Bên jxqy 5d6d đã làm được mặt nạ !!!!!!!! Thật Hay giả
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    3

Bên jxqy 5d6d đã làm được mặt nạ !!!!!!!! Thật Hay giả

[Only registered and activated users can see links. ] http://ng7.upanh.com/b6.s24.d1/15fa6acf9fae1677eb4b10becd283046_39245977.111219173678070e8ae285455f.jpg" class="highslide" onclick="return hs.expand(this)">] http://ng7.upanh.com/b6.s24.d1/15fa6acf9fae1677eb4b10becd283046_39245977.111219173678070e8ae285455f.jpg" border="0" alt="" />

[Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng caothiengthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: bên jxqy 5d6d đã làm được mặt nạ !!!!!!!! Thật Hay giả

Uhm ! Ko chỉ thế mà nó còn làm dc Kỳ Trân Các + Khảm chuẩn lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: bên jxqy 5d6d đã làm được mặt nạ !!!!!!!! Thật Hay giả

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Uhm ! Ko chỉ thế mà nó còn làm dc Kỳ Trân Các + Khảm chuẩn lắm

Oh Thế àh ! ko biết ...:Source:... full như thế nào nhỉ ? Ước gì được xem 1 lần cho thỏa ước muốn nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng caothiengthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

Ðề: Bên jxqy 5d6d đã làm được mặt nạ !!!!!!!! Thật Hay giả

@thaihoa91 kỳ trân các em nghĩ là có thể dựa vào phần shop để làm, nó tương tự như vậy thay vì mua bằng tiên thì code nó lại thành tiền đồng chẳng hạn
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 23-12-11 lúc 03:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi caothiengthien [Only registered and activated users can see links. ]
    Oh Thế àh ! ko biết ...:Source:... full như thế nào nhỉ ? Ước gì được xem 1 lần cho thỏa ước muốn nhỉ
    Nó như hình của bài này nè : [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi NhoxYeuNhac92 [Only registered and activated users can see links. ]
    @thaihoa91 kỳ trân các em nghĩ là có thể dựa vào phần shop để làm, nó tương tự như vậy thay vì mua bằng tiên thì code nó lại thành tiền đồng chẳng hạn
    Uh anh có từng ngâm làm thử mà nhìu cái wá Hiện tại anh mới tạo ra 1 hàm OpenTrembleItem(1) và nó đã từ Server gọi lên Client mở bảng khảm ra y như OpenTong(1)

Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó như hình của bài này nè : [Only registered and activated users can see links. ]

Uh anh có từng ngâm làm thử mà nhìu cái wá Hiện tại anh mới tạo ra 1 hàm OpenTrembleItem(1) và nó đã từ Server gọi lên Client mở bảng khảm ra y như OpenTong(1)
    cái này em có làm thử, em thử tạo 1 hàm gọi cái rưởng mở rộng . có thể áp đụng để làm cái khảm nạm. nhưng mà giờ phải làm dc cái del Item
    còn cái mask liên quan đến res nhiều lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Icon4 Ðề: Bên jxqy 5d6d đã làm được mặt nạ !!!!!!!! Thật Hay giả

thaihoa : cho hỏi cái này chút nha .

tui chạy được sever của bác mướp nhung clien ko hợp có cách nào fix được clien khác ko vậy

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi caothiengthien [Only registered and activated users can see links. ]
    thaihoa : cho hỏi cái này chút nha .

tui chạy được sever của bác mướp nhung clien ko hợp có cách nào fix được clien khác ko vậy
    Ko có cách nào ngoài chạy chung giữa Server + client của Mướp !

Bạn cứ liên tưởng bên VNG xem !

Bạn đang giữ bản Client của VNG đó, thế có cách nào dùng Client VNG để kết nối Server Offline của mình dc ko Nếu bạn giải quyết dc điều này thì bạn có thể làm bất cứ điều gì mà ko cần source

Thành Viên
    Thanks
    3

Ko có cách nào ngoài chạy chung giữa Server + client của Mướp !

Bạn cứ liên tưởng bên VNG xem !

Bạn đang giữ bản Client của VNG đó, thế có cách nào dùng Client VNG để kết nối Server Offline của mình dc ko Nếu bạn giải quyết dc điều này thì bạn có thể làm bất cứ điều gì mà ko cần source

kiến thức của mình ko đủ . Thank bạn nha

Thành Viên
    Thanks
    0

thích nhất chức năng khảm nạm mà không server nào có
    Khách viếng thăm hãy cùng n7shine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bên jxqy 5d6d có mấy thứ mới về jx
    Bởi banynavy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-11-11, 09:16 PM
  2. Show hàng chức năng khảm nạm bên 4rum jxqy.5d6d.com!!!!
    Bởi haquocvu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 18-11-11, 07:32 PM