[JX] Đặt ra mục tiêu phấn đấu JX 2012 - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 42 của 42
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Đặt ra mục tiêu phấn đấu JX 2012

Trích dẫn Gửi bởi dragonfly816 [Only registered and activated users can see links. ]
    Võ Lâm ngày xưa đi train, đánh quái mà hồi hợp chờ món đồ xanh là có giá trị, gặp boss xanh thôi đã mừng, còn bây giờ lạm phát quá, vân lộc, thanh câu, thương lang gì đấy loạn cả lên, phi phong đủ thứ, vô server mà thấy ai cũng mặc đồ vàng khè, mỗi món cả chục dòng. Ngày xưa ép được món đồ tím gần max là mừng hết lớn, full bộ tím là vip, giờ đồ tím vứt shop không ai xài. Vừa rồi lại đổi giao diện F3 xấu quá, nói chung bây giờ mất hết tính võ lâm rồi.

Hôm rồi có down server Cyber Team do nhoxyeunhac92 share đúng là rất thích, 99% giống võ lâm. Game online đầu tiên tui chơi và gắn bó nhất chính là võ lâm 1, chỉ hy vọng Cyber Team sẽ share một server tương đối đầy đủ tính năng và map để chơi offline cho đỡ ghiền, Cyber Team có thể làm bất cứ gì để giữ bản quyền nhưng xin hãy share cho những anh em muốn chơi võ lâm offline thật sự,
    HI đúng là bro này nói đúng nhất, cái hồi nhặt dc đồ là hồi hộp coi có ji hay ko? Làm nv dã tẩu chỉ khoái bạn nhận được An bang tinh thạch hạng liên...vậy mà sau này vất đi hết.........rồi đi đánh nhau nữa chứ, tim đập bình bịch chỉ sợ gặp khắc hệ....Hic hic, cảm giác Vl ngày xưa nay còn đâu....

Còn việc share sv mình cũng đồng ý. ngta mất bao nhiêu công dev các ông ngồi ko đòi hưởng thành quả....kiếm tiền. DM mình khinh những thằng như thế, nếu muốn kiếm tiền thì trả cho ngta công đã, rồi thích làm ji thì làm
    Khách viếng thăm hãy cùng Em_be_hu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên passika's Avatar
    Thanks
    52

Ðề: Đặt ra mục tiêu phấn đấu JX 2012

Sẵn đây mình cũng có một vài ý kiến.Các mem newbie cũng phải dành time nào đó để đọc ebook JX và trao dồi thêm kiến thức cũng như mình nếu không rành về lập trình thì cũng biết cài đặt,script,setting mà hầu như những thứ này đều có tài liệu tham khảo hết rùi! Lúc đầu mình cũng chẳng biết gì về JX. Đang mơ mộng ko biết có VLTK ofline không ta?!, lên google search mới vui mừng khủng khiếp, thế là ngày nào cũng mày mò mất khoảng 3 tháng (kinh chưa) mới đăng nhập vào được lúc đó ko biết gì hơn là chạy lòng vòng như con điên - như phát minh ra một cái gì đó khủng khiếp lắm.Nhớ lại cũng vui vui, cảm ơn sâu sắc môt người có nikname là khianhtrolai trên forum minigame.vn (video hướng dẫn cài jx) đã là cầu nối cho mình đến với JX, mình cũng gửi lời chân thành đến các mem trong clbgamesvn.com (GZ) đã nhiệt tình giúp đỡ trong time qua!!!
    =>Nếu mà mình không biết việc lớn thì hãy làm việc nhỏ, có gì mới mẻ thì cứ chia sẽ vô tư đừng sợ ném gạch vì đây là forum develop.Các mem pro cũng đừng tự ái mà hãy sẵn sàng chia sẻ những gì mình biết mình làm được.Trong rum cũng có những người biết ít về JX nhưng cũng hết lòng vì JX. Mình đồng ý vs thaihoa là hạn chế về IP không cho những kẻ nào dụng hoặc phải có cơ chế bảo mật khác->Chỉ cần như thế là forum sôi động trở lại vì sản phẩm làm ra không phục vụ cho mục đích kinh doanh phải có 1 server chuẩn (mà không biết có hok nữa! hihi chỉ mơ vậy thui) từ đó mọi người cứ dev sau đó gom hết lên forum để chọn lọc và update định kỳ chứ hiện tại xuất hiện quá nhiều server.
    Hình như mình viết quá nhiều thôi dừng được rồi.P/S trong lời mình nói có gì đụng chạm thì cứ pm qua Y!M: kuppj_karik or 01259.555.000 mình sẵn sàng lắng nghe!
    Lần sửa cuối bởi passika, ngày 22-02-12 lúc 09:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng passika xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến passika vì bài viết này !

topde090 (24-12-12)

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. Bộ Lịch One Piece 2012
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn CLB Gallery - Wallpapers
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-12-11, 12:41 AM
  2. Hài Xuân 2012 - Cả Làng Nói Phét
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-12-11, 09:46 AM
  3. Bộ Lịch Naruto 2012
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn CLB Gallery - Wallpapers
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-12-11, 01:17 PM
  4. Bí ẩn năm 2012 !!! (Những bí mật chưa từng dc tiết lộ)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Ảnh - Video
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-02-11, 12:19 AM