Đố anh em biết đây là server nào ??? - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 91
    Thành Viên Oack123's Avatar
    Thanks
    113

Ðề: Đố anh em biết đây là server nào ???

Trích dẫn Gửi bởi soccererhexpor [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chuyện cứ y như là rành rõ tất cả sự việc . Thật ra đã có share và hiện tại vẫn share , cứ đi download client TLBB của anh hùng , 2gvn , tình kiếm v.v... hỏi họ làm client từ đâu , còn nếu họ phản biện , nhìn vào client là thấy
    Client là của bọn anh thật nhưng bọn e sửa hết rồi nhìn sao mà thấy được
    Một số client dùng part của TQ nữa mà
    Mà sao dạo này a lại viết dấu thế @@ hay ko phải anh
    Lần sửa cuối bởi Oack123, ngày 02-10-11 lúc 11:58 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Oack123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

bác cứ chém nữa đi dù những cái kia bác share cho mọi người dùng là rất rất tốt nhưng cái câu nói về người Việt Nam bác nên xem lại nhé người việt không phải ai cũng xấu như bác nói đâu còn cái vụ sv bác có share hay không thỳ tùy đó là lòng thôi mà không ai có quyền bắt buộc người ta phải làm những gì người ta không muốn.
    HAVE FUN
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    113

Trích dẫn Gửi bởi hahoang96 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác cứ chém nữa đi dù những cái kia bác share cho mọi người dùng là rất rất tốt nhưng cái câu nói về người Việt Nam bác nên xem lại nhé người việt không phải ai cũng xấu như bác nói đâu còn cái vụ sv bác có share hay không thỳ tùy đó là lòng thôi mà không ai có quyền bắt buộc người ta phải làm những gì người ta không muốn.
    HAVE FUN
    Bác ấy gốc TQ mà............

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Cũng may là mình gia nhập TLBB private sau,nên không biết ai với ai.Giờ mới biết
    Tự hào vì có những người Việt giỏi,đem đồ nước khác về cho nuóc mình.Nhưng cũng thấy chán khi cái gì cũng đem ra so đo người mình với người hàng xóm.
    Sao anh Hex không share cho dân ta 1 bản nhỉ.
    Giờ lượn qua các forums của china.toàn thấy các sever 4 lỗ 7 skill.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Lâm Ngọc Huy vì bài viết này !

HaHoang (04-10-11)

Thanks
    113

Trích dẫn Gửi bởi HuyLjnh [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng may là mình gia nhập TLBB private sau,nên không biết ai với ai.Giờ mới biết
    Tự hào vì có những người Việt giỏi,đem đồ nước khác về cho nuóc mình.Nhưng cũng thấy chán khi cái gì cũng đem ra so đo người mình với người hàng xóm.
    Sao anh Hex không share cho dân ta 1 bản nhỉ.
    Giờ lượn qua các forums của china.toàn thấy các sever 4 lỗ 7 skill.
    Forum TQ toàn hàng fakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Thành Viên
    Thanks
    215

Theo mình cái đó ko phải fake đâu,chỉ dzo client thíu hiển thị thui.Qua quá trình tìm tòi,thì phần script trong sv cug quan trọng nhưng phần hiển thị trong client thì wan trọng hơn. Với lại mình thấy mấy anh nói anh soccerhexpor dzậy thì cug ko đúng,ảnh cug đã lấy sv 0.26 dze cho các anh em cug phát triển rùi còn gì.Vì vậy,mình post bài này,anh em xem rùi nghĩ lại!^o^

P/s:Mình nhấn mạnh là file thíu phần đục lỗ 4 đang nằm trong config wan trọng bây h là cách add nó vào và kết hợp script đã có trong sv.Hơn nữa là do thíu liên kết giữa client và sv
    Lần sửa cuối bởi vuhuy99v, ngày 03-10-11 lúc 01:28 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Ng ta bỏ tiền ra mua về làm thương mại mà bảo share free, hơn nữa h lại là hàng hiếm, khác nào bảo FPT nó share bản sv của nó hiện h. Tốt nhất h chỉ đợi china nó share thì ace mới đc sài.
    Bạn nhìn thấy nút Thank chứ[Only registered and activated users can see links. ]

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

share hay không tùy lòng tốt của người ta mình làm sao mà bắt ép được ko share cũng ko phải hậm hực ji cả vì game server là sản phẩm trí tuệ của người ta do đó người ta có toàn quyền quyết định sản phẩm do mình làm ra.
    Anh em có ji chém nữa đi mát quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

chỉ nói 1 câu nữa : Nếu chạy được 4 lỗ pet 12 skill , file Server ít nhất 90MB , xem như cho 1 ít bí mật vậy thì nhìn vào biết ngay fake hay ko , trong confing ma` chỉnh được 4 lỗ 12 skill thì ,,, khỏi phải development làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng soccererhexpor xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    113

Trích dẫn Gửi bởi soccererhexpor [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy các chú bị bọn china lừa đảo nhiều quá định vào share cho 1 bản nhưng lại thấy ôm boom nữa rồi ....
    Đúng cái tật không thể bỏ được ráng bỏ tiền vào đi rồi biết Vấn đề mà ai lại chat gì đó với bọn vua thiên long , nó kêu bán biết gì đó , sao mình không nghe thông tin gì hết ~,~ , boom này hạng nặng đấy
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem 1 chút đi rồi hãy đoán mò đoán ốc
    Sao bản này của anh sv có 45mb vậy

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này