Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English) - Trang 52
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 52 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 42 50 51 52 53 54 CuốiCuối
Kết quả 511 đến 520 của 540
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English)

sao em cài lại win rồi mà attach vẫn không được thế
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanhgio xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon7 Ðề: Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English)

Trích dẫn Gửi bởi nhanhgio [Only registered and activated users can see links. ]
    sao em cài lại win rồi mà attach vẫn không được thế
    trúng người gặp lỗi giống mình. Chỉ nè. giải nén xong sv ep3 và copy đè sv xong thi vào SQL xoá hết database đi, xong vào thư mục DB trong sv ep3 đã giải nén copy 2 file "atum2_db_account.mdf" và "atum2_db_account.log" past vào "C:\Program Files\Microsoft SQL express\MSSQL.1\MSSQL\Data" rùi vào SQL attach "atum2_db_account.mdf" ở trong đường dẫn trên là ok!
    Lần sửa cuối bởi vanloi2711, ngày 22-06-11 lúc 08:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanloi2711 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vanloi2711 vì bài viết này !

nhanhgio (23-06-11)

Thành Viên
    Thanks
    1

mấy ngày nay nhà em đang tu sửa nên không onl đc ,vì vậy hôm nay em post vài tấm hình của IG.Đây không phải là IG bình thường đâu nhé =.=" mà là 1 siêu IG sài được skill của các loại Gear khác. Cụ thể hơn là skill Của BG và MG còn AG chả có gì sài được . sau đây là hình ảnh. Đầu tiên mà skill Bắn chùm của BG [Only registered and activated users can see links. ], tiếp theo là chaffs của BG [Only registered and activated users can see links. ], skill Tàng hình của BG [Only registered and activated users can see links. ], Tiếp tục là skill Giãm Sát Thương(BG nốt) [Only registered and activated users can see links. ]. Chấm dứt BG và nhảy sang 2 skill của MG, Tiếp Kiệm SP [Only registered and activated users can see links. ], Hồi phục Toàn bộ [Only registered and activated users can see links. ]( Cái này nhìn kĩ mới thấy cái vòng tròn màu xang dương). Chấm dứt màn trình diễn, Bác nào biết rồi thì đừng Chém em
    Lần sửa cuối bởi conma123, ngày 24-06-11 lúc 08:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng conma123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến conma123 vì bài viết này !

quoctuanlx35 (26-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    0

bà kon ơi tui hơi noob về IT, học ngành công trình mà, nên chả hiểu sử dụng mấy cái SQL đâu, mà thèm chơi Phii đội quá, bác nào pro up lên đây 1 bộ cài mà down về tui chỉ việc setup ra cái là có 1 server private do tui làm GM, làm chủ lun đc hem, thích làm gì thì làm ý..hiiiiiiiiii giúp với thích chơi Phi đội quá mà dốt tin học zzzzzzzzzzzzzz
    Khách viếng thăm hãy cùng tuxedohn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

[Only registered and activated users can see links. ] Bác vào wed này hướng dẫn đầy đủ có cả video hướng dẫn cài game và video hướng dẫn dùng SQL để chỉnh sửa game, chẳng có gì là không làm được hãy tin vào năng lực của mình, chắc chắn vào wed đó bác sẽ làm đc thôi cũng đáng thử 1 lần chứ nhỉ.
    Khách viếng thăm hãy cùng conma123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

mình có thể Việt Hóa+cài trên VMware như sever tlbb không các bạn vì mình thấy cài trên VMware khá dễ
    Khách viếng thăm hãy cùng linhkids xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

bạn conma123 có nick yahoo gửi mình với mình có vài điều muốn hỏi, mong được bạn giúp đỡ, thx bạn nhiều nhiều !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng tathichthethao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

conma123 ơi bạn cho mình xin nick yahoo được ko ? cái khoản set account admin, tớ đọc thấy đơn giản và đã làm như vậy nhưng ko có gì thay đổi, vẫn chỉ là 1 account bình thường, chỉ thấy thay mỗi AccountType từ 0 thành 128 hoặc 130 như bạn nào trước đây nói, nhưng sau đó vẫn thế, không biết có cái gì làm không đúng nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng tathichthethao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

hik cái này không còn ai quan tâm nữa hay sao vậy

Thành Viên
    Thanks
    1

ai cài được ep3 rồi cho tớ hỏi chút !!! nếu có yahoo càng tốt, rất mong được giúp đỡ, mrsol , conma123 không thấy vào nữa nhỉ

Trang 52 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 42 50 51 52 53 54 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Việt hóa ROSE - Giỏi english vào giúp cái
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-06-12, 01:38 PM
  2. Hướng dẫn cài woool Kiếm Khách Anh Hùng English
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-09-10, 09:43 AM

Tag của Chủ đề này