[TLBB] [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 535
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn

lâu rồi đã 6 tháng không vào 4rum anh em dạo này pro quá ai đó dạy long chạy web trên apache của linux được không mấy bạn kia chỉ toàn dạy chạy trên máy thật ..... long thanks trước
    Thân.
    Khách viếng thăm hãy cùng philong921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi philong921 [Only registered and activated users can see links. ]
    lâu rồi đã 6 tháng không vào 4rum anh em dạo này pro quá ai đó dạy long chạy web trên apache của linux được không mấy bạn kia chỉ toàn dạy chạy trên máy thật ..... long thanks trước
    Thân.
    Chạy web trên Linux thì đơn giản hơn nhiều mà. Lý do là trên máy ảo Linux có sẳn Web server rồi, ta chỉ việc chép source web vào thôi. Từ máy tính thật chỉ việc gõ "192.168.1.3" là ra trang web rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon14 Ðề: [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Chú ý Billing này chỉ dùng được cho offline thôi còn Online thì quá 20 người nó sẽ tự ngắt kết nối và báo lỗi...

Mới tạm fix đc lỗi out ra vào lại ko bị sao chứ vào Game vẫn chậm như thường

Pass: [Only registered and activated users can see links. ]

Tết đến ai ai cũng hào phóng thật

Chúc toàn thể anh em GZ một cái tết an lành hạnh phúc bên gia đình với thật nhiều những niềm vui nho nhỏ nhé

Thân ái

Hà Hoàng
    Làm ơn cho mình hỏi: bản này skill Nộ hỏa Liên trảm của MG có giống FPT ko vậy, hay là giống skill của Thiên Long Huyết tử, 1 mình có làm được nhiệm vụ gì ko ( YTO, PMP , Sát Tinh...cho mình hỏi có cách nào để các máy thật khác có thể chơi qua Lan rồi solo lôi đài được ko vậy,thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng khoacng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

CÁc bạn có khắc phục được lỗi cưỡi thú 80 thì bị dis không. Client của HH xài thú 80 là bị dis a` hix
    Khách viếng thăm hãy cùng linhthsm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi linhthsm [Only registered and activated users can see links. ]
    CÁc bạn có khắc phục được lỗi cưỡi thú 80 thì bị dis không. Client của HH xài thú 80 là bị dis a` hix
    Thú 80 là thú gì bạn? Có phải thú môn phái không? Sao mình tìm hoài trong Shop KNB không thấy bán kỵ thuật thú 80 môn phái.

Thành Viên
    Thanks
    88

Mấy bạn cho mình hỏi về Server này xíu.

Mình thấy có bán thú cưởi cấp 3 trong shop KNB nhưng không thấy bán kỵ thuật. Ví dụ: Kỵ thuật Lưu Ly Phụng. Bạn nào biết chổ nào bán không?

Server này làm sao mở được tính năng thăng cấp skill cho pet?

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    157

mình tải sever của Hà Hoàng về . sau khi reset lại lại ping không đươc vậy. có ai chỉ minh các thao tác khi mình reset lai sever ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

cho mình hỏi tắt cái thời gian an toàn lúc mới vào game làm sao vậy >< bấm vào chỉnh t.g thì nó toàn hiện lên cái web j thôi ><
    Khách viếng thăm hãy cùng DevilCry189 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    53

Các pro cho mình hỏi bản Server này làm sao để add được thú cưỡi 80 vào vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng natuan86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn cho mình hỏi về Server này xíu.

Mình thấy có bán thú cưởi cấp 3 trong shop KNB nhưng không thấy bán kỵ thuật. Ví dụ: Kỵ thuật Lưu Ly Phụng. Bạn nào biết chổ nào bán không?

Server này làm sao mở được tính năng thăng cấp skill cho pet?

Kỵ thuật bạn xem ngay ở trang Shop đầu tiên ấy. Nó k nằm trong phần thời trang.
    Khách viếng thăm hãy cùng mjkenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 23 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm [Client Cho Server Jx 7.0 Free] và [ Server cũ]
    Bởi shadyshane trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-01-12, 03:06 PM
  2. [JX] lỗi client hay server
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-12-11, 01:46 PM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  5. Chỉ connect đến server trên client của server
    Bởi tungpro102 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-08-10, 04:50 PM