SCF 10.09.12 - Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân Ss6 - Godhoang - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 122 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 72 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 1216
    Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân - Godhoang

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc chắn do chỉnh bậy bạ ở đâu rồi, chỉ cần về config IP và ID sa pass sa là run thôi, bạn nhớ đã chỉnh thêm cái gì không ???
    Còn 2 sự kiện kia bạn enable và tự Mob theo ý thích.
    ngoài chỉnh như bạn nói thì mình chỉnh chỉnh lại shop và tỉ lệ khinh nghiệm và tiền zen thôi...minh có chỉnh gì nũa đâu.........
    Khách viếng thăm hãy cùng vjetljen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

[Only registered and activated users can see links. ]

mu online luôn rất ngon nhưng có cái
    lỗi ko có item này ai có cho tớ xin + luôn cách add nhé
    ai có web mu nào ko up lên cho anh em xài với cái web kia lỗi ko cài đc cứ đến bước 2 là ngỏm

Thằng cộng hưởng và thằng trao đổi dùng để làm gì thế nhỉ mình giao dịch cả nó hiện lên 1 khung trade chả hiểu làm gì nữa
    Lần sửa cuối bởi t6n13, ngày 17-08-11 lúc 09:35 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng t6n13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi t6n13 [Only registered and activated users can see links. ]

mu online luôn rất ngon nhưng có cái
    lỗi ko có item này ai có cho tớ xin + luôn cách add nhé
    ai có web mu nào ko up lên cho anh em xài với cái web kia lỗi ko cài đc cứ đến bước 2 là ngỏm

Thằng cộng hưởng và thằng trao đổi dùng để làm gì thế nhỉ mình giao dịch cả nó hiện lên 1 khung trade chả hiểu làm gì nữa
    Mấy cái đó bạn cài web xong ra web đọc hướng dẫn.Mu này reset bằng lệnh reset mà.
    Nói chung sau mấy buổi test thì thấy server khá ổn.Chỉ co tất cả skill 220 các char mua trong shop thì k hok được.Nhưng nhặt ngọc ở các map thì lại hok được.Chắc do lỗi shop.Đồ thần của char thứ 7 bị lỗi k hiện thị trong game,đi cc mà bật petbot thì lỗi skin tùm lum.(^^)
    P/s: ah còn skill chém xoáy ốc và tia năng lượng MG k thi triển được...
    Lần sửa cuối bởi alo4321, ngày 17-08-11 lúc 10:18 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng alo4321 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi vjetljen [Only registered and activated users can see links. ]
    ngoài chỉnh như bạn nói thì mình chỉnh chỉnh lại shop và tỉ lệ khinh nghiệm và tiền zen thôi...minh có chỉnh gì nũa đâu.........
    Vậy cũng là chỉnh rồi, mình đâu đứng kế bên bạn lúc bạn chỉnh sửa mấy cái này đâu mà hỏi sao chắc
    Cứ xài nguyên bản đi, không biết sửa thì không nên
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi alo4321 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy cái đó bạn cài web xong ra web đọc hướng dẫn.Mu này reset bằng lệnh reset mà.
    Nói chung sau mấy buổi test thì thấy server khá ổn.Chỉ co tất cả skill 220 các char mua trong shop thì k hok được.Nhưng nhặt ngọc ở các map thì lại hok được.Chắc do lỗi shop.Đồ thần của char thứ 7 bị lỗi k hiện thị trong game,đi cc mà bật petbot thì lỗi skin tùm lum.(^^)
    P/s: ah còn skill chém xoáy ốc và tia năng lượng MG k thi triển được...
    Lỗi của bạn trên kia là do shop đó add nhầm code, nên không hiển thị đúng item, bạn vào item.txt add lại giùm.
    Skill 220 của char DL và MG thì bạn nói tên skill xem để còn biết mà check ?
    Nhặt ngọc không đc ?? nhưng MU mình đâu có bị ? bạn test kĩ nha, tại trước đây lỗi nhặt item không đc mình thấy có vài cpu khác nhau ở gamer không nhặt đc, phải tạo char lại.
    À, đúng rồi, vẫn còn bị lỗi hiển thị char Botpet trong event

Evil Dark Dragon Master darkmagician's Avatar
    Đang ở
    Bien Hoa City
    Thanks
    59

Trích dẫn Gửi bởi sundragon [Only registered and activated users can see links. ]
    các bạn ơi sv nay hình như dw vô dối rồi thì phỉ
    mình combo con dw tới 40 phát combo một lần combo thành công là 28889x3 mà sau 52 phát dw vẫn sống nhe răng mỗi lần cômbo xong dw máu nó lại phục hồi lại dầy bình
    dk mình tang diểm như sau dw tang điểm như sau
    str 16400 str 1000
    agi 22000 agi 24000
    vit 18000 vit 19000
    mana 23000 mana 32000
    mình tăng diểm như thế com bo dc như trên mà dw vẫn thọ nỗi
    dồ dk mặc hion acien(full) + vicucus acien(full)
    đồ dw mặc sét quỷ vương full + 5 dòng socket 14% tránh đòn+8% giảm tổn thương+ 9% phản đam +tang khả năng phòng thủ+42 và tăng khả năng phòng thủ của khiên+30 + manashiu=70% dể mặc định như của godhoang
    còn khiên dang sai cho dw là khiên quỷ vuong với 5 dòng socket như trên
    1 lần nữa ai biết lỗi dw bị dk combo tới 40 phát côm bô mỗi phát 28889x3 mà nó vẫn sống máu mất cái hồi lại đầy bình
    ah đúng là như thế dk combo dw dw vẫn sống và khoe mạnh mình mặc đúng đồ như trên mà dk combo dc 28889x3 mình combo hoi kem 15/33 godhoang xem lại thu xem
    Một số deck Yugioh cho các bạn tham khảo

Thành Viên
    Thanks
    11

tất cả các skill tớ thấy vẫn học bt mà skill 220 tức là skill của bão sét của MG vẫn học bt cả skill kiếm gì nữa
    còn mỗi vụ web điên đầu
    Khách viếng thăm hãy cùng t6n13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến t6n13 vì bài viết này !

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi t6n13 [Only registered and activated users can see links. ]
    tất cả các skill tớ thấy vẫn học bt mà skill 220 tức là skill của bão sét của MG vẫn học bt cả skill kiếm gì nữa
    còn mỗi vụ web điên đầu
    OK, tks bạn vì đã bào chữa, vì mình làm MU bản này cả tháng tụi gamer đâu có nói bị lỗi skill gì đâu
    Chắc tại ông kia chưa download hết patch và patch fix

Thành Viên
    Thanks
    42

bản sv này summon kha mạnh nên sài phép hộ công ko sài phép hộ công đánh yếu lằm
    dw mac đồ full+socket phòng thủ+ms 90% bị summoned đánh cho vỡ mồn ko biết ms dw 100% thi summoned đánh nỗi ko
    mình cũng bị lỗi tuong tự như dảkmagician khi dk combo dw mà dw ko chết

tất cả các kill 220lv của các charter dều ok như phép ma lực dw phép chem băng dk và mấy phép còn lại của elf dl magic(có 2 kill 220) học dc khi bạn làm nhiệm vụ chiếc nhẫn vinh quang
    Lần sửa cuối bởi special, ngày 17-08-11 lúc 04:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng special xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Hình như ngày xưa có patch 1.38 mà nhỉ.Để test lại.^^
    Lần sửa cuối bởi alo4321, ngày 17-08-11 lúc 05:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng alo4321 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 22 của 122 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 72 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần tìm godhoang gấp
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-12-11, 12:13 PM
  2. ai biết nick godhoang
    Bởi gauandy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-09-11, 12:14 PM
  3. cần giúp đỡ và xin chia sẻ tài nguyên server
    Bởi TuXeDo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu