[KT] Bị mất kết nối!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    1

Icon2 Bị mất kết nối!

khi vào game lúc đăng nhập vào nv thì bị mất kết nối ai biết fix làm mình nha
    Khách viếng thăm hãy cùng kendy14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Ðề: bị mất kết nối!

Trích dẫn Gửi bởi kendy14 [Only registered and activated users can see links. ]
    khi vào game lúc đăng nhập vào nv thì bị mất kết nối ai biết fix làm mình nha
    có thể là do bạn chưa chờ nó chạy hết sv đã vào or chưa mở map
    [Only registered and activated users can see links. ]

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zin1007 vì bài viết này !

dazan996 (26-02-12)

Vi phạm quy định
    Thanks
    83

Ðề: bị mất kết nối!

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    có thể là do bạn chưa chờ nó chạy hết sv đã vào or chưa mở map
    không phải vậy đâu. mình mở full rồi. SV chạy xong rồi. vô nó chỉ nghe tiếng nhưng một lát sau nó bảo mất kết nối rồi hiện cái debug lên và không cho vô game. nó báo time vào sv nhanh hơn cái gì đó. chán ghê cài lại hoài mà ko dc.
    làm theo hướng dẫn là tăng buffer cũng vận bị. mình xài sv nào cũng bị vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon2 Ðề: Bị mất kết nối!

oh! ko phải đâu bạn ơi mình chơi sever online mà. à mà niếu bạn rãnh bạn giúp mình cài KT offline được ko ? YH của mình : tm.dangcap_1998
    Khách viếng thăm hãy cùng kendy14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Bị mất kết nối!

Thứ nhất: Box Kiếm Thế không phải để hỏi về Server Online
    Thứ hai: Nếu lười thì chả ai giúp gì được đâu. Người ta đã có công up cả bộ Server lên rồi có mỗi cái khoản cài và chơi mà cũng lệ thuộc nữa. Có câu " Trên con đường thành công không có vết chân của những kẻ lười biếng "

judasy: Lỗi đó là do bạn bị bug C++ hoặc quái dị hơn là giống máy của mình... Chơi cái gì liên quan đến mạng kể cả game online nó chỉ chạy đc một tý xong tự ngắt kết nối và khởi động lại máy ~> Không phải Virus nha... Cách fix là khởi động lại máy tính và Server là đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

mmobank (05-04-12), tny143 (06-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kendy14 [Only registered and activated users can see links. ]
    oh! ko phải đâu bạn ơi mình chơi sever online mà. à mà niếu bạn rãnh bạn giúp mình cài KT offline được ko ? YH của mình : tm.dangcap_1998
    Do chui vô map mà sv chưa mở lên nó thế.
    Khách viếng thăm hãy cùng longvhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mmobank's Avatar
    Thanks
    74

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Thứ hai: Nếu lười thì chả ai giúp gì được đâu. Người ta đã có công up cả bộ Server lên rồi có mỗi cái khoản cài và chơi mà cũng lệ thuộc nữa. Có câu " Trên con đường thành công không có vết chân của những kẻ lười biếng "

judasy: Lỗi đó là do bạn bị bug C++ hoặc quái dị hơn là giống máy của mình... Chơi cái gì liên quan đến mạng kể cả game online nó chỉ chạy đc một tý xong tự ngắt kết nối và khởi động lại máy ~> Không phải Virus nha... Cách fix là khởi động lại máy tính và Server là đc

Trước giờ rất ghét những người giỏi vì không chịu giúp mình . Nghe câu này xong ngẫm nghĩ thấy đúng vô cùng
    Khách viếng thăm hãy cùng mmobank xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]

Hà Hoàng ah, bạn thử xem lại có bị Ddos không ? Lần trc mạng nhà mình cũng bị giống bạn, phải cài lại win xong truy ra mới biết bị Ddos từ mấy trang của HongKong hay China......
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!