[MU] [Trailer] UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    Fan MuOnline thanh_ca's Avatar
    Đang ở
    SG CiTy
    Thanks
    114

Ðề: [Trailer]UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm

Các bạn đừng bất ngờ vì sao send packet dis lại có mặt ở cả 2 lần của anti của mình,tool mà các hacker ấy dùng thực sự rất lợi hại,Packet mã hóa của VietGuard + ICM qua tool đó thì không còn mã hóa nữa,sử dụng tool đó có thể hack dis bất cứ lúc nào kể cả VietGuard hay ICM và chỉ cần có packet thì sử dụng được hết ko cần biết là mã hóa hay ko,vì thế nên thời gian gần đây report hack dis xảy ra liên tục ở nhiều mu trong đó có cả những AntiHack gạo cội.Hiện tại vào phiên bản chính thức,mình đã có cách anti những cách đấy nhưng chỉ là tạm thời,biết đâu 1 thời gian nữa sẽ có tool mới,mình sẽ update biện pháp tiên tiến hơn để triệt để hack kiểu này
    Thấy bạn viết đoạn này thì hơi khó chịu một tí.Dù anti của bạn có tốt đến đâu đi chăng nữa thì bạn nói như vậy là chê anti của ICM và VG rồi .Bạn Quảng Cáo sản phẩm của mình thế nào cũng được.miền là đừng đụng chạm gì đến người ta.Nếu thực sự K9 có đi hack anti của bạn thì mình thấy cũng bình thường.^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh_ca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Có lẽ bạn luôn nghĩ đéo có ai có thể hack đc anti của bạn, và bạn luôn cần 1 bằng chứng cụ thể
    Chính tôi là người test hack dis của anti bạn ( người hack là ai chắc bạn đã biết )
    Tôi nói anti của bạn vẫn bị hack dis , hack... thì bạn nói dìm hàng
    bạn tự tin vào bản thân và trình độ của mình quá
    Sao bạn không sửa chữ ký của bạn đi
    Nếu anti của bạn không như những gì tôi nói vậy tại sao tôi không dùng anti của bạn trong khi anti của bạn rẻ hơn 1/2 VG
    tại vì tôi update có 1 buổi chiều thôi mà 2 3 topic tại diễn đàn nói về vấn đề hack dis , lag game , game nặng hơn sau khi Update
    Trong khi trước đó tôi dùng anti try.vn crack còn ko bị kêu ca ngoài vấn đề ko dùng đc winmode
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

.............................................
    19:49:33 knight_razy: a`
    19:49:35 knight_razy: vo loren
    19:49:35 c0ngtunh0_0nljne: nhớ 9h30 nhé
    19:49:38 knight_razy: tui dis het thanh` loren nay`
    19:49:39 knight_razy:
    19:49:43 c0ngtunh0_0nljne: mai open đấy
    19:49:43 c0ngtunh0_0nljne:
    19:49:48 knight_razy: vo day
    19:49:52 knight_razy: tui hack cho vai` cai'
    19:49:52 c0ngtunh0_0nljne: ông quay clip đi
    19:49:53 c0ngtunh0_0nljne: tui vào
    19:49:54 knight_razy: ko lai bao
    Tin nhắn nhanh 19:53:22, 6 thg 7, 2012
    19:49:54 c0ngtunh0_0nljne: tý gửi
    19:49:55 knight_razy: la chem gio
    19:49:56 c0ngtunh0_0nljne: tui up gz
    19:49:57 c0ngtunh0_0nljne:
    19:50:45 c0ngtunh0_0nljne: sv may'
    19:50:54 knight_razy: 3
    19:50:56 knight_razy: cong loren
    19:51:04 c0ngtunh0_0nljne: 4 cong?
    19:51:08 knight_razy: ho nuoc
    19:51:32 knight_razy: where are you
    19:51:33 knight_razy:
    19:51:49 c0ngtunh0_0nljne: ẹc
    19:51:52 c0ngtunh0_0nljne: dis cmnr
    19:51:55 knight_razy: vo van
    19:51:57 knight_razy: da hack
    19:51:59 knight_razy: da hack dau
    19:52:00 knight_razy: =.=
    19:52:03 c0ngtunh0_0nljne: ec
    19:52:06 knight_razy: vo lai
    19:52:39 knight_razy: o dau
    19:52:39 knight_razy: @@
    19:52:55 knight_razy:
    19:53:02 knight_razy: tu tu ra hack bless soul chaos dupe do` cai coi
    19:53:04 c0ngtunh0_0nljne: quay clip chua
    19:53:09 knight_razy: quay lam` zi`
    19:53:13 knight_razy: mat cong co nguoi noi
    19:53:15 knight_razy: ghen an tuc o
    19:53:16 knight_razy:
    19:53:20 c0ngtunh0_0nljne: dua tio
    19:53:22 c0ngtunh0_0nljne: đua tui
    Tin nhắn nhanh 19:59:23, 6 thg 7, 2012
    19:53:23 c0ngtunh0_0nljne: up cho
    19:53:23 c0ngtunh0_0nljne:
    19:53:33 knight_razy: lam bieng lam
    19:53:34 knight_razy:
    19:53:38 knight_razy: ong thich thi cu len noi
    19:53:44 knight_razy: tin hay ko tuy
    19:53:48 knight_razy: h di hack bless soul chaos thu xem
    19:53:58 c0ngtunh0_0nljne: thì phải có clip chúng nó mới tin
    19:53:58 c0ngtunh0_0nljne:
    19:55:40 knight_razy: nhiu` tro` qua'
    19:55:41 knight_razy:
    19:55:51 knight_razy: uk
    19:55:52 knight_razy: oke
    19:57:31 knight_razy: e
    19:57:35 knight_razy: con nhan vat hoi nay cua ong
    19:57:38 knight_razy: bao nhieu so' 5
    19:57:39 knight_razy:
    19:57:48 c0ngtunh0_0nljne: k nhớ
    19:57:49 knight_razy: de tui hack nhan vat xem thu
    19:57:55 knight_razy: co khi lai dc la tiu
    19:57:59 c0ngtunh0_0nljne:
    19:58:41 c0ngtunh0_0nljne: 5555555
    19:58:43 c0ngtunh0_0nljne: 7 số 5
    19:59:11 knight_razy: hack dis đc là có nhìu trò vui lắm à
    19:59:12 knight_razy:
    19:59:21 knight_razy: thôi tui test xong rùi
    19:59:23 knight_razy: ém hàng
    Tin nhắn nhanh 20:02:14, 6 thg 7, 2012
    19:59:25 knight_razy:
    19:59:36 knight_razy: ko lại bảo
    19:59:40 knight_razy: cạnh tranh ko lành mạnh thì chết
    19:59:41 knight_razy:
    19:59:55 knight_razy: agi speed gì xong ráo
    19:59:56 knight_razy:
    20:00:02 knight_razy: mặc dù anh ko mang đồ nghề
    20:00:34 c0ngtunh0_0nljne: ừm
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi thanh_ca [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy bạn viết đoạn này thì hơi khó chịu một tí.Dù anti của bạn có tốt đến đâu đi chăng nữa thì bạn nói như vậy là chê anti của ICM và VG rồi .Bạn Quảng Cáo sản phẩm của mình thế nào cũng được.miền là đừng đụng chạm gì đến người ta.Nếu thực sự K9 có đi hack anti của bạn thì mình thấy cũng bình thường.^^!

ko phải,ý của mình là mình nói cái tool đó rất lợi hại,thực sự thì mình đã được test thử rồi,đúng như những gì mình nói,nếu cần mình có thể send tool đó cho k9 và bongma để họ fix,mình ko tiện nói lên ở đây thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Hào Hoa Công Tử [Only registered and activated users can see links. ]
    Có lẽ bạn luôn nghĩ đéo có ai có thể hack đc anti của bạn, và bạn luôn cần 1 bằng chứng cụ thể
    Chính tôi là người test hack dis của anti bạn ( người hack là ai chắc bạn đã biết )
    Tôi nói anti của bạn vẫn bị hack dis , hack... thì bạn nói dìm hàng
    bạn tự tin vào bản thân và trình độ của mình quá
    Sao bạn không sửa chữ ký của bạn đi
    Nếu anti của bạn không như những gì tôi nói vậy tại sao tôi không dùng anti của bạn trong khi anti của bạn rẻ hơn 1/2 VG
    tại vì tôi update có 1 buổi chiều thôi mà 2 3 topic tại diễn đàn nói về vấn đề hack dis , lag game , game nặng hơn sau khi Update
    Trong khi trước đó tôi dùng anti try.vn crack còn ko bị kêu ca ngoài vấn đề ko dùng đc winmode
    mình đã nói knight hack là chuyện bình thường mà,nhưng mình ko ngờ knight lại thế,trước mình nể knight lắm,thấy ổng trầm trầm,mà nay thôi mất hình tượng rồi thôi bỏ đi bạn ơi,mình tin mà,mình ko muốn hiềm khích đâu,tại lúc đầu mình cứ tưởng bạn có ý xấu bạn nói dối chứ k9 ko hề làm vậy,h thì mình tin rồi,thua

còn đây,link forum của bạn: [Only registered and activated users can see links. ] ,gamer chỉ bảo là sau khi update vào mu nặng hơn bt nhé bạn,bạn phóng đại thêm hack dis,chắc của k9 chứ gì,k9 hack thì bình thường rồi mà,thôi bạn ko dùng anti hack của mình thì thôi,mình đâu có lấy tiền bạn đâu,mình cho bạn dùng thử thôi mà bạn làm mấy cái pó tay,thua bạn,thua k9(hết nể)
    Lần sửa cuối bởi UnderGroundK, ngày 07-07-12 lúc 04:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

trước tiên là mình rất thẳng thắn, nên những gì mình nói các bạn cứ cho nó ra 1 nghĩa đen của nó khỏi suy diễn lung tung.
    đúng là hôm đó Congtu có pm mình làm antihack trong lúc đang chạy ugk thì mình khá là ngạc nhiên sao dư tiền dữ đã mua anti mới còn mua tiếp vg làm gì, cậu ấy bảo là chạy thử test 3 ngày mà lúc đó tớ ko mang theo đồ nghề để làm nên tiện tay test thử ở mức 1 gamer thì dĩ nhiên, đã hack dis được thì các loại khác trong tầm đó cũng hack được theo, vì cơ bản chỉ cần send packet xuống client là đã hack được agi mà ko cần đụng tới offset trong main làm gì, sau khi tớ dis cho congtu xem thì cậu ấy bảo quay lại clip rồi post lên nhưng tớ ko quay và tớ cũng dặn congtu đừng có post lên làm gì vì sợ mọi người hiểu nhầm,tớ hack dis khi congtu vào tớ đếm 1 2 3 mới dis ko phải đứng dis giữa loren,tớ đã lưu ý là ko post lên và ngay từ đầu tớ đã nói rõ với congtu là UGK xài cũng tốt sao phải up làm gì

còn ugk, lúc cậu gửi bài này lên tớ đã thấy rồi
    Thứ nhất: Vietguard mã hóa thực packet gửi đi ,còn packet nhận về thì chẳng mã hóa làm gì, bạn bảo qua tool nào mất mã hóa là sai sự thật, ICM tương tự
    thứ 2: spam packet animation hack dis vietguard chống 100% từ server, ko có chuyện hack dis kiểu đó ở vietguard nhé(1 số vietguard fake thì tớ ko nói) , trước tớ đã định comment nhưng nghĩ thôi mất công lại mang tiếng nhưng đã rep vô rồi thì tớ nói luôn
    cuối cùng, tớ nói rõ 1 chút là tớ test dùm và bảo congtu cứ xài đi nhưng cậu ấy ko chịu nhất quyết đòi cài vietguard chứ ko phải tớ hack anti của cậu để congtu mua anti của tớ
    lúc trước tớ còn nể cậu vì chí ít 1 anti mới mà được như vậy là quá tốt, còn bây h tớ ko thích cậu, có thể nói là ghét cậu, vì khi tớ đọc topic này tớ rất là bực mình vì những điều trên, nước sông không phạm nước giếng ,tớ rất ghét bị chạm tới danh dự, vốn dĩ tớ ko chọt chẹ gì cậu mà cậu đã nói thế thì tớ nói thẳng khi tớ chịu ko được thì tớ có thể "xấu tính" thật đấy.

tiện đây mình cũng thân gửi 1 số admin, 1 số bạn pm mình bảo là có ugk cạnh tranh nhằm mục đích bảo vg hạ giá xuống thì mình xin nói với các bạn là vg sinh ra = niềm đam mê của người viết ra nó và cơ bản, vg vốn dĩ sinh ra ko dùng để cạnh tranh kiếm tiền, có 1 số admin nghèo khó vì lượng mem ít ỏi mình sẵn sàng giảm 50% thậm chí 60% giá vg hiện tại như mu-xviet hay muvietbac và vài mu nữa , có người mình cho cả key 30 ngày đủ tiền thì trả cũng đc chả sao, từ lúc vietguard ổn định giá vẫn là 1tr2 update free đều hàng tháng nên các bạn admin "đẹp tính" vui lòng Tin tưởng dùng thì dùng ko dùng thì đừng lôi các anti khác ra nói để kích nhau, dù các bạn có yêu cầu giảm giá nếu mu thực sự nghèo mình vẫn support cho các bạn đầy đủ
    Lần sửa cuối bởi knight06, ngày 07-07-12 lúc 05:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng knight06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 4 Users Say Thank You to knight06 For This Useful Post:

duonghoangvu (07-07-12), Hào Hoa Công Tử (07-07-12), mattroilan (07-07-12), nhatmobile (09-08-13)

Thành Viên Tâm Huyết mattroilan's Avatar
    Thanks
    91

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]

tiện đây mình cũng thân gửi 1 số admin, 1 số bạn pm mình bảo là có ugk cạnh tranh nhằm mục đích bảo vg hạ giá xuống thì mình xin nói với các bạn là vg sinh ra = niềm đam mê của người viết ra nó và cơ bản, vg vốn dĩ sinh ra ko dùng để cạnh tranh kiếm tiền, có 1 số admin nghèo khó vì lượng mem ít ỏi mình sẵn sàng giảm 50% thậm chí 60% giá vg hiện tại như mu-xviet hay muvietbac và vài mu nữa , có người mình cho cả key 30 ngày đủ tiền thì trả cũng đc chả sao, từ lúc vietguard ổn định giá vẫn là 1tr2 update free đều hàng tháng nên các bạn admin "đẹp tính" vui lòng Tin tưởng dùng thì dùng ko dùng thì đừng lôi các anti khác ra nói để kích nhau, dù các bạn có yêu cầu giảm giá nếu mu thực sự nghèo mình vẫn support cho các bạn đầy đủ

Chuẩn ku ... a quý nhất chú cái tính này
    Khách viếng thăm hãy cùng mattroilan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]
    trước tiên là mình rất thẳng thắn, nên những gì mình nói các bạn cứ cho nó ra 1 nghĩa đen của nó khỏi suy diễn lung tung.
    đúng là hôm đó Congtu có pm mình làm antihack trong lúc đang chạy ugk thì mình khá là ngạc nhiên sao dư tiền dữ đã mua anti mới còn mua tiếp vg làm gì, cậu ấy bảo là chạy thử test 3 ngày mà lúc đó tớ ko mang theo đồ nghề để làm nên tiện tay test thử ở mức 1 gamer thì dĩ nhiên, đã hack dis được thì các loại khác trong tầm đó cũng hack được theo, vì cơ bản chỉ cần send packet xuống client là đã hack được agi mà ko cần đụng tới offset trong main làm gì, sau khi tớ dis cho congtu xem thì cậu ấy bảo quay lại clip rồi post lên nhưng tớ ko quay và tớ cũng dặn congtu đừng có post lên làm gì vì sợ mọi người hiểu nhầm,tớ hack dis khi congtu vào tớ đếm 1 2 3 mới dis ko phải đứng dis giữa loren,tớ đã lưu ý là ko post lên và ngay từ đầu tớ đã nói rõ với congtu là UGK xài cũng tốt sao phải up làm gì

còn ugk, lúc cậu gửi bài này lên tớ đã thấy rồi
    Thứ nhất: Vietguard mã hóa thực packet gửi đi ,còn packet nhận về thì chẳng mã hóa làm gì, bạn bảo qua tool nào mất mã hóa là sai sự thật, ICM tương tự
    thứ 2: spam packet animation hack dis vietguard chống 100% từ server, ko có chuyện hack dis kiểu đó ở vietguard nhé(1 số vietguard fake thì tớ ko nói) , trước tớ đã định comment nhưng nghĩ thôi mất công lại mang tiếng nhưng đã rep vô rồi thì tớ nói luôn
    cuối cùng, tớ nói rõ 1 chút là tớ test dùm và bảo congtu cứ xài đi nhưng cậu ấy ko chịu nhất quyết đòi cài vietguard chứ ko phải tớ hack anti của cậu để congtu mua anti của tớ
    lúc trước tớ còn nể cậu vì chí ít 1 anti mới mà được như vậy là quá tốt, còn bây h tớ ko thích cậu, có thể nói là ghét cậu, vì khi tớ đọc topic này tớ rất là bực mình vì những điều trên

vậy thì cậu chưa sử dụng qua tool đó rồi,cậu ko biết,packet của cậu có mã hóa,theo mô hình trung gian,có nghĩa là packet gốc -> Trung gian -> Server,nhưng trước khi đi qua trung gian,tool đó log packet trước trung gian là chưa hề mã hóa,log cả packet trung gian đã mã hóa,khi log packet chưa qua trung gian thì gửi đến trung gian sau đó gửi đến server,còn log packet trung gian thì cứ thế mà gửi đến server,mình ko hề nói dối vụ việc này vì mình đã thử,và send packet chưa qua trung gian chưa mã hóa thành công.

Còn về việc kia,thôi có gì hiểu lầm thì bỏ qua nhé,vì ấy,nếu hào hoa công tử bảo bạn hack được sv mình thì chẳng ai nói gì đâu,cậu ấy ko nói đích danh có thể gây hiểu làm là anti của mình rất dễ ăn,mình ko nói anti của mình ko hack được,nhưng mình nói nó ko phải là dễ,chỉ dễ với bạn thôi.Rồi nói qua nói lại thì mình mới nghĩ bạn như vậy,tại mình ko tin Hào Hoa Công Tử lại đi bảo bạn hack thử sv mình,1 chuyện hết sức lãng nhách,cậu thì anti nào chẳng hack được,ai dè cậu ấy bảo cậu hack thật rồi lên đây nói có 1 người bạn đã hack được cứ như chỉ cần là biết hack là hack được mô hình mình dựng cả mấy tháng trời ấy mình mới nghĩ cậu ấy có ý xấu.Thôi có gì hiểu lầm thì bỏ qua đi cậu,tớ cũng nể cậu lâu rồi tại hiểu lầm nên có đôi lời khó nghe thôi

còn về vấn đề cuối cùng của bạn,mình cũng xin đính chính là mình làm anti giá rẻ để học hỏi và kiếm chút ít lo thân,ko hề có ý đồ muốn vg hạ giá gì cả,cái đó là chuyện của vg,mình ko động đến.
    Lần sửa cuối bởi UnderGroundK, ngày 07-07-12 lúc 05:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi UnderGroundK [Only registered and activated users can see links. ]

vậy thì cậu chưa sử dụng qua tool đó rồi,cậu ko biết,packet của cậu có mã hóa,theo mô hình trung gian,có nghĩa là packet gốc -> Trung gian -> Server,nhưng trước khi đi qua trung gian,tool đó log packet trước trung gian là chưa hề mã hóa,log cả packet trung gian đã mã hóa,khi log packet chưa qua trung gian thì gửi đến trung gian sau đó gửi đến server,còn log packet trung gian thì cứ thế mà gửi đến server,mình ko hề nói dối vụ việc này vì mình đã thử,và send packet chưa qua trung gian chưa mã hóa thành công.

Còn về việc kia,thôi có gì hiểu lầm thì bỏ qua nhé,vì ấy,nếu hào hoa công tử bảo bạn hack được sv mình thì chẳng ai nói gì đâu,cậu ấy ko nói đích danh có thể gây hiểu làm là anti của mình rất dễ ăn,mình ko nói anti của mình ko hack được,nhưng mình nói nó ko phải là dễ,chỉ dễ với bạn thôi.Rồi nói qua nói lại thì mình mới nghĩ bạn như vậy,tại mình ko tin Hào Hoa Công Tử lại đi bảo bạn hack thử sv mình,1 chuyện hết sức lãng nhách,cậu thì anti nào chẳng hack được,ai dè cậu ấy bảo cậu hack thật rồi lên đây nói có 1 người bạn đã hack được cứ như chỉ cần là biết hack là hack được mô hình mình dựng cả mấy tháng trời ấy mình mới nghĩ cậu ấy có ý xấu.Thôi có gì hiểu lầm thì bỏ qua đi cậu,tớ cũng nể cậu lâu rồi tại hiểu lầm nên có đôi lời khó nghe thôi

còn về vấn đề cuối cùng của bạn,mình cũng xin đính chính là mình làm anti giá rẻ để học hỏi và kiếm chút ít lo thân,ko hề có ý đồ muốn vg hạ giá gì cả,cái đó là chuyện của vg,mình ko động đến.
    động tới danh dự người khác, nói bỏ là bỏ được à, cậu rất cố chấp vậy thì cậu vào mu-hanoi hack dis, hack jew = send packet gốc tớ xem,nếu như hack được tớ còn tạm chấp nhận được, còn bằng không không được từ nay tớ xem ugk là kẻ thù

Thành Viên
    Thanks
    7

động tới danh dự người khác, nói bỏ là bỏ được à, cậu rất cố chấp vậy thì cậu vào mu-hanoi hack dis, hack jew = send packet gốc tớ xem,nếu như hack được tớ còn tạm chấp nhận được, còn bằng không không được từ nay tớ xem ugk là kẻ thù

nếu cậu xem tớ là kẻ thủ,thì chẳng khác nào cậu đang nhận rằng ngay từ đầu tớ ra anti cậu đã rất ghét tớ nhưng ko có cách nào và bây h đã có lý do,nếu xâu chuỗi comment của cậu + với comment này tớ sẽ biết rõ tính cách thực sự của cậu đấy(nên suy nghĩ kĩ về đoạn này,vì ko phải ai cũng có đủ đầu óc để hiểu nó )
    còn về việc send packet hack dis,mình ko nghiên cứu hack dis,mình chỉ anti proxy và packet theo các bảo vệ packet còn về packet mình ko nghiên cứu nhiều,mình có thể cho bạn xem clip log packet ko hề mã hóa nếu bạn muốn

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi UnderGroundK [Only registered and activated users can see links. ]

nếu cậu xem tớ là kẻ thủ,thì chẳng khác nào cậu đang nhận rằng ngay từ đầu tớ ra anti cậu đã rất ghét tớ nhưng ko có cách nào và bây h đã có lý do,nếu xâu chuỗi comment của cậu + với comment này tớ sẽ biết rõ tính cách thực sự của cậu đấy(nên suy nghĩ kĩ về đoạn này,vì ko phải ai cũng có đủ đầu óc để hiểu nó )
    còn về việc send packet hack dis,mình ko nghiên cứu hack dis,mình chỉ anti proxy và packet theo các bảo vệ packet còn về packet mình ko nghiên cứu nhiều,mình có thể cho bạn xem clip log packet ko hề mã hóa nếu bạn muốn
    ngay từ đầu tớ đã ko xen vô nhưng cậu đã chạm đến danh dự của tớ, tớ test cho C0ngtu , khuyên cậu ấy dùng ugk là tớ muốn ghét cậu chắc, hết sức vớ vẩn
    tớ bước ra topic từ lúc này, tớ sống thế nào mọi người biết chẳng cần phải nghe cậu gán tính cách cho tớ, càng lúc càng quá tớ bước ra topic ngay lúc này và sẽ ko comment nữa cậu muốn nói gì, tùy

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 2 video xứng đáng làm Trailer cho One Piece (tính đến hiện tại)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-09-12, 12:04 AM
  2. One Piece Trailer 2012 Việt Sub by thaihoa91
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-08-12, 06:57 PM
  3. Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 03-07-12, 11:40 AM