm được, cụ thể cứ xem ảnh sẽ rõ.
Có vài mẹo nhỏ ở EquipBase để fix lỗi full 20 Impact nếu bạn nào muốn mod điêu văn theo cách thay trang bị qua hàm EquipLevelUp của Hải Xuân.

load cái này à thớt :D có gì ko biết giúp đỡ mình với nhé :)

nó đóa . 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

longnhj1
09-03-15, 09:25 PM
thớt ơi làm cách nào vẫn vào mạng mà vẫn chơi đc ko. Ý mình là ko pải cài card mạng ảo ý

skythienlong
09-03-15, 09:41 PM
@makute: con thanh dương chân quân chưa add hoàn chỉnh à bạn thấy ngơ ngơ đơ đơ

makute7413
09-03-15, 11:01 PM
@makute: con thanh dương chân quân chưa add hoàn chỉnh à bạn thấy ngơ ngơ đơ đơ

Client sohu giấu mấy file trong ActionSet rồi nên mình không biết add ntn nữa. Bạn có cách nào không?

thớt ơi làm cách nào vẫn vào mạng mà vẫn chơi đc ko. Ý mình là ko pải cài card mạng ảo ý

bắt buộc cài card mạng ảo. vào game dc rồi thì mở card mạng thật thử xem :D

skythienlong
09-03-15, 11:03 PM
Client sohu giấu mấy file trong ActionSet rồi nên mình không biết add ntn nữa. Bạn có cách nào không?

bắt buộc cài card mạng ảo. vào game dc rồi thì mở card mạng thật thử xem :D

ra là mấy con mới là add sẵn thiếu ActionSet à, mình cũng hem biết. thấy mấy cái sv pri có mà không biết chúng nó lấy kiểu gì

longnhj1
10-03-15, 12:19 AM

leekeni02
10-03-15, 02:25 AM
Tình hình là làm y nhu hướng dan, làm di làm lai mấy lần mà vẫn bị đứng ngay lúc " Kiểm tra mật mã"
Bác nào giúp e với dc ko ak :(
Hình e nó đây ak

makute7413
10-03-15, 06:20 AM

mình ở tphcm. Shop knb thì edit ở ShopTable.txt. Để an toàn thì nên thay thế những ID có sẵn trong đó.

Tình hình là làm y nhu hướng dan, làm di làm lai mấy lần mà vẫn bị đứng ngay lúc " Kiểm tra mật mã"
Bác nào giúp e với dc ko ak :(
Hình e nó đây ak

có clip hướng dẫn ở #1 đó bạn. Uninstall card ảo rùi khởi động lại máy và làm theo clip đó xem.

longnhj1
10-03-15, 09:14 AM
ọc thớt ở tận trong nam à hjc hjc. thớt chỉ mình cách làm gm với gọi đồ ra như thế nào đc ko??? mình học kỹ thuật mà vẫn ko cưỡi đc con niên thú màu tím tím ý :D
Thớt khi nào rảnh là video sửa shop cho mọi ng với mình thấy nhiều ng vẫn chưa làm đc cái này :)
thanks

makute7413
10-03-15, 09:29 AM
ọc thớt ở tận trong nam à hjc hjc. thớt chỉ mình cách làm gm với gọi đồ ra như thế nào đc ko??? mình học kỹ thuật mà vẫn ko cưỡi đc con niên thú màu tím tím ý :D
Thớt khi nào rảnh là video sửa shop cho mọi ng với mình thấy nhiều ng vẫn chưa làm đc cái này :)
thanks

Học Kỵ Thuật Niên Thú thì mới cưỡi được con ấy :v

longnhj1
10-03-15, 09:39 AM
Học Kỵ Thuật Niên Thú thì mới cưỡi được con ấy :v

Thanks thớt nhé bạn nhiêtij tình quá :D rảnh làm video chỉ cho mọi người làm shop với nhé :)

alonewjnd
10-03-15, 09:52 AM
Thanks thớt nhé bạn nhiêtij tình quá :D rảnh làm video chỉ cho mọi người làm shop với nhé :)

vào đây tham khảo bạn nhé. mún dùng lệnh GM thì phải set GM trước. Chịu khó tìm hiểu nhé

longnhj1
10-03-15, 10:08 AM

vào đây tham khảo bạn nhé. mún dùng lệnh GM thì phải set GM trước. Chịu khó tìm hiểu nhé
Bạn ơi xem id của đồ để mình gọi nó ra thì xem ở đâu vậy bạn

makute7413
10-03-15, 10:13 AM
Bạn ơi xem id của đồ để mình gọi nó ra thì xem ở đâu vậy bạn

trong tlbb/Public/Config/ có 2 file EquipBase.txt và CommonItem.txt chứa thông tin của hầu hết vật phẩm. Dò theo tên vật phẩm và lấy id ở cột đầu tiên.

leekeni02
10-03-15, 02:30 PM
Mình làm lại ko dc ,cho mình ad face bạn nhờ giúp đỡ dc ko bạn???

makute7413
10-03-15, 04:04 PM
Mình làm lại ko dc ,cho mình ad face bạn nhờ giúp đỡ dc ko bạn???

fb.com/Makute7413
nhưng mà theo video đó vẫn ko vào được game thì lạ nhỉ?

longnhj1
10-03-15, 04:41 PM
đã xin ad face :D có gì cho mình hỏi nhé

leekeni02
10-03-15, 08:34 PM
.................................................. ..........................

skythienlong
10-03-15, 09:16 PM
bên TAB loggin của e nó báo lỗi này, ko bik đây có phải lí do mà e vào game hoài ko dc ko ak, cứ bi đứng ở chỗ kiểm tra mật mã,các bác giúp e vs :(:(^:)^^:)^^:)^

không kết nối được với billing

leekeni02
10-03-15, 09:24 PM
hix e tìm ra van de ruì, mung quá, hóa ra e chưa tắt firewall :(((((((

hahaihailc
10-03-15, 09:39 PM
Máy ảo: root/asdfgh
MySQL: tlbb/tlbb1234

qua đây nhờ get link đi bạn, vip 4share mình không có.

bạn cho mình hỏi mình vào thì nhận điểm tặng ở đâu không nhận đc vũ khí à , đi lên từ hai bàn tay trắng :D

vampirexx
10-03-15, 09:50 PM
fb.com/Makute7413
nhưng mà theo video đó vẫn ko vào được game thì lạ nhỉ?
chỉ càn down cái update cuối thôi hả bạn
hay là phải kéo hết đống update trên :(

leekeni02
10-03-15, 10:03 PM

makute7413
10-03-15, 10:11 PM
bạn cho mình hỏi mình vào thì nhận điểm tặng ở đâu không nhận đc vũ khí à , đi lên từ hai bàn tay trắng :D

có NPC nhận KNB, ĐT và vàng ở Đại Lý đó bạn.

makute7413
10-03-15, 10:25 PM
chỉ càn down cái update cuối thôi hả bạn
hay là phải kéo hết đống update trên :(

Tải cái update cuối là được rồi bạn.

Niên Thú Lôi Đình thì tìm trong shop nha bạn. Băng Điêu Long thì dùng lệnh GM để !!createpet

tienanhlxag
11-03-15, 10:32 AM
Sv cái script kỵ thuật, học 1 lần là sử dụng cho tất cả hình như bị lỗi hoặc thêm không đủ thì phải. Hay giờ muốn cưỡi phải học từng kỵ thuật hả bạn :D

makute7413
11-03-15, 11:05 AM
Sv cái script kỵ thuật, học 1 lần là sử dụng cho tất cả hình như bị lỗi hoặc thêm không đủ thì phải. Hay giờ muốn cưỡi phải học từng kỵ thuật hả bạn :D

Mình đã ghi rõ là điều khiển hầu hết thú cưỡi trên nhân gian. Chính xác là cho toàn bộ thú cưỡi ở shop Thiên Cung Kỵ Thuật.

longnhj1
11-03-15, 04:42 PM
sv quá chuẩn để chơi mỗi cái thánh nào biết add thêm đồ vào shop ko hướng dẫn mình với cứ ngồi dò id rồi lại gọi ra ngại quá :D

leekeni02
12-03-15, 01:48 PM
sever offline tuyệt nhất tới h mình từng chơi, bác thớt lại rất nhiệt tình, hi vọng bác sẽ phát triển topic dài dài cho ae dc chơi :D tks bác rất nhiều ^^

KeenEnd
12-03-15, 03:48 PM
sever offline tuyệt nhất tới h mình từng chơi, bác thớt lại rất nhiệt tình, hi vọng bác sẽ phát triển topic dài dài cho ae dc chơi :D tks bác rất nhiều ^^

sever này bác làm sv cs àh, đồ như thế nào vậy bạn

longnhj1
12-03-15, 06:21 PM
Ơ ép đc 12 skill ak =))) mình tg ép đc 7 skill :)) chưa thử :D

leekeni02
12-03-15, 08:44 PM
sever 3.35 này mà có chuyển sinh gì dau
còn 12 skill là mình ép = Navicat :D

makute7413
13-03-15, 09:34 AM
sever 3.35 này mà có chuyển sinh gì dau
còn 12 skill là mình ép = Navicat :D

học được tối đa 7 skill, nhưng khi pet lên level thỉnh thoảng lại nhảy thêm skill mới.

kinzero
13-03-15, 11:27 AM
lâu lắm rồi. vọc lại thôi. ai còn nhớ mình ko nhỉ :v

alonewjnd
13-03-15, 02:32 PM
lâu lắm rồi. vọc lại thôi. ai còn nhớ mình ko nhỉ :v

Không ai nhớ hết, =))..........

leekeni02
13-03-15, 05:43 PM
bác makute cho e hỏi sao phiên bản mới nhất ko tìm thầy NPC nào để điêu văn dc z, ko có nguyên liêu điêu văn luôn :(

Sói Đẹp Trai
13-03-15, 06:03 PM
Muốn có NPC điêu văn cũng dễ thôi chỉ có gọi cái UI lên để thao tác thôi mà còn cái chính là ở phía Client Interface ấy.

makute7413
13-03-15, 06:24 PM
Muốn có NPC điêu văn cũng dễ thôi chỉ có gọi cái UI lên để thao tác thôi mà còn cái chính là ở phía Client Interface ấy.

gọi lên được khung điêu văn, cường hoá,.. Nhưng nhấp phải vào trang bị là nó chui lên người nhân vật :3

hahaihailc
13-03-15, 07:02 PM
bác nào làm sv on qua hamachi rồi thỳ cho anh em chơi với :D

Sói Đẹp Trai
14-03-15, 07:50 AM
Muốn chui vào khung thì phải bắt đc sự kiện khi ấn chuột phải. Xem packet.lua để biết chi tiết

phiyeutuan08
14-03-15, 09:58 AM
Bác Sói cho hỏi sửa việt hóa mấy cái hội thoại ví dụ như thế này nằm ở đâu vậy? Bác hướng dẫn cho một cái để mình tìm hiểu với!

TanThienLong
14-03-15, 11:43 AM
Bác Sói cho hỏi sửa việt hóa mấy cái hội thoại ví dụ như thế này nằm ở đâu vậy? Bác hướng dẫn cho một cái để mình tìm hiểu với!

kô nhầm thì ở strdictionary trong config client

phiyeutuan08
14-03-15, 11:53 AM
kô nhầm thì ở strdictionary trong config client

Cám ơn bạn nha mình tìm thấy rồi!

makute7413
15-03-15, 05:22 PM
Update 15-03
Thêm thông tin điêu văn ở khung người chơi khác (supertooltip2)
Thêm 2 con hoả tông và huyền dực đời 7 =))
Thêm hiệu ứng hình ảnh ở Thượng cổ thần khí.
Việt hoá map giống VNG :v

TanThienLong
15-03-15, 05:35 PM
vậy là hoàn thiện điêu văn chưa nhỉ

makute7413
15-03-15, 05:53 PM
vậy là hoàn thiện điêu văn chưa nhỉ

chưa bạn, chưa có NPC điêu văn

TanThienLong
15-03-15, 06:57 PM
makute cho mình hỏi làm sao việt hóa 2 cái dòng trong ảnh

cả cái dòng thông báo khi lên ngựa nữa :)

makute7413
15-03-15, 07:50 PM

Mình không biết, server này mình việt hoá trên những gì mình biết rồi.

trongbt1990
15-03-15, 09:05 PM
Update 15-03
Thêm thông tin điêu văn ở khung người chơi khác (supertooltip2)
Thêm 2 con hoả tông và huyền dực đời 7 =))
Thêm hiệu ứng hình ảnh ở Thượng cổ thần khí.
Việt hoá map giống VNG :v

data cho vào client hả bạn..............................

KeenEnd
15-03-15, 09:24 PM
data cho vào client hả bạn..............................

đúng oy đó bạn cho vào clien phần Data đó............................

KeenEnd
15-03-15, 09:44 PM
Makute ơi cho mình hỏi lỗi này lỗi gì vậy

Assert:
terminate called after throwing an instance of 'int'
[./Item/ItemTable.cpp][528][void ItemTable::InitBlueItemTable()][ret]Assert:Stack:[./Item/ItemTable.cpp][656][void ItemTable::InitBlueItemTable()][FALSE]Assert:Stack:[./Item/ItemTable.cpp][459][BOOL ItemTable::Init()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][899][BOOL Server::InitStaticServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][284][BOOL Server::InitServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][222][INT main(INT, CHAR**)][FALSE]./Server() [0x80b8261]
./Server() [0x8188ba8]
[0xb77da400]
[0xb77da430]
/lib/tls/i686/cmov/libc.so.6(gsignal+0x51) [0xb754e651]
/lib/tls/i686/cmov/libc.so.6(abort+0x182) [0xb7551a82]
/usr/lib/libstdc++.so.6(_ZN9__gnu_cxx27__verbose_terminate_ handlerEv+0x14f) [0xb778352f]
/usr/lib/libstdc++.so.6(+0xbd465) [0xb7781465]
/usr/lib/libstdc++.so.6(+0xbd4a2) [0xb77814a2]
/usr/lib/libstdc++.so.6(+0xbd5e1) [0xb77815e1]
./Server() [0x83fd89b]
./Server() [0x83fda29]
./Server() [0x818a6c1]
/lib/tls/i686/cmov/libc.so.6(__libc_start_main+0xe6) [0xb753abd6]
./Server(__gxx_personality_v0+0xc1) [0x804af41]
QUIT: QuitThread=0, TotalThread=0 (-1219347664)(T0=2015-3-15_22:43:5 T1=5.3350)
./Server() [0x80b8261]
./Server() [0x8188c68]
[0xb77da400]
./Server() [0x81839e8]
/lib/tls/i686/cmov/libc.so.6(+0x2f1bf) [0xb75531bf]
/lib/tls/i686/cmov/libc.so.6(+0x2f22f) [0xb755322f]
/lib/tls/i686/cmov/libc.so.6(__libc_start_main+0xee) [0xb753abde]
./Server(__gxx_personality_v0+0xc1) [0x804af41]
QUIT: QuitThread=0, TotalThread=0 (-1219347664)(T0=2015-3-15_22:43:6 T1=6.3510)

TanThienLong
15-03-15, 11:17 PM
makute ơi cái vụ Q thủy lao ở sv ntn vậy, k có Q

alonewjnd
16-03-15, 08:31 AM
Cài xong vô game là bị mất kết nối văng ra lại, làm nhiều lần vẫn bị là sao ta, bản update 15/03 đó

makute7413
16-03-15, 11:15 AM
Cài xong vô game là bị mất kết nối văng ra lại, làm nhiều lần vẫn bị là sao ta, bản update 15/03 đó

xoá và load lại máy ảo hoặc tạo acc mới, nhiều item và impact thay đổi nên gây văng với acc cũ.

sweetboy785
16-03-15, 08:09 PM
cái tlbb.tar.gz sao nó báo lỗi a ơi . thử tải lại rùi vẫn bị ?

hahaihailc
16-03-15, 09:44 PM
xoá và load lại máy ảo hoặc tạo acc mới, nhiều item và impact thay đổi nên gây văng với acc cũ.

bác makute cho em hỏi tìm ID của pet thế nào ạ bác có list ID pet ko cho em xin với pet víp ý . thank

huhahu92
16-03-15, 10:40 PM
mạng hơi chậm :(

longnhj1
17-03-15, 12:57 AM
các bạn biết chỉnh thế nào để đồ mình chế ra thành 9* không vậy mình nhớ ngày trc có cái sv gì àm chế đồ gì cũng ra 9* ý :D

leekeni02
17-03-15, 08:10 PM
cái tlbb.tar.gz sao nó báo lỗi a ơi . thử tải lại rùi vẫn bị ?

cái file này bác phải giải nén = winSCP chứ giải nén bt sao dc ?? bác coi video hướng dẫn là bik

leekeni02
17-03-15, 08:16 PM
bác makute cho em hỏi tìm ID của pet thế nào ạ bác có list ID pet ko cho em xin với pet víp ý . thank
Bác mở winSCP rùi vào link như khung đỏ dưới hình, chon PetArtTable
cái cột đầu tiên là ID của PET đó bạn, kế bên là tên PET

leekeni02
17-03-15, 09:01 PM
bác makute oi, map Huyên Vu Đảo lỗi roi, cu dich chuyen tới đó là văng game

sweetboy785
17-03-15, 10:03 PM
cái file này bác phải giải nén = winSCP chứ giải nén bt sao dc ?? bác coi video hướng dẫn là bik

WinSCP dùng để giải nén đưa file vào sever . Cái file là nén thì winrar vẫn đọc được nha bạn ...
bằng chứng đây
cái này là bản update sau bản ngày 15/03

makute7413
17-03-15, 10:24 PM
bác makute oi, map Huyên Vu Đảo lỗi roi, cu dich chuyen tới đó là văng game

nếu lỗi map thì bạn dùng lại Scene.axp của bản cũ là được.

WinSCP dùng để giải nén đưa file vào sever . Cái file là nén thì winrar vẫn đọc được nha bạn ...
bằng chứng đây

giải nén trên win rồi upload lên server dạng binary xem sao. Mà bạn thử tải lại xem, vì có bạn đã chạy thành công bản 15-03 :)

alonewjnd
18-03-15, 08:22 AM
bằng chứng đây

Mình cài cả 2 máy khác nhau vẫn chơi ok ko bị lỗi gì hết. Sao ko đưa vô máy ảo rồi giải nén luôn.

longnhj1
18-03-15, 09:26 AM
:D hem bạn nào biết zuj đồ chế 9* xẹt giúp mình với

makute7413
18-03-15, 10:05 AM
:D hem bạn nào biết zuj đồ chế 9* xẹt giúp mình với

vào EquipBase.txt edit những món đồ chế thành 9 sao.

alonewjnd
18-03-15, 10:52 AM

thớt ráng làm mấy cái phi phụ, thanh vũ,... hiệu ứng rồng, bướm bay cho đẹp ^^

longnhj1
18-03-15, 03:44 PM
chỉnh ở chỗ nào vậy bạn chế là ra luôn 9* ý ạn à :D

minhthai0
18-03-15, 11:17 PM
khung người chơi khác (supertooltip2) ở đâu v bạn ,chỉ mình với ...:-o:-o:-o

sweetboy785
18-03-15, 11:18 PM
Mình cài cả 2 máy khác nhau vẫn chơi ok ko bị lỗi gì hết. Sao ko đưa vô máy ảo rồi giải nén luôn.

ok rùi bạn . tại mình tải lỗi nên không cài được

makute7413
18-03-15, 11:24 PM
khung người chơi khác (supertooltip2) ở đâu v bạn ,chỉ mình với ...:-o:-o:-o

Interface.axp/Supertooltip2/
30 charrrrrrrrrrrrrrr

leekeni02
20-03-15, 10:15 PM
không bik khi nào thì fix đc còn mấy con PET cuối bác nhỉ, hóng quá :(

yuusen
20-03-15, 10:46 PM
làm sao có được 2 dòng của skill ở phía trên ý nhi? chỉ cho mình với !!!

PkVoTinhS
21-03-15, 09:37 AM
làm sao có được 2 dòng của skill ở phía trên ý nhi? chỉ cho mình với !!!

makute7413
21-03-15, 11:46 AM
Mấy cái khung menu thì khai báo cả rồi, tìm server nào có thì pack vào Interface.axp là được. Vừa add xong cả khung menu chính lẫn khung bên phải.

yuusen
22-03-15, 03:32 PM

Cảm ơn bác nhiều nhá!!! 30charrrrrrrrrrrrrrrr

yuusen
22-03-15, 10:15 PM
makute7413 ơi cho mình hỏi bữa nay bạn có nghiên cứu gì về phái đường môn k? hóng SV có phái đường môn quá đi mất thôi! hjhjhj!!

makute7413
22-03-15, 10:44 PM
makute7413 ơi cho mình hỏi bữa nay bạn có nghiên cứu gì về phái đường môn k? hóng SV có phái đường môn quá đi mất thôi! hjhjhj!!

Mình từng đề cập 2 vấn đề là ĐM đánh ko ra Hiệu ứng trùng và động tác khi dùng kỹ năng đánh thường mình ko làm được :)

yuusen
23-03-15, 07:41 AM
al Makute nel! bạn có biết cách add hiệu ứng rồng bay phượng múa như ở mấy cái Cline 3.5 khác không? chỉ mình hay cho trang mình xem với, thấy mấy CLine đó có mấy con rồng đẹp quá đi mất!!:P

makute7413
23-03-15, 08:56 AM
al Makute nel! bạn có biết cách add hiệu ứng rồng bay phượng múa như ở mấy cái Cline 3.5 khác không? chỉ mình hay cho trang mình xem với, thấy mấy CLine đó có mấy con rồng đẹp quá đi mất!!:P

Mở all.obj của client có hiệu ứng và copy 2 cái obj này vào all.obj trong client mà bạn dùng:

男主角.obj
女主角.obj

alonewjnd
23-03-15, 10:25 AM
Mở all.obj của client có hiệu ứng và copy 2 cái obj này vào all.obj trong client mà bạn dùng:

男主角.obj
女主角.obj

chỉ cần coppy vào là nó hiển thi hiệu ứng à

makute7413
23-03-15, 11:05 AM
coppy vô dán hay thay thế cái sẵn có vậy

tìm và thay thế đoạn đã có là được.

alonewjnd
23-03-15, 12:14 PM
tìm và thay thế đoạn đã có là được.

mình đã lấy đoạn đó bên client 3.3 của sói thay vào nhưng vô game nó vẫn không hiển thị là sao nhỉ

makute7413
23-03-15, 01:14 PM
mình đã lấy đoạn đó bên client 3.3 của sói thay vào nhưng vô game nó vẫn không hiển thị là sao nhỉ

Client 3.3 ko có hiệu ứng trên nhân vật, chỉ trên vũ khí mới có thôi.

alonewjnd
23-03-15, 01:44 PM
Client 3.3 ko có hiệu ứng trên nhân vật, chỉ trên vũ khí mới có thôi.

Bạn biết client nào có không, ...........

makute7413
23-03-15, 02:45 PM
Bạn biết client nào có không, ...........

3.5 có đó, mà nhìn nó cố định với mọi nhân vật thì hơi chán.

yuusen
24-03-15, 01:21 PM

Mấy cái skill Ngũ tuyệt bạn có bik cách add k vậy makute?? chỉ sơ sơ qua cho mình với! hjhj!

Sói Đẹp Trai
24-03-15, 01:25 PM
Add thì dễ thôi. Giờ kiếm lấy một cái sv có skill này copy paste infor của skill tương ứng ở 3 file SkillData, Skill_Template, StandardImpact và XinFa (nếu có) là được. Còn chi tiết như thế nào thì từ từ mò mẫm mới hiểu được. Áp dụng tương tự khi thêm mới skill khác.

alonewjnd
24-03-15, 01:29 PM

Mấy cái skill Ngũ tuyệt bạn có bik cách add k vậy makute?? chỉ sơ sơ qua cho mình với! hjhj!

Bản của sói mình add vô không hiển thị bạn à, làm được chỉ mình với nhé

yuusen
24-03-15, 01:43 PM
Add thì dễ thôi. Giờ kiếm lấy một cái sv có skill này copy paste infor của skill tương ứng ở 3 file SkillData, Skill_Template, StandardImpact và XinFa (nếu có) là được. Còn chi tiết như thế nào thì từ từ mò mẫm mới hiểu được. Áp dụng tương tự khi thêm mới skill khác.

Sói nek, bạn bjk bản nào có skill Ngũ Tông K? chỉ link cho mình với!!

Sói Đẹp Trai
24-03-15, 03:10 PM
Bản 3.5 trở lên thằng tàu nó add sẵn rồi đó. 3.3 ko rõ là có hay chưa

yuusen
24-03-15, 10:03 PM

男主角.obj
女主角.obj

makute7413
24-03-15, 10:28 PM

Nó ko phải 2 file riêng biệt mà là 2 đoạn object quy định hiệu ứng cho nhân vật tân thủ, nó nằm trong file Model.axp/all.obj
Nhớ chọn Encoding là GB2312 để hiển thị font tiếng hoa.

TanThienLong
24-03-15, 10:33 PM
makute ơi cho mình xin fb nói chuyện chút đc không :3

makute7413
24-03-15, 10:43 PM
makute ơi cho mình xin fb nói chuyện chút đc không :3
Đây, nhưng ít khi mình onl được lâu.

yuusen
24-03-15, 10:44 PM
Nó ko phải 2 file riêng biệt mà là 2 đoạn object quy định hiệu ứng cho nhân vật tân thủ, nó nằm trong file Model.axp/all.obj
Nhớ chọn Encoding là GB2312 để hiển thị font tiếng hoa.

makute7413
24-03-15, 10:47 PM

Server 3.5 thì có đó, những server private online thì mình ko đảm bảo vì GM thường giấu những file này.

yuusen
24-03-15, 11:08 PM
Bản của sói mình add vô không hiển thị bạn à, làm được chỉ mình với nhé

mình có cách rồi nek, bạn coppy nguyên cái file Model.apk của Cline có Hiệu ứng sang Cline k có hiệu ứng là dc liền ak! mình đã thử và thành công! mình lấy Model của sv prive mới ra, tân tiên kiếm hay sao ý! hjhj!

makute7413
24-03-15, 11:10 PM
mình có cách rồi nek, bạn coppy nguyên cái file Model.apk của Cline có Hiệu ứng sang Cline k có hiệu ứng là dc liền ak! mình đã thử và thành công! mình lấy Model của sv prive mới ra, tân tiên kiếm hay sao ý! hjhj!

Kiểm tra model như pet, thú cưỡi, thời trang còn đủ ko nhé.

yuusen
24-03-15, 11:30 PM
Kiểm tra model như pet, thú cưỡi, thời trang còn đủ ko nhé.

makute7413
25-03-15, 12:02 AM

thường thì thiếu băng điêu long và thú cưỡi niên thú. Nếu dùng tốt rồi thì cứ dùng, Model.axp mình xài nguyên xi của sohu nên mới nặng như thế.

alonewjnd
25-03-15, 10:56 AM
Dùng client 3.5 của thiên long hào kiệt vẫn ko có nhỉ. Đoạn code của 2 em nó đây

<Object name="男主角.obj">
<Attributes>
<Attribute name="凤凰战旗绑定点" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="MainBodyMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="FaceMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="HairMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="HairMesh2" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="FootMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="ArmMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="CapMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="MainBodyMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="FaceMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="HairMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="HairMat2" value="" hints="Material" />
<Attribute name="FootMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="ArmMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="CapMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="LeftWeaponObj" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="RightWeaponObj" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="KFSObj" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="PETObj" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="PETObj2" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="Camera_Main" value="3" hints="" />
<Attribute name="Camera_Head" value="4" hints="" />
<Attribute name="PiaodaiMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="PiaodaiMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="Scale" value="1.0 1.0 1.0" />
<Attribute name="BoundingBox" value="50 200 50" />
</Attributes>
<EntityList>
<Entity name="FaceMesh" file="" material="" />
<Entity name="HairMesh" file="" material="" />
<Entity name="HairMesh2" file="" material="" />
<Entity name="MainBodyMesh" file="" material="" />
<Entity name="FootMesh" file="" material="" />
<Entity name="ArmMesh" file="" material="" />
<Entity name="CapMesh" file="" material="" />
<Entity name="PiaodaiMesh" file="" material="" />
</EntityList>
<MaterialList>
<Material name="FaceMat" entity="FaceMesh" material="" />
<Material name="MainBodyMat" entity="MainBodyMesh" material="" />
<Material name="HairMat" entity="HairMesh" material="" />
<Material name="HairMat2" entity="HairMesh2" material="" />
<Material name="FootMat" entity="FootMesh" material="" />
<Material name="ArmMat" entity="ArmMesh" material="" />
<Material name="CapMat" entity="CapMesh" material="" />
<Material name="PiaodaiMat" entity="PiaodaiMesh" material="" />
</MaterialList>
<Locators>
<Locator name="右武器绑定点" bonename="Bone02_m" x="-0.000006" y="-0.000005" z="-0.000007" qx="0.707107" qy="0.707107" qz="0.000000" qw="-3.141594">
<Slot name="RightWeaponObj" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="左武器绑定点" bonename="Bone02_m_mirror01" x="0.000003" y="-0.000014" z="-0.000009" qx="0.000001" qy="0.000000" qz="1.000000" qw="-1.570794">
<Slot name="LeftWeaponObj" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="武魂绑定点" bonename="m_Bip01" x="-45.477238" y="30.679737" z="82.386681" qx="-0.577351" qy="-0.577350" qz="-0.577350" qw="-2.094394" translateFirst="true">
<Slot name="KFSObj" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="合体绑定点" bonename="m_Bip01" x="-45.477238" y="30.679737" z="82.386681" qx="-0.577351" qy="-0.577350" qz="-0.577350" qw="-2.094394" translateFirst="true">
<Slot name="PETObj" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="合体绑定点2" bonename="m_Bip01_Spine1" x="2.523151" y="-3.928973" z="0.000000" qx="0.523966" qy="0.602271" qz="-0.602270" qw="-2.176319">
<Slot name="PETObj2" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="凤凰战旗绑定点" bonename="m_Bip01_Spine1" x="3.214594" y="-22.648378" z="6.936393" qx="0.523966" qy="0.602271" qz="-0.602270" qw="-2.176319" translateFirst="true">
<Slot name="凤凰战旗绑定点" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="脚下光圈点" bonename="" x="0.000000" y="0.000000" z="0.000000" qx="1.0" qy="0.0" qz="0.0" qw="0.0" transferable="true" />
<Locator name="前置特效点" bonename="" x="0.000000" y="0.000000" z="150.000000" qx="1.000000" qy="0.000000" qz="0.000000" qw="0.000000" />
<Locator name="身体受击点" bonename="m_Bip01_Spine1" x="8.623781" y="17.444510" z="0.000045" qx="1.0" qy="0.0" qz="0.0" qw="0.0" />
<Locator name="头顶状态点" bonename="m_Bip01_Head" x="26.152018" y="-5.861747" z="-0.000016" qx="0.682811" qy="0.503735" qz="-0.529170" qw="-1.970261" translateFirst="true" />
<Locator name="右足踩地点" bonename="m_Bip01_R_Foot" x="12.601946" y="1.757785" z="-0.592883" qx="-0.576505" qy="-0.579034" qz="-0.576507" qw="-2.091873" />
<Locator name="左足踩地点" bonename="m_Bip01_L_Foot" x="12.601938" y="1.757789" z="0.593246" qx="0.578190" qy="0.575667" qz="0.578191" qw="-4.186261" />
<Locator name="身体中心点" bonename="m_Bip01_Spine1" x="2.523151" y="-3.928973" z="0.000000" qx="0.523966" qy="0.602271" qz="-0.602270" qw="-2.176319" />
<Locator name="右肩" bonename="m_youjianjia" x="10.168066" y="0.023936" z="2.990226" qx="1.000000" qy="0.000000" qz="0.000000" qw="0.000000" />
<Locator name="左肩" bonename="m_zuojianjia" x="10.168244" y="0.023864" z="-2.990200" qx="1.000000" qy="0.000000" qz="0.000000" qw="0.000000" />
<Locator name="clotho1" bonename="m_Bip01_L_Clavicle" x="2.135193" y="9.537071" z="6.585448" qx="0.984164" qy="0.046482" qz="0.171058" qw="-3.016291" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho2" bonename="m_Bip01_R_Clavicle" x="2.135538" y="9.537141" z="-6.585562" qx="0.170906" qy="0.062677" qz="0.983292" qw="-3.048775" translateFirst="true" />
<Locator name="披风平面阻挡点" bonename="m_Bip01_Spine1" x="0" y="0" z="20" qx="-0.544321" qy="-0.638302" qz="0.544321" qw="-2.005379" />
</Locators>
<Skeletons>
<Skeleton skeleton="0_男单短战斗.skeleton" animations="单短攻击01 单短攻击02 单短攻击03 单短警戒 单短连招 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘凤.skeleton" animations="单短骑乘跑步_凤 单短骑乘跑跳_凤 单短骑乘跳跃_凤 单短骑乘跳跃_红白凤 单短骑乘休闲_凤 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘牦牛.skeleton" animations="单短骑乘跑步_牦牛 单短骑乘跑跳_牦牛 单短骑乘跳跃_白牦牛 单短骑乘跳跃_牦牛 单短骑乘休闲_白牦牛 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘狮子.skeleton" animations="单短骑乘跑步_狮子 单短骑乘跑跳_狮子 单短骑乘跳跃_白狮 单短骑乘跳跃_狮子 单短骑乘休闲_白狮 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘狼.skeleton" animations="单短骑乘跑步_狼 单短骑乘跑跳_狼 单短骑乘跳跃_白狼 单短骑乘跳跃_狼 单短骑乘休闲_白狼 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘虎.skeleton" animations="单短骑乘跑步_虎 单短骑乘跑跳_虎 单短骑乘跳跃_白虎 单短骑乘跳跃_虎 单短骑乘休闲_白虎 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘走雕.skeleton" animations="单短骑乘跑步_走雕 单短骑乘跑跳_走雕 单短骑乘跳跃_走白雕 单短骑乘跳跃_走雕 单短骑乘休闲_走白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘雕.skeleton" animations="单短骑乘跑步_雕 单短骑乘跑跳_雕 单短骑乘跳跃_白雕 单短骑乘跳跃_雕 单短骑乘休闲_白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘马.skeleton" animations="单短骑乘跑步_马 单短骑乘跑跳_马 单短骑乘跳跃_马 单短骑乘跳跃_青白骢马 单短骑乘休闲_马 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘骆驼.skeleton" animations="单短骑乘跑步_骆驼 单短骑乘跑跳_骆驼 单短骑乘跳跃_白骆驼 单短骑乘跳跃_骆驼 单短骑乘休闲_白骆驼 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘鹤.skeleton" animations="单短骑乘跑步_鹤 单短骑乘跑跳_鹤 单短骑乘跳跃_鹤 单短骑乘跳跃_金翼鹤 单短骑乘休闲_鹤 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘鹿.skeleton" animations="单短骑乘跑步_鹿 单短骑乘跑跳_鹿 单短骑乘跳跃_白鹿 单短骑乘跳跃_鹿 单短骑乘休闲_白鹿 " />
<Skeleton skeleton="0_男双环战斗.skeleton" animations="双环攻击01 双环攻击02 双环攻击03 双环警戒 双环连招 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短战斗.skeleton" animations="攻击动作104 攻击动作105 攻击动作106 攻击动作107 攻击动作109 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘凤.skeleton" animations="双短骑乘跑步_凤 双短骑乘跑跳_凤 双短骑乘跳跃_凤 双短骑乘跳跃_红白凤 双短骑乘休闲_凤 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘牦牛.skeleton" animations="双短骑乘跑步_牦牛 双短骑乘跑跳_牦牛 双短骑乘跳跃_白牦牛 双短骑乘跳跃_牦牛 双短骑乘休闲_白牦牛 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘狮子.skeleton" animations="双短骑乘跑步_狮子 双短骑乘跑跳_狮子 双短骑乘跳跃_白狮 双短骑乘跳跃_狮子 双短骑乘休闲_白狮 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘狼.skeleton" animations="双短骑乘跑步_狼 双短骑乘跑跳_狼 双短骑乘跳跃_白狼 双短骑乘跳跃_狼 双短骑乘休闲_白狼 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘虎.skeleton" animations="双短骑乘跑步_虎 双短骑乘跑跳_虎 双短骑乘跳跃_白虎 双短骑乘跳跃_虎 双短骑乘休闲_白虎 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘走雕.skeleton" animations="双短骑乘跑步_走雕 双短骑乘跑跳_走雕 双短骑乘跳跃_走白雕 双短骑乘跳跃_走雕 双短骑乘休闲_走白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘雕.skeleton" animations="双短骑乘跑步_雕 双短骑乘跑跳_雕 双短骑乘跳跃_白雕 双短骑乘跳跃_雕 双短骑乘休闲_白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘马.skeleton" animations="双短骑乘跑步_马 双短骑乘跑跳_马 双短骑乘跳跃_马 双短骑乘跳跃_青白骢马 双短骑乘休闲_马 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘骆驼.skeleton" animations="双短骑乘跑步_骆驼 双短骑乘跑跳_骆驼 双短骑乘跳跃_白骆驼 双短骑乘跳跃_骆驼 双短骑乘休闲_白骆驼 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘鹤.skeleton" animations="双短骑乘跑步_鹤 双短骑乘跑跳_鹤 双短骑乘跳跃_鹤 双短骑乘跳跃_金翼鹤 双短骑乘休闲_鹤 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘鹿.skeleton" animations="双短骑乘跑步_鹿 双短骑乘跑跳_鹿 双短骑乘跳跃_白鹿 双短骑乘跳跃_鹿 双短骑乘休闲_白鹿 " />
<Skeleton skeleton="0_男坐下.skeleton" animations="打坐a 打坐b 打坐c 坐下1a 坐下1b " />
<Skeleton skeleton="0_男大刀战斗.skeleton" animations="大刀攻击01 大刀攻击02 大刀攻击03 大刀警戒 大刀连招 " />
<Skeleton skeleton="0_男扇子战斗.skeleton" animations="扇子攻击01 扇子攻击02 扇子攻击03 扇子警戒 扇子连招 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手战斗.skeleton" animations="抱残守缺 倒地 蹲马砸拳 多罗叶指 高抬右手 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手非战斗.skeleton" animations="抱拳 悲伤 采集灵气灌水 采矿 采药 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘凤.skeleton" animations="空手骑乘跑步_凤 空手骑乘跑跳_凤 空手骑乘跳跃_凤 空手骑乘跳跃_红白凤 空手骑乘休闲_凤 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘牦牛.skeleton" animations="空手骑乘跑步_牦牛 空手骑乘跑跳_牦牛 空手骑乘跳跃_白牦牛 空手骑乘跳跃_牦牛 空手骑乘休闲_白牦牛 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘狮子.skeleton" animations="空手骑乘跑步_狮子 空手骑乘跑跳_狮子 空手骑乘跳跃_白狮 空手骑乘跳跃_狮子 空手骑乘休闲_白狮 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘狼.skeleton" animations="空手骑乘跑步_狼 空手骑乘跑跳_狼 空手骑乘跳跃_白狼 空手骑乘跳跃_狼 空手骑乘休闲_白狼 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘虎.skeleton" animations="空手骑乘跑步_虎 空手骑乘跑跳_虎 空手骑乘跳跃_白虎 空手骑乘跳跃_虎 空手骑乘休闲_白虎 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘走雕.skeleton" animations="空手骑乘跑步_走雕 空手骑乘跑跳_走雕 空手骑乘跳跃_走白雕 空手骑乘跳跃_走雕 空手骑乘休闲_走白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘雕.skeleton" animations="空手骑乘跑步_雕 空手骑乘跑跳_雕 空手骑乘跳跃_白雕 空手骑乘跳跃_雕 空手骑乘休闲_白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘马.skeleton" animations="空手骑乘跑步_马 空手骑乘跑跳_马 空手骑乘跳跃_马 空手骑乘跳跃_青白骢马 空手骑乘休闲_马 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘骆驼.skeleton" animations="空手骑乘跑步_骆驼 空手骑乘跑跳_骆驼 空手骑乘跳跃_白骆驼 空手骑乘跳跃_骆驼 空手骑乘休闲_白骆驼 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘鹤.skeleton" animations="空手骑乘跑步_鹤 空手骑乘跑跳_鹤 空手骑乘跳跃_鹤 空手骑乘跳跃_金翼鹤 空手骑乘休闲_鹤 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘鹿.skeleton" animations="空手骑乘跑步_鹿 空手骑乘跑跳_鹿 空手骑乘跳跃_白鹿 空手骑乘跳跃_鹿 空手骑乘休闲_白鹿 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪战斗.skeleton" animations="长枪攻击01 长枪攻击02 长枪攻击03 长枪警戒 长枪连招 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘凤.skeleton" animations="骑乘跑步_凤 骑乘跑跳_凤 骑乘跳跃_凤 骑乘跳跃_红白凤 骑乘休闲_凤 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘牦牛.skeleton" animations="骑乘跑步_牦牛 骑乘跑跳_牦牛 骑乘跳跃_白牦牛 骑乘跳跃_牦牛 骑乘休闲_白牦牛 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘狮子.skeleton" animations="骑乘跑步_狮子 骑乘跑跳_狮子 骑乘跳跃_白狮 骑乘跳跃_狮子 骑乘休闲_白狮 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘狼.skeleton" animations="骑乘跑步_狼 骑乘跑跳_狼 骑乘跳跃_白狼 骑乘跳跃_狼 骑乘休闲_白狼 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘虎.skeleton" animations="骑乘跑步_虎 骑乘跑跳_虎 骑乘跳跃_白虎 骑乘跳跃_虎 骑乘休闲_白虎 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘走雕.skeleton" animations="骑乘跑步_走雕 骑乘跑跳_走雕 骑乘跳跃_走白雕 骑乘跳跃_走雕 骑乘休闲_走白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘雕.skeleton" animations="骑乘跑步_雕 骑乘跑跳_雕 骑乘跳跃_白雕 骑乘跳跃_雕 骑乘休闲_白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘马.skeleton" animations="骑乘跑步_马 骑乘跑跳_马 骑乘跳跃_马 骑乘跳跃_青白骢马 骑乘休闲_马 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘骆驼.skeleton" animations="骑乘跑步_骆驼 骑乘跑跳_骆驼 骑乘跳跃_白骆驼 骑乘跳跃_骆驼 骑乘休闲_白骆驼 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘鹤.skeleton" animations="骑乘跑步_鹤 骑乘跑跳_鹤 骑乘跳跃_鹤 骑乘跳跃_金翼鹤 骑乘休闲_鹤 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘鹿.skeleton" animations="骑乘跑步_鹿 骑乘跑跳_鹿 骑乘跳跃_白鹿 骑乘跳跃_鹿 骑乘休闲_白鹿 " />
<Skeleton skeleton="10_男单短战斗.skeleton" animations="群体攻击动作6 " />
<Skeleton skeleton="10_男双短战斗.skeleton" animations="双短连招4 双短受击 " />
<Skeleton skeleton="10_男空手战斗.skeleton" animations="状态动作四 状态动作五 状态动作一 " />
<Skeleton skeleton="10_男长枪战斗.skeleton" animations="群体攻击动作1 群体攻击动作4 群体攻击动作9 群体攻击动作一 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短战斗.skeleton" animations="单短连招1 单短连招2 单短连招3 单短连招4 单短受击 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘凤.skeleton" animations="单短骑乘休闲_红白凤 单短骑乘站立_凤 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘牦牛.skeleton" animations="单短骑乘休闲_牦牛 单短骑乘站立_牦牛 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘狮子.skeleton" animations="单短骑乘休闲_狮子 单短骑乘站立_狮子 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘狼.skeleton" animations="单短骑乘休闲_狼 单短骑乘站立_狼 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘虎.skeleton" animations="单短骑乘休闲_虎 单短骑乘站立_虎 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘走雕.skeleton" animations="单短骑乘休闲_走雕 单短骑乘站立_走雕 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘雕.skeleton" animations="单短骑乘休闲_雕 单短骑乘站立_雕 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘马.skeleton" animations="单短骑乘休闲_青白骢马 单短骑乘站立_马 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘骆驼.skeleton" animations="单短骑乘休闲_骆驼 单短骑乘站立_骆驼 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘鹤.skeleton" animations="单短骑乘休闲_金翼鹤 单短骑乘站立_鹤 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘鹿.skeleton" animations="单短骑乘休闲_鹿 单短骑乘站立_鹿 " />
<Skeleton skeleton="1_男双环战斗.skeleton" animations="双环受击 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短战斗.skeleton" animations="攻击动作11 攻击动作12 攻击动作13 攻击动作14 攻击动作15 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘凤.skeleton" animations="双短骑乘休闲_红白凤 双短骑乘站立_凤 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘牦牛.skeleton" animations="双短骑乘休闲_牦牛 双短骑乘站立_牦牛 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘狮子.skeleton" animations="双短骑乘休闲_狮子 双短骑乘站立_狮子 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘狼.skeleton" animations="双短骑乘休闲_狼 双短骑乘站立_狼 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘虎.skeleton" animations="双短骑乘休闲_虎 双短骑乘站立_虎 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘走雕.skeleton" animations="双短骑乘休闲_走雕 双短骑乘站立_走雕 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘雕.skeleton" animations="双短骑乘休闲_雕 双短骑乘站立_雕 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘马.skeleton" animations="双短骑乘休闲_青白骢马 双短骑乘站立_马 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘骆驼.skeleton" animations="双短骑乘休闲_骆驼 双短骑乘站立_骆驼 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘鹤.skeleton" animations="双短骑乘休闲_金翼鹤 双短骑乘站立_鹤 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘鹿.skeleton" animations="双短骑乘休闲_鹿 双短骑乘站立_鹿 " />
<Skeleton skeleton="1_男坐下.skeleton" animations="坐下1c " />
<Skeleton skeleton="1_男大刀战斗.skeleton" animations="大刀受击 " />
<Skeleton skeleton="1_男扇子战斗.skeleton" animations="扇子受击 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手战斗.skeleton" animations="攻击动作36 攻击动作38 攻击动作43 挥左手 金蝉脱壳 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手非战斗.skeleton" animations="称赞 吃惊 打开 打招呼 点头 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘凤.skeleton" animations="空手骑乘休闲_红白凤 空手骑乘站立_凤 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘牦牛.skeleton" animations="空手骑乘休闲_牦牛 空手骑乘站立_牦牛 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘狮子.skeleton" animations="空手骑乘休闲_狮子 空手骑乘站立_狮子 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘狼.skeleton" animations="空手骑乘休闲_狼 空手骑乘站立_狼 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘虎.skeleton" animations="空手骑乘休闲_虎 空手骑乘站立_虎 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘走雕.skeleton" animations="空手骑乘休闲_走雕 空手骑乘站立_走雕 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘雕.skeleton" animations="空手骑乘休闲_雕 空手骑乘站立_雕 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘马.skeleton" animations="空手骑乘休闲_青白骢马 空手骑乘站立_马 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘骆驼.skeleton" animations="空手骑乘休闲_骆驼 空手骑乘站立_骆驼 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘鹤.skeleton" animations="空手骑乘休闲_金翼鹤 空手骑乘站立_鹤 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘鹿.skeleton" animations="空手骑乘休闲_鹿 空手骑乘站立_鹿 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪战斗.skeleton" animations="长枪连招1 长枪连招2 长枪连招3 长枪连招4 长枪受击 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘凤.skeleton" animations="骑乘休闲_红白凤 骑乘站立_凤 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘牦牛.skeleton" animations="骑乘休闲_牦牛 骑乘站立_牦牛 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘狮子.skeleton" animations="骑乘休闲_狮子 骑乘站立_狮子 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘狼.skeleton" animations="骑乘休闲_狼 骑乘站立_狼 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘虎.skeleton" animations="骑乘休闲_虎 骑乘站立_虎 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘走雕.skeleton" animations="骑乘休闲_走雕 骑乘站立_走雕 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘雕.skeleton" animations="骑乘休闲_雕 骑乘站立_雕 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘马.skeleton" animations="骑乘休闲_青白骢马 骑乘站立_马 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘骆驼.skeleton" animations="骑乘休闲_骆驼 骑乘站立_骆驼 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘鹤.skeleton" animations="骑乘休闲_金翼鹤 骑乘站立_鹤 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘鹿.skeleton" animations="骑乘休闲_鹿 骑乘站立_鹿 " />
<Skeleton skeleton="2_男单短战斗.skeleton" animations="攻击动作10 攻击动作100 攻击动作101 攻击动作103 攻击动作20 " />
<Skeleton skeleton="2_男双短战斗.skeleton" animations="攻击动作24 攻击动作25 攻击动作26 攻击动作27 攻击动作303 " />
<Skeleton skeleton="2_男空手战斗.skeleton" animations="金鸡独立 金钟罩 聚气动作2 聚气动作3 聚气动作4 " />
<Skeleton skeleton="2_男空手非战斗.skeleton" animations="钓鱼 读取记忆 飞吻 愤怒 高兴 " />
<Skeleton skeleton="2_男长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作1 攻击动作110 攻击动作111 攻击动作112 攻击动作113 " />
<Skeleton skeleton="3_男单短战斗.skeleton" animations="攻击动作21 攻击动作22 攻击动作23 攻击动作302 攻击动作33 " />
<Skeleton skeleton="3_男双短战斗.skeleton" animations="攻击动作39 攻击动作40 攻击动作41 攻击动作42 攻击动作45 " />
<Skeleton skeleton="3_男空手战斗.skeleton" animations="聚气动作6 聚气一 空手攻击01 空手警戒 空手受击 " />
<Skeleton skeleton="3_男空手非战斗.skeleton" animations="鼓掌 哈欠 金针术 鞠躬 空手休闲 " />
<Skeleton skeleton="3_男长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作115 攻击动作16 攻击动作17 攻击动作18 攻击动作19 " />
<Skeleton skeleton="4_男单短战斗.skeleton" animations="攻击动作34 攻击动作35 攻击动作37 攻击动作54 攻击动作55 " />
<Skeleton skeleton="4_男双短战斗.skeleton" animations="攻击动作46 攻击动作47 攻击动作49 攻击动作50 攻击动作51 " />
<Skeleton skeleton="4_男空手战斗.skeleton" animations="摩诃无量 融合受击 升级 双手合十 死亡 " />
<Skeleton skeleton="4_男空手非战斗.skeleton" animations="空手站立01 取火 扫地 睡觉a 睡觉b " />
<Skeleton skeleton="4_男长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作2 攻击动作28 攻击动作29 攻击动作3 攻击动作30 " />
<Skeleton skeleton="5_男单短战斗.skeleton" animations="攻击动作56 攻击动作57 攻击动作6 攻击动作63 攻击动作64 " />
<Skeleton skeleton="5_男双短战斗.skeleton" animations="攻击动作52 攻击动作58 攻击动作59 攻击动作60 攻击动作61 " />
<Skeleton skeleton="5_男空手战斗.skeleton" animations="抬头挺胸 通用发招动作 先下手为强 信心十足 义愤填膺 " />
<Skeleton skeleton="5_男空手非战斗.skeleton" animations="睡觉c 跳跃 下跪a 下跪b 下跪c " />
<Skeleton skeleton="5_男长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作301 攻击动作31 攻击动作32 攻击动作4 攻击动作5 " />
<Skeleton skeleton="6_男单短战斗.skeleton" animations="攻击动作65 攻击动作67 攻击动作68 攻击动作69 攻击动作7 " />
<Skeleton skeleton="6_男双短战斗.skeleton" animations="攻击动作62 攻击动作76 攻击动作77 攻击动作78 攻击动作79 " />
<Skeleton skeleton="6_男空手战斗.skeleton" animations="远程攻击二 远程攻击连招二 远程攻击连招三 远程攻击连招四 远程攻击连招五 " />
<Skeleton skeleton="6_男空手非战斗.skeleton" animations="选人动作 摇头 晕倒a 晕倒b 晕倒c " />
<Skeleton skeleton="6_男长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作80 攻击动作81 攻击动作82 攻击动作83 攻击动作84 " />
<Skeleton skeleton="7_男单短战斗.skeleton" animations="攻击动作71 攻击动作72 攻击动作73 攻击动作74 攻击动作75 " />
<Skeleton skeleton="7_男双短战斗.skeleton" animations="聚气动作13 聚气动作14 聚气动作5 聚气动作8 群体攻击动作3 " />
<Skeleton skeleton="7_男空手战斗.skeleton" animations="远程攻击连招一 远程攻击三 远程攻击四 远程攻击一 晕 " />
<Skeleton skeleton="7_男空手非战斗.skeleton" animations="站立喝药 捉宠 坐着喝药 " />
<Skeleton skeleton="7_男长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作85 攻击动作86 攻击动作87 攻击动作89 攻击动作90 " />
<Skeleton skeleton="8_男单短战斗.skeleton" animations="攻击动作8 攻击动作9 攻击动作98 攻击动作99 聚气动作1 " />
<Skeleton skeleton="8_男双短战斗.skeleton" animations="群体攻击动作7 群体攻击动作8 双短攻击01 双短攻击02 双短攻击03 " />
<Skeleton skeleton="8_男空手战斗.skeleton" animations="状态动作10 状态动作11 状态动作12 状态动作13 状态动作14 " />
<Skeleton skeleton="8_男长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作91 攻击动作92 攻击动作94 攻击动作95 攻击动作96 " />
<Skeleton skeleton="9_男单短战斗.skeleton" animations="聚气动作11 聚气动作12 聚气动作7 群体攻击动作2 群体攻击动作5 " />
<Skeleton skeleton="9_男双短战斗.skeleton" animations="双短警戒 双短连招 双短连招1 双短连招2 双短连招3 " />
<Skeleton skeleton="9_男空手战斗.skeleton" animations="状态动作15 状态动作8 状态动作9 状态动作二 状态动作三 " />
<Skeleton skeleton="9_男长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作97 聚气动作10 聚气动作15 聚气动作16 聚气动作9 " />
<Skeleton skeleton="男交通工具.skeleton" animations="骑乘滑翔_交通工具 骑乘跑步_交通工具 骑乘休闲_交通工具 骑乘站立_交通工具 " />
<Skeleton skeleton="男倒退.skeleton" animations="长枪倒退 单双短倒退 空手倒退 " />
<Skeleton skeleton="男倒飞.skeleton" animations="倒飞a 倒飞b 倒飞c " />
<Skeleton skeleton="男击飞.skeleton" animations="击飞 " />
<Skeleton skeleton="男单短潜行.skeleton" animations="单短潜行 " />
<Skeleton skeleton="男单短站立.skeleton" animations="单短休闲 单短站立01 " />
<Skeleton skeleton="男单短跑步.skeleton" animations="单短跑步 " />
<Skeleton skeleton="男双环潜行.skeleton" animations="双环潜行 " />
<Skeleton skeleton="男双环站立.skeleton" animations="双环休闲 双环站立01 " />
<Skeleton skeleton="男双环跑步.skeleton" animations="双环跑步 " />
<Skeleton skeleton="男双短潜行.skeleton" animations="双短潜行 " />
<Skeleton skeleton="男双短站立.skeleton" animations="双短休闲 双短站立01 " />
<Skeleton skeleton="男双短跑步.skeleton" animations="双短跑步 " />
<Skeleton skeleton="男扇子潜行.skeleton" animations="扇子潜行 " />
<Skeleton skeleton="男扇子站立.skeleton" animations="扇子休闲 扇子站立01 " />
<Skeleton skeleton="男扇子跑步.skeleton" animations="扇子跑步 " />
<Skeleton skeleton="男空手潜行.skeleton" animations="空手潜行 " />
<Skeleton skeleton="男表情01.skeleton" animations="鄙视 " />
<Skeleton skeleton="男表情02.skeleton" animations="大笑 " />
<Skeleton skeleton="男表情03.skeleton" animations="蹲马步 " />
<Skeleton skeleton="男表情04.skeleton" animations="骄傲 " />
<Skeleton skeleton="男表情05.skeleton" animations="咆哮 " />
<Skeleton skeleton="男表情06.skeleton" animations="招式1 " />
<Skeleton skeleton="男跑跳a.skeleton" animations="跑跳a " />
<Skeleton skeleton="男跑跳b.skeleton" animations="跑跳b " />
<Skeleton skeleton="男轻功01.skeleton" animations="轻功1a 轻功1b 轻功1c " />
<Skeleton skeleton="男轻功02.skeleton" animations="轻功2a 轻功2b 轻功2c " />
<Skeleton skeleton="男轻功03.skeleton" animations="轻功3a 轻功3b 轻功3c " />
<Skeleton skeleton="男轻功04.skeleton" animations="轻功4a 轻功4b 轻功4c " />
<Skeleton skeleton="男轻功05.skeleton" animations="轻功5a 轻功5b 轻功5c " />
<Skeleton skeleton="男轻功06.skeleton" animations="轻功6a 轻功6b 轻功6c " />
<Skeleton skeleton="男轻功07.skeleton" animations="轻功7a 轻功7b 轻功7c " />
<Skeleton skeleton="男轻功08.skeleton" animations="轻功8a 轻功8b 轻功8c " />
<Skeleton skeleton="男轻功09.skeleton" animations="轻功9a 轻功9b 轻功9c " />
<Skeleton skeleton="男轻功10.skeleton" animations="轻功10a 轻功10b 轻功10c " />
<Skeleton skeleton="男远程连招.skeleton" animations="大理远程连招 峨嵋远程连招 武当远程连招 星宿远程连招 逍遥远程连招 " />
<Skeleton skeleton="男长枪潜行.skeleton" animations="长枪潜行 " />
<Skeleton skeleton="男长枪站立.skeleton" animations="长枪休闲 长枪站立01 " />
<Skeleton skeleton="男长枪跑步.skeleton" animations="长枪跑步 " />
<Skeleton skeleton="男骑乘轿子.skeleton" animations="骑乘行走_轿子 骑乘休闲_轿子 骑乘站立_轿子 " />
<Skeleton skeleton="0_男单短骑乘象.skeleton" animations="单短骑乘跑步_象 单短骑乘跑跳_象 单短骑乘跳跃_白象 单短骑乘跳跃_象 单短骑乘休闲_白象 " />
<Skeleton skeleton="0_男双短骑乘象.skeleton" animations="双短骑乘跑步_象 双短骑乘跑跳_象 双短骑乘跳跃_白象 双短骑乘跳跃_象 双短骑乘休闲_白象 " />
<Skeleton skeleton="0_男空手骑乘象.skeleton" animations="空手骑乘跑步_象 空手骑乘跑跳_象 空手骑乘跳跃_白象 空手骑乘跳跃_象 空手骑乘休闲_白象 " />
<Skeleton skeleton="0_男长枪骑乘象.skeleton" animations="骑乘跑步_象 骑乘跑跳_象 骑乘跳跃_白象 骑乘跳跃_象 骑乘休闲_白象 " />
<Skeleton skeleton="1_男单短骑乘象.skeleton" animations="单短骑乘休闲_象 单短骑乘站立_象 " />
<Skeleton skeleton="1_男双短骑乘象.skeleton" animations="双短骑乘休闲_象 双短骑乘站立_象 " />
<Skeleton skeleton="1_男空手骑乘象.skeleton" animations="空手骑乘休闲_象 空手骑乘站立_象 " />
<Skeleton skeleton="1_男长枪骑乘象.skeleton" animations="骑乘休闲_象 骑乘站立_象 " />
<Skeleton skeleton="男空手骑乘犀牛.skeleton" animations="空手双人骑乘休闲2_犀牛 空手双人骑乘休闲_犀牛 空手双人骑乘站立_犀牛 " />
<Skeleton skeleton="男空手骑乘玄龟.skeleton" animations="空手双人骑乘休闲2_玄龟 空手双人骑乘休闲_玄龟 空手双人骑乘站立_玄龟 " />
<Skeleton skeleton="男空手骑乘陆吾.skeleton" animations="空手骑乘休闲2_陆吾 空手骑乘休闲_陆吾 空手骑乘站立_陆吾 " />
<Skeleton skeleton="男长枪骑乘犀牛.skeleton" animations="长枪双人骑乘休闲2_犀牛 长枪双人骑乘休闲_犀牛 长枪双人骑乘站立_犀牛 " />
<Skeleton skeleton="男长枪骑乘陆吾.skeleton" animations="长枪骑乘休闲2_陆吾 长枪骑乘休闲_陆吾 长枪骑乘站立_陆吾 " />
<Skeleton skeleton="男空手骑乘马车.skeleton" animations="空手骑乘休闲2_马车 空手骑乘休闲_马车 空手骑乘站立_马车 " />
<Skeleton skeleton="男jb掷雪球.skeleton" animations="休闲掷雪球 掷雪球 掷雪球蓄力 " />
<Skeleton skeleton="男空手骑乘天使翅膀.skeleton" animations="空手骑乘休闲2_天使翅膀 空手骑乘休闲_天使翅膀 空手骑乘站立_天使翅膀 " />
<Skeleton skeleton="男主角_神龙闪现.skeleton" animations="长枪神龙闪现 单短神龙闪现 空手神龙闪现 双短神龙闪现 " />
<Skeleton skeleton="男主角_收集签名.skeleton" animations="收集签名" />
<Skeleton skeleton="男主角暗器.skeleton" animations="撇飞镖1 撇飞镖2 " />
<Skeleton skeleton="男主角烽火连城.skeleton" animations="烽火连城" />
<Skeleton skeleton="姑苏新技能男.skeleton" animations="姑苏新技 姑苏新技2" />
<Skeleton skeleton="慕容男生活技能.skeleton" animations="慕容生活技能浇花" />
<Skeleton skeleton="慕容男新技能柳拂衣.skeleton" animations="柳拂衣" />
<Skeleton skeleton="男主角_背靠背.skeleton" animations="背靠背男对男/女持续 背靠背男对男/女结束 背靠背男对男/女预备" />
<Skeleton skeleton="男主角_合掌用功.skeleton" animations="合掌运功男对男持续 合掌运功男对男起立 合掌运功男对男坐下 合掌运功男对女持续 合掌运功男对女起立 合掌运功男对女坐下" />
<Skeleton skeleton="男主角_后背传功.skeleton" animations="后背传功发出男对男持续 后背传功发出男对男起立 后背传功发出男对男坐下 后背传功发出男对女持续 后背传功发出男对女起立 后背传功发出男对女坐下 后背传功接受男/女对男持续 后背传功接受男/女对男起立 后背传功接受男/女对男坐下" />
<Skeleton skeleton="男主角_后背拥抱_男抱女.skeleton" animations="后背拥抱男抱女持续a 后背拥抱男抱女结束a 后背拥抱男抱女预备a" />
<Skeleton skeleton="男主角_后背拥抱_女抱男.skeleton" animations="后背拥抱女抱男持续b 后背拥抱女抱男结束b 后背拥抱女抱男预备b" />
<Skeleton skeleton="男主角_相互拥抱_男抱男.skeleton" animations="相互拥抱男抱男持续 相互拥抱男抱男结束 相互拥抱男抱男开始" />
<Skeleton skeleton="男主角_相互拥抱_男抱女.skeleton" animations="相互拥抱男抱女持续 相互拥抱男抱女结束 相互拥抱男抱女开始" />
<Skeleton skeleton="男主角松土动作.skeleton" animations="松土" />
<Skeleton skeleton="男主角_晕倒入怀a.skeleton" animations="晕倒入怀男v男持续a 晕倒入怀男v男结束a 晕倒入怀男v男开始a 晕倒入怀男v女持续a 晕倒入怀男v女结束a 晕倒入怀男v女开始a" />
<Skeleton skeleton="男主角_勾肩搭背a.skeleton" animations="勾肩搭背-持续a 勾肩搭背-结束a 勾肩搭背-开始a" />
<Skeleton skeleton="男主角_勾肩搭背b.skeleton" animations="勾肩搭背-持续b 勾肩搭背-结束b 勾肩搭背-开始b" />
<Skeleton skeleton="男主角_深情对视.skeleton" animations="深情对视男v男持续a 深情对视男v男持续b 深情对视男v男结束a 深情对视男v男结束b 深情对视男v男开始a 深情对视男v男开始b 深情对视男v女持续 深情对视男v女结束 深情对视男v女开始" />
<Skeleton skeleton="男主角_听我解释.skeleton" animations="听我解释a 听我解释b" />
<Skeleton skeleton="男主角_跪地求饶.skeleton" animations="跪地求饶男/女V男b 跪地求饶男V男/女a" />
<Skeleton skeleton="男主角_踢了一脚.skeleton" animations="踢了一脚b" />
<Skeleton skeleton="男主角_双人造型1.skeleton" animations="金鸡独立男/女对男持续b 金鸡独立男/女对男结束b 金鸡独立男/女对男开始b 金鸡独立男对女/男持续a 金鸡独立男对女/男结束a 金鸡独立男对女/男开始a" />
<Skeleton skeleton="男主角_双人造型2.skeleton" animations="双人造型2伸手男/女V男持续b 双人造型2伸手男/女V男结束b 双人造型2伸手男/女V男预备b 双人造型2伸手男V男/女持续a 双人造型2伸手男V男/女结束a 双人造型2伸手男V男/女预备a" />
<Skeleton skeleton="男主角_双人造型3.skeleton" animations="双人造型3-干柴烈火掌男/女V男b 双人造型3-干柴烈火掌男V男/女a" />
<Skeleton skeleton="男主角_晕倒入怀b.skeleton" animations="晕倒入怀男V男持续b 晕倒入怀男V男结束b 晕倒入怀男V男开始b 晕倒入怀女V男持续b 晕倒入怀女V男结束b 晕倒入怀女V男开始b" />
<Skeleton skeleton="男主角_后背拥抱_男抱男a.skeleton" animations="背后拥抱男抱男持续a 背后拥抱男抱男结束a 背后拥抱男抱男开始a" />
<Skeleton skeleton="男主角_后背拥抱_男抱男b.skeleton" animations="背后拥抱男抱男持续b 背后拥抱男抱男结束b 背后拥抱男抱男开始b" />
<Skeleton skeleton="男主角-公主抱-女抱男b.skeleton" animations="公主抱女抱男持续b 公主抱女抱男结束b 公主抱女抱男开始b" />
<Skeleton skeleton="男主角-公主抱-男抱男a.skeleton" animations="公主抱男抱男持续a 公主抱男抱男结束a 公主抱男抱男开始a" />
<Skeleton skeleton="男主角-公主抱-男抱男b.skeleton" animations="公主抱男抱男持续b 公主抱男抱男结束b 公主抱男抱男开始b" />
<Skeleton skeleton="男主角-公主抱-男抱女a.skeleton" animations="公主抱男抱女持续a 公主抱男抱女结束a 公主抱男抱女开始a" />
<Skeleton skeleton="慕容男新技能破天式.skeleton" animations="破天式" />
<Skeleton skeleton="男祈祷动作.skeleton" animations="祈祷" />
<Skeleton skeleton="男主角-亲密男女.skeleton" animations="男主角-亲密男女持续 男主角-亲密男女结束 男主角-亲密男女开始 " />
<Skeleton skeleton="男主角-剑术比试男女b.skeleton" animations="男主角-剑术比试男女b " />
<Skeleton skeleton="男主角-扇耳光女扇男.skeleton" animations="男主角-扇耳光女扇男 " />
<Skeleton skeleton="男主角-拥抱男抱女a.skeleton" animations="男主角-拥抱男抱女a " />
<Skeleton skeleton="男主角-舞剑男女b.skeleton" animations="男主角-舞剑男女b " />
<Skeleton skeleton="慕容男新技能秘剑式.skeleton" animations="秘剑式 " />
<Skeleton skeleton="男棍突.skeleton" animations="男棍突1 男棍突2 " />
<Skeleton skeleton="男丐帮进阶.skeleton" animations="男丐帮进阶 " />
<Skeleton skeleton="男明教进阶.skeleton" animations="男明教进阶 " />
<Skeleton skeleton="男慕容进阶.skeleton" animations="男慕容进阶 " />
<Skeleton skeleton="男少林进阶.skeleton" animations="男少林进阶 " />
<Skeleton skeleton="男天龙进阶.skeleton" animations="男天龙进阶 " />
<Skeleton skeleton="男天山进阶.skeleton" animations="男天山进阶 " />
<Skeleton skeleton="男星宿进阶.skeleton" animations="男星宿进阶 " />
<Skeleton skeleton="男武当进阶.skeleton" animations="男武当进阶 " />
<Skeleton skeleton="男峨眉进阶.skeleton" animations="男峨眉进阶 " />
<Skeleton skeleton="男逍遥进阶.skeleton" animations="男逍遥进阶 " />
<Skeleton skeleton="男主角-一起攻击女男.skeleton" animations="男主角-一起攻击女男 " />
<Skeleton skeleton="男主角-一起攻击男女.skeleton" animations="男主角-一起攻击男女 " />
<Skeleton skeleton="男主角-御剑双飞女男.skeleton" animations="男主角-御剑双飞持续女男 男主角-御剑双飞结束女男 男主角-御剑双飞预备女男 " />
<Skeleton skeleton="男主角-御剑双飞男女.skeleton" animations="男主角-御剑双飞持续男女 男主角-御剑双飞结束男女 男主角-御剑双飞预备男女 " />
<Skeleton skeleton="男主角-御剑双飞男男a.skeleton" animations="男主角-御剑双飞持续男男a 男主角-御剑双飞结束男男a 男主角-御剑双飞预备男男a " />
<Skeleton skeleton="男主角-御剑双飞男男b.skeleton" animations="男主角-御剑双飞持续男男b 男主角-御剑双飞结束男男b 男主角-御剑双飞预备男男b " />
<Skeleton skeleton="男主角-携手下落女男.skeleton" animations="男主角-携手下落女男 " />
<Skeleton skeleton="男主角-携手下落男女.skeleton" animations="男主角-携手下落男女 " />
<Skeleton skeleton="男主角-背向舞剑女男.skeleton" animations="男主角-背向舞剑女男 " />
<Skeleton skeleton="男主角-背向舞剑男女.skeleton" animations="男主角-背向舞剑男女 " />
<Skeleton skeleton="男主角-背向转圈女男.skeleton" animations="男主角-背向转圈持续-女男 男主角-背向转圈结束-女男 男主角-背向转圈预备-女男 " />
<Skeleton skeleton="男主角-背向转圈男女.skeleton" animations="男主角-背向转圈持续-男女 男主角-背向转圈结束-男女 男主角-背向转圈预备-男女 " />
<Skeleton skeleton="男主角-饮酒女男.skeleton" animations="男主角-饮酒持续女男 男主角-饮酒结束女男 男主角-饮酒预备女男 " />
<Skeleton skeleton="男主角-饮酒男女.skeleton" animations="男主角-饮酒持续男女 男主角-饮酒结束男女 男主角-饮酒预备男女 " />
<Skeleton skeleton="男主角-饮酒男男a.skeleton" animations="男主角-饮酒持续男男a 男主角-饮酒结束男男a 男主角-饮酒预备男男a " />
<Skeleton skeleton="男主角-饮酒男男b.skeleton" animations="男主角-饮酒持续男男b 男主角-饮酒结束男男b 男主角-饮酒预备男男b " />
<Skeleton skeleton="男主角_七夕节男女_1.skeleton" animations="男主角_七夕节男女_1 " />
<Skeleton skeleton="男群攻技能.skeleton" animations="男群攻技能" />
<Skeleton skeleton="男瞬发技能_单体攻击.skeleton" animations="男瞬发技能_单体攻击" />
<Skeleton skeleton="男瞬发技能buff.skeleton" animations="男瞬发技能buff" />
<Skeleton skeleton="男吟唱技能.skeleton" animations="男吟唱技能" />
<Skeleton skeleton="男吟唱技能_攻击.skeleton" animations="男吟唱技能_攻击" />
<Skeleton skeleton="男吟唱技能_聚气.skeleton" animations="男吟唱技能_聚气" />
<Skeleton skeleton="男双手弩战斗00.skeleton" animations="双手弩攻击01 双手弩攻击02 双手弩攻击03 双手弩警戒 双手弩受击 " />
<Skeleton skeleton="男双手弩潜行.skeleton" animations="双手弩潜行 " />
<Skeleton skeleton="男双手弩站立.skeleton" animations="双手弩休闲 双手弩站立01 " />
<Skeleton skeleton="男双手弩跑步.skeleton" animations="双手弩跑步 " />
<Skeleton skeleton="0_男双手弩技能.skeleton" animations="双手弩技能动作00 双手弩技能动作01 双手弩技能动作02 双手弩技能动作03 双手弩技能动作04 " />
<Skeleton skeleton="1_男双手弩技能.skeleton" animations="双手弩技能动作05 双手弩技能动作06 " />
<Skeleton skeleton="男拉弓射箭.skeleton" animations="拉弓射箭" />
<Skeleton skeleton="男主角画画技能.skeleton" animations="技能画画" />
</Skeletons>
<FabricColliders>
<FabricCollider name="plane" locator="披风平面阻挡点" info="plane, 0.5 1.5 0.5" />
</FabricColliders>
</Object>

<Object name="女主角.obj">
<Attributes>
<Attribute name="凤凰战旗绑定点" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="MainBodyMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="FaceMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="HairMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="HairMesh2" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="FootMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="ArmMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="CapMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="MainBodyMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="FaceMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="HairMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="HairMat2" value="" hints="Material" />
<Attribute name="FootMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="ArmMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="CapMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="LeftWeaponObj" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="RightWeaponObj" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="KFSObj" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="PETObj" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="PETObj2" value="" hints="SlotCreate" />
<Attribute name="Camera_Main" value="1" hints="" />
<Attribute name="Camera_Head" value="2" hints="" />
<Attribute name="PiaodaiMesh" value="" hints="Mesh" />
<Attribute name="PiaodaiMat" value="" hints="Material" />
<Attribute name="Scale" value="1.0 1.0 1.0" />
<Attribute name="BoundingBox" value="50 180 50" />
</Attributes>
<EntityList>
<Entity name="FaceMesh" file="" material="" />
<Entity name="HairMesh" file="" material="" />
<Entity name="HairMesh2" file="" material="" />
<Entity name="MainBodyMesh" file="" material="" />
<Entity name="FootMesh" file="" material="" />
<Entity name="ArmMesh" file="" material="" />
<Entity name="CapMesh" file="" material="" />
<Entity name="PiaodaiMesh" file="" material="" />
</EntityList>
<MaterialList>
<Material name="FaceMat" entity="FaceMesh" material="" />
<Material name="MainBodyMat" entity="MainBodyMesh" material="" />
<Material name="HairMat" entity="HairMesh" material="" />
<Material name="HairMat2" entity="HairMesh2" material="" />
<Material name="FootMat" entity="FootMesh" material="" />
<Material name="ArmMat" entity="ArmMesh" material="" />
<Material name="CapMat" entity="CapMesh" material="" />
<Material name="PiaodaiMat" entity="PiaodaiMesh" material="" />
</MaterialList>
<Locators>
<Locator name="右武器绑定点" bonename="Bone08_mirror01" x="0.235210" y="0.374231" z="-1.001253" qx="0.004073" qy="-0.004077" qz="0.999983" qw="-1.570806">
<Slot name="RightWeaponObj" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="左武器绑定点" bonename="Bone08" x="0.231942" y="0.376105" z="1.000766" qx="0.707212" qy="0.707002" qz="0.000144" qw="-3.141729">
<Slot name="LeftWeaponObj" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="武魂绑定点" bonename="w_Bip01" x="-43.963112" y="38.317524" z="65.991089" qx="-0.577351" qy="-0.577350" qz="-0.577350" qw="-2.094394" translateFirst="true">
<Slot name="KFSObj" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="合体绑定点" bonename="w_Bip01" x="-43.963112" y="38.317524" z="65.991089" qx="-0.577351" qy="-0.577350" qz="-0.577350" qw="-2.094394" translateFirst="true">
<Slot name="PETObj" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="合体绑定点2" bonename="w_Bip01_Spine1" x="0.977059" y="-3.172701" z="0.000015" qx="0.466249" qy="0.625545" qz="-0.625544" qw="-2.269024">
<Slot name="PETObj2" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="凤凰战旗绑定点" bonename="w_Bip01_Spine1" x="0.617326" y="-17.186089" z="6.035857" qx="0.466249" qy="0.625545" qz="-0.625544" qw="-2.269024" translateFirst="true">
<Slot name="凤凰战旗绑定点" object="" attribs="" />
</Locator>
<Locator name="前置特效点" bonename="" x="0.000000" y="0.000000" z="150.000000" qx="1.000000" qy="0.000000" qz="0.000000" qw="0.000000" />
<Locator name="脚下光圈点" bonename="" x="0.000000" y="0.000000" z="0.000000" qx="1.0" qy="0.0" qz="0.0" qw="0.0" transferable="true" />
<Locator name="身体受击点" bonename="w_Bip01_Spine1" x="4.519468" y="12.341269" z="0.000015" qx="1.0" qy="0.0" qz="0.0" qw="0.0" />
<Locator name="头顶状态点" bonename="w_Bip01_Head" x="23.947372" y="0.740989" z="0.000031" qx="0.577349" qy="0.577351" qz="-0.577351" qw="-2.094394" translateFirst="true" />
<Locator name="身体中心点" bonename="w_Bip01_Spine1" x="0.977059" y="-3.172701" z="0.000015" qx="0.466249" qy="0.625545" qz="-0.625544" qw="-2.269024" />
<Locator name="左肩" bonename="w_Bip01_L_Clavicle" x="9.090350" y="-1.186111" z="4.278488" qx="1.000000" qy="0.000000" qz="0.000000" qw="0.000000" />
<Locator name="右肩" bonename="w_Bip01_R_Clavicle" x="9.090815" y="-1.185979" z="-4.278164" qx="1.000000" qy="0.000000" qz="0.000000" qw="0.000000" />
<Locator name="左足踩地点" bonename="w_Bip01_L_Foot" x="7.743667" y="4.234134" z="0.185817" qx="0.577351" qy="0.577349" qz="0.577351" qw="-4.188790" translateFirst="true" />
<Locator name="右足踩地点" bonename="w_Bip01_R_Foot" x="7.743683" y="4.234224" z="-0.185667" qx="-0.577351" qy="-0.577350" qz="-0.577350" qw="-2.094394" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-01t01" bonename="w_Bip01_Head" x="14.982058" y="-0.104779" z="19.482376" qx="-0.000001" qy="1.000000" qz="0.000000" qw="-1.570796" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-01t02" bonename="w_Bip01_Head" x="14.677496" y="-2.657176" z="18.714188" qx="-0.000001" qy="1.000000" qz="0.000000" qw="-1.570796" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-01t03" bonename="w_Bip01_Head" x="14.982058" y="-0.104722" z="-19.481993" qx="-0.000001" qy="1.000000" qz="0.000000" qw="-1.570796" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-01t04" bonename="w_Bip01_Head" x="14.677481" y="-2.657121" z="-18.713987" qx="-0.000001" qy="1.000000" qz="0.000000" qw="-1.570796" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-03b01" bonename="w_Bip01_L_UpperArm" x="-0.394647" y="7.102848" z="2.046180" qx="0.989156" qy="0.019056" qz="0.145627" qw="-3.105963" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-03b02" bonename="w_Bip01_L_UpperArm" x="7.500051" y="5.617289" z="-0.517235" qx="0.989156" qy="0.019056" qz="0.145627" qw="-3.105963" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-03b03" bonename="w_Bip01_R_UpperArm" x="-0.394686" y="7.102890" z="-2.046166" qx="0.145630" qy="0.017817" qz="0.989179" qw="-3.103481" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-03b04" bonename="w_Bip01_R_UpperArm" x="7.500017" y="5.617350" z="0.517247" qx="0.145630" qy="0.017817" qz="0.989179" qw="-3.103481" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-05t01" bonename="w_Bip01_L_UpperArm" x="14.581778" y="0.563254" z="-6.135987" qx="0.989156" qy="0.019056" qz="0.145627" qw="-3.105963" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-05t02" bonename="w_Bip01_L_UpperArm" x="20.233686" y="0.859383" z="-6.191127" qx="0.989156" qy="0.019056" qz="0.145627" qw="-3.105963" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-05t03" bonename="w_Bip01_R_UpperArm" x="14.581759" y="0.563333" z="6.135993" qx="0.145630" qy="0.017817" qz="0.989179" qw="-3.103481" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-05t04" bonename="w_Bip01_R_UpperArm" x="20.233667" y="0.859476" z="6.191148" qx="0.145630" qy="0.017817" qz="0.989179" qw="-3.103481" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-06p01" bonename="w_Bip01_L_UpperArm" x="13.929816" y="4.867289" z="1.830344" qx="-0.979383" qy="0.123103" qz="-0.160171" qw="-1.627626" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-06p02" bonename="w_Bip01_L_UpperArm" x="19.686939" y="5.184062" z="3.191190" qx="-0.979383" qy="0.123103" qz="-0.160171" qw="-1.627626" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-06p03" bonename="w_Bip01_R_UpperArm" x="13.929540" y="4.867364" z="-1.830277" qx="0.116900" qy="-0.689498" qz="0.714792" qw="-3.320800" translateFirst="true" />
<Locator name="clotho1-06p04" bonename="w_Bip01_R_UpperArm" x="19.686678" y="5.184155" z="-3.191112" qx="0.116900" qy="-0.689498" qz="0.714792" qw="-3.320800" translateFirst="true" />
<Locator name="披风平面阻挡点" bonename="w_Bip01_Spine1" x="0" y="0" z="0" qx="-0.544321" qy="-0.638302" qz="0.544321" qw="-2.005379" />
</Locators>
<Effects>
<!-- <Effect effect="g01_buff4_01" locator="前置特效点" /> -->
</Effects>
<Skeletons>
<Skeleton skeleton="0_女单短战斗.skeleton" animations="单短攻击01 单短攻击02 单短攻击03 单短警戒 单短连招 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘凤.skeleton" animations="单短骑乘跑步_凤 单短骑乘跑跳_凤 单短骑乘跳跃_凤 单短骑乘跳跃_红白凤 单短骑乘休闲_凤 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘牦牛.skeleton" animations="单短骑乘跑步_牦牛 单短骑乘跑跳_牦牛 单短骑乘跳跃_白牦牛 单短骑乘跳跃_牦牛 单短骑乘休闲_白牦牛 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘狮子.skeleton" animations="单短骑乘跑步_狮子 单短骑乘跑跳_狮子 单短骑乘跳跃_白狮 单短骑乘跳跃_狮子 单短骑乘休闲_白狮 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘狼.skeleton" animations="单短骑乘跑步_狼 单短骑乘跑跳_狼 单短骑乘跳跃_白狼 单短骑乘跳跃_狼 单短骑乘休闲_白狼 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘虎.skeleton" animations="单短骑乘跑步_虎 单短骑乘跑跳_虎 单短骑乘跳跃_白虎 单短骑乘跳跃_虎 单短骑乘休闲_白虎 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘走雕.skeleton" animations="单短骑乘跑步_走雕 单短骑乘跑跳_走雕 单短骑乘跳跃_走白雕 单短骑乘跳跃_走雕 单短骑乘休闲_走白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘雕.skeleton" animations="单短骑乘跑步_雕 单短骑乘跑跳_雕 单短骑乘跳跃_白雕 单短骑乘跳跃_雕 单短骑乘休闲_白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘马.skeleton" animations="单短骑乘跑步_马 单短骑乘跑跳_马 单短骑乘跳跃_马 单短骑乘跳跃_青白骢马 单短骑乘休闲_马 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘骆驼.skeleton" animations="单短骑乘跑步_骆驼 单短骑乘跑跳_骆驼 单短骑乘跳跃_白骆驼 单短骑乘跳跃_骆驼 单短骑乘休闲_白骆驼 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘鹤.skeleton" animations="单短骑乘跑步_鹤 单短骑乘跑跳_鹤 单短骑乘跳跃_鹤 单短骑乘跳跃_金翼鹤 单短骑乘休闲_鹤 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘鹿.skeleton" animations="单短骑乘跑步_鹿 单短骑乘跑跳_鹿 单短骑乘跳跃_白鹿 单短骑乘跳跃_鹿 单短骑乘休闲_白鹿 " />
<Skeleton skeleton="0_女双环战斗.skeleton" animations="双环攻击01 双环攻击02 双环攻击03 双环警戒 双环连招 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短战斗.skeleton" animations="攻击动作104 攻击动作105 攻击动作106 攻击动作107 攻击动作109 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘凤.skeleton" animations="双短骑乘跑步_凤 双短骑乘跑跳_凤 双短骑乘跳跃_凤 双短骑乘跳跃_红白凤 双短骑乘休闲_凤 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘牦牛.skeleton" animations="双短骑乘跑步_牦牛 双短骑乘跑跳_牦牛 双短骑乘跳跃_白牦牛 双短骑乘跳跃_牦牛 双短骑乘休闲_白牦牛 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘狮子.skeleton" animations="双短骑乘跑步_狮子 双短骑乘跑跳_狮子 双短骑乘跳跃_白狮 双短骑乘跳跃_狮子 双短骑乘休闲_白狮 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘狼.skeleton" animations="双短骑乘跑步_狼 双短骑乘跑跳_狼 双短骑乘跳跃_白狼 双短骑乘跳跃_狼 双短骑乘休闲_白狼 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘虎.skeleton" animations="双短骑乘跑步_虎 双短骑乘跑跳_虎 双短骑乘跳跃_白虎 双短骑乘跳跃_虎 双短骑乘休闲_白虎 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘走雕.skeleton" animations="双短骑乘跑步_走雕 双短骑乘跑跳_走雕 双短骑乘跳跃_走白雕 双短骑乘跳跃_走雕 双短骑乘休闲_走白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘雕.skeleton" animations="双短骑乘跑步_雕 双短骑乘跑跳_雕 双短骑乘跳跃_白雕 双短骑乘跳跃_雕 双短骑乘休闲_白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘马.skeleton" animations="双短骑乘跑步_马 双短骑乘跑跳_马 双短骑乘跳跃_马 双短骑乘跳跃_青白骢马 双短骑乘休闲_马 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘骆驼.skeleton" animations="双短骑乘跑步_骆驼 双短骑乘跑跳_骆驼 双短骑乘跳跃_白骆驼 双短骑乘跳跃_骆驼 双短骑乘休闲_白骆驼 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘鹤.skeleton" animations="双短骑乘跑步_鹤 双短骑乘跑跳_鹤 双短骑乘跳跃_鹤 双短骑乘跳跃_金翼鹤 双短骑乘休闲_鹤 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘鹿.skeleton" animations="双短骑乘跑步_鹿 双短骑乘跑跳_鹿 双短骑乘跳跃_白鹿 双短骑乘跳跃_鹿 双短骑乘休闲_白鹿 " />
<Skeleton skeleton="0_女坐下.skeleton" animations="打坐a 打坐b 打坐c 坐下1a 坐下1b " />
<Skeleton skeleton="0_女大刀战斗.skeleton" animations="大刀攻击01 大刀攻击02 大刀攻击03 大刀警戒 大刀连招 " />
<Skeleton skeleton="0_女扇子战斗.skeleton" animations="扇子攻击01 扇子攻击02 扇子攻击03 扇子警戒 扇子连招 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手战斗.skeleton" animations="抱残守缺 大理远程连招 蹲马砸拳 多罗叶指 峨嵋远程连招 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手非战斗.skeleton" animations="抱拳 悲伤 采集灵气灌水 采矿 采药 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘凤.skeleton" animations="空手骑乘跑步_凤 空手骑乘跑跳_凤 空手骑乘跳跃_凤 空手骑乘跳跃_红白凤 空手骑乘休闲_凤 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘牦牛.skeleton" animations="空手骑乘跑步_牦牛 空手骑乘跑跳_牦牛 空手骑乘跳跃_白牦牛 空手骑乘跳跃_牦牛 空手骑乘休闲_白牦牛 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘狮子.skeleton" animations="空手骑乘跑步_狮子 空手骑乘跑跳_狮子 空手骑乘跳跃_白狮 空手骑乘跳跃_狮子 空手骑乘休闲_白狮 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘狼.skeleton" animations="空手骑乘跑步_狼 空手骑乘跑跳_狼 空手骑乘跳跃_白狼 空手骑乘跳跃_狼 空手骑乘休闲_白狼 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘虎.skeleton" animations="空手骑乘跑步_虎 空手骑乘跑跳_虎 空手骑乘跳跃_白虎 空手骑乘跳跃_虎 空手骑乘休闲_白虎 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘走雕.skeleton" animations="空手骑乘跑步_走雕 空手骑乘跑跳_走雕 空手骑乘跳跃_走白雕 空手骑乘跳跃_走雕 空手骑乘休闲_走白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘雕.skeleton" animations="空手骑乘跑步_雕 空手骑乘跑跳_雕 空手骑乘跳跃_白雕 空手骑乘跳跃_雕 空手骑乘休闲_白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘马.skeleton" animations="空手骑乘跑步_马 空手骑乘跑跳_马 空手骑乘跳跃_马 空手骑乘跳跃_青白骢马 空手骑乘休闲_马 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘骆驼.skeleton" animations="空手骑乘跑步_骆驼 空手骑乘跑跳_骆驼 空手骑乘跳跃_白骆驼 空手骑乘跳跃_骆驼 空手骑乘休闲_白骆驼 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘鹤.skeleton" animations="空手骑乘跑步_鹤 空手骑乘跑跳_鹤 空手骑乘跳跃_鹤 空手骑乘跳跃_金翼鹤 空手骑乘休闲_鹤 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘鹿.skeleton" animations="空手骑乘跑步_鹿 空手骑乘跑跳_鹿 空手骑乘跳跃_白鹿 空手骑乘跳跃_鹿 空手骑乘休闲_白鹿 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪战斗.skeleton" animations="长枪攻击01 长枪攻击02 长枪攻击03 长枪警戒 长枪连招 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘凤.skeleton" animations="骑乘跑步_凤 骑乘跑跳_凤 骑乘跳跃_凤 骑乘跳跃_红白凤 骑乘休闲_凤 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘牦牛.skeleton" animations="骑乘跑步_牦牛 骑乘跑跳_牦牛 骑乘跳跃_白牦牛 骑乘跳跃_牦牛 骑乘休闲_白牦牛 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘狮子.skeleton" animations="骑乘跑步_狮子 骑乘跑跳_狮子 骑乘跳跃_白狮 骑乘跳跃_狮子 骑乘休闲_白狮 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘狼.skeleton" animations="骑乘跑步_狼 骑乘跑跳_狼 骑乘跳跃_白狼 骑乘跳跃_狼 骑乘休闲_白狼 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘虎.skeleton" animations="骑乘跑步_虎 骑乘跑跳_虎 骑乘跳跃_白虎 骑乘跳跃_虎 骑乘休闲_白虎 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘走雕.skeleton" animations="骑乘跑步_走雕 骑乘跑跳_走雕 骑乘跳跃_走白雕 骑乘跳跃_走雕 骑乘休闲_走白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘雕.skeleton" animations="骑乘跑步_雕 骑乘跑跳_雕 骑乘跳跃_白雕 骑乘跳跃_雕 骑乘休闲_白雕 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘马.skeleton" animations="骑乘跑步_马 骑乘跑跳_马 骑乘跳跃_马 骑乘跳跃_青白骢马 骑乘休闲_马 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘骆驼.skeleton" animations="骑乘跑步_骆驼 骑乘跑跳_骆驼 骑乘跳跃_白骆驼 骑乘跳跃_骆驼 骑乘休闲_白骆驼 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘鹤.skeleton" animations="骑乘跑步_鹤 骑乘跑跳_鹤 骑乘跳跃_鹤 骑乘跳跃_金翼鹤 骑乘休闲_鹤 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘鹿.skeleton" animations="骑乘跑步_鹿 骑乘跑跳_鹿 骑乘跳跃_白鹿 骑乘跳跃_鹿 骑乘休闲_白鹿 " />
<Skeleton skeleton="10_女单短战斗.skeleton" animations="群体攻击动作6 " />
<Skeleton skeleton="10_女双短战斗.skeleton" animations="双短连招4 双短受击 " />
<Skeleton skeleton="10_女空手战斗.skeleton" animations="状态动作二 状态动作三 状态动作四 状态动作五 状态动作一 " />
<Skeleton skeleton="10_女长枪战斗.skeleton" animations="群体攻击动作1 群体攻击动作4 群体攻击动作9 群体攻击动作一 " />
<Skeleton skeleton="11_女空手战斗.skeleton" animations="逍遥远程连招 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短战斗.skeleton" animations="单短连招1 单短连招2 单短连招3 单短连招4 单短受击 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘凤.skeleton" animations="单短骑乘休闲_红白凤 单短骑乘站立_凤 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘牦牛.skeleton" animations="单短骑乘休闲_牦牛 单短骑乘站立_牦牛 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘狮子.skeleton" animations="单短骑乘休闲_狮子 单短骑乘站立_狮子 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘狼.skeleton" animations="单短骑乘休闲_狼 单短骑乘站立_狼 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘虎.skeleton" animations="单短骑乘休闲_虎 单短骑乘站立_虎 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘走雕.skeleton" animations="单短骑乘休闲_走雕 单短骑乘站立_走雕 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘雕.skeleton" animations="单短骑乘休闲_雕 单短骑乘站立_雕 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘马.skeleton" animations="单短骑乘休闲_青白骢马 单短骑乘站立_马 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘骆驼.skeleton" animations="单短骑乘休闲_骆驼 单短骑乘站立_骆驼 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘鹤.skeleton" animations="单短骑乘休闲_金翼鹤 单短骑乘站立_鹤 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘鹿.skeleton" animations="单短骑乘休闲_鹿 单短骑乘站立_鹿 " />
<Skeleton skeleton="1_女双环战斗.skeleton" animations="双环受击 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短战斗.skeleton" animations="攻击动作11 攻击动作12 攻击动作13 攻击动作14 攻击动作15 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘凤.skeleton" animations="双短骑乘休闲_红白凤 双短骑乘站立_凤 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘牦牛.skeleton" animations="双短骑乘休闲_牦牛 双短骑乘站立_牦牛 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘狮子.skeleton" animations="双短骑乘休闲_狮子 双短骑乘站立_狮子 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘狼.skeleton" animations="双短骑乘休闲_狼 双短骑乘站立_狼 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘虎.skeleton" animations="双短骑乘休闲_虎 双短骑乘站立_虎 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘走雕.skeleton" animations="双短骑乘休闲_走雕 双短骑乘站立_走雕 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘雕.skeleton" animations="双短骑乘休闲_雕 双短骑乘站立_雕 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘马.skeleton" animations="双短骑乘休闲_青白骢马 双短骑乘站立_马 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘骆驼.skeleton" animations="双短骑乘休闲_骆驼 双短骑乘站立_骆驼 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘鹤.skeleton" animations="双短骑乘休闲_金翼鹤 双短骑乘站立_鹤 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘鹿.skeleton" animations="双短骑乘休闲_鹿 双短骑乘站立_鹿 " />
<Skeleton skeleton="1_女坐下.skeleton" animations="坐下1c " />
<Skeleton skeleton="1_女大刀战斗.skeleton" animations="大刀受击 " />
<Skeleton skeleton="1_女扇子战斗.skeleton" animations="扇子受击 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手战斗.skeleton" animations="高抬右手 攻击动作36 攻击动作38 攻击动作43 挥左手 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手非战斗.skeleton" animations="称赞 吃惊 打开 打招呼 点头 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘凤.skeleton" animations="空手骑乘休闲_红白凤 空手骑乘站立_凤 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘牦牛.skeleton" animations="空手骑乘休闲_牦牛 空手骑乘站立_牦牛 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘狮子.skeleton" animations="空手骑乘休闲_狮子 空手骑乘站立_狮子 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘狼.skeleton" animations="空手骑乘休闲_狼 空手骑乘站立_狼 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘虎.skeleton" animations="空手骑乘休闲_虎 空手骑乘站立_虎 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘走雕.skeleton" animations="空手骑乘休闲_走雕 空手骑乘站立_走雕 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘雕.skeleton" animations="空手骑乘休闲_雕 空手骑乘站立_雕 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘马.skeleton" animations="空手骑乘休闲_青白骢马 空手骑乘站立_马 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘骆驼.skeleton" animations="空手骑乘休闲_骆驼 空手骑乘站立_骆驼 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘鹤.skeleton" animations="空手骑乘休闲_金翼鹤 空手骑乘站立_鹤 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘鹿.skeleton" animations="空手骑乘休闲_鹿 空手骑乘站立_鹿 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪战斗.skeleton" animations="长枪连招1 长枪连招2 长枪连招3 长枪连招4 长枪受击 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘凤.skeleton" animations="骑乘休闲_红白凤 骑乘站立_凤 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘牦牛.skeleton" animations="骑乘休闲_牦牛 骑乘站立_牦牛 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘狮子.skeleton" animations="骑乘休闲_狮子 骑乘站立_狮子 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘狼.skeleton" animations="骑乘休闲_狼 骑乘站立_狼 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘虎.skeleton" animations="骑乘休闲_虎 骑乘站立_虎 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘走雕.skeleton" animations="骑乘休闲_走雕 骑乘站立_走雕 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘雕.skeleton" animations="骑乘休闲_雕 骑乘站立_雕 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘马.skeleton" animations="骑乘休闲_青白骢马 骑乘站立_马 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘骆驼.skeleton" animations="骑乘休闲_骆驼 骑乘站立_骆驼 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘鹤.skeleton" animations="骑乘休闲_金翼鹤 骑乘站立_鹤 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘鹿.skeleton" animations="骑乘休闲_鹿 骑乘站立_鹿 " />
<Skeleton skeleton="2_女单短战斗.skeleton" animations="攻击动作10 攻击动作100 攻击动作101 攻击动作103 攻击动作20 " />
<Skeleton skeleton="2_女双短战斗.skeleton" animations="攻击动作24 攻击动作25 攻击动作26 攻击动作27 攻击动作303 " />
<Skeleton skeleton="2_女空手战斗.skeleton" animations="金蝉脱壳 金鸡独立 金钟罩 聚气动作2 聚气动作3 " />
<Skeleton skeleton="2_女空手非战斗.skeleton" animations="钓鱼 读取记忆 飞吻 愤怒 高兴 " />
<Skeleton skeleton="2_女长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作1 攻击动作110 攻击动作111 攻击动作112 攻击动作113 " />
<Skeleton skeleton="3_女单短战斗.skeleton" animations="攻击动作21 攻击动作22 攻击动作23 攻击动作302 攻击动作33 " />
<Skeleton skeleton="3_女双短战斗.skeleton" animations="攻击动作39 攻击动作40 攻击动作41 攻击动作42 攻击动作45 " />
<Skeleton skeleton="3_女空手战斗.skeleton" animations="聚气动作4 聚气动作6 聚气一 空手攻击01 空手警戒 " />
<Skeleton skeleton="3_女空手非战斗.skeleton" animations="鼓掌 哈欠 金针术 鞠躬 取火 " />
<Skeleton skeleton="3_女长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作115 攻击动作16 攻击动作17 攻击动作18 攻击动作19 " />
<Skeleton skeleton="4_女单短战斗.skeleton" animations="攻击动作34 攻击动作35 攻击动作37 攻击动作54 攻击动作55 " />
<Skeleton skeleton="4_女双短战斗.skeleton" animations="攻击动作46 攻击动作47 攻击动作49 攻击动作50 攻击动作51 " />
<Skeleton skeleton="4_女空手战斗.skeleton" animations="空手受击 摩诃无量 融合受击 升级 双手合十 " />
<Skeleton skeleton="4_女空手非战斗.skeleton" animations="扫地 睡觉a 睡觉b 睡觉c 跳跃 " />
<Skeleton skeleton="4_女长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作2 攻击动作28 攻击动作29 攻击动作3 攻击动作30 " />
<Skeleton skeleton="5_女单短战斗.skeleton" animations="攻击动作56 攻击动作57 攻击动作6 攻击动作63 攻击动作64 " />
<Skeleton skeleton="5_女双短战斗.skeleton" animations="攻击动作52 攻击动作58 攻击动作59 攻击动作60 攻击动作61 " />
<Skeleton skeleton="5_女空手战斗.skeleton" animations="抬头挺胸 通用发招动作 武当远程连招 先下手为强 信心十足 " />
<Skeleton skeleton="5_女空手非战斗.skeleton" animations="下跪a 下跪b 下跪c 选人动作 摇头 " />
<Skeleton skeleton="5_女长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作301 攻击动作31 攻击动作32 攻击动作4 攻击动作5 " />
<Skeleton skeleton="6_女单短战斗.skeleton" animations="攻击动作65 攻击动作67 攻击动作68 攻击动作69 攻击动作7 " />
<Skeleton skeleton="6_女双短战斗.skeleton" animations="攻击动作62 攻击动作76 攻击动作77 攻击动作78 攻击动作79 " />
<Skeleton skeleton="6_女空手战斗.skeleton" animations="星宿远程连招 义愤填膺 远程攻击二 远程攻击连招二 远程攻击连招三 " />
<Skeleton skeleton="6_女空手非战斗.skeleton" animations="晕倒a 晕倒b 晕倒c 站立喝药 捉宠 " />
<Skeleton skeleton="6_女长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作80 攻击动作81 攻击动作82 攻击动作83 攻击动作84 " />
<Skeleton skeleton="7_女单短战斗.skeleton" animations="攻击动作71 攻击动作72 攻击动作73 攻击动作74 攻击动作75 " />
<Skeleton skeleton="7_女双短战斗.skeleton" animations="聚气动作13 聚气动作14 聚气动作5 聚气动作8 群体攻击动作3 " />
<Skeleton skeleton="7_女空手战斗.skeleton" animations="远程攻击连招四 远程攻击连招五 远程攻击连招一 远程攻击三 远程攻击四 " />
<Skeleton skeleton="7_女空手非战斗.skeleton" animations="坐着喝药 " />
<Skeleton skeleton="7_女长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作85 攻击动作86 攻击动作87 攻击动作89 攻击动作90 " />
<Skeleton skeleton="8_女单短战斗.skeleton" animations="攻击动作8 攻击动作9 攻击动作98 攻击动作99 聚气动作1 " />
<Skeleton skeleton="8_女双短战斗.skeleton" animations="群体攻击动作7 群体攻击动作8 双短攻击01 双短攻击02 双短攻击03 " />
<Skeleton skeleton="8_女空手战斗.skeleton" animations="远程攻击一 晕 状态动作10 状态动作11 状态动作12 " />
<Skeleton skeleton="8_女长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作91 攻击动作92 攻击动作94 攻击动作95 攻击动作96 " />
<Skeleton skeleton="9_女单短战斗.skeleton" animations="聚气动作11 聚气动作12 聚气动作7 群体攻击动作2 群体攻击动作5 " />
<Skeleton skeleton="9_女双短战斗.skeleton" animations="双短警戒 双短连招 双短连招1 双短连招2 双短连招3 " />
<Skeleton skeleton="9_女空手战斗.skeleton" animations="状态动作13 状态动作14 状态动作15 状态动作8 状态动作9 " />
<Skeleton skeleton="9_女长枪战斗.skeleton" animations="攻击动作97 聚气动作10 聚气动作15 聚气动作16 聚气动作9 " />
<Skeleton skeleton="女交通工具.skeleton" animations="骑乘滑翔_交通工具 骑乘跑步_交通工具 骑乘休闲_交通工具 骑乘站立_交通工具 " />
<Skeleton skeleton="女倒退.skeleton" animations="长枪倒退 单双短倒退 空手倒退 " />
<Skeleton skeleton="女倒飞.skeleton" animations="倒飞a 倒飞b 倒飞c " />
<Skeleton skeleton="女击飞.skeleton" animations="击飞 击飞死亡 " />
<Skeleton skeleton="女单短潜行.skeleton" animations="单短潜行 " />
<Skeleton skeleton="女单短站立.skeleton" animations="单短休闲 单短站立01 " />
<Skeleton skeleton="女单短跑步.skeleton" animations="单短跑步 " />
<Skeleton skeleton="女双环潜行.skeleton" animations="双环潜行 " />
<Skeleton skeleton="女双环站立.skeleton" animations="双环休闲 双环站立01 " />
<Skeleton skeleton="女双环跑步.skeleton" animations="双环跑步 " />
<Skeleton skeleton="女双短潜行.skeleton" animations="双短潜行 " />
<Skeleton skeleton="女双短站立.skeleton" animations="双短休闲 双短站立01 " />
<Skeleton skeleton="女双短跑步.skeleton" animations="双短跑步 " />
<Skeleton skeleton="女扇子潜行.skeleton" animations="扇子潜行 " />
<Skeleton skeleton="女扇子站立.skeleton" animations="扇子休闲 扇子站立01 " />
<Skeleton skeleton="女扇子跑步.skeleton" animations="扇子跑步 " />
<Skeleton skeleton="女死亡.skeleton" animations="倒地 死亡 " />
<Skeleton skeleton="女空手潜行.skeleton" animations="空手潜行 " />
<Skeleton skeleton="女空手站立.skeleton" animations="空手休闲 空手站立01 " />
<Skeleton skeleton="女表情01.skeleton" animations="鄙视 " />
<Skeleton skeleton="女表情02.skeleton" animations="大笑 " />
<Skeleton skeleton="女表情03.skeleton" animations="蹲马步 " />
<Skeleton skeleton="女表情04.skeleton" animations="骄傲 " />
<Skeleton skeleton="女表情05.skeleton" animations="咆哮 " />
<Skeleton skeleton="女表情06.skeleton" animations="招式1 " />
<Skeleton skeleton="女跑跳a.skeleton" animations="跑跳a " />
<Skeleton skeleton="女跑跳b.skeleton" animations="跑跳b " />
<Skeleton skeleton="女轻功01.skeleton" animations="轻功1a 轻功1b 轻功1c " />
<Skeleton skeleton="女轻功02.skeleton" animations="轻功2a 轻功2b 轻功2c " />
<Skeleton skeleton="女轻功03.skeleton" animations="轻功3a 轻功3b 轻功3c " />
<Skeleton skeleton="女轻功04.skeleton" animations="轻功4a 轻功4b 轻功4c " />
<Skeleton skeleton="女轻功05.skeleton" animations="轻功5a 轻功5b 轻功5c " />
<Skeleton skeleton="女轻功06.skeleton" animations="轻功6a 轻功6b 轻功6c " />
<Skeleton skeleton="女轻功07.skeleton" animations="轻功7a 轻功7b 轻功7c " />
<Skeleton skeleton="女轻功08.skeleton" animations="轻功8a 轻功8b 轻功8c " />
<Skeleton skeleton="女轻功09.skeleton" animations="轻功9a 轻功9b 轻功9c " />
<Skeleton skeleton="女轻功10.skeleton" animations="轻功10a 轻功10b 轻功10c " />
<Skeleton skeleton="女长枪潜行.skeleton" animations="长枪潜行 " />
<Skeleton skeleton="女长枪站立.skeleton" animations="长枪休闲 长枪站立01 " />
<Skeleton skeleton="女长枪跑步.skeleton" animations="长枪跑步 " />
<Skeleton skeleton="女骑乘轿子.skeleton" animations="骑乘行走_轿子 骑乘休闲_轿子 骑乘站立_轿子 " />
<Skeleton skeleton="0_女单短骑乘象.skeleton" animations="单短骑乘跑步_象 单短骑乘跑跳_象 单短骑乘跳跃_白象 单短骑乘跳跃_象 单短骑乘休闲_白象 " />
<Skeleton skeleton="0_女双短骑乘象.skeleton" animations="双短骑乘跑步_象 双短骑乘跑跳_象 双短骑乘跳跃_白象 双短骑乘跳跃_象 双短骑乘休闲_白象 " />
<Skeleton skeleton="0_女空手骑乘象.skeleton" animations="空手骑乘跑步_象 空手骑乘跑跳_象 空手骑乘跳跃_白象 空手骑乘跳跃_象 空手骑乘休闲_白象 " />
<Skeleton skeleton="0_女长枪骑乘象.skeleton" animations="骑乘跑步_象 骑乘跑跳_象 骑乘跳跃_白象 骑乘跳跃_象 骑乘休闲_白象 " />
<Skeleton skeleton="1_女单短骑乘象.skeleton" animations="单短骑乘休闲_象 单短骑乘站立_象 " />
<Skeleton skeleton="1_女双短骑乘象.skeleton" animations="双短骑乘休闲_象 双短骑乘站立_象 " />
<Skeleton skeleton="1_女空手骑乘象.skeleton" animations="空手骑乘休闲_象 空手骑乘站立_象 " />
<Skeleton skeleton="1_女长枪骑乘象.skeleton" animations="骑乘休闲_象 骑乘站立_象 " />
<Skeleton skeleton="女空手骑乘犀牛.skeleton" animations="空手双人骑乘休闲2_犀牛 空手双人骑乘休闲_犀牛 空手双人骑乘站立_犀牛 " />
<Skeleton skeleton="女空手骑乘玄龟.skeleton" animations="空手双人骑乘休闲2_玄龟 空手双人骑乘休闲_玄龟 空手双人骑乘站立_玄龟 " />
<Skeleton skeleton="女空手骑乘陆吾.skeleton" animations="空手骑乘休闲2_陆吾 空手骑乘休闲_陆吾 空手骑乘站立_陆吾 " />
<Skeleton skeleton="女长枪骑乘犀牛.skeleton" animations="长枪双人骑乘休闲2_犀牛 长枪双人骑乘休闲_犀牛 长枪双人骑乘站立_犀牛 " />
<Skeleton skeleton="女长枪骑乘陆吾.skeleton" animations="长枪骑乘休闲2_陆吾 长枪骑乘休闲_陆吾 长枪骑乘站立_陆吾 " />
<Skeleton skeleton="女空手骑乘马车.skeleton" animations="空手骑乘休闲2_马车 空手骑乘休闲_马车 空手骑乘站立_马车 " />
<Skeleton skeleton="女jb掷雪球.skeleton" animations="休闲掷雪球 掷雪球 掷雪球蓄力 " />
<Skeleton skeleton="女空手骑乘天使翅膀.skeleton" animations="空手骑乘休闲2_天使翅膀 空手骑乘休闲_天使翅膀 空手骑乘站立_天使翅膀 " />
<Skeleton skeleton="女主角_神龙闪现.skeleton" animations="长枪神龙闪现 单短神龙闪现 空手神龙闪现 双短神龙闪现 " />
<Skeleton skeleton="女主角_收集签名.skeleton" animations="收集签名" />
<Skeleton skeleton="女主角暗器.skeleton" animations="撇飞镖1 撇飞镖2 " />
<Skeleton skeleton="女主角烽火连城.skeleton" animations="烽火连城" />
<Skeleton skeleton="姑苏新技能女.skeleton" animations="姑苏新技 姑苏新技2" />
<Skeleton skeleton="慕容女生活技能.skeleton" animations="慕容生活技能浇花" />
<Skeleton skeleton="慕容女新技能柳拂衣.skeleton" animations="柳拂衣" />
<Skeleton skeleton="女主角_相互拥抱_女抱女.skeleton" animations="相互拥抱开始 相互拥抱持续 相互拥抱结束" />
<Skeleton skeleton="女主角_背靠背.skeleton" animations="背靠背女对男/女持续 背靠背女对男/女结束 背靠背女对男/女开始" />
<Skeleton skeleton="女主角_合掌用功.skeleton" animations="合掌运功女对男坐下 合掌运功女对女持续 合掌运功女对女起立 合掌运功女对女坐下 合掌运功女对男持续 合掌运功女对男起立" />
<Skeleton skeleton="女主角_后背传功.skeleton" animations="后背传功发出女对男持续 后背传功发出女对男起立 后背传功发出女对男坐下 后背传功发出女对女持续 后背传功发出女对女起立 后背传功发出女对女坐下 后背传功接受男/女对女持续 后背传功接受男/女对女起立 后背传功接受男/女对女坐下" />
<Skeleton skeleton="女主角_后背拥抱_男抱女.skeleton" animations="后背拥抱_男抱女持续b 后背拥抱_男抱女结束b 后背拥抱_男抱女预备b" />
<Skeleton skeleton="女主角_后背拥抱_女抱男.skeleton" animations="后背拥抱_女抱男持续a 后背拥抱_女抱男结束a 后背拥抱_女抱男预备a" />
<Skeleton skeleton="女主角_相互拥抱_男抱女.skeleton" animations="相互拥抱男抱女持续 相互拥抱男抱女结束 相互拥抱男抱女开始" />
<Skeleton skeleton="女主角_后背拥抱_女抱女a.skeleton" animations="后背拥抱女抱女发出持续a 后背拥抱女抱女发出结束a 后背拥抱女抱女发出开始a" />
<Skeleton skeleton="女主角_后背拥抱_女抱女b.skeleton" animations="后背拥抱_女抱女持续b 后背拥抱_女抱女结束b 后背拥抱_女抱女开始b" />
<Skeleton skeleton="女主角松土动作.skeleton" animations="松土" />
<Skeleton skeleton="女主角_晕倒入怀a.skeleton" animations="晕倒入怀女V男持续a 晕倒入怀女V男结束a 晕倒入怀女V男开始a 晕倒入怀女V女持续a 晕倒入怀女V女结束a 晕倒入怀女V女开始a" />
<Skeleton skeleton="女主角_勾肩搭背a.skeleton" animations="勾肩搭背持续a 勾肩搭背结束a 勾肩搭背开始a" />
<Skeleton skeleton="女主角_勾肩搭背b.skeleton" animations="勾肩搭背持续b 勾肩搭背结束b 勾肩搭背开始b" />
<Skeleton skeleton="女主角_深情对视.skeleton" animations="深情对视男v女持续 深情对视男v女结束 深情对视男v女开始 深情对视女v女持续a 深情对视女v女持续b 深情对视女v女结束a 深情对视女v女结束b 深情对视女v女开始a 深情对视女v女开始b" />
<Skeleton skeleton="女主角_听我解释.skeleton" animations="听我解释a 听我解释b" />
<Skeleton skeleton="女主角_跪地求饶.skeleton" animations="跪地求饶男/女V女b 跪地求饶女V男/女a" />
<Skeleton skeleton="女主角_踢了一脚.skeleton" animations="踢了一脚a" />
<Skeleton skeleton="女主角_双人造型1.skeleton" animations="大鹏展翅男/女对女持续b 大鹏展翅男/女对女结束b 大鹏展翅男/女对女开始b 大鹏展翅女对男/女持续a 大鹏展翅女对男/女结束a 大鹏展翅女对男/女开始a" />
<Skeleton skeleton="女主角_双人造型2.skeleton" animations="双人造型2伸手男/女V女持续b 双人造型2伸手男/女V女结束a 双人造型2伸手男/女V女开始b 双人造型2伸手女V男/女持续a 双人造型2伸手女V男/女结束a 双人造型2伸手女V男/女开始a" />
<Skeleton skeleton="女主角_双人造型3.skeleton" animations="双人造型3-干柴烈火掌-男/女V女b 双人造型3-干柴烈火掌-女V男/女a" />
<Skeleton skeleton="女主角_晕倒入怀b.skeleton" animations="晕倒入怀男v女持续b 晕倒入怀男v女结束b 晕倒入怀男v女开始b 晕倒入怀女v女持续b 晕倒入怀女v女结束b 晕倒入怀女v女开始b" />
<Skeleton skeleton="女主角-公主抱-女抱女b.skeleton" animations="公主抱女抱女持续b 公主抱女抱女结束b 公主抱女抱女开始b" />
<Skeleton skeleton="女主角-公主抱-男抱女b.skeleton" animations="公主抱男抱女持续b 公主抱男抱女结束b 公主抱男抱女开始b" />
<Skeleton skeleton="女主角-公主抱-女抱男a.skeleton" animations="公主抱女抱男持续a 公主抱女抱男结束a 公主抱女抱男开始a" />
<Skeleton skeleton="女主角-公主抱-女抱女a.skeleton" animations="公主抱女抱女持续a 公主抱女抱女结束a 公主抱女抱女开始a" />
<Skeleton skeleton="慕容女新技能破天式.skeleton" animations="破天式" />
<Skeleton skeleton="女祈祷动作.skeleton" animations="祈祷" />
<Skeleton skeleton="女主角-亲密男女.skeleton" animations="女主角-亲密男女持续 女主角-亲密男女结束 女主角-亲密男女开始 " />
<Skeleton skeleton="女主角-亲密男女b.skeleton" animations="女主角-亲密男女b持续 女主角-亲密男女b结束 女主角-亲密男女b开始 " />
<Skeleton skeleton="女主角-剑术比试男女.skeleton" animations="女主角-剑术比试男女 " />
<Skeleton skeleton="女主角-扇耳光女扇男.skeleton" animations="女主角-扇耳光女扇男 " />
<Skeleton skeleton="女主角-拥抱男抱女a.skeleton" animations="女主角-拥抱男抱女a " />
<Skeleton skeleton="女主角-舞剑男女.skeleton" animations="女主角-舞剑男女 " />
<Skeleton skeleton="慕容女新技能秘剑式.skeleton" animations="秘剑式 " />
<Skeleton skeleton="女棍突.skeleton" animations="女棍突1 女棍突2 " />
<Skeleton skeleton="女丐帮进阶.skeleton" animations="女丐帮进阶 " />
<Skeleton skeleton="女明教进阶.skeleton" animations="女明教进阶 " />
<Skeleton skeleton="女慕容进阶.skeleton" animations="女慕容进阶 " />
<Skeleton skeleton="女少林进阶.skeleton" animations="女少林进阶 " />
<Skeleton skeleton="女天龙进阶.skeleton" animations="女天龙进阶 " />
<Skeleton skeleton="女天山进阶.skeleton" animations="女天山进阶 " />
<Skeleton skeleton="女星宿进阶.skeleton" animations="女星宿进阶 " />
<Skeleton skeleton="女武当进阶.skeleton" animations="女武当进阶 " />
<Skeleton skeleton="女峨眉进阶.skeleton" animations="女峨眉进阶 " />
<Skeleton skeleton="女逍遥进阶.skeleton" animations="女逍遥进阶 " />
<Skeleton skeleton="女主角-一起攻击女男.skeleton" animations="女主角-一起攻击女男 " />
<Skeleton skeleton="女主角-一起攻击男女.skeleton" animations="女主角-一起攻击男女 " />
<Skeleton skeleton="女主角-御剑双飞女女a.skeleton" animations="女主角-御剑双飞持续女女a 女主角-御剑双飞结束女女a 女主角-御剑双飞预备女女a " />
<Skeleton skeleton="女主角-御剑双飞女女b.skeleton" animations="女主角-御剑双飞持续女女b 女主角-御剑双飞结束女女b 女主角-御剑双飞预备女女b " />
<Skeleton skeleton="女主角-御剑双飞女男.skeleton" animations="女主角-御剑双飞持续女男 女主角-御剑双飞结束女男 女主角-御剑双飞预备女男 " />
<Skeleton skeleton="女主角-御剑双飞男女.skeleton" animations="女主角-御剑双飞持续男女 女主角-御剑双飞结束男女 女主角-御剑双飞预备男女 " />
<Skeleton skeleton="女主角-携手下落女男.skeleton" animations="女主角-携手下落女男 " />
<Skeleton skeleton="女主角-携手下落男女.skeleton" animations="女主角-携手下落男女 " />
<Skeleton skeleton="女主角-背向舞剑女男.skeleton" animations="女主角-背向舞剑女男 " />
<Skeleton skeleton="女主角-背向舞剑男女.skeleton" animations="女主角-背向舞剑男女 " />
<Skeleton skeleton="女主角-背向转圈女男.skeleton" animations="女主角-背向转圈持续-女男 女主角-背向转圈结束-女男 女主角-背向转圈预备-女男 " />
<Skeleton skeleton="女主角-背向转圈男女.skeleton" animations="女主角-背向转圈持续-男女 女主角-背向转圈结束-男女 女主角-背向转圈预备-男女 " />
<Skeleton skeleton="女主角-饮酒女女a.skeleton" animations="女主角-饮酒持续女女a 女主角-饮酒结束女女a 女主角-饮酒预备女女a " />
<Skeleton skeleton="女主角-饮酒女女b.skeleton" animations="女主角-饮酒持续女女b 女主角-饮酒结束女女b 女主角-饮酒预备女女b " />
<Skeleton skeleton="女主角-饮酒女男.skeleton" animations="女主角-饮酒持续女男 女主角-饮酒结束女男 女主角-饮酒预备女男 " />
<Skeleton skeleton="女主角-饮酒男女.skeleton" animations="女主角-饮酒持续男女 女主角-饮酒结束男女 女主角-饮酒预备男女 " />
<Skeleton skeleton="女主角_七夕节男女_1.skeleton" animations="女主角_七夕节男女_1 " />
<Skeleton skeleton="女群攻技能.skeleton" animations="女群攻技能" />
<Skeleton skeleton="女瞬发技能attack.skeleton" animations="女瞬发技能attack" />
<Skeleton skeleton="女瞬发技能buff.skeleton" animations="女瞬发技能buff" />
<Skeleton skeleton="女吟唱技能.skeleton" animations="女吟唱技能" />
<Skeleton skeleton="女吟唱技能_攻击.skeleton" animations="女吟唱技能_攻击" />
<Skeleton skeleton="女吟唱技能_聚气.skeleton" animations="女吟唱技能_聚气" />
<Skeleton skeleton="女双手弩战斗00.skeleton" animations="双手弩攻击01 双手弩攻击02 双手弩攻击03 双手弩警戒 双手弩受击 " />
<Skeleton skeleton="女拉弓射箭.skeleton" animations="拉弓射箭" />
<Skeleton skeleton="女主角画画技能.skeleton" animations="技能画画" />
<Skeleton skeleton="女双手弩潜行.skeleton" animations="双手弩潜行 " />
<Skeleton skeleton="女双手弩站立.skeleton" animations="双手弩休闲 双手弩站立01 " />
<Skeleton skeleton="女双手弩跑步.skeleton" animations="双手弩跑步 " />
<Skeleton skeleton="0_女双手弩技能.skeleton" animations="双手弩技能动作00 双手弩技能动作01 双手弩技能动作02 双手弩技能动作03 双手弩技能动作04 " />
<Skeleton skeleton="1_女双手弩技能.skeleton" animations="双手弩技能动作05 双手弩技能动作06 " />
</Skeletons>
<FabricColliders>
<FabricCollider name="plane" locator="披风平面阻挡点" info="plane, 0.5 1.5 0.5" />
</FabricColliders>
</Object>

makute7413
25-03-15, 02:09 PM
Để mình thêm vào rồi up lên cho :)

vinhthamthao
26-03-15, 07:53 PM
Chủ Thớt . Cho mình xin ID full map của sever này với

makute7413
26-03-15, 11:26 PM
Ðây là all.obj đã add hiệu ứng hình ảnh phụ thể ở nhân vật tân thủ, pack vào Model.axp là được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =b44fee02c1175ea0e1d297b5dc827cd0&oe=55AE55E6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=0e3d07286f4b3afc83ce59133e17b91f&oe=55AF48A0&__gda__=1437282584_f88c4d82937e0a6f0e4b99340bb588d d

vinhthamthao
27-03-15, 06:45 AM
Mọi người cho hỏi . muốn add hình ảnh mới khi chọn nhân vật . làm như thế nào vậy . mong được chỉ giáo<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trongbt1990
27-03-15, 10:40 AM
Ðây là all.obj đã add hiệu ứng hình ảnh phụ thể ở nhân vật tân thủ, pack vào Model.axp là được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =b44fee02c1175ea0e1d297b5dc827cd0&oe=55AE55E6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=0e3d07286f4b3afc83ce59133e17b91f&oe=55AF48A0&__gda__=1437282584_f88c4d82937e0a6f0e4b99340bb588d d chép đề vào client hả bạn ??? hic gà nên ko hiểu pak là j

alonewjnd
27-03-15, 11:11 AM
chép đề vào client hả bạn ??? hic gà nên ko hiểu pak là j

dùng tool unpack file model trong client ra, rồi nhét file all.obj đó vô, rồi save lại và bỏ nó vô lại trong client, tìm hiểu trong mục hướng dẫn trong mục thiên long bát bộ của diễn đàn có đó

yuusen
27-03-15, 11:58 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=0e3d07286f4b3afc83ce59133e17b91f&oe=55AF48A0&__gda__=1437282584_f88c4d82937e0a6f0e4b99340bb588d d

hay quá! cảm ơn makute nhé! hjhj!

trongbt1990
27-03-15, 03:17 PM
dùng tool unpack file model trong client ra, rồi nhét file all.obj đó vô, rồi save lại và bỏ nó vô lại trong client, tìm hiểu trong mục hướng dẫn trong mục thiên long bát bộ của diễn đàn có đóok thank bạn keke đã hiểu 30 char

svtdt
27-03-15, 04:51 PM
cái client ở Update_05-03 bị lỗi k vào đc p ơi

makute7413
27-03-15, 07:07 PM
cái client ở Update_05-03 bị lỗi k vào đc p ơi

cho mình xin cái ảnh để biết là lỗi gì.

ckmaiyeuvk3798
29-03-15, 07:05 AM
makute7413 oi sao làm được lời chào lúc mới vào game za . lúc mới vào game có 1 bảng hiện lên ak

Sói Đẹp Trai
29-03-15, 08:12 AM
Trong scene.lua cái hàm OnPlayerLogin

ckmaiyeuvk3798
29-03-15, 10:25 AM
có ai biết làm sao cho độ sáng màu tóc lên max 216 k .cứ 126 là dừng

maiphong009
29-03-15, 10:44 AM
Server 10 phái, không có chức năng gì đặc biệt.
Có chức năng tu luyện, điêu văn, có niên thú lôi đình. Pet tương đối đầy đủ, nhiều monster đẹp từ thời TL2 (Hỏa Tông + Huyền Dực), Thời trang tạm đủ. Item trang bị không có option khủng. Thần khí 3 màu đầy đủ, bổng bổng đường,... Set trùng lâu đủ tất cả các món, hiệu ứng hình ảnh đầy đủ như Sohu :D

Clip hướng dẫn cài đặt.

Bản đầu tiên - sơ khai =))

Billing
Máy ảo có sẳn game server. root/asdfgh

Update 8-2: (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Update 12-2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Update 18-2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Update 25-02 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Update_05-03
tại sao mình làm tới bước cd /home/tlbb/sever thì toàn báo là không tìm thấy file hả bạn

makute7413
29-03-15, 02:40 PM
tại sao mình làm tới bước cd /home/tlbb/sever thì toàn báo là không tìm thấy file hả bạn

chú ý là Linux phân biệt chữ in hoa và thường nhé

cd /home/tlbb/Server

ckmaiyeuvk3798
31-03-15, 05:42 PM
cho tôi höi Axppacker mun thay the file Equipbase.txt trong do phäi làm sao

tavipsalip2
31-03-15, 06:21 PM
chú ý là Linux phân biệt chữ in hoa và thường nhé

cd /home/tlbb/Server

giờ mình muốn cho server thuộc dạng chuyển sinh liệu có đc ko ta ?

makute7413
31-03-15, 08:33 PM
giờ mình muốn cho server thuộc dạng chuyển sinh liệu có đc ko ta ?

Thêm script chuyển sinh và set lại option item là được thôi

tavipsalip2
31-03-15, 09:08 PM
Thêm script chuyển sinh và set lại option item là được thôi

thêm script chuyển sinh thì mình add ko đúng cách vào game bấm vào npc chả có chuyển sinh đâu hết bạn rãnh hok teamview giúp mình với

makute7413
31-03-15, 10:35 PM
thêm script chuyển sinh thì mình add ko đúng cách vào game bấm vào npc chả có chuyển sinh đâu hết bạn rãnh hok teamview giúp mình với

teamview giúp cài server thì được chứ script chuyển sinh thị bạn nên tự tìm hiểu sẽ tốt hơn.

makute7413
31-03-15, 11:36 PM
Fix xong mấy con pet roài :))

alonewjnd
01-04-15, 09:02 AM

chưa thấy update mà ta. p...........

yuusen
01-04-15, 11:41 AM

Share cho anh em với đi Make! thích bạn nhất đó!! hahaha!

makute7413
01-04-15, 12:03 PM
Làm xong cái option trùng lâu miễn dịch khống chế sẽ share :3

Sói Đẹp Trai
01-04-15, 03:59 PM
Miễn dịch không chế thì dễ thôi. Cái STDImpact đó là công cụ cần thiết. Cụ thể thì tham khảo cái hiệu ứng Ngai Nhược Mộc Khê của Nga My, cho phép dùng Skill hay không thì dịch nguyên văn cái dòng hiệu ứng này sẽ thấy rất rõ.

TS2GVN
01-04-15, 04:13 PM
Game này giờ có hot không các bác

leekeni02
01-04-15, 10:45 PM
share nhanh đi bác nhìn mấy con Pet ghiền quá :((

yuusen
02-04-15, 07:19 AM
Lâu quá đi Makute ơi! ghiền quá rồi không chờ được nữa!:">

makute7413
02-04-15, 12:02 PM
Miễn dịch không chế thì dễ thôi. Cái STDImpact đó là công cụ cần thiết. Cụ thể thì tham khảo cái hiệu ứng Ngai Nhược Mộc Khê của Nga My, cho phép dùng Skill hay không thì dịch nguyên văn cái dòng hiệu ứng này sẽ thấy rất rõ.

Impact đó miễn giảm luôn sát thương mà? Cái impact boss kính hồ cũng được nhưng vụ 20% thì chưa biết làm sao.

Sói Đẹp Trai
02-04-15, 06:00 PM
Miễn khống chế thì lại là cái kiểu khác. Nó giống giống Impact của skill nộ 30 của các phái đó

vinhthamthao
02-04-15, 07:27 PM
chủ thớt cho hỏi. mấy file .lua NPC của sever bác có coppy sang sever thấp hơn được khổng????????? hỏi ngu:-s:-s

Sói Đẹp Trai
02-04-15, 07:57 PM
File Lua nào cũng sang được. Do cách thức code không đổi (đang xét Lua tại SV)

vinhthamthao
02-04-15, 08:01 PM
File Lua nào cũng sang được. Do cách thức code không đổi (đang xét Lua tại SV)

nhưng ý mình là liệu ID NPC đó liệu có trong sever thấp hơn . không. mình đã thử . và chưa thành công :-s:-s

shinno
02-04-15, 08:41 PM
nhưng ý mình là liệu ID NPC đó liệu có trong sever thấp hơn . không. mình đã thử . và chưa thành công :-s:-s

lấy server khác thi sưae ID đó lại cho hợp vs ID server minh thôi. k thi tạo thêm NPC

vinhthamthao
02-04-15, 08:44 PM
lấy server khác thi sưae ID đó lại cho hợp vs ID server minh thôi. k thi tạo thêm NPC

quan trọng là mình thấy NPC đó đẹp . NPC nhận phái đó . rất bắt mắt

shinno
02-04-15, 08:56 PM

cái đó đâu phải file .lua.

xem này đi bạn

makute7413
02-04-15, 09:06 PM

NPC nhận phái thì phải khai báo ở MonsterAttrExTable.txt và CharModel.txt trước khi dùng, trong server của mình là 20 cái ID cuối trong MonsterAttrExTable.txt đó.

45000 Thiªu Lâm Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3190 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_6 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45001 Minh Giáo Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3188 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_4 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45002 Cái Bang Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3187 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_3 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45003 Võ Ðang Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3192 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader3 image:CommonNPCHeader3_20 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45004 Nga My Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3186 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_2 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45005 Tinh Túc Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3194 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_10 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45006 Thiên Long Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3185 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_1 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45007 Thiên S½n Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3191 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_7 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45008 Tiêu Dao Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3193 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_9 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45009 Mµ Dung Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3189 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_5 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45010 Thiªu Lâm Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3200 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_16 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45011 Minh Giáo Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3198 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_14 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45012 Cái Bang Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3197 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_13 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45013 Võ Ðang Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3202 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_18 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45014 Nga My Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3196 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_12 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45015 Tinh Túc Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3204 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_20 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45016 Thiên Long Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3195 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_11 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45017 Thiên S½n Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3201 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_17 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45018 Tiêu Dao Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3203 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_19 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45019 Mµ Dung Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3199 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45225 Nam Ю TØ Mµ Dung 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 2663 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader12 image:CommonNPCHeader12_3 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45228 Næ Ю TØ Mµ Dung 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 2653 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader1 image:CommonNPCHeader1_23 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0

vinhthamthao
02-04-15, 09:08 PM
cái đó đâu phải file .lua.

xem này đi bạn

vậy là phải adđ à. bạn . b-(b-(b-(

makute7413
02-04-15, 11:52 PM
Với cả lần sau sẽ tắt luôn cái chức năng tu luyện củ chuối hiện tại, nhường slot Impact cho thời trang phối sức sau này :)

Sói Đẹp Trai
03-04-15, 06:06 AM
Mod tu luyện dễ mà. Mod nốt đi bỏ làm gì phí. Chú ý là khi mod tl phải mod cả kinh mạch nữa vì nó lq đến nhau mà

makute7413
03-04-15, 06:38 AM
Mod tu luyện dễ mà. Mod nốt đi bỏ làm gì phí. Chú ý là khi mod tl phải mod cả kinh mạch nữa vì nó lq đến nhau mà

Phải qua VNG xem cái tu luyện và kinh mạch nó như nào nữa chứ mình bỏ game từ lúc FPT chưa ra mấy chức năng đấy nên muốn mod cũng khổ :))

vinhthamthao
03-04-15, 11:42 AM
NPC nhận phái thì phải khai báo ở MonsterAttrExTable.txt và CharModel.txt trước khi dùng, trong server của mình là 20 cái ID cuối trong MonsterAttrExTable.txt đó.

45000 Thiªu Lâm Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3190 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_6 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45001 Minh Giáo Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3188 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_4 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45002 Cái Bang Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3187 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_3 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45003 Võ Ðang Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3192 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader3 image:CommonNPCHeader3_20 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45004 Nga My Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3186 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_2 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45005 Tinh Túc Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3194 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_10 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45006 Thiên Long Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3185 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_1 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45007 Thiên S½n Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3191 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_7 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45008 Tiêu Dao Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3193 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_9 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45009 Mµ Dung Hi®p Sî 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3189 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_5 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45010 Thiªu Lâm Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3200 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_16 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45011 Minh Giáo Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3198 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_14 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45012 Cái Bang Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3197 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_13 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45013 Võ Ðang Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3202 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_18 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45014 Nga My Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3196 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_12 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45015 Tinh Túc Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3204 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_20 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45016 Thiên Long Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3195 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_11 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45017 Thiên S½n Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3201 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_17 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45018 Tiêu Dao Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3203 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_19 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45019 Mµ Dung Næ Hi®p 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 3199 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader23 image:CommonNPCHeader23_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45225 Nam Ю TØ Mµ Dung 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 2663 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader12 image:CommonNPCHeader12_3 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0
45228 Næ Ю TØ Mµ Dung 1 120 2023 0 10 3 -1 8 20 1 0.1 1 0 4174 1568 4174 1568 32384 3795 0 0 2431 231 10 10 1800 0 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 2653 1 1 -1 100 100 set:CommonNPCHeader1 image:CommonNPCHeader1_23 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 15 10 0 0 2 1 0 0 0

thế cái này . bây giờ coppy sang sever mình đang dùng . và các file .lua kia nữa là được hả bác. có cần add vào client ko . và cái file CharModel.txt . mình tìm trong sever mình ko có

ckyeuvkngok
03-04-15, 12:35 PM
cho mk hoi tsao mk cai game rui chay sv ngon lanh` rui` . luk vao game no bao lien ket sv bi ngat la sao ban ???

makute7413
03-04-15, 04:40 PM
thế cái này . bây giờ coppy sang sever mình đang dùng . và các file .lua kia nữa là được hả bác. có cần add vào client ko . và cái file CharModel.txt . mình tìm trong sever mình ko có

CharModelEx.txt với server 3.0 trở lên thì nằm trong Config.axp ở Client đã được khai báo rồi. Khi copy file lua trong server cần chú ý ID khai báo đầu file và ID khai báo ở Script.dat phải giống nhau, không giống thì phải làm sao cho nó giống là được :v

cho mk hoi tsao mk cai game rui chay sv ngon lanh` rui` . luk vao game no bao lien ket sv bi ngat la sao ban ???

Dùng tiếng Việt có dấu đi bạn.

vinhthamthao
03-04-15, 05:39 PM
[QUOTE=makute7413;926997]CharModelEx.txt với server 3.0 trở lên thì nằm trong Config.axp ở Client đã được khai báo rồi. Khi copy file lua trong server cần chú ý ID khai báo đầu file và ID khai báo ở Script.dat phải giống nhau, không giống thì phải làm sao cho nó giống là được :v[COLOR="Silver"]

Client Của mình là 2.93 liệu có được không bạn

makute7413
03-04-15, 06:33 PM
Theo mình nhớ thì client 2.93 không có Model này và việc add thủ công sẽ rất khó khăn và mệt nhọc. Bạn nên xem qua bài Hướng dẫn add Moster của Sói để hiểu thêm.

Sói Đẹp Trai
03-04-15, 11:09 PM
Ai biết cái nút lên xuống nó ở đâu không nhỉ. Add đủ hết cả Material mà vào nó vẫn ko load đc cái nút đó.

yuusen
04-04-15, 11:39 AM
Ai biết cái nút lên xuống nó ở đâu không nhỉ. Add đủ hết cả Material mà vào nó vẫn ko load đc cái nút đó.

skill của bạn sao nhiều thế Sói?? thích quá đi!!:">:">:">

Sói Đẹp Trai
04-04-15, 12:44 PM
Skill kia là fake cho Kinh Mạch thôi mà. Đâu có nhiều

phiyeutuan08
04-04-15, 07:58 PM
Sói hay bạn nào biết cho mình hỏi một số đoạn hội thoại trong game mình tìm hết trong StrDictionary.txt mà không thấy không biết nó còn quy định ở file nào ở clien nữa không ?

Sói Đẹp Trai
04-04-15, 08:38 PM
Ko phải client mà là file lua trong server

vinhthamthao
04-04-15, 08:57 PM
Mọi người cho hỏi . chỉnh Max lever ở chỗ nào ạ. . sever dạng cs . mà vẫn lên được cấp 135. bây giờ mình muốn chỉnh chỉ lên được 130-131 là không lên được nữa . mọi người giúp với ạ.

yuusen
04-04-15, 11:01 PM
Makute ơi sao lâu có con pet thế? bọn mình chờ mệt lun rồi này! hjhj!:)

makute7413
04-04-15, 11:15 PM
Makute ơi sao lâu có con pet thế? bọn mình chờ mệt lun rồi này! hjhj!:)

định làm xong cái Thời trang phối sức rồi up luôn nhưng bạn nói vậy thi mai mình up bản fix mấy con pet trước. Chắc là chiều mai đấy.

Mọi người cho hỏi . chỉnh Max lever ở chỗ nào ạ. . sever dạng cs . mà vẫn lên được cấp 135. bây giờ mình muốn chỉnh chỉ lên được 130-131 là không lên được nữa . mọi người giúp với ạ.

tlbb/Server/Config/ConfigInfo.ini
trong bài Tùy chỉ tlbb có hướng dẫn rất rõ rồi bạn.

vinhthamthao
04-04-15, 11:25 PM
định làm xong cái Thời trang phối sức rồi up luôn nhưng bạn nói vậy thi mai mình up bản fix mấy con pet trước. Chắc là chiều mai đấy.

tlbb/Server/Config/ConfigInfo.ini
trong bài Tùy chỉ tlbb có hướng dẫn rất rõ rồi bạn.

Thaks bạn Mình làm được rồi. nãy cũng mở xem và thử . thành công.

Areagame
05-04-15, 09:27 AM
Hồi bữa mình thử đám cưới thì bị mất xe hoa, người thì tàn hình :-s mấy phiên bản sau này có fix lại chưa thớt, giờ xóa client + sv rồi không test đc <):)

Sói Đẹp Trai
05-04-15, 09:53 AM
Đám cưới mất kiệu và thay vào đó là tàng hình thì tham khảo stdimpact. Hiện tg lệch impact mới gây ra cái tàng hình

yuusen
05-04-15, 11:48 AM
Sói và Makute ơi cho mình hỏi vấn đề này nhé! là pet boss á, như bữa mình chơi sv lậu có mấy con pet boss ngon quá! mà mình lại không bik làm, như con Hỏa Diễm yêu Ma... gì đó! 2 bạn chỉ giáo dùm!!

vinhthamthao
05-04-15, 12:24 PM
Sói và Makute ơi cho mình hỏi vấn đề này nhé! là pet boss á, như bữa mình chơi sv lậu có mấy con pet boss ngon quá! mà mình lại không bik làm, như con Hỏa Diễm yêu Ma... gì đó! 2 bạn chỉ giáo dùm!!

Thể Loại Pet Boss Này đúng Không :">:">:">:">

Sói Đẹp Trai
05-04-15, 03:24 PM
Muốn monster bất kỳ thành pet chỉ cần khai báo trong PetAttr là đc. Chi tiết thì tìm thử vài con pet sẵn có rồi đối chiếu qua là hiểu

vinhthamthao
05-04-15, 03:35 PM
Muốn monster bất kỳ thành pet chỉ cần khai báo trong PetAttr là đc. Chi tiết thì tìm thử vài con pet sẵn có rồi đối chiếu qua là hiểu

vậy còn muốn pét thành NPC thì làm sao . lần trước bạn có nói nhưng mình không dk hiểu lắm.X_XX_X

Sói Đẹp Trai
05-04-15, 03:41 PM
Monster bất kỳ thành npc thì chỉ cần copy info của con npc khác rồi chép cái cột quy định model và avarta của monster cần chuyển qua là đc

yuusen
05-04-15, 04:44 PM
Thể Loại Pet Boss Này đúng Không :">:">:">:">

ý mình là mấy con này nel, mấy con này là bôss trong phụ bản đó mà!!!<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhthamthao
05-04-15, 04:51 PM
cũng có dó ........................

yuusen
05-04-15, 05:27 PM
cũng có dó ........................

Mình làm rồi mà không được khai báo trong Cline và trong Sever rồi mà createpet ra chẳng ra cái gì cả, bạn chỉnh sửa dùm mình được k? bạn làm ơn add rồi chụp hình bôi đỏ chỗ bạn chỉnh sửa đi, hay gửi qua cho mình cũng được mình gà mở trong mấy việc này lắm!! cảm ơn trước! :D:D

makute7413
05-04-15, 05:58 PM
Update 05-04-2015
Fix mấy con Pet còn lại và cập nhật shop trứng pet
Cơ chế cộng điểm mới cho trang bị điêu văn
Tắt chức năng tu luyện
Source <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý: Load lại máy ảo mới và chép đè Patch vào client bản 05-03

yuusen
05-04-15, 10:17 PM
Update 05-04-2015
Tắt chức năng tu luyện
Source <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cam ơn makute nhìu nhìu nhé! như ở trên bạn giúp mình về pet boss dc k Makute! hjhj! giúp đỡ đi nhé!!

Areagame
05-04-15, 10:25 PM
Cam ơn makute nhìu nhìu nhé! như ở trên bạn giúp mình về pet boss dc k Makute! hjhj! giúp đỡ đi nhé!!

hình như muốn thêm thì phải thêm cho nó trùng ID với nhau ở 2 file PetAttr và Monster ấy, nếu thằng trên thằng dưới thì không đươc đâu

makute7413
05-04-15, 11:12 PM

Từ 1 ID pet có sẵn tạo thêm 1 ID mới với tên và chỉ số riêng ở PetAttr, tương tự với Monster, 2 ID mói này ở 2 file phải giống nhau nhé. Riêng với file Monster cần thay đổi ID ở cột AS thành ID boss tương ứng ở CharModelEx.txt, chi tiết thì bạn dịch file CharModelEx ra sẽ thấy rất nhiều Monster của Boss. Vào game và !!createpet thôi.

yuusen
05-04-15, 11:28 PM
Từ 1 ID pet có sẵn tạo thêm 1 ID mới với tên và chỉ số riêng ở PetAttr, tương tự với Monster, 2 ID mói này ở 2 file phải giống nhau nhé. Riêng với file Monster cần thay đổi ID ở cột AS thành ID boss tương ứng ở CharModelEx.txt, chi tiết thì bạn dịch file CharModelEx ra sẽ thấy rất nhiều Monster của Boss. Vào game và !!createpet thôi.

bạn làm ví dụ cho mình được k makute! chứ mình ngao lắm! mình chỉ thấy người khác làm dc và làm theo thôi chứ ít khi tự nghiên cứu mà nghĩ ra làm được lắm! bạn thử thêm con pet Hỏa Diễm Yêu Ma có id là 13260 vào Petattr và Monster và CharModel gì đó cho mình và khoanh đỏ những chỗ bạn thêm để mình xem được k makute! làm ơn đi mà:D:D chứ mình k bjk lm thật mà!

Đây là tác phẩm của bạn nek! thank bạn nhìu nhé!!:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

yuusen
05-04-15, 11:36 PM
ak makute nel, vẫn chưa điêu văn được al? với lại cơ chế lên câp điêu văn mới là cái gì thế? mình có thấy gì đâu?

makute7413
05-04-15, 11:51 PM
ak makute nel, vẫn chưa điêu văn được al? với lại cơ chế lên câp điêu văn mới là cái gì thế? mình có thấy gì đâu?

Điêu văn chưa nhé, nó còn dài dài ở phía trước :))
Cơ chế mới, lúc trước mình dùng Impact để cộng thêm điểm tương ứng cho trang bị điêu văn. Giờ mình dùng cách khác đơn giản hơn. chiếm ít tài nguyên hơn và quan trọng là khó nhầm lẫn hơn.

bạn làm ví dụ cho mình được k makute! chứ mình ngao lắm! mình chỉ thấy người khác làm dc và làm theo thôi chứ ít khi tự nghiên cứu mà nghĩ ra làm được lắm! bạn thử thêm con pet Hỏa Diễm Yêu Ma có id là 13260 vào Petattr và Monster và CharModel gì đó cho mình và khoanh đỏ những chỗ bạn thêm để mình xem được k makute! làm ơn đi mà:D:D chứ mình k bjk lm thật mà!

sáng nhé, giờ mình lười quá :)

yuusen
06-04-15, 12:48 PM
Điêu văn chưa nhé, nó còn dài dài ở phía trước :))
Cơ chế mới, lúc trước mình dùng Impact để cộng thêm điểm tương ứng cho trang bị điêu văn. Giờ mình dùng cách khác đơn giản hơn. chiếm ít tài nguyên hơn và quan trọng là khó nhầm lẫn hơn.

sáng nhé, giờ mình lười quá :)

đâu rồi makute đang chờ bạn nel!!!

makute7413
06-04-15, 04:28 PM
đâu rồi makute đang chờ bạn nel!!!

add vào 2 file tương ứng ở cả Client và Server.
PetAttrTable.txt

30001 Pet Boss 1 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1718 1350 859 1104 859 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30002 Pet Boss 2 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1780 1398 890 1144 890 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30003 Pet Boss 3 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1842 1447 921 1184 921 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30004 Pet Boss 4 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1904 1496 952 1224 952 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30005 Pet Boss 5 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1966 1545 983 1264 983 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30006 Pet Boss 6 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 2028 1594 1014 1304 1014 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30007 Pet Boss 7 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 2090 1642 1045 1344 1045 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30008 Pet Boss 8 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 2153 1691 1076 1384 1076 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000

MonsterAttrExTable.txt

30001 Pet Boss 1 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 1832 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30002 Pet Boss 2 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 685 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30003 Pet Boss 3 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 692 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30004 Pet Boss 4 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 690 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30005 Pet Boss 5 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 694 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30006 Pet Boss 6 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 688 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30007 Pet Boss 7 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 693 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30008 Pet Boss 8 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 687 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0

dùng lệnh !!createpet nhé :3

makute7413
06-04-15, 04:58 PM
Bonus thêm vài cái ảnh của mấy con pet boss

Chức năng thời trang phối sức

vinhthamthao
06-04-15, 06:28 PM
pét bosss đó làm thế nào vậy bác, bác coppy cho xin file đó đi :-o:-o:-o:-o

makute7413
06-04-15, 06:35 PM
pét bosss đó làm thế nào vậy bác, bác coppy cho xin file đó đi :-o:-o:-o:-o

Cái đoạn mình share trong MonsterAttrExTable.txt đó, copy nó pass vào Excel, kéo sang cột AS xem nó ghi gì, muốn boss nào thì xem cột AS tương ứng của Boss rồi sửa lại thôi. Tên boss có trong MonsterAttrExTable.txt luôn đó bạn.

vinhthamthao
06-04-15, 06:38 PM
add vào 2 file tương ứng ở cả Client và Server.
PetAttrTable.txt

30001 Pet Boss 1 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1718 1350 859 1104 859 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30002 Pet Boss 2 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1780 1398 890 1144 890 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30003 Pet Boss 3 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1842 1447 921 1184 921 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30004 Pet Boss 4 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1904 1496 952 1224 952 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30005 Pet Boss 5 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 1966 1545 983 1264 983 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30006 Pet Boss 6 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 2028 1594 1014 1304 1014 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30007 Pet Boss 7 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 2090 1642 1045 1344 1045 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000
30008 Pet Boss 8 3000 95 9 1 0 1000 10 694 600000 -1 -1 722 900000 661 550000 726 400000 716 350000 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 98563 2153 1691 1076 1384 1076 1459 1604 1677 1896 2388 300 100 100 200 300 7200000 30000

MonsterAttrExTable.txt

30001 Pet Boss 1 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 1832 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30002 Pet Boss 2 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 685 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30003 Pet Boss 3 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 692 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30004 Pet Boss 4 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 690 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30005 Pet Boss 5 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 694 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30006 Pet Boss 6 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 688 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30007 Pet Boss 7 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 693 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0
30008 Pet Boss 8 0 95 158 0 10 0 -1 9 20 1 0.1 -1 0 3043 1243 3043 1243 22456 3007 0 0 1927 183 8 8 3500 1500 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 0 60 0 -1 -1 687 1 1 -1 100 100 set:PetHeader7 image:PetHeader7_15 1200 2400 -1 -1 -1 -1 -1 -1 -1 1 27 11 0 0 4 1 0 0 0

dùng lệnh !!createpet nhé :3

cái này . adđ vào sever nào cũng được hả bác

makute7413
06-04-15, 06:43 PM
cái này . adđ vào sever nào cũng được hả bác

server nào thì ko quan trọng, quan trọng là client có mấy con Boss đó ko thôi

vinhthamthao
06-04-15, 07:48 PM
server nào thì ko quan trọng, quan trọng là client có mấy con Boss đó ko thôi

client có boss đó bạn ạ. bạn chỉ mình thư mục adđ

makute7413
06-04-15, 07:52 PM
client có boss đó bạn ạ. bạn chỉ mình thư mục adđ

vậy thì chỉ cần add vào PetAttrTable.txt và MonsterAttrExTable.txt ở cả Client và Server là được.

yuusen
06-04-15, 11:54 PM

Sói Đẹp Trai
07-04-15, 06:35 AM
Bạn phải chạy từng lệnh mới biết lỗi đâu đc chứ chạy cụm thì chịu đó

yuusen
07-04-15, 07:16 AM
Cái hình phía trên là do mình chạy lỗi Sever đó bạn, chứ Login, Star, Word mình chạy được rồi còn cái
cd /home/tlbb/Server
./Server

Areagame
07-04-15, 10:36 AM

Trước khi tắt SV, có chỉnh sửa file nào trên SV không, có là file vừa chỉnh bị lỗi đó

s2bac95
07-04-15, 11:48 AM

inbox đưa team tớ xem cho.
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vhmt1101
07-04-15, 03:16 PM
Mấy bản update ở trên chỉ cần Download 1 bản Update mới nhất là có tất cả những update trên lun hả bạn ?

makute7413
07-04-15, 07:03 PM
Mấy bản update ở trên chỉ cần Download 1 bản Update mới nhất là có tất cả những update trên lun hả bạn ?

Ðúng rồi bạn
30 charrrrrrrrrrrr

chipcoi1111
08-04-15, 10:34 AM
Ðúng rồi bạn
30 charrrrrrrrrrrr
thớt ơi cho mình hỏi cái này với
1> đồ level trên 100 giám định bằng cái gì. mình thấy trong shop có giám định phù 10 thôi=.=#-o
2> chỉnh option của đồ ở file nào thế :D
Thank thớt trước nha:x

leekeni02
08-04-15, 09:10 PM
sao mình ko điêu văn dc nhỉ, ai chỉ mình cách điêu văn vs

bạn làm sao mà cái tên của nhân vật màu nhấp nháy đẹp z bạn

makute7413
08-04-15, 11:56 PM
thớt ơi cho mình hỏi cái này với
1> đồ level trên 100 giám định bằng cái gì. mình thấy trong shop có giám định phù 10 thôi=.=#-o
2> chỉnh option của đồ ở file nào thế :D
Thank thớt trước nha:x

Giám định phù nằm trong CommonItem.txt, bạn dùng !!createitem để tạo nha.
Option thì bạn cố gắng xem topic này nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Điêu văn chưa hoàn thành bạn à.

yuusen
10-04-15, 12:37 AM

mình chỉnh tên trong t_Char đó bạn, pet cũng được nữa!

ckmaiyeuvk3798
10-04-15, 01:58 PM
makute7413 update phái đường môn về đi . sever còn thiếu phái đường môn ak

makute7413
10-04-15, 03:09 PM
makute7413 update phái đường môn về đi . sever còn thiếu phái đường môn ak

Mình không có ý định và khả năng thêm phái này.

vhmt1101
10-04-15, 04:38 PM
Update 05-04-2015
Tắt chức năng tu luyện

tlbb.tar.gz Excute trong WinSCP bị lỗi.
Chân thành cám ơn ^^!

makute7413
10-04-15, 05:19 PM
tlbb.tar.gz Excute trong WinSCP bị lỗi.
Chân thành cám ơn ^^!

Có thể do bạn download về bị lỗi, có vài bạn đã dùng bản này rồi.

yuusen
12-04-15, 12:17 AM

makute7413
12-04-15, 07:57 AM

bạn liệt kê danh sách boss đi rồi mình làm cho.

yuusen
12-04-15, 10:24 AM

Mãng cổ cáp vương, Huyền Kích Kim CUơng, Bạch minh khởi, với mấy con bữa trước của bạn nữa. nhờ bạn nhé makute! hjhj! nói chung mấy con boss to to bự bự là mình thích lắm

vtdk7x
12-04-15, 10:56 AM
bấm StartGame.cmd nó văng lên bảng đen xong mất tiêu là sao mọi người

makute7413
12-04-15, 01:24 PM
bấm StartGame.cmd nó văng lên bảng đen xong mất tiêu là sao mọi người

Sau đó có load game lên không bạn?

vtdk7x
12-04-15, 08:47 PM
Sau đó có load game lên không bạn?

mình dow client cập nhật rồi vào được rùi bạn

yuusen
12-04-15, 09:11 PM

vinhthamthao
12-04-15, 09:47 PM

đây bạn giúp mình với

sintriu
12-04-15, 10:11 PM
Makute cho mình hỏi. mình dùng win 8. mấy bữa kia chạy client vẫn bình thường. nhưng hôm nay mình chạy client thỳ lại k hiện nữa. ấn vào run.cmd nó hiện cái bảng ( như hình dưới ) xong nó biến mất rồi không hiện gì nữa. mình bỏ Bin cũ vào chạy client thỳ nó bình thường hiện khung game. mà nó thiếu nhiều thứ nên -> lỗi nhìu. bạn có cách nào fix không. giúp mình với :(

shinno
12-04-15, 10:24 PM
Makute cho mình hỏi. mình dùng win 8. mấy bữa kia chạy client vẫn bình thường. nhưng hôm nay mình chạy client thỳ lại k hiện nữa. ấn vào run.cmd nó hiện cái bảng ( như hình dưới ) xong nó biến mất rồi không hiện gì nữa. mình bỏ Bin cũ vào chạy client thỳ nó bình thường hiện khung game. mà nó thiếu nhiều thứ nên -> lỗi nhìu. bạn có cách nào fix không. giúp mình với :(

Chạy Launch trước.
Rút dây mạng, sau đó bắm "BẮT ĐẦU"
Khi game khởi động xong thì cắm dây mạng và chơi game như bình thường.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

makute7413
12-04-15, 10:29 PM
đây bạn giúp mình với

ko xem được bạn ơi
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

dạo này mình bận lắm, bạn vui lòng liệt kê danh sách boss nha, mình cũng lười lăm :)

vinhthamthao
12-04-15, 10:31 PM
ko xem được bạn ơi
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

dạo này mình bận lắm, bạn vui lòng liệt kê danh sách boss nha, mình cũng lười lăm :)

đây bạn giúp mình với

makute7413
12-04-15, 10:32 PM

Tạo Shortcut file Bin/game.exe rồi thêm -fl ở Target xem sao.
P/s: thấy chữ Tàng Kiếm kìa :v

vinhthamthao
12-04-15, 10:35 PM

BẠn Thử vào Task Manager . xem có bị ẩn không . trước mình cũng bị lỗi này . nhưng ko nhớ rõ fixx kiểu gi . lại chạy được . chỉ nhớ là vào TASK thấy nó ẩn ở đó . . khởi động lại lại đươc

makute7413
12-04-15, 10:39 PM
đây bạn giúp mình với

Nè bạn, do cái Monster.. bạn add sai vị trí thôi.

vinhthamthao
12-04-15, 10:54 PM
Nè bạn, do cái Monster.. bạn add sai vị trí thôi.

cảm ơn bạn để mình thử coppy vào sever xem sao.

sintriu
13-04-15, 12:25 PM
Chạy Launch trước.
Rút dây mạng, sau đó bắm "BẮT ĐẦU"
Khi game khởi động xong thì cắm dây mạng và chơi game như bình thường.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
Mình làm theo cách của bạn đạ thành công. mà mỗi lần vào game lại fai tắt mạng. hơi phức tạp. bạn có cách nào fix triệt để k ?

shinno
13-04-15, 12:48 PM
Mình làm theo cách của bạn đạ thành công. mà mỗi lần vào game lại fai tắt mạng. hơi phức tạp. bạn có cách nào fix triệt để k ?

này mình cũng ngồi chờ đợi cao thủ chỉ giáo :-s

makute7413
13-04-15, 09:32 PM
này mình cũng ngồi chờ đợi cao thủ chỉ giáo :-s

Mình có xem qua rồi, và đành tắt mạng khi vào game thôi :v

makute7413
15-04-15, 05:51 AM
Cuối cùng cũng xong, không uổng công thức đến tận giờ này :3

yuusen
15-04-15, 09:13 AM
lại có thêm trò mới ak?? hjhj! makute

makute7413
16-04-15, 09:58 AM
lại có thêm trò mới ak?? hjhj! makute

Ðiêu văn trang bị thôi mà, nhưng là 17 loại chứ không phải 15 như những server khác :D

ckmaiyeuvk3798
16-04-15, 10:36 AM
update lên đi makute .mún được test :">

makute7413
16-04-15, 02:06 PM
update lên đi makute .mún được test :">

Vài hôm nữa đi bạn, phải test lại kỹ càng đã.

leekeni02
17-04-15, 07:22 PM
lại có cái để hóng rồi :D zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz