[MU] Tường lửa cho MuServer chống Code Connect Server hàng loạt, chống Disconnect
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Tường lửa cho MuServer chống Code Connect Server hàng loạt, chống Disconnect

ang Thang thấy cái này hay. lấy về Test. Các Bạn Test Cùng Mình nhé.

Privatefirewall là một ứng dụng tường lửa cá nhân và phát hiện xâm nhập bảo vệ máy tính của bạn từ các hacker và Trojan horse. Privatefirewall quản lý và cho phép kết nối mà nó biết được là tin cậy hoặc được ủy quyền, và ngăn ngừa bất cứ kết nối trái phép nào. Chương trình này được cung cấp với ba cấp độ bảo mật cài sẵn chỉ định bởi màu sắc, vậy để sử dụng chương trình bạn không cần phải là một chuyên gia an ninh mạng - các màu xanh, vàng, và màu đỏ chỉ ra mức độ bảo mật của chương trình, màu đỏ là cao nhất.

Mặt khác, người dùng có kinh nghiệm có thể tự cấu hình cấp độ bảo mật hiện tại của chương trình, bao gồm chặn các JavaScripts, ActiveX, cookie, ... Điều phân biệt Privatefirewall với các chương trình tương tự khác là tính năng SecurePOP, tính năng này làm việc với Outlook và Outlook Express, và các chế độ tàng hình cho phép bạn giấu địa chỉ IP máy tính vì thế làm cho máy tính của bạn 'vô hình'.

[Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]

Phần mềm đã TEST dùng cho các GameServer

Phần mềm chống rất tốt code connect server hàng loạt làm treo Server, Disconnect Server....

Khi cài đặt cứ để các thứ mặc định, không cần cấu hình gì hết, vậy là OK!

kntc
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 10 Users Say Thank You to Domino9990 For This Useful Post:

0902044440 (28-02-12), 896588 (12-03-12), fliebc (24-04-12), heoan (31-08-14), JumBo (13-05-13), Mr.Hau (24-04-12), mrpham295 (07-07-12), Van_Bom (28-02-12), wilsontran (13-06-12)

Thành Viên Tâm Huyết SnowBlood™'s Avatar
    Đang ở
    Hell
    Thanks
    149

Ðề: Tường lửa cho MuServer chống Code Connect Server hàng loạt, chống Disconnect

có chống đc botnet ko
    ...............
    Nhận cài đặt, hướng dẫn cài đặt, config chuẩn Mu Online/ Offline FREE cho anh em
    Anh em nào cần pm yahoo dưới nhé
    Yahoo: jongkidz

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Ðề: Tường lửa cho MuServer chống Code Connect Server hàng loạt, chống Disconnect

Trích dẫn Gửi bởi SnowBlood™ [Only registered and activated users can see links. ]
    có chống đc botnet ko
    ...............
    Mình cũng Đang Test bạn.......
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Nói chung là hỗ trợ thôi chứ không thể nào đặc trị được. Botnet thì cả chính phủ cũng die chứ đùng nói chi cái tool nì. Thanks đa share
    Khách viếng thăm hãy cùng 0902044440 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 0902044440 vì bài viết này !

heoan (31-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    107

domino oi câu có thể hương dân thêm vê cai bức tường lử này k hả cau
    Khách viếng thăm hãy cùng emga01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

cái này chẳng chống được gì đâu . cuocdoisp đã Test rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

uhm cái này không chống được đâu,Hậu cũng test lâu rùi , thanks domino ( anh đang dự định làm lại website Mu để tặng em vì những gì em đã giúp anh trong vụ vừa rùi ,coi như món quà cám ơn em vậy )
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Mr.Hau vì bài viết này !

heoan (31-08-14)

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    uhm cái này không chống được đâu,Hậu cũng test lâu rùi , thanks domino ( anh đang dự định làm lại website Mu để tặng em vì những gì em đã giúp anh trong vụ vừa rùi ,coi như món quà cám ơn em vậy )
    Chỉ là dự định thôi hả A. Hậu ..................

love you!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉ là dự định thôi hả A. Hậu ..................
    uhm 1 tuần học đủ cả 8 buổi ( sáng ,chiều,tối) thì lấy đâu time để mà làm chứ.Nhưng anh nói là anh sẽ làm,nhanh thui
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 3 Users Say Thank You to Mr.Hau For This Useful Post:

duyanh12285 (25-04-12), heoan (31-08-14), thusinh1985 (02-05-14)

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Tại Sao Chọn Server Lại Bị DisConnect
    Bởi phutuan24 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-02-12, 01:02 PM
  2. Hỏi về cách khắc phục chọn server bị disconnect .
    Bởi XxRubyxX trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-09-11, 04:25 PM
  3. Disconnect khi chọn Server.... Help me!
    Bởi vnhcmvn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-06-11, 11:19 AM
  4. Fix lỗi hay bị disconnect server
    Bởi vic_hn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-12-10, 10:37 AM
  5. Disconnect Server Sau khi chọn nhân vật
    Bởi 033718730 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-08-10, 09:09 PM