[MU] [Trailer] UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46
    Thành Viên
    Thanks
    7

Icon7 [Trailer] UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm !

Các Update Trong Phiên Bản Chính Thức:

+Fix cách hack mà các hacker bên G4V sử dụng để hack dupe,hack dis,jewel các mu sử dụng VietGuard và cả ICM.Có thể nói đây là cách hack lợi hại nhất từ trước đến h mà UGK thấy
    +Sử dụng thuật toán mới,nhẹ mà hiệu quả fix lỗi làm lag mu trong bản thử nghiệm.
    +Nâng cấp anti từ Server,đơn giản hơn,cài đặt dễ dàng hơn,đơn giản là chỉ bật GS và bật UGK Anti Server Side là được,hỗ trợ không giới hạn Sub.
    +Sử dụng cơ chế mới,hoàn toàn fix lỗi crash game như bản thử nghiệm.
    +Cài đặt thông báo khi phát hiện hack.

Thank To:

_Admin ngochieu đã giúp mình online trong 1 khoảng thời gian test để fix triệt để lỗi.
    _1 số hacker từ G4v sang test tính hiệu quả của Mu.
    _Cảm ơn rất nhiều đến lập trình viên Frank1987 đã chuyển lại cho mình phương pháp bảo vệ cấu trúc game hiếm hoi mà anh ta đã nghiên cứu từ lâu.

Tóm tắt giai đoạn thử nghiệm sau khi ngochieu có mời các Hacker ở G4v:
    _Online lần 1:hack được speed kiểu search tên nhân vật và send packet,sau đó hack dis.
    _Online lần 2:fix hack speed kiểu search tên nhân vật,fix tool send packet,nhưng vẫn còn tool hack được nên vẫn còn hack send packet.

Các bạn đừng bất ngờ vì sao send packet dis lại có mặt ở cả 2 lần của anti của mình,tool mà các hacker ấy dùng thực sự rất lợi hại,Packet mã hóa qua tool đó thì không còn mã hóa nữa,sử dụng tool đó có thể hack dis bất cứ lúc nào,chỉ cần có packet thì sử dụng được hết ko cần biết là mã hóa hay ko,vì thế nên thời gian gần đây report hack dis xảy ra liên tục ở nhiều mu trong đó có cả những AntiHack gạo cội.Hiện tại vào phiên bản chính thức,mình đã có cách anti những cách đấy nhưng chỉ là tạm thời,biết đâu 1 thời gian nữa sẽ có tool mới,mình sẽ update biện pháp tiên tiến hơn để triệt để hack kiểu này .

Cuối cùng,cảm ơn các bạn đã theo dõi sản phẩm của mình và ủng hộ mình trong thời gian qua
    _Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ].
    _Mail: [Only registered and activated users can see links. ]
    _Website: [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi UnderGroundK, ngày 08-07-12 lúc 06:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 16 Users Say Thank You to UnderGroundK For This Useful Post:

BoyGau (25-02-14), DieuNinh (05-07-12), hungvoi94 (14-01-13), huntersun (06-07-12), nhungocshpy (07-07-12), oliuoliu (08-07-12), pelinh (06-07-12), phusang (05-07-12), quysanjose (17-08-12), razer (08-07-12), satthupro95 (06-07-12), sunhide (05-07-12), thekyo (16-07-13), tukochoil2 (05-07-12), vodkacb (05-07-12), xProAx (06-07-12)

Siêu Người Mẫu BiKiNi DieuNinh's Avatar
    Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

Ðề: [Trailer]UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm

Admin ngochieu đã giúp mình online trong 1 khoảng thời gian test để fix triệt để lỗi.

Chúc Under ngày càng hoàn thiện và phát triển mạnh nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng DieuNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    294

vd:
    Lúc hiện bảng "phát hiện hack..."
    mình dùng process pause main.exe lại & xóa dll trong đó thì sao ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kipphong3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xProAx's Avatar
    Thanks
    104

tớ đả sài atihack bên này rồi rất ok chúc bạn ngày càn phát triển nha ^^ .....Hảy để gia như vậy rất tốt cho nhưng admin nghèo ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng xProAx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi xProAx [Only registered and activated users can see links. ]
    tớ đả sài atihack bên này rồi rất ok chúc bạn ngày càn phát triển nha ^^ .....Hảy để gia như vậy rất tốt cho nhưng admin nghèo ^^
    bạn đưa site mu bạn ra anh em gamezone test phát
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi xProAx [Only registered and activated users can see links. ]
    - ông này chém gió chứ gi , mình được biết là anti bên UGK chưa fix được bug agi 65k
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    __ Local Host __
    Thanks
    415

Trích dẫn Gửi bởi kuden10 [Only registered and activated users can see links. ]
    - ông này chém gió chứ gi , mình được biết là anti bên UGK chưa fix được bug agi 65k
    Fix bug agi đâu có liên qan gì về antihack
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvu058 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi kipphong3 [Only registered and activated users can see links. ]
    vd:
    Lúc hiện bảng "phát hiện hack..."
    mình dùng process pause main.exe lại & xóa dll trong đó thì sao ?
    mình đã đoán trước nhiều trường hợp rồi,bạn hãy thử để xem kết quả nhé,bí mật khám phá chút cho vui

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kuden10 [Only registered and activated users can see links. ]
    anti của mình chỉ fix 1 số lỗi cơ bản như launcher,lvl master,...còn lại chức năng game thế nào thì mình để thế ấy nhé bạn,đó ko phải trách nhiệm của người làm anti
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

anti của bạn lúc phát hiện hack hiện ra cái bảng click ok là dis.nếu tụi nó kéo cái ok ra góc thì vẫn chơi bt hay là khi hiện ra cái bảng ok là dis luôn rồi?
    Ko Có Người Đàn Ông Xấu
    Chỉ Có Những Người Phụ Nữ Ko Thấy Được Cái Đẹp Của Người Đàn Ông Đó

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi nhactre8x [Only registered and activated users can see links. ]
    anti của bạn lúc phát hiện hack hiện ra cái bảng click ok là dis.nếu tụi nó kéo cái ok ra góc thì vẫn chơi bt hay là khi hiện ra cái bảng ok là dis luôn rồi?
    bạn xem ở lúc mới vào clip,khi thông báo hiện lên ko bấm OK vẫn dis.Nếu bạn biết C++ thì mình làm bằng cách tạo thread thông báo riêng lẻ,vì thế nên thông báo ko làm gián doạn code như thông thường

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 2 video xứng đáng làm Trailer cho One Piece (tính đến hiện tại)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-09-12, 12:04 AM
  2. One Piece Trailer 2012 Việt Sub by thaihoa91
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-08-12, 06:57 PM
  3. Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 03-07-12, 11:40 AM