[Gunny] [DDTank 3.0: Server fix Wind] Chính thức ra mắt mở rộng test server. - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 289
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: [DDTank 3.0: Server fix Wind] Chính thức ra mắt mở rộng test server.

Trích dẫn Gửi bởi gamegn [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] hộm wa zô dc hôm nay thế này
    Mình bị kiểu này rồi...Chắc chắn bạn chỉnh sửa config IP,coppy cái IIS vô tội vạ chưa chỉnh lại và cũng có thể là sql database bị sửa
    Tự chỉnh lại mấy cái đó là đc thoai
    -----------Chán wa..Muốn bắn với COM thì làm thế nào?Đã chỉnh hết các IP mà ko chơi đc mạng Lan...nản..ai giúp vs-----------
    Khách viếng thăm hãy cùng ducsky09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên VIP zZK3yL0v3Zz's Avatar
    Thanks
    88

Bác trminhpc vẫn vì mọi người quá nhỉ thanks bác cái lấy tinh thần. Lâu lâu quay lại thấy forum có nhiều thành phần mới xuất hiện nhỉ
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Có gì đâu mà cứ nhấn

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi taihen [Only registered and activated users can see links. ]
    System.Net.WebException: The remote server returned an error: (404) Not Found. at System.Net.HttpWebRequest.GetResponse() at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url, Int32 byteLength) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Bussiness\Interface\Base Interface.cs:line 154 at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Bussiness\Interface\Base Interface.cs:line 146 at Tank.Flash.logingame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Tank.Flash\LoginGame.asp x.cs:line 52

ai cho hỏi lỗi này là ntn nào ,sửa hộ đc qua team thỳ tks nhiều yh : i_miss_think_for_you
    ai giúp với

Khách viếng thăm hãy cùng taihen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi taihen [Only registered and activated users can see links. ]
    System.Net.WebException: The remote server returned an error: (404) Not Found. at System.Net.HttpWebRequest.GetResponse() at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url, Int32 byteLength) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Bussiness\Interface\Base Interface.cs:line 154 at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Bussiness\Interface\Base Interface.cs:line 146 at Tank.Flash.logingame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Tank.Flash\LoginGame.asp x.cs:line 52

ai cho hỏi lỗi này là ntn nào ,sửa hộ đc qua team thỳ tks nhiều yh : i_miss_think_for_you
    thiếu Request nhé

30 trứng vịt
    Khách viếng thăm hãy cùng thienvip2111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Up cho ai cần. Có gì hay Post lên cho pà kon xem chớ nhát cài quớ.
    Khách viếng thăm hãy cùng dana2007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nghe An
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi thienvip2111 [Only registered and activated users can see links. ]
    thiếu Request nhé

30 trứng vịt
    mọi hôm cái requet của em đầy đủ mà vẫn hiện lên cái lỗi đó là sao nhy?
    bác nào giải thích kỹ hơn đi!
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocboi17 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

ai giúp em chỉnh số xu khi đăng kí với vào game mà mặc định là 1k xu 1k vàng à em chinh trong web cua file gunny rồi nhưng đăng kí cũng thía ai giúp với tkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

với lại em chon ten nhan vat ma no ko lên chữ màu xanh f5 nhìu lần nhưng ko dc

[Only registered and activated users can see links. ]

ai giup e cai yh hotboy_hiphop_1997
    Lần sửa cuối bởi nhoksock97, ngày 24-07-12 lúc 04:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoksock97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

! C:\Documents and Settings\AdminPC\Desktop\Resource.part1.rar: CRC lỗi trong Resource\image\arm\goldgun\1\1\game.png. Tập tin bị hỏng
    ! C:\Documents and Settings\AdminPC\Desktop\Resource.part1.rar: Kết thúc tập tin nén bất ngờ
    Là sao nhỉ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng thoaithoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội, Việt Nam
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi thoaithoai [Only registered and activated users can see links. ]
    ! C:\Documents and Settings\AdminPC\Desktop\Resource.part1.rar: CRC lỗi trong Resource\image\arm\goldgun\1\1\game.png. Tập tin bị hỏng
    ! C:\Documents and Settings\AdminPC\Desktop\Resource.part1.rar: Kết thúc tập tin nén bất ngờ
    Là sao nhỉ ?
    bạn điền pass giải nén sai..............
    Khách viếng thăm hãy cùng quangbaoit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    443

Icon5 Ðề: [DDTank 3.0: Server fix Wind] Chính thức ra mắt mở rộng test server.

Trích dẫn Gửi bởi ngocboi17 [Only registered and activated users can see links. ]
    mọi hôm cái requet của em đầy đủ mà vẫn hiện lên cái lỗi đó là sao nhy?
    bác nào giải thích kỹ hơn đi!
    bác thử chỉnh lại đường dẫn của folder request trong file web.config ở trong folder request xem
    đoạn này nè <add key="ReqPath" value="C:\inetpub\wwwroot\Request\" />

Trích dẫn Gửi bởi quangbaoit [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn điền pass giải nén sai..............
    file này làm gì có pas mà điền sai

Trích dẫn Gửi bởi ducsky09 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ơi,giúp e lỗi này với
    [Only registered and activated users can see links. ]
    em ko vào dc game
    tiện thể bác nào xử lí giúp em lỗi này với
    em đã thử f5 nhiều lần mà ko ăn thua
    ko biết làm sai ở chỗ nào nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng toilatoilatoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] [Release] Resource cho server DDTank 3.0
    Bởi trminhpc trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 31-01-15, 03:37 PM
  2. [Gunny] [Server ddtank 2.0] full by citizone
    Bởi JongKidz trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 22-10-12, 06:41 PM
  3. [Gunny] [DDTank 3.0] Test thành công cường hóa +15 và hiệu ướng Gold +15
    Bởi trminhpc trong diễn đàn Releases