[TLBB] Clip chạy sv tlbb trên win 2k :D
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Thành Viên vippro0's Avatar
    Thanks
    178

Clip chạy sv tlbb trên win 2k :D

- Lâu nghịch lục lại ra bài có clip của Trần Minh Sang dev sv tlbb off trên win 2k
    - Các bạn ở gamezone nhanh chóng chạy đc sv trên win để giảm tải máy ảo redhat chạy sv lẹ nhá

- Các bạn chú ý ở đoạn 1 phút nhá

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi vippro0, ngày 09-05-12 lúc 06:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vippro0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vippro0 vì bài viết này !

thienlonghoanm (11-05-12)

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    VietNam
    Thanks
    7

Icon4 Ðề: Clip chạy sv tlbb trên win 2k :D

Năm 2012 rồi.Microsft đang dự tính bỏ XP3 xài win 7 trở lên mà.Đưa cái sắt vụn 2k làm gì hở ông trời
    Khách viếng thăm hãy cùng HuyKhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Clip chạy sv tlbb trên win 2k :D

Trích dẫn Gửi bởi vippro0 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Lâu nghịch lục lại ra bài có clip của Trần Minh Sang dev sv tlbb off trên win 2k
    - Các bạn ở gamezone nhanh chóng chạy đc sv trên win để giảm tải máy ảo redhat chạy sv lẹ nhá

- Các bạn chú ý ở đoạn 1 phút nhá

Source này được share cả Client và Server từ 2010. Download về build thôi có gì đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng NewGame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi HuyKhang [Only registered and activated users can see links. ]
    Năm 2012 rồi.Microsft đang dự tính bỏ XP3 xài win 7 trở lên mà.Đưa cái sắt vụn 2k làm gì hở ông trời
    Windows Server 2003 chứ không phải là Windows 2000 bạn à! bạn nói sắt vụn thì nên xem lại vì cái sắt vụn này đang chiếm tỷ lệ rất cao trên Server của các cty và trường học VN mình đó

Trích dẫn Gửi bởi NewGame [Only registered and activated users can see links. ]
    Source này được share cả Client và Server từ 2010. Download về build thôi có gì đâu
    đơn giản như bạn nói thì người ta làm hết trên WS2k3 rồi đâu cần dùng tới RH làm gì !?

còn phần mình lần đầu xem clip này thấy đã quá
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    Windows Server 2003 chứ không phải là Windows 2000 bạn à! bạn nói sắt vụn thì nên xem lại vì cái sắt vụn này đang chiếm tỷ lệ rất cao trên Server của các cty và trường học VN mình đó

đơn giản như bạn nói thì người ta làm hết trên WS2k3 rồi đâu cần dùng tới RH làm gì !?

còn phần mình lần đầu xem clip này thấy đã quá
    Mình nói thật . vì source này mình cũng có down về. đầy đủ client và server. và được code = C++.

screen: [Only registered and activated users can see links. ][/url]

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến NewGame vì bài viết này !

giangmap (10-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    66
    - Bac newgame có thể share lại cho a e cái sever và clien này để a?e gz vọc không nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.vik20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon10 Ðề: Clip chạy sv tlbb trên win 2k :D

Trích dẫn Gửi bởi mr.vik20 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Bac newgame có thể share lại cho a e cái sever và clien này để a?e gz vọc không nhỉ
    được chứ sao lại không nhỉ :d

Bạn vào SVN này down toàn bộ source về nhé.

10. The Following 2 Users Say Thank You to NewGame For This Useful Post:

giangmap (10-05-12), kelly (25-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi NewGame [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nói thật . vì source này mình cũng có down về. đầy đủ client và server. và được code = C++.

screen: [Only registered and activated users can see links. ][/url]
    chà...nhưng mình thấy toàn bộ là trên RH còn WS thì lần đầu...mà cái này như bạn nói là từ 2010 vậy chắc chỉ để ngâm cứu
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    chà...nhưng mình thấy toàn bộ là trên RH còn WS thì lần đầu...mà cái này như bạn nói là từ 2010 vậy chắc chỉ để ngâm cứu
    đúng là với mình thì chỉ để nghiên cứu, vì mình có nhiều project khác. hiện tại source này mình thấy lần update cuối cùng là 8 tháng trước.

Bạn nào có đam mê và có khả năng thì down về và phát triển nha!

Thành Viên
    Thanks
    29

bạn nào có soucrce này xin up lại giúp mình cảm ơn nhiều ... tìm mãi mà chẳng thấy đâu .....bạn nào có xin up lại nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng philong921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Clip Tra Tấn
    Bởi huy147 trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-03-12, 02:53 PM
  2. Clip lập kỷ lục thế giới mới về Domino người
    Bởi Domino9990 trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-02-12, 11:23 AM
  3. xem clip
    Bởi boyholidays trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box