[JX] Món quà đầu tiên và cũng là cuối cùng của mình... - Trang 32
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 32 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 334
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Món quà đầu tiên và cũng là cuối cùng của mình...

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau 1 thời gian dài học dev jx, mình đã biết được cấu trúc game JX nói chung và các game khác nói riêng, mình không chỉ là 1 con người chỉ biết chơi mà mình còn biết trò chơi của mình hoạt động ra sao
    Mình thực sự mang ơn của cộng đồng dev JX, MU, Gunbound, Audition....Đặc biệt là các bạn dev JXP
    Từ hôm nay mình chính thức ngừng chơi game tại đây và chỉ có 1 món quà của JX dành tặng các bạn !

Mình rất ... các bạn trong clbgamesvn ( gamezone ) !

Và mong các bạn hãy luôn nói ... với tất cả những gì đến với mình, dù nó tốt hay nó xấu thì nó cũng cho mình 1 bài học quý giá trong cuộc đời

link : [Only registered and activated users can see links. ]

Pass ( nếu có ) : Gồm 2 từ trên không dấu Mình mong các bạn tự tìm và không phụ thuộc vào người khác !

Chúc các bạn sớm tìm ra kết quả !

Bắt đầu từ bây giờ mình sẽ sổ đen forum.gamezone.com + sổ đen tất cả những người pm yahoo, mail mình để hỏi về chuyện này, mong các bạn thông cảm !

Good bye !

================================================== =====
    Trong file có 3 server
    Tân Kiếm Hiệp 1 ( gốc )
    Tân Kiếm Hiệp 2 ( gốc )
    Ver 0.4 by Thái Hòa ( gốc ) fix :
    + Lên xuống ngựa
    + Full maps
    + Kích hoạt trang bị
    [ nhưng sv 0.4 này giới hạn IP 192.168.1.2 - mình đã hướng dẫn ở file .txt trong đó ]

TKH 1 + TKH 2 mình không dùng nên nó vẫn nguyên vẹn không bị edit, mình chưa vào sv này, chỉ dùng sv Good ( sv 0.4 fix )

Còn file " Quan Trong " nó không liên quan gì đến server, chỉ là những kiến thức hay spr mình tích góp lại thôi à, mong nó sẽ giúp các bạn nhiều khi dev JX

Thành thật xin lỗi vì không hướng dẫn cẩn thận !
    1 Câu thật lòng
    mình mong bạn đừng ra đi.
    mình đã dev từ lâu nhưng đã bỏ, giờ có hứng làm lại lịch sử.
    Nếu có thể, hãy ở lại và giúp newbie như mình!
    Khách viếng thăm hãy cùng limax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi haquocvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại đến giờ vẫn chưa thấy ai chạy đc thành công server TKH 2.0, có thì cũng chỉ là show hàng, chưa đc xác thực. Một số người nói là chạy đc, rồi show vài pic, đến khi mem hỏi cách cài thì cũng lặn luôn. Thôi thì các bạn xài server TNGH 0.4 của cyberteam đi, mình nghĩ nó ko thua TKH 2.0 là mấy đâu, hơn nữa nó còn có vài cái riêng mà TKH ko có.
    hiện tại chỉ có các bạn dev jx mới xài TNGH 0.4....các mem mới toàn bay wa server TSBD awjx k hà....
    Lần sửa cuối bởi minhchau0309, ngày 02-01-12 lúc 08:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

vãi l` máy thằng này . toàn thích ngồi chờ người ta làm rồi send cho .
    Khách viếng thăm hãy cùng 0934057355 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi doanhungit [Only registered and activated users can see links. ]
    Sử dụng patch của bạn kết nối server vẫn thất bại là sao? Cổng 5622 không được mở, sử dụng cổng 5632 thì ko đc.
    xem cổng trong server là 5588 mà client 5622 thì sao kết nối nếu bạn chưa sửalaij

Trích dẫn Gửi bởi haquocvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại đến giờ vẫn chưa thấy ai chạy đc thành công server TKH 2.0, có thì cũng chỉ là show hàng, chưa đc xác thực. Một số người nói là chạy đc, rồi show vài pic, đến khi mem hỏi cách cài thì cũng lặn luôn. Thôi thì các bạn xài server TNGH 0.4 của cyberteam đi, mình nghĩ nó ko thua TKH 2.0 là mấy đâu, hơn nữa nó còn có vài cái riêng mà TKH ko có.
    cám ơn bác đã khích nha

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên
    Thanks
    18

đã sửa rồi mà vẫn ko vô được bạn huong dẫn ky lại fix những file nào ở server để vào ko................................................ ..................???
    Khách viếng thăm hãy cùng quydu1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone zvotinhz's Avatar
    Thanks
    32

mình config lại ip tkh 2.0 vào game tạo đc nv nhưng khi đăng nhập thì máy chủ đầy hoặc bảo trì.pro nào khắc phục đc lỗi này chỉ mình với. tks!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng zvotinhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi zvotinhz [Only registered and activated users can see links. ]
    mình config lại ip tkh 2.0 vào game tạo đc nv nhưng khi đăng nhập thì máy chủ đầy hoặc bảo trì.pro nào khắc phục đc lỗi này chỉ mình với. tks!!!!!!
    Cậu xem lại Map balang huyen đi, thiếu map nên ko đăng nhậo dc.
    Khách viếng thăm hãy cùng bigsad011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Mình thử nhiều maps và script rồi nhưng vẫn chưa chạy đc TKH V2 , bồ nào chạy đc chắc là cao thủ!
    Khách viếng thăm hãy cùng doanhungit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    258

Icon5 Ðề: Món quà đầu tiên và cũng là cuối cùng của mình...

Trích dẫn Gửi bởi [B.M.W]Sports [Only registered and activated users can see links. ]
    thank Ed nha đã khởi động ok
    demo
    [Only registered and activated users can see links. ]

còn nhiều lỗi lắm quái 0 máu , npc khi khởi động nó add 1 lần 2 em , không biết khi share chủ 2pic có chỉnh sữa gì không?@@
    sao khởi động dc sv em cũng chạy cái script đó màk sao gamesv báo lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng kakalot1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

định share server lên cho anh em vọc nhưng có nhiều người muốn chọc ngóe nên từ từ để anh em vọc tiếp

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến [B.M.W]Sports vì bài viết này !

greentears (09-01-12)

Trang 32 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 CuốiCuối