TLBB TNGH Free ALL Không có tính Thương Mại - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: TLBB TNGH Free ALL Không có tính Thương Mại

Chúc server may mắn, server dragon ball bị ddos liên miên ... nản ghê... làm game cho mọi người chơi mà cũng bị phá nữa là sao trời... Hy vọng bạn sẽ tiếp tục mở để cho mọi người chơi, việt nam mình đã ko có điều kiện chơi... fpt lại cắt cổ... nhân tài ko lo giúp nước lại đi ddos server@@ sẵn up cho bạn lên luuô nè . Theo cách nói chuyện của bạn mình thấy bạn rất được - nói chuyện hòa đồng vs mọi người... nhưng bạn ơi bọn hacker này càng thấy người hiền như bạn và dễ thương như mình thì nó càng đeo theo ddos hay sao ấy
    không bạn nói đúng , nhưng SV mình làm đầu tiên chỉ có bạn bè thân của mình chơi, hai ba thăng chơi với nhau cũng buồn nên , cho mọi người vào chới cùng cho vui,
    đại gia thì mình không phải , mình chỉ ham mê và thích tìm hiêu, và muốn mọi người cung chơi xây dựng và góp ý cho sv của mình , muốn mọi đc chơi và làm những cái SV khác đã mất đi từ lâu.
    thật sư SV này còn rất nhiều lỗi tất cả mọi việc đều 1 mình mình làm hết ,nên không thể sửa đc hêt, nhưng time minh phải ngồi máy tính nhiều nên không vấn đề gì.Sẽ cố gắng tìm hiêu để nghịch và sưa các cái lỗi đây. Biết là Rất khó, không biết các cao thủ có thê giúp chuts không
    càng làm càng thấy ham, càng thấy để làm 1 SV TL nó có nhiều thứ thế nào , và 1 điều làm mình thích hơn nữa là đô đạc trong game ngươif làm SV có thể tạo ra theo ý mình.rồi có thể thêm bởt nhiều thứ... rất hay.
    SV mình chạy cũng đc gần 5 tháng rồi qua bao đơt tân công , bao lần phải làm lại khi bi phá , nhiêu lần làm cũng thấy nản nhưng thục sự các gamer trong SV mình tuy không nhiều nhưng có họ giúp mình có niềm vui để làm tiếp SV.
    Có nhưng Người giúp mình Lam WEb, có nhiêu ngươi thưc trăng nhiêu đêm cùng để ngôi chơ mình Reset xong chỉ để vào test xem chỗ này chỗ kia rơi đồ chưa.... đấy là cái hay và rẩt vui khi làm SV.
    mặc dù những ngươi đây mình chưa từng quen cũng chưa tưng biết mặt.
    Rồi có nhưng lân SV bị DDos , họ lai động viên Pm nick Ym mình thật vui.
    thật sư SV mình nhỏ không đáng chú ý vậy mà vẫn có nhưng người muốn phá nó , làm đủ trò chỉ để thoả mãn sư thích thú khi đi phá người khác đâu có hay ho gì.
    Nhưng thực sư là mình cũng rất cám ơn Lamanh82 đã hướng đẫn mình những ngày đầu mình chưa biết gì, chưa biết làm thế nào để đưa SV lên ol làm thế nào để chỉnh SV.
    Cám ơn nhưng bai port rất Ý nghĩa của HưuDuyen05
    Thank các member nữa SV TNGH sẽ cố gắng duy trì lâu dài cho các bạn.
    Lần sửa cuối bởi yuhari, ngày 15-01-11 lúc 06:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

trí tưởng tượng quan trọn [M]r[K]id's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt City
    Thanks
    73

đại ka ơi cho em 1 slot chơi với
    thấy hay nè nhaz
    lâu rùi chưa chơi TLBB
    Khách viếng thăm hãy cùng [M]r[K]id xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Läng_¶u_Ku¶e_ nhoc_kute_blog's Avatar
    Đang ở
    __Läng_-TU-_Đến-_Từ_-THiên-_Đường_-___
    Thanks
    88

HAy quá!!!!!!!!!!!!!!
    Giá mà máy của mình cấu hình cao để có thể chơi tlbb
    ___________Ko__CO__VIỆC__¶j`_KH♥__________
    _____Avata đả có bản quyền.Ko sao chép mọi hình thức____

Đang ở
    Đà Lạt City
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi yuhari [Only registered and activated users can see links. ]
    Chúc server may mắn, server dragon ball bị ddos liên miên ... nản ghê... làm game cho mọi người chơi mà cũng bị phá nữa là sao trời... Hy vọng bạn sẽ tiếp tục mở để cho mọi người chơi, việt nam mình đã ko có điều kiện chơi... fpt lại cắt cổ... nhân tài ko lo giúp nước lại đi ddos server@@ sẵn up cho bạn lên luuô nè . Theo cách nói chuyện của bạn mình thấy bạn rất được - nói chuyện hòa đồng vs mọi người... nhưng bạn ơi bọn hacker này càng thấy người hiền như bạn và dễ thương như mình thì nó càng đeo theo ddos hay sao ấy
    hề hề nhầm roài
    hacker khác cracker đại ka ơi
    ngồi nói thế mí anh hacker đọc được tức lắm dey' :B
    hack = thay đổi 1 cái gì đó VD lập trình lại 1 game như mí bạn vậy
    Crack= bè khó (phá hoại)

Đang ở
    Đà Lạt City
    Thanks
    73

ko reg acc thì chơi = niềm tin và hy vọng ak` :T
    VL thật
    dơn xog hết hỏi reg acc thì ....
    nản

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi [M]r[K]id [Only registered and activated users can see links. ]
    ko reg acc thì chơi = niềm tin và hy vọng ak` :T
    VL thật
    dơn xog hết hỏi reg acc thì ....
    nản
    ban thông cảm vì nhưng nick reg acc kia la member tự đúng ra giúp reg acc, bạn pm nick Ym cái nào trả lời thì bạn bảo reg cho.
    SV mình nhỏ chỉ có member thân thiết chơi. Cũng vừa phải đề phòng DDos, nên phải cẩn thậm mới reg và cho file launch cho mọi người.
    Khách viếng thăm hãy cùng hanny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    C:\PhimSex\MariaOsawa\
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi [M]r[K]id [Only registered and activated users can see links. ]
    hề hề nhầm roài
    hacker khác cracker đại ka ơi
    ngồi nói thế mí anh hacker đọc được tức lắm dey' :B
    hack = thay đổi 1 cái gì đó VD lập trình lại 1 game như mí bạn vậy
    Crack= bè khó (phá hoại)
    Hacker à thế đi ddos người ta thì đc gọi là héc cờ à vl quá nhỉ vậy mềnh cũng mún đc gọi là héc cờ đây , bọn đi ddos sẻver người ta thì gòi là "dog" thì đúng hơn ddos đc xem là 1 hình thức hạ lưu nhất để phá người
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhà của Khách viếng thăm
    Thanks
    50

Có điều thưởng ít KNB quá. Không đủ xài =.=!. mà lên cấp chậm như con rùa @@!
    Khách viếng thăm hãy cùng fuimensuda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

hjx đang tính chiến tlbb mà ai cũng kêu ddos như thế này nản quá.
    Việt nam bi giờ nhiều dog thật. Chúng nso hết trò ngồi phá hoại. Chả hiểu sống kiểu thế mà cũng sống được
    Khách viếng thăm hãy cùng etramus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi fuimensuda [Only registered and activated users can see links. ]
    Có điều thưởng ít KNB quá. Không đủ xài =.=!. mà lên cấp chậm như con rùa @@!
    KNb bạn nên đi túc câu nhiêu. 1 ngày cứ khoảng 3t đi đcj 1 lân.exp x200 mà còn chậm. người biết chơi trong SV của mình 1ngày cs 1 lần. các event đếu x3 4 hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng hanny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server TNGH Bản Beta Test
    Bởi Mr.Phát trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 11-08-12, 12:39 AM
  2. tìm người viết hộ Scripts bán xu của server tngh tungpro
    Bởi tung5523 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-01-11, 07:05 PM
  3. Share Server TNGH Freeversion V1.0
    Bởi tungpro102 trong diễn đàn Releases