[JX] Đặt ra mục tiêu phấn đấu JX 2012 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 42
    Thành Viên
    Thanks
    23

Ðề: Đặt ra mục tiêu phấn đấu JX 2012

Anh hòa ơi, em thấy anh nói rất đúng, bởi nhiều người chỉ biết lấy công sức của người khác để trục lợi.
    Tiện thể em thấy cái quan trọng nhất của dev JX 2012 là rồng đuổi cái bang vì cái này làm nên sự đặt biệt của các phái. Nói chung cũng gần như khá ổn rồi.
    Hy vọng chúng ta sẽ có một server JX gần giống với bản Sơn Hà Xã Tắc của VNG là ngon lắm rồi.
    Hehe, lên youtube săn được hàng ngon.
    Lần sửa cuối bởi saochinquankha, ngày 04-01-12 lúc 01:05 PM. Lý do: Thêm video
    Khách viếng thăm hãy cùng saochinquankha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vụ này tui bít lâu roài, chỉ ko thích cái mình làm ra share free, mà những ng` khác đem online để thu lợi nhuận, trong khi mình làm mất công sức share free nhưng ng` làm online chả làm gì liên quan server mà lại thu dc lợi nhuận ! Nó fải chăng wá bất công ???

Nó giống như có 1 thằng hàng xóm của bạn đi câu điện nhà bạn, hàng tháng bạn fải trả tiền điện khá lớn nhưng nó trả ít nhưng xài nhìu Bạn thấy vui khi bất công như thế à

Server tui share ra chủ yếu dành cho dân dev thực sự hoặc ai mún chơi offline hoặc LAN, ko dành cho những ng` lợi dụng thu lợi riêng, ngồi mát ăn bát vàng mãi !
    Hihi ông hòa nói câu này hơi bị đụng chạm tới nhiều member đấy, trong đó có cả mod quangken đang lấy sv jxvietnam online kìa, câu này mà do 1 member thường nói chắc bị ném gạch hội đồng rồi vì cái câu ngồi mát ăn bát vàng ấy.

Tiêu chí của diễn đàn là chia sẻ và học hỏi kiến thức nó khác với ở nhà ngoài đời thực ông Hòa ah, ông lấy cái ví dụ câu điện vào đây hơi bị lệch, người giỏi chưa chắc đã là người biết tất cả, cũng phải học những cái lặt vặt từ member và ngược lại member học hỏi nhiều từ những pro đi trước, còn nếu đã share thì phải chấp nhận thôi ông, share để người ta tự phát triển OK, chứ share mà còn cấm người ta ăn thì hơi kỳ đấy, vậy đâu còn là 1 cộng đồng diễn đàn lớn nữa.

Thực ra online cũng chỉ một số ít thôi, đa số member diễn đàn GZ vẫn chủ yếu tham khảo chia sẻ học hỏi là chính.

Vài ý kiến riêng của tôi thôi nha không ám chỉ ai hết !!
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 4 Users Say Thank You to duynguyenjx For This Useful Post:

debaf9 (08-03-12), Faker (04-01-12), limax (04-01-12), mr_panda1308 (22-02-12)

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi duynguyenjx [Only registered and activated users can see links. ]
    Hihi ông hòa nói câu này hơi bị đụng chạm tới nhiều member đấy, trong đó có cả mod quangken đang lấy sv jxvietnam online kìa, câu này mà do 1 member thường nói chắc bị ném gạch hội đồng rồi vì cái câu ngồi mát ăn bát vàng ấy.

Tiêu chí của diễn đàn là chia sẻ và học hỏi kiến thức nó khác với ở nhà ngoài đời thực ông Hòa ah, ông lấy cái ví dụ câu điện vào đây hơi bị lệch, người giỏi chưa chắc đã là người biết tất cả, cũng phải học những cái lặt vặt từ member và ngược lại member học hỏi nhiều từ những pro đi trước, còn nếu đã share thì phải chấp nhận thôi ông, share để người ta tự phát triển OK, chứ share mà còn cấm người ta ăn thì hơi kỳ đấy, vậy đâu còn là 1 cộng đồng diễn đàn lớn nữa.

Thực ra online cũng chỉ một số ít thôi, đa số member diễn đàn GZ vẫn chủ yếu tham khảo chia sẻ học hỏi là chính.

Vài ý kiến riêng của tôi thôi nha không ám chỉ ai hết !!
    Tui đâu có cấm mọi người fát triển đâu, offline vẫn fát triển mà, có cấm gì đâu, đã ko giới hạn maps là ổn rùi, bước cuối cùng để có sự thống nhất là giới hạn IP, đa số ai ko đồng ý fương án giới hạn IP đều là hướng mún đi làm online thu lợi nhuận !

Tui cũng nói thẳng là tui sẵn sàng share server của Cyber Team nhưng sẽ giới hạn IP để các bạn dân dev fát triển !

Mọi thắc mắc của các bạn member, nếu tui bít tui đều trả lời, kiến thức và chia sẻ thì tui đã làm và vẫn làm, vấn đề bao nhiu ng` chịu khó vận dụng những cái đã dc chia sẻ để tự làm mới là chính !
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 04-01-12 lúc 06:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 4 Users Say Thank You to thaihoa91 For This Useful Post:

colenvnn (04-01-12), Faker (04-01-12), limax (04-01-12), passika (22-02-12)

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi limax [Only registered and activated users can see links. ]
    noi chung co nguoi share la may roi, cai do thi phai cam on ban. Nhung minh chac la nhung ai dev cung khong muon dev tren 1 sv bi gioi han ip vi lam the cam thay go bo va giong nhu tu suong vay. Dev ai cung muon onl ban be choi thu nhung ko fai ai cung co y dinh lam an, ma don gian de test hay khoe voi ae thoi. Du sao cung rat cam on cyber team!
    Giới hạn IP mình nghĩ có thể chơi LAN hoặc Offline, chỉ là ko thể làm ONLINE thui !

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

topde090 (24-12-12)

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

tớ thấy thái hòa làm vậy cũng đúng thôi
    đã hok giới hạn map để mọi người cùng dev là ok rồi
    giới hạn IP chỉ mục đích để hok cho kẻ xấu dùng nó để mở online kiếm tiền thôi

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

a hoà ơi tết này a có cho mấy mem gà tụi e server nào vọc hong....jới hạn lại ip chơi offline là được hà...nhưng mà đừng có dev tuj e hok bt làm, mún chơi mà hk bt cũng pó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    a hoà ơi tết này a có cho mấy mem gà tụi e server nào vọc hong....jới hạn lại ip chơi offline là được hà...nhưng mà đừng có dev tuj e hok bt làm, mún chơi mà hk bt cũng pó tay
    Tại Server hiện tại của CyberTeam làm Source nên Server chỉ mới có mỗi Ba Lăng huyện, các bản đồ khác chưa dc fát triển nhiều !

Thành Viên daothuhang's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui đâu có cấm mọi người fát triển đâu, offline vẫn fát triển mà, có cấm gì đâu, đã ko giới hạn maps là ổn rùi, bước cuối cùng để có sự thống nhất là giới hạn IP, đa số ai ko đồng ý fương án giới hạn IP đều là hướng mún đi làm online thu lợi nhuận !

Tui cũng nói thẳng là tui sẵn sàng share server của Cyber Team nhưng sẽ giới hạn IP để các bạn dân dev fát triển !

Mọi thắc mắc của các bạn member, nếu tui bít tui đều trả lời, kiến thức và chia sẻ thì tui đã làm và vẫn làm, vấn đề bao nhiu ng` chịu khó vận dụng những cái đã dc chia sẻ để tự làm mới là chính !

Lần trước là ông cố ý xoáy team tui ở server share giới hạn maps, bây h là xoáy vào giới hạn IP, hơi wá rùi đấy !
    Share đi, giới hạn IP cũng được vì là chơi mạng LAN mà

@duynguyenjx: dừng tranh luận và để thời gian đó làm gì được như CYBERTEAM đi, nếu có thời gian ngồi tranh luận thì làm ơn làm ra một sv giúp box JX phát triển có hơn không
    Khách viếng thăm hãy cùng daothuhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Tại Server hiện tại của CyberTeam làm Source nên Server chỉ mới có mỗi Ba Lăng huyện, các bản đồ khác chưa dc fát triển nhiều !
    hixhix z là e hết chơi òy huhuhu....a hoà làm map lun yk a hoà ơi coi như lì xì ý mà
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    219

sever sắp tới đây có khoảng bao nhiêu map vậy anh? Giới hạn ip cung không sao cả miển là có sever ngon tết vọc là ok rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng quangvienvip3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bộ Lịch One Piece 2012
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn CLB Gallery - Wallpapers
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-12-11, 12:41 AM
  2. Hài Xuân 2012 - Cả Làng Nói Phét
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-12-11, 09:46 AM
  3. Bộ Lịch Naruto 2012
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn CLB Gallery - Wallpapers
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-12-11, 01:17 PM
  4. Bí ẩn năm 2012 !!! (Những bí mật chưa từng dc tiết lộ)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Ảnh - Video
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-02-11, 12:19 AM