Ai biết thông tin bản 3D thục sơn kỳ hiệp? - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 53
    Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Ðề: Ai biết thông tin bản 3D thục sơn kỳ hiệp?

Trích dẫn Gửi bởi private [Only registered and activated users can see links. ]
    dowload server này roài mối lấy dc server từ bạch hổ môn [Only registered and activated users can see links. ]
    Link die roài. Load đc rùi thì up lại dùm cái
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi thientruongdx [Only registered and activated users can see links. ]
    Link die roài. Load đc rùi thì up lại dùm cái
    bạn dowload server này nhé [Only registered and activated users can see links. ] dowload roài thì úp game_server lên mediafire mình làm lại giùm y như bạch hổ môn cho
    Lần sửa cuối bởi private, ngày 23-02-12 lúc 10:09 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng private xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hehe! có gì hót chưa anh dzai? em Duy đây.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhenconqn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    9

giúp giùm cái này với nhactre
    <meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8" />
    <?php
    $account = 'colinux'; // account pay.gate.vn của admin
    $host = '127.0.0.1';
    $user_sa = 'root';
    $pass_sa = 'haclong2012';
    $db = 'DB_DATABASE'; //Database talisman
    $add_to = 'gd'; // Tên field chứa T-Point
    ?>
    <?
    if(isset($_POST['submit'])){
    $gamer = $_POST['gamer'];
    $serial = $_POST['serial'];
    $pin = $_POST['pin'];
    $err = "";
    $link = mssql_connect($host, $user_sa, $pass_sa);
    if (!$link || !mssql_select_db($db, $link)) {
    die('Unable to connect or select database!');
    }

if ( preg_match ("/[^A-z0-9]/", $gamer) != 0 ) {
    $err = "Tài khoản không hợp lệ";
    }

$a = mssql_query("SELECT memb___id FROM MEMB_INFO WHERE memb___id='{$gamer}'");
    if (mssql_num_rows($a) == 0) {
    $err = "Tài khoản game không tồn tại";
    }
    if($err == ""){
    $post = "__EVENTTARGET=&__EVENTARGUMENT=&__LASTFOCUS=&__VI EWSTATE=%2FwEPDwUKLTM3MjQ0MzM2MA9kFgJmD2QWAgIHD2QW AgIBD2QWAgIPDxBkEBVAFltDaOG7jW4gVOG7iW5oL1Row6BuaF 0IQW4gR2lhbmcWQsOgIFLhu4thIC0gVsWpbmcgVMOgdQtC4bqv YyBHaWFuZwtC4bqvYyBL4bqhbgtC4bqhYyBMacOqdQpC4bqvYy BOaW5oCULhur9uIFRyZQ1Cw6xuaCDEkOG7i25oDULDrG5oIETG sMahbmcOQsOsbmggUGjGsOG7m2MNQsOsbmggVGh14bqtbgdDw6 AgTWF1CkPhuqduIFRoxqEKQ2FvIELhurFuZwvEkMOgIE7hurVu ZwzEkOG6r2sgTOG6r2sMxJDhuq9rIE7DtG5nDcSQaeG7h24gQm nDqm4LxJDhu5NuZyBOYWkNxJDhu5NuZyBUaMOhcAdHaWEgTGFp CUjDoCBHaWFuZwdIw6AgTmFtCUjDoCBO4buZaQlIw6AgVMSpbm gNSOG6o2kgRMawxqFuZwxI4bqjaSBQaMOybmcLSOG6rXUgR2lh bmcKSMOyYSBCw6xuaApIxrBuZyBZw6puC0tow6FuaCBIw7JhC0 tpw6puIEdpYW5nB0tvbiBUdW0JTGFpIENow6J1DEzDom0gxJDh u5NuZwtM4bqhbmcgU8ahbghMw6BvIENhaQdMb25nIEFuC05hbS DEkOG7i25oCU5naOG7hyBBbgpOaW5oIELDrG5oDE5pbmggVGh1 4bqtbgpQaMO6IFRo4buNCVBow7ogWcOqbg1RdeG6o25nIELDrG 5oC1F14bqjbmcgTmFtDVF14bqjbmcgTmfDo2kMUXXhuqNuZyBO aW5oDVF14bqjbmcgVHLhu4sLU8OzYyBUcsSDbmcHU8ahbiBMYQ lUw6J5IE5pbmgLVGjDoWkgQsOsbmgNVGjDoWkgTmd1ecOqbgpU aGFuaCBIw7NhFVRo4burYSBUaGnDqm4gLSBIdeG6vwxUaeG7gW 4gR2lhbmcRVHAuSOG7kyBDaMOtIE1pbmgJVHLDoCBWaW5oDFR1 ecOqbiBRdWFuZwpWxKluaCBMb25nC1bEqW5oIFBow7pjCVnDqm 4gQsOhaRVAFltDaOG7jW4gVOG7iW5oL1Row6BuaF0DNzY2ATEB MgEzATQBNQE2ATcBOAE5AjEwAjExAjEyAjEzAjE0AjE1AzY0Mw MxNzkCMTYCMTcCMTgCMTkCMjACMjECMjMCMjQCMjUDMjQ1AjI2 AjI3AjI4AjI5AjMwAjMxAjMyAjMzAjM0AjM1AjM2AjM3AjM4Aj M5AjQwAjQxAjQyAjQzAjQ0AjQ1AjQ2AjQ3AjQ4AjQ5AjUwAjUx AjUyAjUzAjU0AjU1AjU2AjU3AjU4AjU5AjYwFCsDQGdnZ2dnZ2 dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dn Z2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2dnZ2cWAWZkZGkLERPBJwnWWUKP5Z FwcH5id7ho&ctl00%24PSPContent%24txtGateName=$accou nt&ctl00%24PSPContent%24txtSerial=$serial&ctl00%24 PSPContent%24txtPin=$pin&ctl00%24PSPContent%24btnO K=N%E1%BA%A1p+th%E1%BA%BB&ctl00%24PSPContent%24ddl City=%5BCh%E1%BB%8Dn+T%E1%BB%89nh%2FTh%C3%A0nh%5D& __EVENTVALIDATION=%2FwEWSALC7KiSAwL7o6CcDgKWmNrRAw KIw92rDQKRncD7BQKJkNSPAwKYxebJDQKhp%2FTuAgLd4M7wBQ KXqsynAQKWqsynAQKVqsynAQKUqsynAQKTqsynAQKSqsynAQKR qsynAQKAqsynAQKPqsynAQKXqoykAQKXqoCkAQKXqoSkAQKXqr ikAQKXqrykAQKXqrCkAQLtrLCwBAL0iMbsCQKXqrSkAQKXqqik AQKXquynAQKXquCnAQKWqoykAQKWqoCkAQKWqrikAQKWqrykAQ KWqrCkAQK3%2BfTtAwKWqrSkAQKWqqikAQKWquynAQKWquCnAQ KVqoykAQKVqoCkAQKVqoSkAQKVqrikAQKVqrykAQKVqrCkAQKV qrSkAQKVqqikAQKVquynAQKVquCnAQKUqoykAQKUqoCkAQKUqo SkAQKUqrikAQKUqrykAQKUqrCkAQKUqrSkAQKUqqikAQKUquyn AQKUquCnAQKTqoykAQKTqoCkAQKTqoSkAQKTqrikAQKTqrykAQ KTqrCkAQKTqrSkAQKTqqikAQKTquynAQKTquCnAQKSqoykAQLN mvzrCHAkFvStcR9MZOdeDNFne11c1nUl";
    $head[0] = "POST /Default.aspx HTTP/1.1";
    $head[] = "Host: pay.gate.vn";
    $head[] = "User-Agent: Mozilla/5.0 (Windows NT 6.1; WOW64; rv:8.0.1) Gecko/20100101 Firefox/8.0.1";
    $head[] = "Referer: https://pay.gate.vn/Default.aspx";
    $url = "https://pay.gate.vn/Default.aspx";
    $cookie = tempnam('Cookie','Socks-'.rand(5,25).'.txt');
    fclose(fopen($cookie,'w'));
    $ch = curl_init();
    curl_setopt($ch,CURLOPT_URL,$url);
    curl_setopt($ch,CURLOPT_POST,true);
    curl_setopt($ch,CURLOPT_POSTFIELDS,$post);
    curl_setopt($ch,CURLOPT_HTTPHEADER,$head);
    curl_setopt($ch, CURLOPT_FOLLOWLOCATION, 1);
    curl_setopt($ch, CURLOPT_RETURNTRANSFER, 1);
    curl_setopt($ch, CURLOPT_COOKIEFILE, $cookie);
    curl_setopt($ch, CURLOPT_COOKIEJAR, $cookie);
    curl_setopt($ch, CURLOPT_SSL_VERIFYHOST, 1);
    curl_setopt($ch, CURLOPT_SSL_VERIFYPEER, FALSE);
    $a = curl_exec($ch);
    curl_close($ch);
    $loi = "";
    if(preg_match("#<span id=\"ctl00_PSPContent_lbMsg\" class=\"errorText\">#",$a) == true){
    preg_match("#<span id=\"ctl00_PSPContent_lbMsg\" class=\"errorText\">(.*)</span>#",$a,$arr);
    $loi = $arr[1];
    }
    if(preg_match("#<span id=\"ctl00_PSPContent_lbMsg\" class=\"errorText\" style=\"color:Green;\">#",$a) == true){
    preg_match("#<span id=\"ctl00_PSPContent_lbMsg\" class=\"errorText\" style=\"color:Green;\">(.*)</span>#",$a,$arr);
    $thongbaothedung = $arr[1];
    if(preg_match("#20,000#",$thongbaothedung) == true)
    $bac = 20000;
    if(preg_match("#50,000#",$thongbaothedung) == true)
    $bac = 50000;
    if(preg_match("#100,000#",$thongbaothedung) == true)
    $bac = 100000;
    if(preg_match("#200,000#",$thongbaothedung) == true)
    $bac = 200000;
    if(preg_match("#500,000#",$thongbaothedung) == true)
    $bac = 500000;
    }
    // <span id="ctl00_PSPContent_lbMsg" class="errorText">Không cho phép tàikhoản XXXXXXxx giao dịch nạp thẻ trong 5 phút</span>
    // <span id="ctl00_PSPContent_lbMsg" class="errorText" style="color:Green;">Đã nạp thẻ card với mệnh giá 0,000</span>
    if($loi != "") {
    echo $loi;
    die();
    }
    else {
    $query = "update MEMB_INFO set {$add_to}={$add_to}+{$bac} where memb___id='{$gamer}'";
    mssql_query($query);
    echo "Đã nạp $bac cho tài khoản $gamer";
    }
    }
    else echo $err;
    }
    ?>

<form action="" method="POST"><table border="1" align="center">
    <tr><th colspan="2">Bạc - Pay.gate.vn</th></tr>
    <tr><td>Tài khoản game:</td> <td><input type="text" name="gamer" value="<? echo $gamer; ?>" maxlength="12" size="20" /></td></tr>
    <tr><td>Serial:</td> <td><input type="text" name="serial" value="<? echo $serial; ?>" maxlength="10" size="20" /></td></tr>
    <tr><td>Mã số nạp tiền: </td> <td><input type="text" name="pin" value="<? echo $pin; ?>" maxlength="10" size="20" /></td><br>
    <tr><td colspan="2" align="center"><input type="submit" name="submit" value="submit" /></td></tr>
    </table></form>
    không nạp dc ông chỉnh giùm lại cái

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái server Bạch Hổ gì đó download ở đây ([Only registered and activated users can see links. ] ) thì nó là phiên bản 1.0 của Thục Sơn Tam Giới hồi đó tui edit xong share ra và thêm vào một số tính năng. Source hình như tui vẫn còn, up lên fileserve ngay cái đợt Megaupload bị tóm cổ. Link died hết lên tui lười chả muốn up lại. Còn chỉnh Thục Sơn thành 3D không khó. Chỉ thêm 1 đoạn vào client là nó ra 3D. Nhưng tui sợ máy yếu mà để 3D thì chắc chạy game sẽ bị lag.
    Khách viếng thăm hãy cùng vdc1712 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vdc1712 vì bài viết này !

taizero30 (06-03-12)

Vi phạm quy định
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi vdc1712 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái server Bạch Hổ gì đó download ở đây ([Only registered and activated users can see links. ] ) thì nó là phiên bản 1.0 của Thục Sơn Tam Giới hồi đó tui edit xong share ra và thêm vào một số tính năng. Source hình như tui vẫn còn, up lên fileserve ngay cái đợt Megaupload bị tóm cổ. Link died hết lên tui lười chả muốn up lại. Còn chỉnh Thục Sơn thành 3D không khó. Chỉ thêm 1 đoạn vào client là nó ra 3D. Nhưng tui sợ máy yếu mà để 3D thì chắc chạy game sẽ bị lag.
    vdc ông có thẻ share auto nạp thẻ gate hêm tks nhiều lắm !!!!

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi vdc1712 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn up lại giùm mình đc ko.thanks bạn nhiều.
    và mình hỏi luôn gameser.evp đó chạy đc trên Colinux ko ?
    p/s : private : để tên database đúng ko đó
    Lần sửa cuối bởi nhactre8x, ngày 29-02-12 lúc 09:03 AM.
    Ko Có Người Đàn Ông Xấu
    Chỉ Có Những Người Phụ Nữ Ko Thấy Được Cái Đẹp Của Người Đàn Ông Đó

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhactre8x vì bài viết này !

taizero30 (06-03-12)

Vi phạm quy định
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi nhactre8x [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng ùi mà có sai chổ nào sửa lại giùm tui với cái game_server đó ko chạy dc trên colinux

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến private vì bài viết này !

nhactre8x (29-02-12)

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi private [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng ùi mà có sai chổ nào sửa lại giùm tui với cái game_server đó ko chạy dc trên colinux
    $db = 'db_account'; //Database talisman
    ngoài mở port 8888 và 80 còn mở port nào nữa ko?
    Ko Có Người Đàn Ông Xấu
    Chỉ Có Những Người Phụ Nữ Ko Thấy Được Cái Đẹp Của Người Đàn Ông Đó

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhactre8x vì bài viết này !

taizero30 (06-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi nhactre8x [Only registered and activated users can see links. ]
    cái nào cũng chạy được hết mà
    30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng close xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. The Following 2 Users Say Thank You to close For This Useful Post:

nhactre8x (29-02-12), taizero30 (06-03-12)

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối