[MU] Tốn Tiền Nhiều Mà Lại Rước Thêm Phiền Phức. - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 61
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Ðề: Tốn Tiền Nhiều Mà Lại Rước Thêm Phiền Phức.

Mấy ông bạn này lắm chuyện thế , topic để buôn à
    khổ anh Alex bị 1 tấn gạch xếp đầy pic

Chủ Topic có gì không hiểu hay lỗi server pm mình giúp đc thì mình giúp , mình cũng mới mở đc mấy Mu cũng có chút kinh nghiệm chia sẻ cho bạn
    YH : anh_laai_latrai_catdai92
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi kt12d1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo Tôi thì giù là của alex hay không phải của alex...

nhưng bản chất thì không sai ~>.. tôi nói ở đây không phải ík là sv do alex bán... mà là alex r2 ~> từg mi li mét... ngâm nghĩ đi alex ạg... đồg tiền nó đè bẹp cái bản chất của bạn đấy... ~> thay đổi phog cách đi...pro mà hãm l` thì k = newbie đâu ~>
    Nói thì thì hay nhưng mà thực tế đi chàng trai trẻ !!
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wilsontran's Avatar
    Thanks
    109

Trích dẫn Gửi bởi kt12d1 [Only registered and activated users can see links. ]
    theo mìh nghĩ.. phong cách làm việc của alex nói thẳg là chữ $.. bất kể cái gì đều phải $... theo kn của mìh...

bạn nào dùng 11.12.70 pm mìh share. ~> alex treo đi...

Xàm . Tạo cái 4rum + add domain vào host còn ko biết add ở đỏ mà đòi 11.12.70. Trên núi à?
    Lần sửa cuối bởi wilsontran, ngày 30-07-12 lúc 03:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wilsontran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Nhiều thằng tỏ vẽ nguy hiểm lắm

Chả biết nói ntn cả, ko phải tôi cạnh tranh giành khách này nọ gì mà nói alex ^^, dạo này tôi cũng hết bán nạy nọ rôi, nằm viện mấy ngày nay cũng ko giúp gì dc cho các bạn, dợi sắp xếp xong công việc sẽ làm 1 tutorial về anti từ SV cho các bạn, tốt nhất nên mua của tomatoes hay caothuphutho là tốt nhất, theo ý kiến riêng tôi thì mua của anh caothuphutho là ok, vì có lỗi thì support nhiệt tình hơn anh tomatoes ^^
    Chú em có gì để bán với chả mua chỉ đc tài lanh anh ko bị dính vô mấy vu seo thỳ anh lên đây nói cho ngô ra khoai , Chú tinh vi lắm dân đồ họa mà cứ bon chen tỏ vẽ nguy hiểm
    Lần sửa cuối bởi Alexandria, ngày 30-07-12 lúc 03:06 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    103

Gamezone có khi phải lập 1 cái black list những kẻ lừa đảo, dạo này diễn đàn lắm phốt quá
    Khách viếng thăm hãy cùng vutienphuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhiều thằng tỏ vẽ nguy hiểm lắm

Chú em có gì để bán với chả mua chỉ đc tài lanh anh ko bị dính vô mấy vu seo thỳ anh lên đây nói cho ngô ra khoai , Chú tinh vi lắm dân đồ họa mà cứ bon chen tỏ vẽ nguy hiểm
    Nguy hiểm gì cậu? tôi có gì để bán chả lẽ đi khoe với cậu? tôi không bao giờ làm trò trẻ con thế đâu nhé, ế hàng thì spam bán sv này nọ trên YH! ??? nếu cậu thật sự bán sv 11.12.70 ko có lic thì tôi tin bạn là ng dàng hoàn thôi, caothuphutho bán cho cậu chứ ko ai ra cả? vì caothuphutho luôn sell hàng lic, vừa đây tôi mới biết 1 ng bạn thủ cho tôi xem hàng 12.70 của bạn thì biết là hàng gì rồi , About thì ghi la 11.12.70 nhưng có lẽ chưa sửa trong Thông tin của tệp tin vẫn là 11.92 ! nếu ko phải thì thôi, tôi ko có y gì cãi nhau cả, và còn 1 điều nữa bạn luôn nói fix GS 6.2 wing 4 này nọ, kể cả bạn nói tomatoes là bạn crack dc nhưng thực ra cũng ko phải bạn crack, tôi chỉ tiếc đồng tiền mà anhzin bỏ ra thôi, cui61 cùng bạn cũng nhờ đến anh caothuphutho crack cai 11.35 wing 4 dó thôi, ko phải tôi ganh tỵ chỉ vì bạn bán đắt hay gì cả, vì thái độ của bạn chỉ có tiền thì mới làm ko thì thôi, ko co tiền thì spam YH là nhân ngày lễ gì gì rồi giảm giá này nọ, nói là nói thế thôi, chứ tôi cũng ko có thời gian để nói nạy nọ gây hiềm khích cả, sắp tới có lẽ tôi sẽ xa GZ một thời gian nên tôi ko hơi đâu cãi vã, vài ngày nữa tôi sẽ share hết hàng tôi lên cho Anh Em GZ xài
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Buôn bán cạnh tranh nhau ghê quá , như thu minh với hồ ngọc hà ở giọng hát việt vậy hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

_Hj bản này cũng Onl đc àk ,Chả hiểu nỗi down bản free về config good hơn bản ông mua 1m3
    _1m3 cho tôi,tôi mua Anti+Nâng cấp mạng+anti wed cho sướng
    _Cái item KD Drop có thể chỉnh,Pro như ng bán cho ộng chắc cũng chỉnh all được còn ko chỉnh được ộng nên kiếm ng khác là vừa
    _CÒn về cái ko login vào game được thì chắc ông cài Mu cho ông chưa tới đâư
    _Vào C:=>Windowns=>Sy32 bật host lên sửa thành
    192.168.1.2(IP ông) ....myvnc.com(IP đăng ký cho MU)
    Khách viếng thăm hãy cùng kocanbik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi wilsontran [Only registered and activated users can see links. ]
    Xàm . Tạo cái 4rum + add domain vào host còn ko biết add ở đỏ mà đòi 11.12.70. Trên núi à?
    cái server của bạn ấy là 11.11.92 .kêu mình teamview qua cái này cái nọ bác ấy nhanh chân bác ấy xóa hết đi k dể lại dấu vết .nhìn là biết thừa 11.11.92 rồi định lừa mán.
    Khách viếng thăm hãy cùng vodkacb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

cao thủ phú thọ làm việc nhiệt tình lắm mặc dù ,em chỉ mua cái sv co 1m , nhưng chính vì sự nhiệt tình. mà em đã săn sàng bắn thêm 200k vào điên thoại cho anh ấy .nên chắc bạn này ko phai3m ua của CTPT đâu,với lại mọi sv CTPT bán đều có kèm theo anti hết mà
    Khách viếng thăm hãy cùng cuong8607748 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Sever tự nhiên nhiều Bless, Soul quá
    Bởi bingpong91 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 16-03-12, 11:04 AM
  2. Lỗi phiên bản sai - Tải lại phiên bản mới của Client
    Bởi soulmather trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-12-10, 07:58 PM