Ai Biết Làm Cái Bảng Xếp Hạng K ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ai Biết Làm Cái Bảng Xếp Hạng K ?

Ai Biết Làm cái bảng xếp hạng nó lưư tên của mình vào k ? chứ vào toàn thaihoa91 mạc dù cấp cao hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng luxfarm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Ðề: Ai Biết Làm Cái Bảng Xếp Hạng K ?

vào UI mà tìm hiểu bạn ơi cái này cũng dễ mà mình newbie mà cũng biết làm nè
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    277

Trích dẫn Gửi bởi luxfarm [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai Biết Làm cái bảng xếp hạng nó lưư tên của mình vào k ? chứ vào toàn thaihoa91 mạc dù cấp cao hơn
    bạn farm Cần hỏi cứ cấp cao hơn là đc lên à ? mình cũng k biết ai biết giúp bạn ý nè
    Khách viếng thăm hãy cùng quangken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Nếu mún có TOP thì mình nhớ nhấn nút gì trong chương trình thứ 3 hay 4 gì đó khi chạy Server !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    115

Ồ ko...Vẫn có tốp nhưng mình mún xóa hết tất cả các tên cao thủ mặc định trong server mới cài đã có...và tạo nhân vật trùng tên vẫn đc...Vậy là sao xóa hết tất cả các tên ảo trong bảng xếp hạng đó....??
    **Sẵn tiện ai cho hỏi...Nếu những tên ảo trong bảng XH đó có thật thì làm sao để bik ID và pass Và cách lấy ID và pass của 1 acction trong server mình quản lý....
    Khách viếng thăm hãy cùng kemdenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi kemdenny [Only registered and activated users can see links. ]
    Ồ ko...Vẫn có tốp nhưng mình mún xóa hết tất cả các tên cao thủ mặc định trong server mới cài đã có...và tạo nhân vật trùng tên vẫn đc...Vậy là sao xóa hết tất cả các tên ảo trong bảng xếp hạng đó....??
    **Sẵn tiện ai cho hỏi...Nếu những tên ảo trong bảng XH đó có thật thì làm sao để bik ID và pass Và cách lấy ID và pass của 1 acction trong server mình quản lý....
    Vậy chịu khó mất hết nhân vật ! Cả nhân vật bạn đang chơi !

Nếu chấp nhận thế thì vào thư mục Server --> Xóa các thư mục này : database, dbfriend, relay_log, relayserver_log, TongDB và TongMemberDB

Cách này giúp bạn xóa tất cả nhân vật đang tồn tại trong Server, còn account thì vẫn xài dc ! Dùng account mà bạn tạo trước đó vẫn dc ! Nhưng khi đã xóa các thư mục trên thì vào các account cũ ko còn nhân vật !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    115

Thế còn ID và pass của tất cả acction trong sv mình...mún bik làm cách nào ạ...??
    Khách viếng thăm hãy cùng kemdenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!