Giúp mình về lỗi kết nối MU Server sau khi đã Hex IP
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    29

Giúp mình về lỗi kết nối MU Server sau khi đã Hex IP

Mình đang dùng bản MU SS5 của bạn [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao bao ngày vật lộn thì mình đã run OK nhưng khi Hex thành IP của VPS mình thì bị lỗi "Ngưng kết nối với máy chủ MU Phoxua"
    AE cho mình hỏi bản này Hex Ip thì dùng UltraEdit chỉ thay đổi IP 192.168.0.146 phải không, có chỉnh file hots trong etc không hay là chỉnh các phần nào nữa!

Giúp mình với nha, thanks nhiều lắm
    Lần sửa cuối bởi 4rumktl, ngày 27-05-11 lúc 05:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 4rumktl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên okmen2711's Avatar
    Đang ở
    UB - Quảng Ninh
    Thanks
    18

Ðề: Giúp mình về lỗi kết nối MU Server sau khi đã Hex IP

Trích dẫn Gửi bởi 4rumktl [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang dùng bản MU SS5 của bạn [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao bao ngày vật lộn thì mình đã run OK nhưng khi Hex thành IP của VPS mình thì bị lỗi "Ngưng kết nối với máy chủ MU Phoxua"
    AE cho mình hỏi bản này Hex Ip thì dùng UltraEdit chỉ thay đổi IP 192.168.0.146 phải không, có chỉnh file hots trong etc không hay là chỉnh các phần nào nữa!

Giúp mình với nha, thanks nhiều lắm

Hi!, gặp đồng đội rùi. Mình cũng đang xài bản MU SS5 của KingLXAG, Hex IP, Config IP trong server, mở port modem xong xuôi hết rùi mà khi vào game thì.........."ngắt kết nối tới máy chủ", mày mò mãi mà k bik sai sót ở chỗ nào? ai bik chỉ dùm với đi

Nếu mình k nhầm thì bạn phải cài No-IP trên VPS sau đó lấy IP WAN mà bạn đăng ký trong No-IP để thay thế cho IP cũ trong main, File Hots trong etc chỉnh: IPLAN IPWAN (trong đó IPLAN là IP của VPS còn IPWAN là IP mà bạn đăng ký ở No-IP)
    Lần sửa cuối bởi okmen2711, ngày 27-05-11 lúc 06:43 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng okmen2711 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

hình như sửa thêm trong connect server, mapserver, gì gì đó, nhìu lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng Atemu Yugi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

pm yahoo : c0ngtunh0_0nljne
    mình team giúp cho
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên eva0001's Avatar
    Thanks
    186

pm o0ohaohoao0o kìa bạn ấy làm cho là ok. nhớ thanks đầy đủ nhá. config trong server thành ip của vps là được. còn vps ko cần dùng no-ip nhé bạn. dùng no-ip trong trường hợp phòng vps die sau này cài lại cho nhanh đỡ phải config lại thôi
    YM: vulcan_rt