[JX] Share mã nguồn Full của Võ Lâm Truyền Kỳ - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 180
    CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Ðề: Share mã nguồn Full của Võ Lâm Truyền Kỳ

Ý anh hòa là ảnh có nền móng vứng chắc ấy :->
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

chẳng có ai là giỏi cả,cố gắng từ bgio ko bao giờ muộn
    mấy ông thầy dạy C ở trường cố tỏ cái vẻ cao thủ,bao quanh ông là một lớp sương mù
    cho sinh viên nó sợ
    mình cứ tự học rùi làm thật nhiều,rồi nghĩ lại họ cũng bình thường thôi phải không các bạn

chém tí cho vui hihihi
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý anh hòa là ảnh có nền móng vứng chắc ấy :->
    Cũng chưa chắc đâu Vì học kỳ trước tui rớt cấu trúc dữ liệu giải thuật, hum nay là ngày thi lại của tui

Đợt trước, học cái bà cô toàn zô nói chuyện tào lao về cái thời xa xưa khi còn con nít của bà cô, hậu wả chả hỉu gì về bài học !

Đợt này học đúng ngay cô đã từng dạy mình Nhập môn lập trình C++, cô này bít mình có fát triển võ lâm NhoxYeuNhac92 cũng đang học cô này nên cô dạy rất dễ tiếp thu, mong lần này ko rớt nữa
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 05-01-12 lúc 06:50 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

chúc mừng tớt nhá TH. Thi đậu lại là 1 chầu coffee nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng hoivegame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoivegame vì bài viết này !

thaihoa91 (05-01-12)

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng chưa chắc đâu Vì học kỳ trước tui rớt cấu trúc dữ liệu giải thuật, hum nay là ngày thi lại của tui

Đợt trước, học cái bà cô toàn zô nói chuyện tào lao về cái thời xa xưa khi còn con nít của bà cô, hậu wả chả hỉu gì về bài học !

Đợt này học đúng ngay cô đã từng dạy mình Nhập môn lập trình C++, cô này bít mình có fát triển võ lâm NhoxYeuNhac92 cũng đang học cô này nên cô dạy rất dễ tiếp thu, mong lần này ko rớt nữa
    cái môn cấu trúc này học năm thứ 2, tỉ lệ bỏ thi khá là cao ở cái môn này
    may quá hum đó mình đi thi chỉ gặp phải đề có câu,phân tích thuật toán chia để trị,và một bài viết về mảng,khai báo cái danh sách gì đó,quên mất
    thi vấn đáp và dc điểm C,máy quá là qua,chứ học lại thì khốn
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

cái này đem code thảy qua cho bọn tàu nghiên cứu có khi lại ok
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132
    Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]

he he, anh hòa xui năm 2 gặp bà cô âm binh, học toàn nghe bả kể chuyện, em học 2 năm toàn trúng cô Tâm . hum nay thi rùi, mà học nhiều giải thuật quá. binary insertion sort, insertion sort, selection sort, binary search, bubble sort, search......học riết tẩu quả nhập ma thành tùm lum sort lun .
    thui đi thi đây...

Trích dẫn Gửi bởi kynsad [Only registered and activated users can see links. ]
    sau này chắc thi CNTT quá học pascal còn thấy khó nữa
    passcal là cái môn đầu của lập trình đó, thấy khó thì sao học nỗi C++
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 05-01-12 lúc 11:57 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    93

Môn này ra đề âm binh lắm đó, cẩn thận lại vấp phải đá là ngã vỡ mặt. Ngày xưa học môn này hên vừa đủ điểm qua, lớp rớt khá nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng kimrubi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

ui trời ,môn cấu trúc dữ liệu đó dễ thế mà.tôi ôn thi trước có 30p rồi vô phòng thi rồi qua.chỉ tiếc lại trượt cái môn cơ bản nhất của lập trình là lập trình c vì cái tội đang chạy thấy nó đơ,thế là reset máy.lúc ấn song mới nhớ à máy trường đóng băng ổ cứng.lúc đó sắp hết giờ.thế là toi.mở lên còn 10p ko kịp làm ăn gì.trượt không biện minh.
    đen
    Khách viếng thăm hãy cùng LeHuyetVoHon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi LeHuyetVoHon [Only registered and activated users can see links. ]
    ui trời ,môn cấu trúc dữ liệu đó dễ thế mà.tôi ôn thi trước có 30p rồi vô phòng thi rồi qua.chỉ tiếc lại trượt cái môn cơ bản nhất của lập trình là lập trình c vì cái tội đang chạy thấy nó đơ,thế là reset máy.lúc ấn song mới nhớ à máy trường đóng băng ổ cứng.lúc đó sắp hết giờ.thế là toi.mở lên còn 10p ko kịp làm ăn gì.trượt không biện minh.
    đen
    Xui thiệt Sáng làm cũng tạm, ko tới nổi nào
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Source full Võ lâm truyền kỳ !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 65
    Bài viết cuối: 10-04-12, 06:11 PM
  2. [JX]Hỏi về chức năng bộ mã nguồn full
    Bởi pro812731 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-12-11, 11:51 PM
  3. [JX] Chuẩn bị sẽ share source full jx online nguồn china nhé!
    Bởi kimrubi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 22-12-11, 09:22 PM
  4. share Mã Nguồn WebGames bổi tiếng tranvian.Com
    Bởi giangleloi trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 10-08-10, 07:44 AM
  5. Hướng dẫn cài đặt và server Cabal Full nguồn ragezone new update!
    Bởi DUYHAI trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 02-08-08, 10:24 AM