Năm mới ( NBB v2.1 crack License + new skin + nv 7 ) dezend - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 79
    Thành Viên Tâm Huyết Mr.Quy's Avatar
    Thanks
    21

Ðề: Năm mới ( NBB v2.1 crack License + new skin + nv 7 ) dezend

Cáj này gọj là. Chưa thấy quan tàj chưa đổ lệ. Quan tàj trước mắt lệ tuôn rơj. Nhjều lúc mồm nój thì hay. Nhưng thực hư thì chỉ có ngườj trong cuộc mớj hjểu. Tuỳ cậu. Năm mớj vuj vẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Quy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Minh thấy web này cũng bt quá >_< cũng chả đẹp ... nói chung bạn đã share thỳ cũng đóng góp cho clb rồi ... từ từ phát triển sau
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

không biết bản này sài cho ss5 được không nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng pengocdl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Hậu à còn cái web NBB 2.0 tôi nhờ ông chỉnh code lỗi không nạp thẻ được đã xong chưa? tôi thích Skin đó hơn!chờ lâu quá!
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhdkny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi pengocdl [Only registered and activated users can see links. ]
    không biết bản này sài cho ss5 được không nhỉ
    NBB gần như phù hợp với hầu hết các season nhất là bản NBB1.1.2 rồi 2.0 & 2.2 quan trọng là mấy cái Query để chạy nó thôi bạn ạ
    mình rất thích dùng NBB đơn giản bảo mật của nó khá tốt .... và nhiều thứ khác....
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Ui má ơi. Trong hướng dẫn có file caidat.php mà trong hóting hay sẻver có quái file này đâu ??? đùa à thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Quy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cáj này gọj là. Chưa thấy quan tàj chưa đổ lệ. Quan tàj trước mắt lệ tuôn rơj. Nhjều lúc mồm nój thì hay. Nhưng thực hư thì chỉ có ngườj trong cuộc mớj hjểu. Tuỳ cậu. Năm mớj vuj vẻ
    Chắc chú em thắc mắc tại sao anh ko ý kiến gì mấy hôm nhỉ.Trẻ con tập đú,anh tưởng trình độ của chú đến đâu mà dám phát biểu "Chưa thấy quan tàj chưa đổ lệ. Quan tàj trước mắt lệ tuôn rơj" . Đừng tưởng mình là nhất em à,chú tưởng cái disc 1TB của anh lại dễ dàng cho chú em del 1 cách ngon lành vậy sao,trình độ còn tiểu học lắm.Lần sau nhớ thêm cái lệnh fomat chứ mấy cái lệnh del của chú em thì không nhằm nhò đâu.Chắc thắc mắc sao del rồi mà ko mất nhỉ chẳng cần đến deffree đâu,với những người như chú anh chỉ cần giả lập 1 cái win,thêm 1 cái disc vào là đã tưởng mò được vàng nhỉ . Mà có cho chú fomat cái ổ thật của anh đi nữa thì cũng chẳng nhầm nhò gì đâu , 1TB chứ 2Tb anh recover cũng 100% như cũ mà thôi ....

Anh em câu lạc bộ đọc xong đừng mất lòng vì những câu nói này.Mình cũng chỉ muốn nói với những con gà con chỉ hòng ăn cắp với phá hoại 1 bài học để sau này đừng huyênh hoe nữa
    Lần sửa cuối bởi Mr.Hau, ngày 06-02-11 lúc 08:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to Mr.Hau For This Useful Post:

Darkku (06-02-11)

Thành Viên
    Thanks
    85

hay , k ai giỏi nhất cả ... không phải nói nữa ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Darkku xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên LạiVănSâm's Avatar
    Thanks
    37

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc chú em thắc mắc tại sao anh ko ý kiến gì mấy hôm nhỉ.Trẻ con tập đú,anh tưởng trình độ của chú đến đâu mà dám phát biểu "Chưa thấy quan tàj chưa đổ lệ. Quan tàj trước mắt lệ tuôn rơj" . Đừng tưởng mình là nhất em à,chú tưởng cái disc 1TB của anh lại dễ dàng cho chú em del 1 cách ngon lành vậy sao,trình độ còn tiểu học lắm.Lần sau nhớ thêm cái lệnh fomat chứ mấy cái lệnh del của chú em thì không nhằm nhò đâu.Chắc thắc mắc sao del rồi mà ko mất nhỉ chẳng cần đến deffree đâu,với những người như chú anh chỉ cần giả lập 1 cái win,thêm 1 cái disc vào là đã tưởng mò được vàng nhỉ . Mà có cho chú fomat cái ổ thật của anh đi nữa thì cũng chẳng nhầm nhò gì đâu , 1TB chứ 2Tb anh recover cũng 100% như cũ mà thôi ....

Anh em câu lạc bộ đọc xong đừng mất lòng vì những câu nói này.Mình cũng chỉ muốn nói với những con gà con chỉ hòng ăn cắp với phá hoại 1 bài học để sau này đừng huyênh hoe nữa
    Cái này tôi bị bạn Quý ML chơi 1 lần do ko để ý nên bị quất.MrHau có yahoo không.mình nc tý
    Khách viếng thăm hãy cùng LạiVănSâm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

ai cai dc web nay add Y!M minh, giup minh voi
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin do
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [HELP] web lấy license aktivate cũa server ENC die
    Bởi 896588 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-06-11, 06:55 PM
  2. vấn đề về web Nbb v2.1 crack License + new skin + nv 7 by Mr.Hậu
    Bởi eva0001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-05-11, 09:41 PM