Hướng dẫn cài đặt L2J Server [Freya H5] bằng hình ảnh ...! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Ðề: Hướng dẫn cài đặt L2J Server [Freya H5] bằng hình ảnh ...!

Trích dẫn Gửi bởi babyoflove [Only registered and activated users can see links. ]
    ước gì bạn hương dẫn luôn đưa lên online, tạo web cho phép người khác đăng ký, download. Mình dốt lắm ^^!
    hình như gamezone không còn ai tâm huyết với l2 nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

có cách nào việt hóa game này ko u
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thanks ban, minh da bo lau roi nhung van nho ve l2. Khong con nhieu thoi gian nhu truoc nua
    Khách viếng thăm hãy cùng hugavn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Mọi người giúp em với em cài xong rồi Start server rồi, chép patch client High Five vào Client, sửa ip thành 127.0.0.1 nhưng khi chạy game thì báo lỗi này. Xin giúp em sửa với. Client em down theo bài đầu tiên, vào đó nó kêu cài NCsoft Launcher rồi nó tự download game về install. Em vào thấy nó báo Local Version là 1.1.0.2. Cảm ơn mọi người rất nhiều.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng justknow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi justknow [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người giúp em với em cài xong rồi Start server rồi, chép patch client High Five vào Client, sửa ip thành 127.0.0.1 nhưng khi chạy game thì báo lỗi này. Xin giúp em sửa với. Client em down theo bài đầu tiên, vào đó nó kêu cài NCsoft Launcher rồi nó tự download game về install. Em vào thấy nó báo Local Version là 1.1.0.2. Cảm ơn mọi người rất nhiều.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Có lẽ client của bạn đã update lên Goddess of Destruction rồi nên không chơi Freya được nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng beginer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho hỏi ví dụ tui muốn chơi ofline nhưng với system của một server nước ngoài online khác. Thì tui có thể lấy cái system đó chép đè vào thư mục cài game l2 và chỉnh sửa như ở trên được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng batista911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    160

Trích dẫn Gửi bởi batista911 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi ví dụ tui muốn chơi ofline nhưng với system của một server nước ngoài online khác. Thì tui có thể lấy cái system đó chép đè vào thư mục cài game l2 và chỉnh sửa như ở trên được không?
    được bạn à nhưng phiên bản sever và client phải đồng bộ với nhau, không sẽ bi bug
    Khách viếng thăm hãy cùng thatislove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    76

các bạn cho mình hỏi mình cài sv freya vào đc server rồi nhưng tới bước tạo nhân vật thì không có nút tạo nv,mình đã chỉnh độ phân giải máy lẫn game đủ các kiểu nhưng vẫn không thấy được phần tạo nv ở đâu, giờ phải làm sao
    Khách viếng thăm hãy cùng marsls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi freedoom [Only registered and activated users can see links. ]
    không ai quan tâm hết pùn zị ta?
    sao k thấy ai báo thành công hết vậy ta? tui làm thử rồi báo cho ae nha.cám ơn freedom nhiều...tiếp GoD nữa nhé....tui làm hellbound rồi, class kamael bị lỗi quest lv 20.hic. hy vọng ver này good
    Khách viếng thăm hãy cùng c00lxike xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

đã cài đặt thành công....theo huóng dẫn.cám ơn chủ thớt nhiều.đang test em Kamael...chỉ khác là học skill ko cần sách....nói chung tuyệt...chừng nào có GoD chủ thớt hướng dẫn anh em vói nhé...thank a lot..............
    ps: hoc skill k cần mua sách thì gọn nhưng mình vẫn muốn bài bản là mua sách để học skill.
    Lần sửa cuối bởi c00lxike, ngày 01-11-12 lúc 01:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng c00lxike xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến c00lxike vì bài viết này !

longtu5sh2 (26-12-12)

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lineage II Freya Server (Mới Nhất Chuẩn Nhất Dễ Cài Nhất)
    Bởi dentatuthan trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 05-04-14, 08:09 AM
  2. Hướng dẫn cài server Lineage 2 Freya (2010) trong 10 phút
    Bởi goder2910 trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 91
    Bài viết cuối: 18-09-12, 06:13 PM