[JX] JXServer v7.0 II [ Free Version ] - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 61 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 748
    Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Ðề: JXServer v7.0 II [ Free Version ]

Riêng mình nghĩ đã xài là mang ơn người share rồi! Tớ post bài lên diễn đàn hỏi, cho dù chủ topic có trả lời hay không tớ vẫn cảm ơn! Cái cốt lõi mỗi người phải tự nghiên cứu là chính, nếu có chủ topic hướng dẫn mình sẽ tiến mau, còn không thì chịu khó cần cù vậy!
    Hôm nay mình đã tìm ra được lỗi mất yên con ngựa Siêu Quang rồi, mình thay cái yên con Hổ vào coi cũng lạ lạ hihi!! Nếu mai không đi hàng thì tiếp tục test lỗi để hỏi bác Rezo mới được! Mình nghĩ SV này thích hợp cho Newbie như mình đấy! Hoặc SV ProFont của bác thaihoa cũng tốt! Ai thích nhiều chức năng thì xài SV DHAH, nhưng chiêu thức chưa chuẩn lắm!

[Only registered and activated users can see links. ]

- Còn cái lỗi âm điểm danh vọng bác Rezo giúp chứ hoặc gợi ý cũng được! Thanks bác!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentrunghbl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

bac tùng dau rui keu share TNGH ma cha thây đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng quydu1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi quydu1989 [Only registered and activated users can see links. ]
    bac tùng dau rui keu share TNGH ma cha thây đâu
    Dạo này bận nên ko onl được :H, mình sẽ share TNGH free version mà , đợi thêm 1 2 ngày nữa nhé
    Lần sửa cuối bởi tungpro102, ngày 01-10-10 lúc 05:06 AM.

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Đồng bộ Server với Client thì em lầm tốt rồi.Mà sao vẫn clik NPC không được (khỏi tạo NPC tại thèn Phản Tăng thì được) đành ngậm ngùi chở chủ 2pic mà vẫn chưa có câu trả lời (Clien VNG >> patch ThaiHoa >> patch Client của Zero)....Lúc trước e cài cái server Mướp với Minh Đăng cũng gặp lỗi này (em không nhớ lắm nhưng hình như là trong thư mục data vào file package ) ..Mấy pro xem xét giúp newbie ..Thank trước

Lần sửa cuối bởi heocon24689, ngày 01-10-10 lúc 07:46 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon24689 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa đồng bộ ko có liên quan lỗi máu quái = 0 và click talk ko dc đâu !

Xem xét giúp em đi a Hòa...Chờ từ ngày hôm qua ..hic
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon24689 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái đó là khai báo file pak thôy vì sv này ko dùng hình ảnh nhìu của các pak khác nên có thể chỉ cần nhiu đó
    Cái này có thể do lỗi font , các bạn thử cài win lại xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng PhátPrồ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Để tối về máy nhà test thử xem ..đang cài trên máy PC tại cơ quan (đang làm việc ko cài win lại được)

Thành Viên lamlam1's Avatar
    Thanks
    0

vậy Bạn Heocon24689 Đã Chơi Được Chưa Hay Là Còn Bị Nhiều lỗi Không Chơi Được @@
    Khách viếng thăm hãy cùng lamlam1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Nói chung thì server chạy good..Chỉ bị lỗi chổ không talk NPC + máu quái = 0 .Không talk được với NPC thì sao mà test được Sv

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

mấy lỗi linh tinh đó thì giải nén lại sever + client ( trước khi giải nén thì cài môi trường font chinies )
    chép startup pro vào đó , xong rồi khởi động lại SQL , xong giữ nguyên pas của "sa" là "sa" , thế là xong !

đó có khả năng khắc phục lỗi máu quái = 0
    còn lỗi click vào NPC Phản tăng mà ko talk dc là do chưa set GM trong GM.Lua và Startup_remix ( người thường click vào nó ko nói chuyện đâu )
    máy mọi người ko biết nhưng máy tôi thì set tên GM xong xuôi rồi , vào click vào thằng "phản tăng" 1 cái để cho nó khởi động sever nhanh , khi các NPC khác hiện hết lên rồi thì mình click lại 1 lần nữa vào thằng "phản tăng" là nói chuyện dc với nó thôi !

đọc kỹ đi rồi nếu làm dc thì thanks , hỏi nhiều quá đi, toàn chuyện linh tinh.
    Lần sửa cuối bởi ph4mduc4n, ngày 01-10-10 lúc 11:23 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 61 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có ai có path JXServer v7.0 II [ Free Version ] ko
    Bởi romeovungtau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-12-11, 11:06 PM
  2. xin patch sever JXServer v7.0 II [ Free Version }
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-11-10, 08:07 PM
  3. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM