[KT] Bộ server Việt hóa và tổng hợp - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 172
    Thành Viên
    Thanks
    47

Ðề: Bộ server Việt hóa và tổng hợp

Trích dẫn Gửi bởi arsdlx [Only registered and activated users can see links. ]
    Sửa lại IP là sửa sao vậy @@ ai help em với !!!
    bạn vào gamesever/severcfg sua cai dong nay
    [GameServer]
    ServerID=2
    InAdapterIdx=1
    OutAdapterIdx=1
    InIp=127.0.0.1
    OutIp=192.168.1.34
    Port=6042
    SendInterval=4

thành như thế này

[GameServer]
    ServerID=2
    InAdapterIdx=1
    OutAdapterIdx=1
    InIp=127.0.0.1
    OutIp=127.0.0.1
    Port=6042
    SendInterval=4

trong client thì vào user/serverlistdebug.ini

sửa thành như thế này

[Info]
    Time=2010-01-01 00:00:00

[List]
    AdviceRegion=1
    RegionCount=1
    Region_1=Cụm máy chủ Sieu Nhan

[Region_1]
    Count=1
    1_Title=Sieu Nhan kiem
    1_Address=127.0.0.1
    1_GatewayName=99jx

nếu bạn chơi of ở nhà thì sửa như mình còn bạn có ý định đưa lên onl thi sửa thành IPLAN của bạn hoặc IP của Hamichi cũng dc
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0kk3n2310 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Cám ơn nhìu, mình rất mê Kiếm thế
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhai710 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mrvinhdn's Avatar
    Thanks
    2

chủ pic ơi mình thấy bản của bạn tương đối mượt nhưng vẫn còn lỗi là phù qua quân doanh là bị diss acc ra và ko vào nhân vật đó đc nữa . ko thấy chổ nào mua tay hàn vũ hết
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvinhdn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi mrvinhdn [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ pic ơi mình thấy bản của bạn tương đối mượt nhưng vẫn còn lỗi là phù qua quân doanh là bị diss acc ra và ko vào nhân vật đó đc nữa . ko thấy chổ nào mua tay hàn vũ hết
    ban da add map quan doanh vao chua neu chua thi add thi roi vao lai xem su khac biet con bao tay han vu thi minh chua bik the nao
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0kk3n2310 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mrvinhdn's Avatar
    Thanks
    2

ai chỉ mình cách ép thêm map cho sv này với hic mình hơi gà mới học việc. Thank mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvinhdn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    199

Trích dẫn Gửi bởi mrvinhdn [Only registered and activated users can see links. ]
    ai chỉ mình cách ép thêm map cho sv này với hic mình hơi gà mới học việc. Thank mọi người
    nghiên cứu thêm bài này nha bạn [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhophuc87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

chạy trên win 7-64 bit bị đứt phừn phựt ông ơi. Đang chưa biết phải làm gì tiếp

Link Ảnh lỗi : (chưa quá 5 bài không vứt ảnh lên đc ) : lh3[chấm]googleusercontent[chấm com]/-tswfmjWOaiA/T18Hutqp-2I/AAAAAAAAAUU/koWMn63zwro/s795/err.png
    Khách viếng thăm hãy cùng kakita1911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    199

Icon14 Ðề: Bộ server Việt hóa và tổng hợp

Trích dẫn Gửi bởi kakita1911 [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy trên win 7-64 bit bị đứt phừn phựt ông ơi. Đang chưa biết phải làm gì tiếp

Link Ảnh lỗi : (chưa quá 5 bài không vứt ảnh lên đc ) : lh3[chấm]googleusercontent[chấm com]/-tswfmjWOaiA/T18Hutqp-2I/AAAAAAAAAUU/koWMn63zwro/s795/err.png
    tui sài win 7 - 64 bit (RAM 4GB - Laptop) >.< chạy phà phà cả 3 gameserver luôn chứ giật cái gì đại ca >.< check lại mấy process của ông đi, chắc để nó start khi khởi động hết nên mới nặng vậy, disable bớt đi huynh
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhophuc87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Để antivirus cũng là một nguyên nhân rõ ràng đó... Antivirus nó phong tỏa hệ thống nên mỗi khi có gì thay đổi thì phải xử lý đủ thức ví dụ Check code chẳng hạn... Đặc biệt xài đến mạng ( Tuy là mạng ảo ) Anti nó cũng phải check ~> Tốn tài nguyên ~> Xử lý chậm ~> Giật
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Icon9 Ðề: Bộ server Việt hóa và tổng hợp

Link die roù, ko tải đx
    Khách viếng thăm hãy cùng hiencui995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 CuốiCuối