[TLBB] TLBB đang theo chiều hướng đi xuống - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn sẽ cố gắng vì Thiên Long Bát Bộ chứ ?

Người bình chọn
54. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Mình sẽ cố gắng không thể để thua Kiếm Thế được !

37 68.52%
  • Mình xin đầu hàng Kiếm Thế !

17 31.48%
Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 47
    Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

Ðề: TLBB đang theo chiều hướng đi xuống

Trích dẫn Gửi bởi hdk2010 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thì nghĩ thế này.
    Bây giờ và sau này kt sẽ là box hot nhất bởi vì nó là game hay hơn so với mấy game kia.
    Thêm vào đó là nó ít lỗi nặng hơn nên mọi người sẽ chuyển qua dùng nó.( Chẳng phải lăn tăn gì Rồng dí Bổng dí....vv)
    mình đoán là box JX sắp đóng cửa
    Nhà nhà Kiếm Thế, người người Kiếm Thế, hahaha
    Ai fix lỗi KT cho mà xài ảo tưởng à...
    JX chả bao giờ chết được.
    Còn TLBB thì chưa biết thế nào cố gắng nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    61

biêt là post k đúng nơi nhưng mà tiện cho mình hỏi có bn nào giữ bản TL3 của HUYKHANG thì up lên MF dùm mình với, nhờ ở bao topic r mà k ai giúp hết ý.
    Còn ns thật mình thấy TLBB là game hay nhất trong những đem ra so sánh. TLBB hay ở hệ thống PET, THÚ CƯỠI, THỜI TRANG.
    Khách viếng thăm hãy cùng mjkenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Nó xuống thật rồi còn gì
    Muốn TLBB offline thực sự hay thì nó phải trở thành 1 game offline thực sự
    Game play đi theo cốt truyện của Kim Dung chứ không phải là đánh những con quái vớ vẩn để lấy kinh nghiệm
    Bạn nào từng chơi Diablo hay Dungeon Siege thì sẽ biết thế nào là Action RPG
    Cốt truyện mà mình đặt ra là nhân vật cần giúp đỡ các nhân vật chính như Tiêu Phong, Đoàn Dự, Hư Trúc đánh bại các đối thủ. Xem ra giống với phần nhiệm vụ kịch tình nhưng ở đây phần nhiệm vụ đó lại quá ngắn và ít chi tiết
    Đã gọi là game offline thì phải tách khỏi cái VMware, mọi thứ diễn ra ngay trên client, như vậy sẽ giảm được thời gian chờ Server khởi động và thật sự thì...game offline cái kiểu gì mà vận hành lại như game online vậy
    Chi tiết cuối cùng có lẽ là hiệu ứng đồ họa. Mọi người có thể tạm hài lòng với những gì mình đang có, nhưng bạn cứ thử chơi 1 game 3D đúng chất của nó xem, đồ họa của TLBB chẳng có gì đặc sắc. Chúng ta không thể biết Vương cô nương hay Mộc Uyển Thanh có thực sự xinh đẹp như những gì vẫn ca ngợi, kể cả nhân vật mà ta điều khiển cũng có phần thô kệch và gồ ghề

Khá dài cho một bài viết dạo trên forums nhưng mình nghĩ điều này khá là bổ ích, nó sẽ mở ra một tương lai cho TLBB chăng?
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

vào 4rom nhìn mấy bài viết mới nhất chỉ toàn thấy kiếm thế, mu, võ lâm hiếm mới nhìn thấy tlbb ko hiểu sao bên đó lại phát triển như vậy ??? hay tại mấy game đó hay hơn tlbb hay 1 lý do nào khác hjc
    Khách viếng thăm hãy cùng longnhj1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi duchung145 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó xuống thật rồi còn gì
    Muốn TLBB offline thực sự hay thì nó phải trở thành 1 game offline thực sự
    Game play đi theo cốt truyện của Kim Dung chứ không phải là đánh những con quái vớ vẩn để lấy kinh nghiệm
    Bạn nào từng chơi Diablo hay Dungeon Siege thì sẽ biết thế nào là Action RPG
    Cốt truyện mà mình đặt ra là nhân vật cần giúp đỡ các nhân vật chính như Tiêu Phong, Đoàn Dự, Hư Trúc đánh bại các đối thủ. Xem ra giống với phần nhiệm vụ kịch tình nhưng ở đây phần nhiệm vụ đó lại quá ngắn và ít chi tiết
    Đã gọi là game offline thì phải tách khỏi cái VMware, mọi thứ diễn ra ngay trên client, như vậy sẽ giảm được thời gian chờ Server khởi động và thật sự thì...game offline cái kiểu gì mà vận hành lại như game online vậy
    Chi tiết cuối cùng có lẽ là hiệu ứng đồ họa. Mọi người có thể tạm hài lòng với những gì mình đang có, nhưng bạn cứ thử chơi 1 game 3D đúng chất của nó xem, đồ họa của TLBB chẳng có gì đặc sắc. Chúng ta không thể biết Vương cô nương hay Mộc Uyển Thanh có thực sự xinh đẹp như những gì vẫn ca ngợi, kể cả nhân vật mà ta điều khiển cũng có phần thô kệch và gồ ghề

Khá dài cho một bài viết dạo trên forums nhưng mình nghĩ điều này khá là bổ ích, nó sẽ mở ra một tương lai cho TLBB chăng?
    Bạn phải nên nhớ rằng tất cả chúng ta chỉ là người chơi lại, dù sao thì thiết kế là do Sohu.
    Mà thế nào là tách ra khỏi VMware?
    Tôi nói cho bạn biết rằng dù sao thì cái điều bạn nói là không thể nào. Tuy nó là Offline nhưng cũng là Onl mà ra, không có Server thì lấy gì mà chạy, mà kết nối?
    Ngay cả cái mà bạn nói về đồ họa ý, tưởng làm được thế mà ngon ah? Viết NV dễ lắm sao?

Còn để mà nói thì cái gì cũng có thời thế của nó, cứ để cho nó phát triển bình thường thôi chứ biết làm sao.
    Chắc chỉ đợi khi nào mà TLBB ra thêm tính năng mới thì lại có 1 bộ phận nào đó quay lại phát triền -> rồi hết thời -> rồi phát triển.
    Cứ như vậy đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng mjkenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    11

Mình muốn vọc online chứ không phải dựa trên cái vmware nhưng k ai giúp cả... Muốn đưa TLBB lên cũng khó
    Khách viếng thăm hãy cùng [Mr.K] xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Manga
    Thanks
    105

Trích dẫn Gửi bởi [Mr.K] [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình muốn vọc online chứ không phải dựa trên cái vmware nhưng k ai giúp cả... Muốn đưa TLBB lên cũng khó
    đã cài dc trên vmware chưa mà đòi đưa lên online
    Khách viếng thăm hãy cùng MagicOfLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

mình thì mới vào box thôi nhưng từ khi vào đến giờ mình dow bn là sv trong box nhưng cài đặt đều ko đc hoặc lại ko chạy nên nản quá, híc
    Khách viếng thăm hãy cùng hattu03tm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi hattu03tm [Only registered and activated users can see links. ]
    mình thì mới vào box thôi nhưng từ khi vào đến giờ mình dow bn là sv trong box nhưng cài đặt đều ko đc hoặc lại ko chạy nên nản quá, híc
    cái này có việc gì khó đâu,bạn nên down bản của Hà Hoàng,nhớ là IP lan của bạn không trùng với Server,và IP linix là 192.168.1.3,sửa trong serverinfo.ini,Login.ini, hình như mọi người đã làm sẵn hết chỉ việc,down về,chạy lệnh ./tlbbx.sh la ok,khoản 20' là chơi được
    Khách viếng thăm hãy cùng maivantam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

điều đó là tất nhiên rùi
    ai cũng thích cái mới mà
    khám phá thui
    Khách viếng thăm hãy cùng huyngo177 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chia sẻ cài đặt game tlbb
    Bởi anhtuanz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-01-13, 10:50 AM
  2. code NPC tlbb các bạn vào chia sẻ học hỏi nào :D
    Bởi vippro0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 18-04-11, 12:37 PM
  3. Stringger chia Sub theo RS chuẩn nhất 100%
    Bởi ngdungqn11 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 27-02-11, 02:08 PM
  4. Chia Sub Server Theo Reset - NonReset ko cần tạo DB MuOnLine1
    Bởi onetheside123 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 21-10-10, 01:50 AM
  5. các bạn muốn chia server theo các cấp độ reset ?
    Bởi dh_notable trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 25-04-10, 10:40 PM