Ai biết thông tin gì về admin mu-sv.net ko nhỉ :D
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 35
    Thành Viên
    Thanks
    69

Ai biết thông tin gì về admin mu-sv.net ko nhỉ :D

có bạn nào biết thông tin gì về bạn admin này hem bạn ý quả thật là hoáng tráng sang MU mình phá ko thù ko oán mà làm trò mèo ai có thông tin gì giúp mình cái nhé bạn này phải cho bạn ý biết thế nào là trò đời
    Khách viếng thăm hãy cùng dianguc.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Ai biết thông tin gì về admin mu-sv.net ko nhỉ :D

Chào bạn ! Mình là admin mu-sv.net đây, bạn đang làm Mu gì mà nói mình phá đám vậy !!! Cho mình một ít bằng chứng nói là mình phá đám đi nhé, trước khi nói một người khác thì bạn nên có chứng cứ rõ ràng,và xác minh thông tin cho chính xác nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng woxiangnihh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

vào game làm mọi trò rồi post bai quảng cáo mu-sv.net đơn giản thôi mình ko thù oán vs ai đâu nhưng phá mình thì cái gì đến nó sẽ đến thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng dianguc.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi dianguc.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    vào game làm mọi trò rồi post bai quảng cáo mu-sv.net đơn giản thôi mình ko thù oán vs ai đâu nhưng phá mình thì cái gì đến nó sẽ đến thôi
    Mình ko rảnh đến mức vào game chứ chưa nói đến vào diễn đàn post bài quảng cáo ! Bạn đang làm MU gì cho mình trang chủ của bạn để mình hỏi mấy người CTV xem có làm thế ko ! nếu có như bạn nói mình sẽ nhắc nhở bọn họ
    Khách viếng thăm hãy cùng woxiangnihh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

nói thế thôi đứng đi phá phách người khác làm gì rồi đến lúc ko hay đâu tớ là ai à admin dianguc.tv hết

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi dianguc.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thế thôi đứng đi phá phách người khác làm gì rồi đến lúc ko hay đâu tớ là ai à admin dianguc.tv hết
    Vậy à ! Lâu lắm mình ko lên diễn đàn clb nên ko biết mà bạn là ai mình cũng chẳng quan tâm

Thành Viên
    Thanks
    0

thực ra vụ phá mukhunglong.com la tôi phá nick chát đả pm ADM mukhunglong la`.onlyyou_2611 ở đây tôi củng nói luôn vì thằng ADM này vừa ngu mà vừa lì yooi bảo nó mu bị dis kìa nó bảo mu làm gì bị. mu của nó thì cấm buôn bán trong MU chỉ chi games thủ mua đồ nó ôi thât VKL
    tôi vào quangc áo nhiều mu lắm k chỉ có mu-sv.net đâu. [Only registered and activated users can see links. ] đây là main MU nó đả đc crack anh em nào rảnh thì lấy về mà phá luôn có thể bug ngọc cảe item +9 full....hack 1hit poit thật tất cả nằm trong đó và xin nhắc lại tôi lad QUANLY_MUVIET_VN bác nào thắc mắc thì PM. ADM mukhunglong quá xạo lồn tôi mới phá
    Khách viếng thăm hãy cùng khom204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    151

Gớm mấy bố mu-sv.net sang mấy forum Mu # quảng cáo ầm ầm. Có cần đưa bằng chứng ko
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Trích nguyên văn nè :
    Đáng ra thì mình ko mời đâu, nhưng đợt trước mình Up Bản Full mu mình lên share.vnn.vn thì bị mu các bạn chèn đè link làm những người down mu mình thành ra down mu các bạn, bạn nghĩ xem làm thế có được ko !!!
    Ngu còn già mồm
    Tao mà chèn đè đc link lên share.vnn.vn thì tao đặt hẳn banner mu tao lên đó rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng †ShiNiChi† xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mukhunglong.com mày cố gắng mà fix lổi đi nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng khom204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi †ShiNiChi† [Only registered and activated users can see links. ]
    Gớm mấy bố mu-sv.net sang mấy forum Mu # quảng cáo ầm ầm. Có cần đưa bằng chứng ko
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Trích nguyên văn nè :
    Ngu còn già mồm
    Tao mà chèn đè đc link lên share.vnn.vn thì tao đặt hẳn banner mu tao lên đó rồi.
    Mu bạn thì mình phá là đúng !!! Các mem PM mình là " Anh ơi sao em ấn vào link down load lại ra Mu Hoàn Mỹ thế " bởi vậy nên mình mới sang thôi !

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn cách tạo nhân vật Admin
    Bởi mat_rong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-08-10, 04:58 PM
  2. help admin kal
    Bởi hainhipro trong diễn đàn Kal Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-05-10, 09:26 AM