ai biêt cái cháo này sử dụng thế nào ko
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    7

ai biêt cái cháo này sử dụng thế nào ko

ai biêt cái cháo này sử dụng thế nào ko . nó tên là "chaos lamp of global service" màu tím. ko di chuyển dc nó đi đâu cả. ko ấn chuột phải vào nó dc. nhưng bán vào shop dc. tôi đánh ở lake Side rơi ra rất nhiều mà ko chỉnh rates gì cả... hình của nó đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng trson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hunterX's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: ai biêt cái cháo này sử dụng thế nào ko

Cái đó là chaos lamp của ser global.Lúc chơi ở ser nước ngoài (ko nhớ cabal nào chơi tùm lum quá) thì mở như chaos lamp bình thường thôi.Cái này tui cũng có bị như ông.Do cái clien và server ko ăn khớp.Cái này nhỏ nên tui định tính sau.Cái này thuộc về dạng bug game sao ko post vào 2pic của tui cho xôm tụ pa.
    Uh ông xài clien nào ser nào nói luôn nha.
    Lần sửa cuối bởi hunterX, ngày 11-10-10 lúc 02:43 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

ừ chắc là vậy rồi. TUI QUÊN để lần tới thích là dc ngay thôi.... ko biết có liên quan gì đến đồ SIG ko nhưng mà hiện tại chưa có đồ SIG. còn skill vôt tư. xài dc hết nv nam nữ của tất cả các class đều ok
    Lần sửa cuối bởi trson, ngày 11-10-10 lúc 03:16 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hunterX's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trson [Only registered and activated users can see links. ]
    ừ chắc là vậy rồi. TUI QUÊN để lần tới thích là dc ngay thôi.... ko biết có liên quan gì đến đồ SIG ko nhưng mà hiện tại chưa có đồ SIG. còn skill vôt tư. xài dc hết nv nam nữ của tất cả các class đều ok
    uh nhưng patch đồ sig vào là lỗi kill.xài clien EU đi,US thiếu data.cái chaos lamp đó ko dính gì đến đồ sig hết
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi trson [Only registered and activated users can see links. ]
    ai biêt cái cháo này sử dụng thế nào ko . nó tên là "chaos lamp of global service" màu tím. ko di chuyển dc nó đi đâu cả. ko ấn chuột phải vào nó dc. nhưng bán vào shop dc. tôi đánh ở lake Side rơi ra rất nhiều mà ko chỉnh rates gì cả... hình của nó đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    cái chaos lamp đó trong bản us ông cứ mở nhiều lần là nó ra.trong bản eu thì tui không mở được
    Khách viếng thăm hãy cùng lalakers1192 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!