Video come back! - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 51

Chủ đề: Video come back!

Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Video come back!

@ bác công : bác test trên sv awjx + client kingsoft chưa bác , gần đến đích rồi cố gắng lên đồng chí
    Khách viếng thăm hãy cùng Net42.Vampires xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

Một câu góp ý đơn giản thôi:
    Việc ông làm là bất khả thi

Nói sơ qua lý do nhé:
    Giao thức ở TKH đã dc xây đựng lại tức ở Client + Server TKH hoàn toàn khác cái đang dùng. ở TKH họ đã setup vào các thành phần như gói giao thức Packet lên xuống ngựa, cơ chế load item. nhưng thứ này ở Server đều phải có.
    Nếu lấy Client của TKH kết nối vào Server cũ thì khác nào là đem râu ông này cắm cằm bà kia. làm sao mà có thể load dc như TKH ???
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên benop001's Avatar
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi DNTmaster [Only registered and activated users can see links. ]
    Một câu góp ý đơn giản thôi:
    Việc ông làm là bất khả thi

Nói sơ qua lý do nhé:
    Giao thức ở TKH đã dc xây đựng lại tức ở Client + Server TKH hoàn toàn khác cái đang dùng. ở TKH họ đã setup vào các thành phần như gói giao thức Packet lên xuống ngựa, cơ chế load item. nhưng thứ này ở Server đều phải có.
    Nếu lấy Client của TKH kết nối vào Server cũ thì khác nào là đem râu ông này cắm cằm bà kia. làm sao mà có thể load dc như TKH ???
    cho hỏi 1 câu ngoài lề nhá pác DNT ỡ Bình tân khu nào dzị ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng benop001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Mấy bạn cho hỏi lỗi khi log vào game cứ chạy mãi dòng chữ "Đang đăng nhập vào game" là sao ? sửa lỗi đó kiểu gì vậy ?
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn cho hỏi lỗi khi log vào game cứ chạy mãi dòng chữ "Đang đăng nhập vào game" là sao ? sửa lỗi đó kiểu gì vậy ?
    Điều này có thể nói là giao thức connect giữa Server và Client khác nhau nên ko connect dc và bị đứng đơ ngay đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái này được 1 nữa. Bới vậy tui mới nói là tl không viết ở sỏuce kingmax. Mà viết sỏuce build dc cã sẻver lẫn client.Cái này lần trước có làm.Nhưng bị như client VNG. Nay chủ topic làm dc.Là 1 điều đáng mừng.
    Hãy dữ lại cái client của tkh cũ. Để khi tl update lên sẽ còn có cái mà dùng
    Khách viếng thăm hãy cùng SOURCECODE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi SOURCECODE [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này được 1 nữa. Bới vậy tui mới nói là tl không viết ở sỏuce kingmax. Mà viết sỏuce build dc cã sẻver lẫn client.Cái này lần trước có làm.Nhưng bị như client VNG. Nay chủ topic làm dc.Là 1 điều đáng mừng.
    Hãy dữ lại cái client của tkh cũ. Để khi tl update lên sẽ còn có cái mà dùng
    client của TKH có những pack có lẽ là điểu khiển server và các pack khác, nên nếu pro nào hex ko cho gửi mấy cái pack này thì dùng được ===> vô vọng vì cái này là điều ko thể
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Thanks
    23

anh hoà ê, anh fix giùm cái lỗi không khí của item ô kim bên server hút hít cái, chủ thớt hok giải quyết
    Khách viếng thăm hãy cùng saochinquankha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thecong ơi..tui lấy cái sv của jxvietnam comeback ..như ông nhưg hok đc ...làm sao zây? xin chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng Van_Kiem_Nhat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi Van_Kiem_Nhat [Only registered and activated users can see links. ]
    thecong ơi..tui lấy cái sv của jxvietnam comeback ..như ông nhưg hok đc ...làm sao zây? xin chỉ giáo
    Chơi được đâu mà chỉ làm gì vì cái cấu trúc đã bị thay đổi nhìu
    Ký cái gì?

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này